1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafawa cikin dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 763
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafawa cikin dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafawa cikin dabbobi - Hoton shirin

Kulawa a cikin masana'antun dabbobi yanayi ne wanda ba makawa don nasarar wannan aikin. Ana ɗaukarta mai rikitarwa da fannoni da yawa saboda dole ne ya shafi fannoni da yawa na aiki kuma la'akari da abubuwan tasiri masu yawa. Yakamata a ba da kulawa sosai game da kiwon dabbobi - ba tare da wadataccen ciyarwa da ingantaccen tallafin dabbobi ba, kiwon dabbobi ba zai yi nasara ba. Kula da samarwa da ingancin samfuran yana da mahimmanci. Hanya na uku na aikin sarrafawa shine lissafin aikin ma'aikata saboda, duk da aikin kai tsaye da fasahar zamani, da yawa har yanzu ya dogara da ingancin aikin mutane a kiwon dabbobi.

Babban hadafin shirya kowane irin kiwon dabbobi shine a rage farashin kaya, ma'ana, a tabbatar cewa an samu kowane lita na madara ko kwai dozin da inganci mai kyau tare da ƙarancin kuɗin abinci, lokacin ma'aikata, da sauran albarkatu. Ba za a raina tasirin tasirin da aka tsara da kyau ba - zai taimaka inganta ƙwarewar kamfani, tare da inganta haɓakar tattalin arzikinsa. Zai nuna rauni da maki na ci gaba, kuma wannan ya zama jagora madaidaiciya don ayyukan gudanarwa.

Noman dabbobi yana da nashi daban-daban wajen samarwa, wanda ya dogara kacokam kan irin dabbobin da gonar ke nomawa, yaya girmanta yake, da kuma yadda jujjuyawarta take. Amma gaba ɗaya, duka manyan gonaki da ƙananan gonaki masu zaman kansu na iya yin hanyoyi da yawa don haɓaka samarwa da aiwatar da babban matakin ƙwararru. Kuna iya tafiya tare da hanyar gabatar da ingantattun hanyoyin bincike da sarrafawa ta amfani da software. Kuna iya dogaro da zamanantar da samarwa, amma a wannan yanayin, kuma, zaku sake warware batun tsara iko.

Cikakke kuma ingantaccen tsari yana baiwa kiwo dabbobi tsare-tsare bayyanannu da biyayya garesu, ikon daidaitawa tsakanin shirinsu da bukatun kasuwar zamani. Tare da sarrafawa da lissafin kuɗi, masana'antar na iya amfani da hankali don amfani da damar da ake da ita da gabatar da sabbin fasahohi. Yaya ake tsara irin wannan iko a cikin kiwon dabbobi? Bari mu fara da tsarawa. Ayyukan kamfani yakamata su bi dabarun guda ɗaya kuma su haifar da manufofin da ba za a iya bayyana su ba a cikin kyakkyawar makoma ta falsafa ba, amma a cikin takamaiman ƙimar lambobi. Yakamata gonar ta tsara tsare-tsaren aiki ga kamfanin gabaɗaya da kowane ma'aikaci. Wannan yana taimakawa fahimtar yawan kayan da ya kamata ayi a kowace rana, mako, wata, shekara, da dai sauransu. Kulawa akan aiwatar da shirin ya zama mai ɗorewa, ci gaba.

Gaba, bari mu ci gaba zuwa bincike. Yana da mahimmanci a kowane yanki na aiki a kiwon dabbobi, kamar yadda yake nuna inda ainihin matsaloli da gazawa. Yakamata a ba da hankali na musamman ba kawai ga lissafin kuɗi ba har ma da tsabtace abinci da dabbobi. Wannan sarrafawar ita ce mafi mahimmanci a cikin kiwon dabbobi. Muna buƙatar kulawa kan lafiyar dabbobin, zaɓin abinci, da samar da wadataccen abinci mai gina jiki. Kamfanonin cikin gida ya kamata su rufe yanayin zafin jiki da zafi a wuraren dabbobi, matakan haske, lokacin rigakafin, da gwajin dabbobi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Kowane mataki na samar da kayayyakin dabbobin dole ne ya bi ƙa'idodi masu girma, da buƙatun tsafta, sarrafa kayayyakin ƙera kuma ana aiwatar da su daidai da dokokin yanzu. Bugu da kari, iko ya kamata ya fadada zuwa hanyoyin kasuwancin cikin gida - wadata, adanawa.

