1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kula da dabbobi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 790
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kula da dabbobi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kula da dabbobi - Hoton shirin

Gudanar da kiwon dabbobi na bukatar tsari na musamman. Ana ɗaukan kiwo a matsayin masana'anta mai rikitarwa tare da dabaru masu yawa da bukatun fasaha. Lokacin sarrafawa, yana da mahimmanci a ba da hankali ga kowane shugabanci, irin wannan haɗin kai ne kawai ke taimakawa gina gona wanda ke kawo riba mai karko kuma yana ba masu amfani da kayayyaki masu inganci.

Amfanin sarrafa dabbobi ya ƙayyade ta ƙa'idodin da yawa. Ana iya ɗaukar gudanarwar cikin nasara idan kamfani ko gonar suna amfani da sabbin fasahohin zamani da ci gaban kimiyya idan gonar tana da cikakken tsari na aiki, shirye-shiryen samarwa, tsare-tsare, da kuma hasashen inganta kula da garken dabbobi. Kyakkyawan gudanarwa yana tattare da ma'aikatan da ke da takamaiman tsare-tsare da ɗawainiya, waɗanda aka samu tallafi daga albarkatun da suke akwai.

Tare da cikakken kulawa, ana ba da kulawa ta musamman ga lissafin kuɗi, kuma manajan koyaushe yana da isasshen adadin abin dogara da cikakken bayani game da ainihin yanayin al'amuran gonar. Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙungiyar koyaushe tana sha'awar sakamakon aikin su. Idan kun amsa mara kyau a cikin ɗayan waɗannan yankuna, to ana buƙatar matakan ingantawa na gaggawa, gudanarwar ku ba ta da tasiri.

Fahimtar fahimtar yankunan da ke buƙatar sa hannun mai gudanarwa na taimakawa wajen daidaita yanayin. Don sanya shi a sauƙaƙe, kuna buƙatar farawa tare da kafa ikon sarrafawa kan hanyoyin samarwa da rarraba albarkatu. Kiwo na dabbobi ba zai wanzu ba tare da yin la'akari da yawan cin abinci, ma'adinai, da na bitamin, tunda ingancin madara da naman da ake samu daga gare su kai tsaye ya dogara da abincin dabbobi. Ya zama dole a ɗauki wani shiri na cin abincin da kuma lura da yadda ake aiwatar dashi. A lokaci guda, dabbobi kada su ji yunwa ko yawaitar abinci, kuma don cimma wannan, al'ada ce a kiwon dabbobi don tsara ba kawai yawan lokuta ba har ma da abincin da ya dace da lokacin, nauyin dabbar, abin da aka nufa dalili - kiwo, nama, kiwo, da sauransu.

Muhimmin aiki na biyu na gudanarwa shi ne samuwar garken tumaki mai ba da fa'ida. Don yin wannan, kuna buƙatar adana rikodin rikodin noman madara, ribar riba na kowace dabba, tantance abubuwan kiwon lafiya don yanke shawara mai kyau game da ɓarna a lokacin da ya dace. Mutane masu ƙwazo ne kawai ke bada offspringa offspringa masu ƙarfi da amfani. Kuma wannan dole ne a kula dashi yayin sarrafa dabbobin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Lokacin sarrafawa, yana da mahimmanci a kula da ƙimar samfur kuma a mai da hankali kan inganta shi. Don cimma wannan, ya zama dole a gudanar da cikakken tsarin gudanar da lissafi na matakan dabbobi, magungunan tsafta. Hakanan muna buƙatar ikon cikin gida akan ayyukan ma'aikata, bin umarninsu da tsare-tsaren su. Lokacin sarrafa dabbobi, mutum ba zai iya yin hakan ba tare da la'akari da rasit ɗin kuɗi, kashe kuɗi, hasashe, tsarawa, da nazarin kasuwannin tallace-tallace ba.

A dabi'a, manajan ɗaya ba zai iya jimre duk waɗannan ayyukan ba. Tare da duk sha'awar sa da gogewar sa ta sarrafawa, tsarin zai kasance mai tasiri ne kawai yayin aiwatar da duk nau'ikan sarrafawa da lissafi a duk yankuna ana aiwatar dasu lokaci ɗaya kuma ci gaba. Flaananan lahani a kan wasu batutuwa, sa ido - kuma yanzu matsaloli sun tashi a cikin aikin gonar.

