1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen kiwo
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 204
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen kiwo

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirye-shiryen kiwo - Hoton shirin

Shirye-shiryen garken garke shine larura a zamaninmu don adana bayanan lambobin dabbobi. Baya ga lissafin kuɗi, sarrafawa zai zama tilas, wanda yakamata a aiwatar da shi ta atomatik. Wannan shine dalilin da yasa masu haɓaka mu suka kirkiro wani shiri na musamman wanda bashi da kwatankwacinsa. Manhajar USU daidai tana sarrafawa don adana bayanan garken kowane girman, sa ido akan duk abubuwan haɓaka da aka haɓaka a cikin shirin. Ba kowane shiri bane ke iya haɗawa da irin wannan dama ta musamman kamar sarrafa kansa na kowane tsarin tafiyar da garken garken, yana tafiya daidai da inganta aikin kamfanin. Samun cikakken aiki, shirin yana sarrafawa tare da gudanar da takaddun aiki, tare da taimakawa cikin shiri, da ƙirƙirar bayanai don rahoton haraji. A cikin wannan shirin, zaku iya tsara lissafin kuɗi don garken dabbobi da yawa lokaci guda, tare da tantance kowace garken dabbobi ta adadin kawunan ta, tare da raba kowace dabba da shekaru, nauyi, asalinsu, da sauran muhimman sifofi. Kasuwancin kiwo ya zama babban kasuwanci mai girman gaske, gonakin gonar suna ƙaruwa da yawa, don haka yana ƙaruwa da matakin tattalin arziki da noma a ƙasar.

Don haifuwa da kiwon dukkan garken dabbobi, ana buƙatar yankuna masu girman yanki, don yiwuwar kiwo a garken a lokacin dumi na shekara. Mafi darajar dabbobi shine kayan naman sa, sannan fata da dumi mai dumi. Don ƙungiyar kiwo da kulawarta, ana buƙatar ɗaukacin ƙungiyar ma'aikata waɗanda ke karɓar biyun cikin wannan aikin. Baya ga rayuwar gonar tare da garken shanu, akwai wani bangare da ke da nasaba da gudanar da takardu a gonar. Anan mun riga mun buƙaci kwararru masu ƙwarewa da ilimin da ya dace don gudanar da ayyukan rijistar garken. Duk samfuran aikin software suna da kyau, wanda har ma masanin da mai buƙata da manajan ba zai ƙi shi ba. Shirye-shiryen yana da tsarin sassauƙan farashi wanda ba zai bar abokin ciniki ba sha`awa ba, kuma gaskiyar rashin rashi kuɗin rajistar shirin ya fi dadi. Masananmu sun kimanta ƙirƙirar tushe ga kowane abokin ciniki kuma sun haɓaka mai amfani mai sauƙi da fahimta mai amfani, wanda zaku iya ganowa da kanku, amma idan wani yana buƙatar taimako tare da horo, to muna da horo don wannan lamarin. Bayan sayayya, USU Software an girka ta ƙwararrunmu, mai yiwuwa daga nesa, don haka adana lokacinku. An ƙirƙiri software ta garken garken lokaci guda tare da aikace-aikacen hannu, wanda aka tanada shi da ayyuka iri ɗaya kamar nau'in software na kwamfuta. Aikace-aikacen wayar yana adana bayanai da kula da garken shanu, yana lura da aikin ma'aikata, yana kula da sababbin bayanai, kuma zai iya samar da duk wani rahoton kuɗi da nazari idan ya cancanta. Dole ne aikace-aikacen hannu ya zama mai amfani ga waɗanda galibi suke tafiya mai nisa kuma suna buƙatar bayanai na yau da kullun game da ayyukan da ke gudana. Wannan software na kula da garken garke na iya zama mafi kyawun mataimaki wajen magance kowace matsala, a cikin mafi kankanin lokaci kuma zai ceci ma'aikatanka daga yin kurakurai da yawa na inji da ɓata gari.

Tushen yana haɗa dukkan rassan kasuwancinku, yana ba da dama ga ma'aikata suyi amfani da raba bayanan da suka dace da juna. Lokacin yanke shawara don girka USU Software a cikin ƙungiyar ku, kuna yin zaɓin da ya dace don haɓakawa da haɓaka ƙwarewar kamfanin don adanawa, sarrafawa, da lissafin garken garken.

A cikin shirin, zaku iya ƙirƙirar tushe a kan shanu, ko wakilan nau'ikan tsuntsaye daban-daban. Dole ne a kiyaye lissafin shanu, tare da gabatar da cikakken bayanai da suna, nauyi, girma, shekaru, asalinsu, da launi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Shirin yana ba da dama don sarrafa gwajin dabbobi na dabbobi, adana bayanan sirri ga kowane, sannan kuma zaku iya nuna wane da lokacin yin gwajin. Shirin ku yana adana duk wasu takardu akan yadda ake sarrafawa da rage adadin dabbobi. USU Software yana taimakawa wajen tattara duk rahotannin da suka wajaba, zaku iya mallakar bayanai kan yawaitar dabbobi.

Kuna iya gudanar da gyaran bayanan mai siyarwa a cikin software, kula da bayanan nazari akan la'akari da iyaye maza da mata. Tare da lissafin shayarwa, zaku iya kwatanta karfin aikin maaikatan ku ta yawan madarar da ake samarwa a cikin lita. Shirin yana ba da bayani game da kowane nau'in abinci, da siffofi da aikace-aikace don sayan wuraren ciyarwar nan gaba.

  • order

Shirye-shiryen kiwo

Shirye-shiryenmu yana ba da bayani game da kuɗin shigar kamfanin, tare da samun cikakken ikon sarrafa abubuwan haɓaka riba. Idan kuna son zazzage aikace-aikacen ba tare da an biya farkon sa ba, don bincika iyawarsa da aikinta, ƙungiyarmu tana ba da tsarin demo na aikace-aikacen kyauta, don haka kuna iya kimanta sayayyar da kanku da kanku. A koyaushe akwai bita daban-daban daga abokan cinikinmu inda zaku iya karantawa game da duk abin da aka ambata a sama har ma da ƙari. Kuna iya zaɓar nau'in daidaitawar shirin, tare da biyan kawai abubuwan sifofin da kuka san zaku iya amfani dasu, ba tare da kashe ƙarin albarkatu akan wani abu da bazai da amfani komai ba, wanda shine ƙimar farashi mai sauƙi. Hakanan akwai zaɓi don faɗaɗa ayyuka a kowane lokaci idan kun ji kamar kuna buƙatar ƙarin fasali don ƙarawa don faɗaɗa aikin aiki.