1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Farashin CRM
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 264
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Farashin CRM

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Farashin CRM - Hoton shirin

Kudin CRM bai kamata ya yi yawa ba. Bayan haka, to ribar da kamfani zai samu zai ragu idan ya haifar da tsada mai yawa. Mafi kyawun samfura masu inganci suna cikin Kamfanin Universal Accounting System. Wannan kungiya, wacce ke ba da samfuran lantarki masu inganci ga kowa da kowa, don haka, tana yin hulɗa tare da wannan ƙungiyar masu shirye-shirye. Duk nau'ikan software suna da ikon yin ayyuka da yawa don warware kowane ayyukan kasuwanci. Hakanan za'a kunna ikon sarrafa wuraren da babu kowa idan kun ɗauki buƙatar da ta dace. Tsarin gine-gine na shirin shine fasalinsa, ƙari, farashi zai yi mamakin kowane mabukaci, kuma abun ciki dangane da aiki shine ainihin rikodin. Hadaddiyar CRM tana ba da kyakkyawar mu'amala tare da masu sauraron da aka yi niyya, godiya ga wanda zaku iya jurewa ayyuka na kowane rikitarwa ta hanyar kashe mafi ƙarancin adadin kuɗi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Idan kuna sha'awar farashin samfurin CRM, to ana iya samun wannan bayanin kai tsaye daga kwararrun USU. Ma'aikatan wannan ƙungiyar suna aiki yadda ya kamata a kasuwa, suna samar da mafita na kwamfuta mai inganci ga abokan cinikin da suka yi amfani da su. Hadaddiyar CRM tana sanye take da taimakon fasaha kyauta azaman kari ga mai siye. Yana da matukar dacewa, wanda ke nufin cewa babu buƙatar kashe ƙarin albarkatun kuɗi. Farashin ya riga ya haɗa da duk ayyukan da ake buƙata don ƙaddamar da samfurin lantarki. Gudanar da wuraren kyauta zai ba da damar ba kawai don rarraba kaya akan su a hanya mafi kyau ba. Hakanan yana ba da damar sanyawa a cikin ɗakunan ajiya waɗanda hannun jarin da ke akwai. Ko da yake waɗannan ayyukan limaman ba a haɗa su a cikin ɓangaren alhakin hadaddun CRM ba, amma Tsarin Ƙirar Kuɗi na Duniya yana ƙirƙirar samfuri na gaske. Bugu da kari, farashin sa yana da karbuwa sosai kuma ba komai bane idan aka kwatanta da analogues.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Don rage farashin hadaddun CRM, an yi amfani da manyan fasahohin zamani, dandamali na duniya da shekaru masu yawa na aiki, wanda ya ba mu damar tattara gogewa mai yawa a cikin aiwatar da waɗannan ayyukan ofis. Hakanan ana ba da sigar gwaji kyauta ga mabukaci ta yadda zai iya kimanta samfurin CRM tun kafin ya biya cikakken farashi. Sigar gwaji na kyauta tare da gabatarwar kyauta iri ɗaya yana ba ku damar cikakken kimanta ayyukan hadaddun. Hanyar dimokuradiyya na Tsarin Ƙididdiga na Duniya shine fasalinsa na musamman, godiya ga wanda, abokan ciniki suna godiya da wannan sabis ɗin. Hanyoyin da ke dacewa da hadaddun CRM shine sifa mai mahimmanci, wanda ke ba ku damar aiwatar da tsarin ci gaba da sauri. Bugu da kari, wannan bai shafi farashin ta kowace hanya ba, tunda ana rarraba software don kuɗi mai karɓa, kuma mai amfani yana siyan samfurin don biyan kuɗi na lokaci ɗaya.



Yi oda farashin cRM

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Farashin CRM

Farashin ya haɗa da duk farashin da ake buƙata, wanda ke nufin cewa ba za ku biya ƙarin ko canja wurin kuɗi azaman kuɗin biyan kuɗi don amfani da wannan tsarin lissafin ba. Kamfanin ya yi watsi da jiko na kowane wata daga abokan ciniki. Tabbas, farashin samfurin CRM bai haɗa da yawa ba, ta yadda har yanzu ana iya samun dama ga yawancin masu sauraron 'yan kasuwa. Amma, sabis ɗin ya haɗa da taimakon fasaha na kyauta, wanda aka bayar a cikin adadin 2 hours. Za a shigar da bugu na samfur na CRM mai lasisi akan kwamfuta ta sirri, kuma ƙwararrun kuma za su sami ɗan gajeren kwas na horo da taimako wajen saita saitunan da ake buƙata. Wannan ya dace sosai, saboda yana ba kamfanin damar fara aiki kusan nan da nan bayan biyan kuɗin da ya dace da kasafin kuɗin kamfanin.

Idan ɗaya daga cikin masu amfani yana sha'awar farashin samfurin CRM, to, a ofishin yanki na tsarin tunani na duniya zaka iya samun duk amsoshin tambayoyinka. Farashin na iya bambanta dangane da yankuna, ƙasashe da birane. Dukkanin ma'aikatan Tsarin Lissafi na Duniya suna lura da kasuwa akai-akai kuma suna ƙayyade ainihin ikon siye na abokan ciniki. Abin da ya sa farashin zai iya bambanta kuma yana da daraja bayyana alamun ƙarshe daga ƙwararrun da ke da alhakin wannan batu. Rukunin zai zama kayan aiki na lantarki da gaske wanda ba makawa kuma mai inganci ga kamfanin da ya samu, tare da taimakonsa za a gudanar da duk wani aikin ofis. Bugu da ƙari, ba dole ba ne ku biya farashi mai yawa don siyan samfurin. Ba shi da tsada sosai, musamman idan kun yi la'akari da ainihin inganci da ingantaccen abun ciki na aiki, da ƙarin zaɓuɓɓuka waɗanda aka bayar azaman kyauta.