1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Nazarin farashin madara
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 488
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Nazarin farashin madara

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Nazarin farashin madara - Hoton shirin

Tattaunawa game da farashin madara koyaushe ya kasance batun da ya fi dacewa yayin lissafin ayyukan noma. Ingididdiga da nazarin farashin madara, a gonar kiwo, tsari ne mai rikitarwa wanda ke buƙatar haɓaka hankali, kamar a kowace ƙungiya, ta amfani da software na musamman da ke kula da ayyuka, haɓaka lokaci da sarrafa ayyukan sarrafa kai, saukakawa da haɓaka ƙwarewa , kazalika da yawan aiki da kuma ribar masana'antar noma. Cikakken shirinmu mai tarin yawa da ake kira USU Software shine manufa don warware duk al'amuran samarwa, a kowane fanni na aiki, harma da kiwon dabbobi. Manhajar tana taimakawa wajen kafa ayyukan samarwa, sauƙaƙe lissafin kuɗi, gudanar da takaddun aiki da kuma rarraba bayanai yadda yakamata, shigar da bayanai cikin tsarin don sarrafa mai zuwa, lissafin kuskure da bincike. USU Software ba shi da alamun analogs tunda an rarrabe shi ta hanyar sauƙin gudanarwa, fitattun saituna, waɗanda zaku iya sarrafa kansu da daidaita kanku a cikin ɗan gajeren lokaci, ta amfani da duk ayyukan zuwa matsakaici, tare da ƙarancin saka hannun jari na kuɗi.

Hanyar mai amfani da ilhama tana ba da ikon aiki tare da nau'ikan kayayyaki waɗanda ke sauƙaƙa ba kawai lissafi ba amma suna ba da cikakken iko akan duk ayyukan samarwa da ayyukan ma'aikata na masana'antar noma. Ta hanyar kwatanta bayanai da karatu a kan rahotannin da aka samar, gano ci gaba ko raguwar cinikin madara, kwatanta kuɗaɗen shiga da farashin, zaku iya samun mafitattun mafita don haɓaka samarwa da haɓaka riba. Za'a iya daidaita saitunan software masu sassauƙa ga kowane mai amfani, la'akari da buƙata da aikin aiki. Kowane mutum na iya zaɓar allon allo yadda yake so, tare da yiwuwar haɓaka ƙirar su, don jin daɗin ma'amala da aikin bincike da lissafin kuɗin madara, yarukan da ake buƙata don hulɗa da abokan cinikin ƙetare, kafa shinge, don kare bayanai, kuma da yawa.

Tsarin lissafin dijital yana ba da izinin nazarin samarwa, watau sarrafa hanyoyin samar da madara a gonar, la'akari da farashin kuɗi da nawa aka sayar da shi. Za ku iya karɓar bayanai kan lissafin kuɗi, da kuɗin madara na kowane lokacin da ake buƙata. Hakanan, dama a cikin tsarin, zaku iya gina jadawalin kuma shirya jigilar madara, tare da hanyoyin da aka ƙayyade, ta hanyar buga maƙunsar bayanai daban-daban. Ana karɓar umarni da aka karɓa don madara ta atomatik, ƙirƙirar tsara jadawalin tsarawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Kyamarorin CCTV suna ba ka damar samun iko akai-akai kan ayyukan samarwa da nazarin ayyukan ma'aikata, har ma a cikin lokaci na ainihi. Hakanan, yana da kyau a lura cewa shirin yana da tsarin lissafi wanda aka gina, wanda hakan yana sauƙaƙe kiyaye samar da madara da lissafi don kwararar takardu da farashi a cikin rumbun adana bayanai, saurin shigar da bayanai, sauyawa daga sarrafa hannu zuwa cikakken aiki da kai. Babu buƙatar damuwa game da amincin takardu, saboda yawancin kafofin watsa labaru suna ba ku damar adana bayanai na shekaru masu zuwa, idan ya cancanta, haɓaka kowane rahoto ko kwangila, yin gyare-gyare, ko aikawa don bugawa.

Ana ajiye lambobin abokan ciniki a cikin tebur daban, wanda a ciki zaku iya shigar da bayanan taimako na daban. Abokan ciniki zasu iya yin sulhu ta kowace hanyar da ta dace, gwargwadon sharuɗɗan yarjejeniyar, zaɓar kuɗin da ake so, la'akari da canjin kuɗi, kuɗi, ko biyan dijital. Don samun masaniyar matakan, masu wadatar aiki da damar da ba su da iyaka, girka tsarin demo, wanda ba shi da ɗauri, tunda an bayar da shi kyauta, amma yana ba ku sakamako mai ban mamaki ba da daɗewa ba. Kuna iya tuntuɓar masu ba mu shawara kuma ku sami cikakken bayani, shawarwari kuma zaɓi abubuwan da ake buƙata.

