1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kula da naman kaji
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 174
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Kula da naman kaji

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Kula da naman kaji - Hoton shirin

Kula da naman kaji ana aiwatar da shi ne da farko daga shugaban gidan kaji, sannan daga baya membobin duba duba waɗanda ke tallafawa samarwa da sarrafa fasaha na masana'antar gabaɗaya. Akwai hanyoyi da yawa don kula da naman kaji, wadanda suka hada da kimanta ingancin nama, rarrabewa, da sarrafa naman kaji. Hakanan, ana shar'anta nama ta hanyar kamanninta, warinsa, da dandanon sa. Akwai dalilai da yawa lokacin da aka aiko da naman kaji don bincike kan ƙananan ƙwayoyin cuta wanda zai iya kasancewa kuma ya ɓata yanayin rashin lafiyar naman kaji. Conclusionarshen ƙarshe na tsarin sarrafawa ana ɗaukar nazarin ƙwayoyin cuta, wanda ke nuna darajar dacewa da samfurin, a wannan yanayin, naman kaji. Duk wani kiwon kaji dole ne a kiyaye shi, a tsaftataccen muhalli, har sai an yi kasuwa, kuma abinci mai gina jiki dole ne ya zama daidai kuma ya daidaita don hana kiba har sai an yi kasuwa. Ya kamata a yi wa alurar riga kafi bisa ga tsarin allurar riga-kafi da aka yi nuni da lokacin yin allurar na gaba. Don nama, ana aiwatar da hanyoyi da yawa har sai ya sami lokacin zuwa teburinku, dangane da abin da zai fi dacewa da adana bayanai da yin rikodin duk bayanai game da sarrafa naman kaji a cikin shirin musamman na USU Software. USU Software ne kwararrunmu suka haɓaka tare da aiki mai yawa da tushe mai sarrafa kansa, wanda aka daidaita shi don adana bayanan kowane kamfani. Kudin USU Software yana da sassauƙa kuma an mai da hankali akan kowane abokin ciniki. Sauƙi da sauƙi na ƙirar mai amfani sun ba kowane abokin ciniki damar fara aiki ba tare da taimakon waje ba, 'yan awanni bayan da suka saba da ayyukan. USU Software ba shi da kuɗin wata, za ku biya sau ɗaya kawai don siyan software sau ɗaya. Don binciken farko na ayyukan, kuna buƙatar yin odar tsarin demokradiyya kyauta na software akan rukunin yanar gizon mu. Ba kamar shirye-shiryen lissafin kuɗi masu sauƙi ba, USU Software sabon zamani ne da sabon zamani. USU Software yana iya gudanar da aikin dukkan rassa da rarrabuwa lokaci ɗaya, tare da haɗa sassan sassan da juna, yana taimakawa ma'aikata suyi ma'amala a cikin aikinsu. Dangane da umarnin da aka haɓaka, naman kaji dole ne a sanyaya shi kuma a sanyaya shi domin hana ci gaban rayuwar ƙananan ƙwayoyin cuta mara kyau yayin lokacin sayarwa da sufuri. Idan ba a daskarar da naman kaji ba, to a zahiri a cikin 'yan awanni kaɗan zai iya lalacewa kuma ya zama bai dace da sayarwa da ci ba, wannan dalilin shine mafi yawan lalacewar naman kaji. A cikin yanayin masana'antu, tsarin sanyaya naman kaji yana faruwa ne ta hanyar nitsewa cikin ruwa ko kuma, galibi, a cikin iska. Idan sanyaya take faruwa a cikin iska, to akwai ɗan yayyafa gawawwaki tare da ruwan sanyi. Kula da naman kaji yana wucewa ta matakai da yawa kafin a fara sayar da naman. Musamman, mai aiki da yawa, da software mai sarrafa kansa USU Software yana ba da taimako mai mahimmanci wajen aiwatar da madaidaiciyar iko. USU Software yana sauƙaƙa don shiga cikin kulawa da sarrafa cikakken nau'in dabbobi, shanu, tumaki, awaki, da sauran su.

USU Software yana sauƙaƙa don adana duk bayanan da ake buƙata a wasu halaye, asali, asalinsu, nauyin dabba, laƙabi, launi, da bayanan takardu. Zai yiwu a gudanar da saiti na musamman don sarrafa rabon dabbobi, don haka zaku iya samun cikakken bayani dalla-dalla kan adadin abincin da ake buƙata. Za ku iya sarrafawa da sarrafa ƙarancin madara na dabbobi, mai nuna kwanan wata, yawa a cikin lita, masu shayarwa, da dabbobin da ke ƙarƙashin aikin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Rumbun adana bayanan suna adana dukkan bayanan da suka wajaba a kan hanyar kula da lafiyar dabbobi da suka shafi dabbobi, inda za a nuna ta wane ne, a ina, da kuma lokacin da aka aiwatar da hanyoyin da suka dace. A cikin software, ba tare da kasawa ba, zaku kiyaye bayanai akan aikin kirar da aka yi, da kuma kula da haihuwar da aka yi, inda ya zama dole a nuna adadin kari, kwanan wata, da nauyi. Shirin ya nuna bayanai kan ragin dabbobi, yana nuna dalili, yiwuwar mutuwa, ko sayarwa, irin wadannan bayanan zasu taimaka wajen nazarin musabbabin mutuwar. Shirye-shiryenmu na da fasalin rahoto na musamman, wanda ke samar da rahotanni ta hanyar amfani da wanne, za ku ga tasirin ci gaba da kwararar dabbobi. Tare da samun dama ga duk bayanan da ba za a iya samunsu a baya ba, zaku iya koyon wane dabba kuma a wane lokaci ne yake bukatar kulawar dabbobi, da ƙari mai yawa. Ta amfani da ingantattun fasahohi na USU Software zaku iya tantance menene ma'aikata ke yi mafi kyau, kuma wanne ya rage. Shirin zai bayar da bayanai kan nau'ikan abinci da kuma wadatar saura ga kowane rumbun ajiyar na tsawon lokacin da ake bukata.

  • order

Kula da naman kaji

Aikace-aikacen da kansa yana tantance irin abincin da yake zuwa ƙarshe, kuma yana taimakawa ƙirƙirar aikace-aikace don isowa. Babban shirinmu na atomatik yana da fasaha wacce zata baka damar lura da abincin da ake baiwa kowane bangare na dabbobin, tare da kirga kudaden da suke tare dashi a kowane lokaci. Zai iya yuwuwa don kula da matsayin kuɗaɗen kamfanin, sarrafa duk tafiyar kuɗi, kashe kuɗi, da rasit. Kuna iya ƙirƙirar bincike game da fa'idodin kasuwancin, kuma kuna da bayanai game da sarrafawa da kuzarin riba. Aikace-aikace na musamman, wanda kuka tsara, sarrafawa, da kwafe bayanan da ke akwai, ba tare da katse aikin aiki a cikin sha'anin ba, adana kwafi, rumbun adana bayanan zai sanar da ku ƙarshen zaman. Abubuwan haɗin mai amfani na yanzu yana da sauƙi kuma baya buƙatar kowane horo na ma'aikaci, kuma baya ɗaukar lokaci mai yawa don saitawa. An tsara tushe a cikin tsarin zamani, yana da tasiri mai amfani akan ma'aikatan kamfanin. Don fara aikin aiki cikin sauri, yakamata kayi amfani da fasalin canja wurin bayanai wanda aka aiwatar a cikin shirinmu, ko shigar da duk bayanan da ake buƙata da hannu.