Yana da matukar wahala a gina cikakken tsarin sarrafa abubuwa bisa rubutattun rahotanni da kuma bayanan takardu a cikin kiwon dabbobi, tunda, a matakin samin kowane rahoto, kurakurai da rashin dacewar abu ne mai yuwuwa, wanda ya rikitar da sulhu da bincike. Kyakkyawan gudanarwa ba zai yiwu ba tare da ingantaccen bayani.

Specialwararrun USU Software ne suka gabatar da wata hanyar zamani don tsara iko. Sunyi nazarin manyan matsalolin zamani na kiwon dabbobi da ƙirƙirar software wanda keɓaɓɓiyar masana'antar wannan yankin ta bambanta. USU Software yana ba da iko a duk wuraren da ake buƙata waɗanda aka bayyana a sama. Gudanar da software ta atomatik kuma yana tabbatar da mafi mahimmancin tsari, sarrafa takardu yana sarrafa kansa, kuma yana samar da ci gaba da iko akan ayyukan ma'aikata. Manajan zai karɓi adadi mai yawa na abin dogara da bayanan ƙididdiga, wanda ke da mahimmanci ba kawai don sarrafawa ba har ma don sarrafa dabarun.

USU Software yana da damar ci gaba da yawa. A lokaci guda, tsarin yana daidaita da sikeli zuwa kowane girman kamfani. Wannan yana nufin cewa za'a iya daidaita shi cikin sauƙin buƙatu da halaye na kowane irin gona, la'akari da yawan dabbobi, yawan ma'aikata, yawan rassa, gonaki. Scalability yanayi ne mai mahimmanci ga waɗancan gonakin da ke shirin faɗaɗa da haɓaka ƙimar noman dabbobi. Za su iya aiwatar da ra'ayoyi ba tare da fuskantar ƙuntatawa daga ɓangaren tsarin komputa na komputa ba - yana da sauƙi a ƙara sababbin masu amfani, sabbin rassa, sabbin nau'ikan samfuran a ciki.

Ta hanyar taimakon software, zaka iya kafa cikakken iko akan manya da ƙanana gonaki, a cikin aikin gona, da kayan masana'antu da rukunin dabbobi, a gonakin kaji, gonakin doki, incubators, a sansanonin kiwo, da sauran kamfanoni a fagen kiwon dabbobi. Tsarin ayyuka da yawa na iya zama kamar yana da rikitarwa, amma a zahiri, yana da saurin farawa da sauƙin amfani da keɓaɓɓen mai amfani, kowane ma'aikaci na iya tsara zanen daidai da abubuwan da suke so. Koda waɗancan ma'aikata waɗanda ba su da babban horo na fasaha na iya fahimta da fara aiki a cikin tsarin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirin ya haɗu da rassa daban-daban, rumbunan adana kaya, gonakin kamfani ɗaya zuwa cikin sararin bayanan kamfanoni guda ɗaya. A ciki, duk matakai sun zama mafi inganci, ba a gurɓata bayanai yayin watsawa, manajan na iya yin aiki na ainihi akan duka kamfanin da ɓangarorinsa. Za'a iya aiwatar da iko akan ƙungiyoyin bayanai daban-daban. Misali, ta jinsuna da nau'ikan dabbobi, da kuma kowace dabbobin musamman. Shirin yana ba ku damar rajistar launi, laƙabi, shekarun kowace dabbobin, bayanan kula da dabbobi. Ga kowane dabbobin, za ku iya samun cikakken bayani - yawan yawan noman madara, yawan cin abinci, farashinsa don kiyaye shi, da sauransu.

Shirin yana taimakawa wajen kula da ingancin kiwon dabbobi. Idan ya cancanta, zaku iya shigar da tsarin bayanin kowane irin rabon kowane mutum, sa ido kan aiwatar da shi, sannan ku ga wanda ke da alhakin aiwatarwar. Kayan aikin na atomatik yana rikodin amfanin gonar madara da ƙimar nauyi a cikin naman sa. Wannan zai taimaka muku ganin ingancin gonar har ma da lafiyar lafiyar dabbobi.