Gina madaidaiciyar gudanarwa a cikin kiwo yana nufin ƙara samun fa'ida. Yana da wahala ayi wannan ta amfani da tsofaffin hanyoyin. Sabili da haka, muna buƙatar sabon fasaha na zamani, aikin sarrafa kai, wanda ke adana lokaci, yana inganta ƙimar aiki da samfuran. Ana buƙatar hanya iri ɗaya a hanyar kusanci da bayanai tunda tasirin yawancin shawarwarin gudanarwa ya dogara da shi. Muna buƙatar shirin gudanarwa na musamman don kiwo.

Muna magana ne akan tsarukan tsarin bayanai na musamman wadanda zasu iya samarda kayan aikin kai tsaye, saka idanu da kuma kiyaye bayanan gudanarwa a kiwon dabbobi a matakin qarshe. Irin waɗannan shirye-shiryen zasu taimaka don yin shirye-shirye da yin tsinkaya, tsara kayayyaki, adana bayanan ajiya, duba cin abincin ba kawai na garken duka ba har ma da kowane mutum a ciki. Shirin ya nuna yawan dabbobi kuma zai yi rajistar tashi da haihuwa. Tare da taimakon shirin, ba zai yi wahala a bi diddigin ko kiyaye dabbobi ya cika ka’idojin da aka bi a kiwon dabbobi ba. Hakanan, software tana ba da gudanarwa a cikin ainihin lokaci tare da duk wani bayanin gudanarwa mai mahimmanci - kan ingancin aikin ma'aikata, kan tafiyar kuɗi, kan buƙatun kayayyakin dabbobi, akan hajojinsa a cikin shagon, kan aikin likitan dabbobi. Tare da cikakken bayani na gaskiya da sauri, zaka iya gudanar da ingantaccen aiki da inganci cikin sauki.

Ofaya daga cikin mafi kyawun shirye-shirye don manoman dabbobi da manyan rukunin dabbobi an gabatar da ƙungiyar ci gaban Software ta USU. An ƙirƙiri tsarin tare da matsakaicin matsakaici ga takamaiman masana'antu, ana iya sauƙaƙe da sauri don dacewa da bukatun takamaiman gona. Masu haɓaka sun kuma hango wasu yanayi na ban mamaki yayin da takamaiman gonar ke nuna wasu ayyukan da ba a saba da su ba waɗanda aka ci karo da su, alal misali, yayin kiwo mink mai mahimmanci ko gonakin jimina. A wannan yanayin, yana yiwuwa a yi odar wani nau'i na musamman na shirin, wanda aka haɓaka don kowane takamaiman kamfani.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Abu mai kyau game da kasuwancin dabbobi shi ne cewa yana da sauƙin faɗaɗa shi, gabatar da sabbin kayayyaki, buɗe sabbin kwatance da rassa, sabili da haka shirin daga USU Software yana da sauƙin daidaitawa. Ba zai haifar da ƙuntatawa ba, idan manomi ya yanke shawarar tafiya kan hanyar faɗaɗawa, ya dace da cikakkiyar buƙatu.

Software daga USU Software yana haɗa sassan daban, sassan samarwa, rassa daban, ko kuma rumbunan ajiya zuwa sararin bayanin kamfanoni guda ɗaya. A cikin sa, musayar bayanai ya zama da sauƙi, ana iya gudanar da ikon sarrafawa a kowane bangare kuma a cikin kamfanin gabaɗaya. Ta hanyar amfani da software, zaka iya sarrafa dabbobin ka yadda ya kamata. Wannan tsarin yana samar da dukkan bayanan da suka wajaba ga kowane mutum, don nau'ikan halittu, na shekarun dabbobi, ga jinsuna, da kuma dalilin dabbobin. Ga kowane mutum, zaku iya ƙirƙirar katunan da suka dace tare da hoto, bidiyo, kwatanci da asalinsu, bayani game da matakan likita da aka aiwatar dangane da dabba, game da cututtukan da suka sha wahala, da kuma yawan aiki. Irin waɗannan katunan za su taimaka wajen aiwatar da ikon sarrafawa a kan lalata, kiwo na asali.

Tsarin yana kiyaye hanyoyin sarrafa albarkatu. Yana yiwuwa a kara da shi ba kawai yawan abincin da ake karba a kiwon dabbobi ba, har ma da samar da rabon mutum ga wasu rukunin dabbobi - marasa lafiya, mata masu ciki, da dai sauransu. kasance cikin rashin abinci mai gina jiki.

