1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM tsarin sabis na abokin ciniki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 94
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM tsarin sabis na abokin ciniki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



CRM tsarin sabis na abokin ciniki - Hoton shirin

Tsarin sabis na abokin ciniki na CRM daga aikin USU shine ingantaccen ingantaccen kayan lantarki. Yana aiwatar da hulɗa mai inganci tare da kayan bayanai. Software ɗin yana iya sarrafa yawan adadin bayanai da kansa. Hakan na nufin kamfanin zai iya jagorantar kasuwar da tazara mai yawa daga abokan hamayyarsa. Kowa zai iya amfani da tsarin, kuma aikin za a yi shi ba tare da lahani ba. Za a biya kulawar da ya dace ga abokan ciniki, kuma a cikin yanayin CRM, hulɗa tare da masu amfani za a aiwatar da su yadda ya kamata. Abokan ciniki sun gamsu, wanda ke nufin za su ƙara yawan amincin su kuma za su iya sake tuntuɓar kasuwancin. Yawancin su za su yi hulɗa tare da kasuwancin a kan ci gaba. Wasu ma suna ba da shawarar kamfanin ga abokai da dangi. A hankali, yayin da ingancin sabis ya inganta, abin da ake kira kalmar baki zai fara aiki. Zai ba ku damar jawo hankalin abokan ciniki akan farashi kaɗan.

Kuna buƙatar samar da sabis mai inganci ga masu amfani, kuma su da kansu za su kawo sabbin mutane waɗanda za su amince da kamfanin ku tun ma kafin su fara hulɗa da shi. Mai siye zai yi hulɗa tare da abokan ciniki na kamfanin a cikin yanayi na musamman, kuma ana iya aiwatar da aikin ba tare da lahani ba. Tsarin yana da zaɓuɓɓuka masu amfani da yawa. Ana iya amfani da kowane ɗayan su don amfanin kasuwancin. Ana iya hana fita daga tushen abokin ciniki, ta yadda za a kai ga sabon matakin ƙwarewa. Za ku iya jawo hankalin abokan ciniki waɗanda ba su daɗe da bayyana ba. Yana da matukar dacewa kuma mai amfani, wanda ke nufin cewa shigarwa na hadaddun bai kamata a yi watsi da shi ba. Yana ba ku damar gano ƙwararrun ƙwararrun masu aiki mafi inganci. Tsarin aiki tare da abokan ciniki yana da mahimmanci idan kamfani yana neman cimma matsayi mafi girma da za su yiwu ga abokan adawa. Za a bin diddigin haɓakar haɓakar tallace-tallace ta atomatik. Bugu da ƙari, wannan alamar za ta kasance ga kowane ma'aikaci daban-daban kuma ga sashin tsarin gaba ɗaya.

Tsarin zamani na aiki tare da abokan ciniki CRM daga aikin USU yana ba da damar yin sauri da sauri tare da ayyukan samarwa, kai ga sabon matakin ƙwarewa. Rukunin yana ba da damar yin hulɗa tare da masu sauraron da aka yi niyya cikin sauƙi, yana ba wa kowane ɗayan mutanen da suka yi amfani da bayanan zamani. Wannan tsarin yana da zaɓuɓɓuka masu amfani da yawa, ta yin amfani da abin da, zai yiwu a iya biyan bukatun kamfanin yadda ya kamata. Yin aiki a cikin tsarin tsari ne mai sauƙi da fahimta. Ba za ku sami matsala yayin yin sa ba. Za a iya dawo da kayan da ba su dace ba, wanda zai ba wa kamfanin duk fa'idodi masu mahimmanci. Inganta albarkatun sito tare da taimakon tsarin sabis na abokin ciniki daga aikin USU. Zai yiwu a inganta albarkatun da ake da su a cikin ɗakunan ajiya da kuma sanya ƙarin hannun jari. Wannan zai ba ku damar adana kuɗi. Za a raba shi zuwa wuraren da software za ta taimake ka ka tantance.

Yin aiki a cikin tsarin CRM don yin hulɗa tare da abokan ciniki yana ba mai siye da amfani mai mahimmanci akan sauran abokan adawar. Rahoton ikon siyan zai ba ku damar tantance irin farashin da za a iya sanyawa, kuma sanin lokacin hutu zai tabbatar da cewa ba ku taɓa shiga ja ba. Ana ƙididdige duk alamomi ta atomatik. Software da kanta ya tattara abubuwan da suka dace na ƙididdiga, wanda zai zama tushen bincike. Hakanan za a rage farashin aiki tare da taimakon tsarin sabis na abokin ciniki na CRM. A cikin mafi kankanin lokaci mai yuwuwa, za a iya ɗaukar matsayi na jagora, da kuma zama ƙungiya mai tasowa mai himma. Kwararrun kamfanin za su ba da ingantaccen horo na mataki-mataki ga masu amfani da software masu lasisi. Za a gina tsarin aikin daidai, kuma zai yiwu a yi hulɗa tare da kyamara ba tare da haɗa wasu nau'ikan software ba. Zai isa kawai don amfani da samfuran lantarki masu ƙima. Tsarin sabis na abokin ciniki na CRM zai zama kayan aikin lantarki wanda babu makawa ga kamfanin mai siye