USU Software yana adana bayanan matakan dabbobi da ayyukan sa. Duk allurar rigakafi, bincike, jiyya, da nazari ana yin su ne kai tsaye. Shirin ya nuna kididdiga ga kowane dabbobin. Kuna iya saita faɗakarwa akan jadawalin - software ɗin na faɗakar da ƙwararru game da dabbobin da suke buƙatar yin rigakafi ko bincika a wane lokaci. Software ɗinmu yana kula da haifuwa da kiwo. Yana yin rajistar haihuwar dabbobi, 'ya'ya, yana haifar da asalin. Wannan bayanin yana da matukar mahimmanci ga kiwo.

Tsarin yana nuna raguwar adadin dabbobin kuma. Tare da taimakon shirin, ba zai yi wahala ka ga yawan dabbobin da suka tafi sayarwa ba, don samarwa, ko kuma suka mutu saboda cututtuka ba. Tsarin yana cire dabbobin da suka yi ritaya ta atomatik daga lissafin kuma yana sake lissafin yawan amfanin abincin yau da kullun.

Manhajar tana kula da aikin ma'aikata a gonar. Zai nuna kididdiga ga kowane ma'aikaci - yawan sauyawar da aka yi aiki, yawan aikin da aka yi. Wannan yana taimakawa wajen yanke shawara daidai lokacin harbi ko karɓar kari. Ga waɗanda suke aiki a cikin kiwon dabbobi bisa ƙididdigar kuɗi, software ta atomatik tana kirga albashi. Shirye-shiryenmu yana kula da wurin ajiya, yin rajistar rasit, yana nuna duk motsin abinci ko shirye-shiryen dabbobi. Tsarin na iya yin hasashen karancin, kai tsaye ya sanar game da bukatar yin siye na gaba, ta yadda ba za a bar dabbobin ba tare da abinci ba, da kuma samarwa - ba tare da abubuwan da ake bukata ba. Sarrafawa a cikin sito kwata-kwata ya hana sata da asara.



Yi odar sarrafawa a cikin dabbobi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafawa cikin dabbobi

Software ɗin yana da mai tsarawa a ciki. Ba kawai zai ba ku damar yin shirye-shirye da aiwatar da kasafin kuɗi ba har ma yana taimakawa hango ko hasashen, alal misali, yawan kuɗaɗen kuɗi.

Manhajar USU Software tana sa ido kan ƙa'idodin kuɗi, cikakkun bayanai game da duk biyan kuɗi, yana nuna kashe kuɗi da kuɗin shiga, yana taimakawa ganin wuraren matsaloli da hanyoyin inganta su.

Manhajar ta haɗu da wayar tarho, gidan yanar gizon kamfanin, wanda zai ba ku damar kulla alaƙar kasuwanci tare da kwastomomi da kwastomomi bisa tsari mai mahimmanci. Haɗuwa tare da kyamarorin CCTV, ɗakin ajiya, da kayan sayar da kaya yana ba da damar cikakken iko. Daraktan ko manajan na iya samun karɓar rahotanni a lokacin da ya dace da kansu a duk wuraren ayyukan. Za a gabatar da su a cikin nau'i na tebur, zane-zane, zane-zane. Ma'aikata, da kuma abokan haɗin gwiwa na yau da kullun, abokan ciniki, da masu kawo kaya, ya kamata su sami damar amfani da aikace-aikacen hannu na musamman waɗanda aka haɓaka.

USU Software yana ƙirƙirar ɗakunan bayanai masu dacewa da bayanai tare da cikakken tarihin hulɗa da haɗin kai tare da kowane abokin ciniki ko mai kaya. Waɗannan ɗakunan bayanan suna taimaka maka fahimtar abin da abokan cinikin ka ke so da gaske, tare da zaɓar masu samar da su cikin hikima. Software ɗin tana shirya duk takaddun da suka dace don aiki. Za'a iya zazzage fasalin demo kyauta na aikace-aikacen daga gidan yanar gizon mu na yau da kullun. Shigar da cikakkiyar sigar an yi ta Intanet, kuma wannan yana adana lokaci don kamfanin ku da namu.