Shirin zai sa ido kan rakiyar dabbobi. Ba zai yi wahala a ga kididdigar kowane mutum a gonar ba - menene rashin lafiyar ta, ko tana da nakasa daga kwayar halitta, irin allurar rigakafin, da kuma lokacin da ta karba. Dangane da tsarin riga-kafi da gwajin da aka gabatar, manhajar za ta sanar da likitocin dabbobi game da bukatar daukar wasu matakai, don haka matakan jinya masu muhimmanci ga kiwon dabbobi koyaushe za a yi su a kan lokaci.

Manhajar tana rubuta haihuwa da tashiwar dabbobi. Gudanar da lissafi zai zama mai sauki, tunda za'a saka sabbin mutane zuwa rumbun adana bayanai a ranar haihuwar su, kuma ta hanyar tashin hankali, zai zama da sauki a ga dabbobi nawa suka murmure don yanka ko sayarwa, da yawa suka mutu saboda cututtuka. Nazarin kididdiga yana taimakawa gano dalilan mace-mace ko rashin haihuwa mai kyau, kuma wannan zai taimaka manajan gudanar da shawarwarin gudanarwa yadda yakamata. Tsarin yana aiwatar da rajistar kayayyakin dabbobi da aka gama. Gudanarwarsa na gani ne tunda shirin zai nuna a ainihin lokacin ba kawai adadin madara da naman da aka karɓa ba, har ma da ingancinsa, darajansa, da kuma rukuninsa. Tsarin kuma yana kirga kudin kayayyakin kamfanin da kuma kudin wata-wata.



Yi odar kula da dabbobi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kula da dabbobi

Kula da dabbobi zai zama aiki mai sauƙi tare da aiwatar da USU Software. Duk ma'aikata zasu sami tsare-tsare bayyanannu. Manhajar tana kirga kididdiga ga kowane ma'aikaci, tana nuna awanni nawa ya yi aiki da kuma irin aikin da ya jimre. Wannan yana ba da damar ɗaukar shawarwarin gudanarwa game da kari, haɓakawa, korar aiki. Manhajar zata kirga albashi kai tsaye ga ma'aikata. Shirin shirin yana tattara takaddun da ake buƙata don ayyukan gona da lissafin kuɗi. Muna magana ne game da kwangila, rasit, biyan kuɗi da kuma rahoton rahoto, takaddun dabbobi da takaddun shaida, game da takaddun cikin.

Shirin yana ba da damar gudanar da shagon. Ana yin rikodin rasit ɗin ta atomatik, motsi na abinci, kayayyakin dabbobi, abubuwan ƙari ana nuna su ta tsarin a ainihin lokacin, sabili da haka ana iya aiwatar da lissafin cikin sauri. Idan akwai haɗarin ƙaranci, tsarin zai yi muku gargaɗi tukunna game da buƙatar yin siye da sake cika hannun jari.

Manhajan na lissafin rasit da kashe kuɗi na kowane lokaci. Kowane ma'amala na kuɗi na iya zama dalla-dalla. Wannan zai taimaka muku ganin wuraren matsalar kuma inganta su. Wannan software tana da ginannen mai tsarawa, wanda zaku iya jimre wa aikin tsarawa da hasashe - yin shirye-shirye, ɗaukar kasafin kuɗi, hasashen riba, yawan garken gona. Poididdigar za su nuna yadda ake aiwatar da duk abin da aka shirya a baya.

Za'a iya haɗa software tare da gidan yanar gizo, wayar tarho, kayan aiki a cikin shago, kyamarorin sa ido na bidiyo, gami da kayan aiki na yau da kullun. Ma'aikata, abokan tarayya, kwastomomi, masu kawo kaya zasu iya kimanta aikace-aikacen hannu na musamman waɗanda aka tsara. Ana samun samfurin demo na aikace-aikacen akan gidan yanar gizon mu. Wannan saukarwar kyauta ce. Kafin siyan cikakkiyar sigar USU Software, zaku iya amfani da kalkuleta akan gidan yanar gizon, wanda ke ƙididdige farashin kowane fasalin da kuke son ganin an aiwatar dashi cikin tsarin aikinku. Babu kuɗin biyan kuɗi don software ko wani abu da ke buƙatar biyan ku fiye da sau ɗaya bayan siyan samfurin.