Kamfanin da ke son cimma sakamako mafi ban sha'awa tare da ƙaramin adadin kuɗi kawai ba zai iya yin ba tare da wannan hadaddun ba. Tsarin zamani na aiki tare da abokan ciniki CRM daga aikin USU har ma suna gudanar da sa ido na bidiyo da kansa. Don wannan, ana amfani da kyamarori, kuma fitowar taswirar za ta ba da damar yin rikodin ƙarin bayanai. Zaɓin daga ƙimar da aka shigar a baya zai ba ku damar yanke shawarar gudanarwa daidai lokacin aiwatar da tambayar nema. Za a samar da tushen haɗin gwiwar abokin ciniki a cikin tsarin tsarin sabis na abokin ciniki na CRM. Ayyukan bincike na sauri zasu adana lokaci. Sauƙaƙan ƙarin sabbin asusun abokin ciniki wata fa'ida ce ta wannan samfurin software. Haɗa kwafin da aka bincika zuwa asusun da aka ƙirƙira a cikin tsarin CRM zai sauƙaƙa kewaya bayanan bayanai.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin CRM na zamani da inganci don aiki tare da abokan ciniki yana ba ku damar bin diddigin aikin ma'aikata yadda ya kamata. Zai yiwu a fahimci abin da ƙwararrun ke yi da abin da za a yi na gaba.

Duk bayanai za a adana su a ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfuta ta sirri. Don amfani da shi, kawai kuna buƙatar shigar da wannan samfurin.

Wani sabon ƙarni na software daga tsarin lissafin duniya don aiki tare da abokan ciniki na CRM yana ba da kyakkyawar hulɗa tare da kowane nau'in abokan ciniki da suka yi amfani da su.

Waɗannan kwastomomin da suke da bashi da yawa ana iya ƙi. Haka kuma, bayanin game da kasancewar bashi zai kasance nan da nan a hannun mai aiki lokacin da mabukaci ya shiga kuma yayi ƙoƙarin samun sabis ko siyan kaya kuma.

Za a ba da ƙin yarda ta hanyar tsarin CRM ga kowane kwastomomin da suka nema waɗanda ba su da aminci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Multimodal jigilar kaya kuma yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan idan tsarin dabaru ya shigo cikin wasa.

Ko da girman kamfani, tsarin sabis na abokin ciniki na CRM zai taimake ka ka yi hulɗa tare da waɗancan masu siye waɗanda suka tuntuɓar ƙungiyar.

Shirin shiga taga zai kare bayanan sata. Duk wani ƙoƙari na leƙen asirin masana'antu zai yi nasara da sauri idan software daga tsarin tsarin lissafin duniya ya shigo cikin wasa.

Lokacin aiki tare da abokan ciniki, zaku iya canzawa zuwa ingantaccen aikin CRM.

Idan an ƙaddamar da samfurin a karon farko, an zaɓi salon ƙira a buƙatar mai aiki.

  • order

CRM tsarin sabis na abokin ciniki

Salon kamfani guda ɗaya zai zama halayen duk takaddun da aka ƙirƙira a cikin tsarin tsarin sabis na abokin ciniki na CRM.

Mun sanya menu a gefen hagu don sanya shi dacewa sosai ga masu amfani kada su yi hulɗa. Mai dubawa yana da tunani, kuma kewayawa yana ɗaya daga cikin mafi yawan tunani.

Babban fayil da ake kira abokan ciniki zai ƙunshi bayanai masu dacewa game da abokan ciniki masu shigowa. Za a yi aiki a cikin CRM ba tare da lahani ba, wanda ke nufin cewa kamfanin zai jagoranci tazarar fage daga abokan adawar.

Ƙungiyar tsarin lissafin duniya na kamfanin za ta ba da horo ga kowane ɗayan ƙwararrun ƙwararrun kamfanin na masu saye, waɗanda za su yi aiki a cikin software.

Kira mai sarrafa kansa zai sanar da masu sauraro yadda yakamata. Tabbas, kuma zai yiwu a yi amfani da tsarin rubutu.

Tsarin gudanarwa na abokin ciniki na CRM yana ba da damar yin aika aika aika ta atomatik ta atomatik, wanda zai samar da kamfanoni da manyan abubuwan ci gaba a kasuwa ta hanyar rage nauyi akan ma'aikata.