Aukar aiki da yawa, shiri na duniya don nazarin farashin madara, tare da ƙididdigar kuɗin samarwa, yana da aiki mai ƙarfi da keɓaɓɓiyar hanyar haɓaka, fahimtar kayan aiki da haɓaka na ƙimar jiki da na kuɗi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin da aka sauƙaƙa yana ba da cikakkiyar fahimta game da nazarin farashin madara, daga mai ba da kaya ɗaya ko wata zuwa duk ma'aikatan ƙirar, yin bincike da tsinkaya, a cikin yanayi mai kyau da fahimta don ayyukan samarwa. Ta hanyar yin nazarin ƙirar, da aikin mambobi, zaka iya gano matsayin da wurin dabbobi a kowane lokaci.

Bayanai a cikin teburin bincike tare da ingancin abincin dabbobi ana sabunta su akai-akai don bawa ma'aikata ingantattun bayanai kawai. Amfani da USU Software yana yiwuwa a bincika yawan kuɗi da kuma sha'awar abokan ciniki na samfuran kamfanin a ainihin lokacin, tare da yin lissafin kuɗin samar da madara, man shanu, cuku, da sauran kayayyakin kiwo da yawa.

Ta hanyoyin aiwatar da kyamarorin CCTV, gudanarwar yana da hakkoki na asali don sarrafa nesa tare da nazarin lokaci na ainihi. Tare da ƙaramin kuɗin shirin, ana iya siyan shi ta kowane irin sikeli, ba tare da ƙarin kuɗi ba, wanda ke ba kamfaninmu damar samun alamun analog a kasuwa. Aikace-aikacen saka idanu yana aiki a fannoni daban-daban na ayyuka yana da iyakoki marasa iyaka, bincike, da kafofin watsa labarai na adadi mai yawa, wanda aka ba da tabbacin adana muhimman takardu shekaru da yawa. USU Software yana samar da ingantaccen injin bincike wanda zai taimaka don inganta aikin aikin sha'anin a matakin da ba'a taɓa gani ba. Ta amfani da irin wannan injin Injin na ci gaba zai zama mai yiwuwa a adana awanni na lokacin ma'aikatan ka wanda in ba haka ba za su kashe lokacin jiran sabon bayanin da za a samu. A cikin tsarin lissafin kansa, ya fi sauƙi don farawa tare da tsarin demo, kai tsaye daga gidan yanar gizon mu. Software na USU ya dace da ma'aikatan kamfanin, wanda ke basu damar daidaita aikin yadda suke so.



Yi oda akan farashin madara

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Nazarin farashin madara

Ta amfani da firintar lambar mashaya ta musamman, yana yiwuwa a hanzarta aiwatar da ayyuka da yawa. Tare da aiwatar da Software na USU, ana kula da ƙididdigar kuɗin samar da nama da kayayyakin kiwo kai tsaye. A cikin ɗakunan ajiya na haɗin kai, yana yiwuwa a ƙidaya nau'ikan bayanan lissafi na duk nau'ikan noma da kiwon dabbobi, duba ido ta hanyar sakamakon wannan gudanarwa. Za a iya adana nau'ikan kayan masarufi daban-daban, dabbobi, a cikin maƙunsar bayanai daban-daban, zuwa kashi-rukuni. Don cimma lissafi mai inganci, ana yin lissafi iri-iri don cin mai, takin zamani, kiwo, kayan shuka, da sauransu. A teburin dabbobi, yana yiwuwa a adana bayanai akan sigogin waje, la'akari da shekarunsu, girmansu, yawan dabba, yin bincike akan abincin da aka ciyar, madarar da aka samar, tsadar ta, da ƙari mai yawa. Kuna iya bincika farashi da kuɗin shiga kowane rukunin yanar gizo.

Za'a iya tsara jadawalin ciyarwa don kowane dabba daban-daban, wanda za'a iya aiwatar dashi bisa tsari ɗaya ko daban. An rubuta bayanan lafiyar dabbobi a cikin littafin rikodin kiwon dabbobi yana nuna duk bayanan da ake buƙata game da duk abin da ya shafi dabbobi, bayar da rahoton kowane lokaci mahimmin bayani kuma. Tafiya-tafiye-tafiye a kowace rana, yana yin adadi daidai adadin dabbobin, adana alkaluma da bincike kan girma, isowa, ko tashiwar dabbobi, la'akari da tsada da ribar. Gudanar da kowane sashi na samarwa yana la'akari da samar da madara da kayayyakin kiwo bayan shayarwa ko adadin nama, bayan yanka, yin nazarin farashin farashi. Ana lissafin albashi ga membobin ma'aikata ta hanyar yin bincike gwargwadon yawan aikin da aka gudanar, la'akari da ƙarin kari, don haka yana ƙarfafa ma'aikata suyi aiki sosai. Duk abincin dabba da ya ɓace ana cike shi ta atomatik, gwargwadon bayanan da aka samu daga abinci mai gina jiki na madara da kuma rajistar abinci ga kowane dabba. Ana gudanar da binciken kaya cikin sauri da inganci, don gano abincin dabba, kayan, da kayan da suka ɓace a cikin masana'antar.