1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM na asibitin hakori
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 824
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM na asibitin hakori

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



CRM na asibitin hakori - Hoton shirin

Don ingantaccen ci gaba na ayyukan a fagen ilimin hakora, ana buƙatar ƙididdige ƙididdiga mai inganci na tushen abokin ciniki, a cikin nau'in CRM don asibitin hakori. A baya can, an ƙirƙiri duk bayanan da kuma kiyaye su da hannu, wanda ya haifar da bayanan da ba daidai ba, asarar bayanai, ya ɗauki lokaci mai tsawo don cikawa, amma CRM mai sarrafa kansa don lissafin asibitin hakori ya warware duk matsaloli da raguwa. Da fari dai, CRM don lissafin kuɗi a cikin asibitocin hakori ya dace, na biyu, da sauri, kuma na uku, tare da babban inganci. Za a rarraba bayanan cikin dacewa, kuma ba za ku sake shigar da bayanai ba, ɗaukar lokacin abokan cinikin ku da ma'aikatan ku, haɓaka matsayi da samun kudin shiga. Abokan ciniki, babban kudin shiga a kowane fanni na aiki da iko mai dacewa, da lissafin bayanan da suka dace, suna ɗaya daga cikin mahimman nasara. Akwai babban zaɓi na shirye-shirye daban-daban a kasuwa don lissafin kuɗi da kuma kula da bayanan CRM a cikin asibitocin hakori, dukansu sun bambanta a cikin sigogi na waje da na aiki, a cikin farashin farashin, inganci da sharuɗɗan amfani. Don kada ku sanya ku a gaban zaɓi, don sarrafa sarrafa duk hanyoyin samarwa, don haɓakawa, haɓakawa da sauƙaƙe aiki gabaɗaya, an ɓullo da wani tsari na musamman da cikakken Tsarin Tsarin lissafin Duniya, wanda aka bambanta ta hanyar farashi mai araha da gudanarwa mai dacewa. Duk haƙƙoƙin da aka tanada, idan aka samu cin zarafi, za a samar da aikace-aikacen da aka gano. Ana sabunta bayanan ta atomatik kuma akai-akai, yana ba da cikakkun bayanai a duk fannoni, shigar da su cikin mujallu da bayanai. Yana yiwuwa a zaɓi samfura daga kewayo mai yawa ko haɓaka su da kansu don asibitin hakori, sarrafa wasu sigogi. Manufofin farashi masu araha suna bambanta tsarin CRM ɗin mu daga irin wannan tayin, kuma rashin biyan kuɗin wata-wata yana sa ya zama dole.

Ayyukan CRM a cikin asibitocin hakori yana da yawa kuma, a matsayin mai mulkin, ba'a iyakance ga sashi ɗaya ba, yana ba da kyauta daban-daban ga abokan ciniki. Kuna iya haɓaka duk sassan, ofisoshi a cikin shirin guda ɗaya, haɓaka kuɗi, na ɗan lokaci, kuɗi da na zahiri, shigar da bayanai cikin tushe guda ɗaya, sarrafa halarta, buƙata da riba, aikin kowane ma'aikaci. Lokacin shigar da bayanai, ya isa ya shigar da bayanan farko da hannu, sauran bayanan za a shigar da su ta atomatik, samar da ingantaccen bayani da aiki mai sauri wanda zai dace da ƙwararru da abokan ciniki. Kwararru na iya ganin mahimman bayanai ta hanyar shiga cikin tsarin lissafin CRM a ƙarƙashin shiga na sirri da kalmar wucewa a cikin asusun su, daidaita lokacin su, yin shigarwar, ganin tarihin abokan ciniki a sarari, sanya alamar wannan ko waccan shigarwa. Ana samun bayanai don janyewa daga tushe guda ɗaya bisa tushen haƙƙoƙin amfani da aka wakilta dangane da ayyukan aiki a asibitin haƙori da aka bayar. Tare da shigarwa na lokaci ɗaya da aiki a cikin tsarin mai amfani da yawa, ma'aikata daga duk sassan za su iya musayar bayanai da saƙonni. Lokacin samun dama ga daftarin aiki iri ɗaya, aikace-aikacen zai toshe dama ta atomatik ga sauran masu amfani, yana ba da daidaitattun bayanai kuma daidai. Fitar da bayanai zai kasance cikin sauri da inganci idan akwai ingin bincike na mahallin da aka gina, yana samar da ingantaccen inganci da sabbin bayanai. A cikin shirin lissafin kuɗi na USU CRM, yana yiwuwa a kula da mujallu daban-daban, teburi da kalamai, masu goyan bayan nau'ikan takaddun Microsoft Office daban-daban. Akwai don shigo da kayan daga tushe daban-daban, yana ba da garantin babban sauri, inganci da daidaito.

