1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM tsarin lissafin abokin ciniki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 629
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM tsarin lissafin abokin ciniki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



CRM tsarin lissafin abokin ciniki - Hoton shirin

Tsarin lissafin abokin ciniki na CRM daga aikin USU shine ainihin samfurin lantarki mai inganci, wanda za a iya warware duk wani ayyukan samarwa da sauƙi. Kamfanin da ya samu zai iya zarce manyan abokan hamayyarsa, wanda ke nufin kasuwancinsa zai hau sama. Zai yiwu a daure a sami gindin zama a cikin waɗancan wuraren da ke da sha'awar gudanar da kasuwanci, da kuma aiwatar da ingantaccen haɓaka ba tare da rasa abubuwan da aka mamaye ba. Yana da matukar dacewa kuma mai amfani, wanda ke nufin cewa shigar da tsarin lissafin abokin ciniki na CRM bai kamata a yi watsi da shi ba. Kwararrun USU sun daidaita wannan samfurin da kyau don aiki akan kowace kwamfutoci na sirri. Babban matakin haɓakawa yana ba masu siye damar adana kayan aiki. Tabbas, idan cibiyar ta riga tana da raka'o'in tsarin aiki da manyan masu saka idanu na diagonal, to, hulɗa tare da irin wannan kayan aikin ba zai zama matsala ba. Koyaya, idan akwai wasu sabbin matsaloli ko gudanarwa kawai ba su yi shirin siyan sabbin kayan aikin ba, ana iya ba da wannan. Rukunin zamani daga USU yana aiki daidai akan kowane kayan aiki mai amfani.

Shigar da tsarin lissafin abokin ciniki na CRM ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba, kuma ƙwararrun USU za su ba da cikakken tallafi. Zai yiwu a yi aiki tare da bayanan aiki da kuma yanke shawarar gudanarwa daidai. Saƙon murya kuma yana ɗaya daga cikin ayyukan da ƙwararrun Tsarin Ƙididdiga na Duniya suka haɗa cikin shirin CRM don hulɗa tare da abokan ciniki. Godiya ga wannan, rukunin yana yin kyakkyawan aiki na sanar da mutanen da suke buƙatar sanar da su cewa kamfani yana riƙe da talla, rangwame ko isar da wasu bayanai. Duk wani lissafin za a aiwatar da tsarin lissafin abokin ciniki na CRM ta atomatik. Ba ya yin kuskure kawai saboda samfurin lantarki ne wanda ba ya ƙarƙashin rauni ko kaɗan kuma yana yin kowane aiki daidai. Rashin kurakurai a cikin aiwatar da ayyukan ofis zai zama sabon matakin gaske ga kamfani mai siye, wanda za'a iya kaiwa da kiyaye shi.

Software na CRM daga USU samfurin lantarki ne na ci gaba, wanda za a iya warware duk wani aikin samarwa da shi cikin sauƙi. Komai hadaddun matsalolin da ke fuskantar cibiyar, duk za a warware su cikin lokacin rikodin. Zai yiwu a yi hulɗa tare da wasu nau'ikan masu biyan kuɗi don yi musu hidima a daidai matakin inganci. Ma'aikatan kamfanin da suka samu suna iya yin hulɗa tare da kayan bayanai ba tare da yin kuskure ba saboda gaskiyar cewa tsarin lissafin abokin ciniki na CRM yana taimaka musu. Wannan cikakkiyar software tana jure wa ayyukan samarwa na kowane tsari. An inganta shi daidai, wanda ya sa ya dace da amfani a kowane yanayi. Za a biya kulawar da ta dace ga abokan ciniki, kuma kamfanin zai iya aiwatar da lissafin kuɗi ba tare da lahani ba. Wannan duk ya zama gaskiya idan tsarin CRM daga aikin USU ya zo cikin wasa.

Don shakkar abokan ciniki masu yiwuwa, ma'aikatan Ƙididdigar Ƙididdigar Ƙididdiga ta Duniya sun ba da damar yin gwajin gwaji na shirin CRM ga abokan ciniki. Ana amfani da sigar demo don dalilai na bayanai, amma kasuwancin sa yana yiwuwa ne kawai idan kuna da lasisin software. USU koyaushe tana ƙoƙarin samun iyakar buɗe ido kuma tana bin manufar farashin dimokuradiyya. Don waɗannan dalilai, ana amfani da fasahohin zamani, ƙwarewar da aka samu a cikin shekaru masu yawa kuma ana amfani da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru. Bugu da kari, algorithms wanda software ya dogara ne akan ci gaba da ingantawa don inganta matakin inganci. Samfurin CRM daga USU zai zama kayan aiki na gaske wanda ba makawa kuma mai inganci ga kamfanin mai siye. Ma'aikata ba za su sami matsala ta yin amfani da shi ba saboda za su iya kunna kayan aiki na kayan aiki kuma za su gina kan kwarewar horon da aka bayar a cikin gajeren tsari.

Taimakon fasaha kyauta daga kwararru na Tsarin Kididdigar Kasa da Kasa don hadadden CRM an samar da bugu mai lasisi. Ana yin wannan don sauƙaƙe aikin ƙaddamarwa. Nan da nan ma'aikata za su iya gano abin da za su yi da yadda za a kafa samfurin. Tsarin horo mai inganci yana ba da kusan farawa nan take, wanda zai ba da fa'ida ga kamfani ga mai siye. Zai yiwu a ci gaba da duk manyan abokan adawar ta hanyar kunna tsarin CRM kawai akan kwamfutoci na sirri. Yin aiki tare da ƴan kwangila shima zai zama na gaske idan rukunin USU ya shigo cikin wasa. Ana iya sa ido sosai ga masu yin da kuma fahimtar ko sun jimre da ayyukan da kyau. Tsarin shigarwa na CRM daga Tsarin Lissafi na Duniya ba zai haifar da matsala ba kwata-kwata, kuma za a sami cikakken taimakon fasaha gabaɗaya. Tabbas, idan kamfanin mai siye bai sami isasshen lokacin da aka bayar kyauta ba, zaku iya siyan ƙarin sa'o'i na taimakon fasaha.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin tsarin lissafin abokin ciniki na CRM na zamani da inganci daga USU yana ba ku damar yin aiki tare da kowane ƙididdiga, yin su bisa ƙayyadaddun algorithms.

Gudanar da basussuka kuma siffa ce wacce aka haɗa cikin hankali cikin wannan samfur na lantarki. Yana ba ka damar rage nauyi a kan kasafin kuɗin kamfanin saboda gaskiyar cewa an rage yawan kuɗin da ake samu kuma ana tura albarkatun kuɗi zuwa kasafin kuɗin kamfanin.

Tsarin lissafin abokin ciniki na CRM na zamani daga USU na iya aiki tare da faɗakarwar taro ta amfani da kowane kayan aikin 4 da aka gabatar don zaɓar daga.

Zai yiwu a yi aiki cikin hulɗa tare da sabis na SMS, amfani da jerin aikawasiku, da kuma yin hulɗa tare da aikace-aikacen Viber.

A matsayin wani ɓangare na tsarin CRM, akwai kuma zaɓin aiki mai ƙarfi don kira mai sarrafa kansa don nuna abokan ciniki a cikin bayanan.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Algorithms iri ɗaya suna aiki duka lokacin kira da lokacin aikawa da taro. Bambancin kawai shine tsarin, idan ana maganar bugun kira ta atomatik, kuna buƙatar ƙirƙirar abun ciki mai jiwuwa. Idan muna magana ne game da saƙonnin rubutu, to ya zama dole don aiwatar da wani tsari na bayanai a cikin nau'i na haruffa.

Cikakken shirin CRM daga aikin USU yana tabbatar da inganta aikin ma'aikata, kuma ƙwararrun za su iya yin ayyukansu na aiki kai tsaye yadda ya kamata.

Ana aiwatar da fitarwa ko shigo da bayanai masu inganci ta yadda ma’aikata za su iya cika ma’ajin bayanai cikin sauki.

Shirin CRM na zamani daga tsarin lissafin kuɗi na duniya yana ba da kyakkyawar hulɗa tare da abokan ciniki, godiya ga wanda sunan kamfani zai inganta, kuma abokan ciniki koyaushe za su bar bita mai kyau, kuma wasu daga cikinsu za su zama masu amfani da sabis ko kayayyaki na yau da kullum.

Yin aiki tare da bashi zai ba da damar rage shi a hankali, ta yadda za a tabbatar da kudi a cikin abin da ya shafi harkokin kasuwanci.

  • order

CRM tsarin lissafin abokin ciniki

Ana iya aika haɗe-haɗe zuwa adireshin imel don isar da bayanin da ake buƙata ga masu amfani.

Ba za ku iya yin kawai ba tare da tsarin lissafin abokin ciniki na CRM ba idan kuna buƙatar bincika bayanan da ake buƙata da sauri.

Masu tacewa za su samar da ingantaccen bincike na tubalan bayanai waɗanda za a iya amfani da su don amfanin cibiyar.

Yin yanke shawara na gudanarwa daidai kuma ya zama gaskiya, saboda tsarin lissafin abokin ciniki na CRM na zamani yana ba da tarin ƙididdiga da nazarinsa, kuma daga bisani an ba da wannan bayanin ga masu gudanar da kasuwanci ta hanyar rahotanni na gani.