Kamar kowane fanni na ayyuka, yana da mahimmanci don kula da bayanan abokin ciniki a asibitocin hakori. Sabili da haka, a cikin shirinmu, yana yiwuwa a rikodi da sarrafa halartar marasa lafiya, rike da bayanai guda ɗaya na CRM na rikodin, inda cikakken bayani game da abokan ciniki, bayanan tuntuɓar, tarihin ziyara, kira, hotuna da aka haɗe na simintin hakora da x-ray. , Bayani game da biyan kuɗi, bayanan, abubuwan da aka tsara da sauransu. Yin amfani da bayanan tuntuɓar abokan ciniki, zai yiwu a aika da bayanai ta atomatik game da tallace-tallace, rangwame, kari da aka tara, tunatar da ku alƙawari, don karɓar ƙima mai kyau, da dai sauransu. Za ku sami damar daidaita ayyukan ƙwararrun ƙwararru, sarrafa alamun sa'o'i da aka yi aiki, yin la'akari da kari da gazawa, tara ma'aikata a cikin gaskiya, haɓaka buƙatu da ingancin aiki, guje wa rikice-rikice da yin watsi da ayyukanku. Abokan ciniki na iya yin alƙawura da kansu ta hanyar yin rijista akan rukunin yanar gizon, zaɓar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun, karanta jerin farashin da sauran bayanai. Marasa lafiya za su iya biyan kuɗi a cikin tsabar kuɗi ko ta hanyar canja wurin banki ta amfani da tashoshi na biyan kuɗi, walat ɗin kan layi, katunan biyan kuɗi, da sauransu. Tsarin CRM zai nuna cikakken bayani ta atomatik.

Asibitin hakori yana da fa'idodin sabis waɗanda za'a keɓance su cikin dacewa kuma a rarraba su a cikin CRM. Duk ayyukan sasantawa, a farashin sabis da kayan, za a yi ta atomatik la'akari da kasancewar ginanniyar ƙididdiga ta lantarki, ƙayyadaddun ƙididdiga da bayanai akan jerin farashin. Ta hanyar haɗawa tare da tsarin 1C, za ku sami sakamako mai kyau ta hanyar sarrafa ƙungiyoyin kuɗi, samar da rahotanni da takardu daban-daban. Har ila yau, tsarin CRM na iya haɗawa tare da na'urori daban-daban, yin ayyuka daban-daban, kamar ƙididdiga na kadarorin kayan aiki, kula da halarta, lissafin kuɗi.

Don sanin tsarin CRM USU zai kasance ga kowane mai amfani, har ma waɗanda ba su da ilimi na musamman a cikin kwamfutoci. Saitunan daidaitawa masu sassauƙa zasu taimaka muku da sauri daidaita mai amfani ga kowannensu a cikin keɓantaccen yanayi, samar da kayan aikin da ake buƙata da ayyuka, wadatar jigogi da samfura.

Don sanin iyawar CRM mai amfani don asibitin hakori, ana samun shi ta hanyar sigar demo, wacce ke samuwa kyauta akan gidan yanar gizon mu. Har ila yau, za ku iya yin tambayoyi ga ƙwararrunmu, waɗanda za su yi farin cikin ba da shawara kan batutuwa daban-daban.

Kwararrun mu ne suka ɓullo da wani tsari na musamman, mai sarrafa kansa, cikakke, ingantaccen tsarin lissafin CRM don lissafin kuɗi, sarrafawa da gudanarwa a asibitin hakori.

A cikin tsarin lissafin CRM, zaku iya tsara aiki tare da marasa lafiya da ma'aikata.

A lokacin aiki na mai amfani, babu kasawa, kasancewa da alhakin babban gudun da ingancin aiki.

Faɗin suna na jigogi da samfuri, tare da saitunan sanyi masu sassauƙa, daidaitawa ga kowane mai amfani a cikin yanayin sirri.

Cikakken sarrafa kansa na duk hanyoyin samarwa, yana hidima don haɓaka lokacin aiki.

Yana yiwuwa a sarrafa aikin asibitocin hakori da nisa ta amfani da kyamarori masu sa ido na bidiyo, karɓar kayan da aka watsa a ainihin lokacin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ana yin damar shiga nesa ta aikace-aikacen hannu.

Kuna iya ƙarfafa sassa marasa iyaka, rassan, shafuka, sarrafa duk abin da akayi daban-daban da kuma gaba ɗaya, inganta inganci da rage lokaci da farashin kuɗi.

Ana samun shigar da bayanai da hannu ko ta atomatik, kasancewa da alhakin inganci da lokaci.

Babban madaidaicin madaidaicin zai zama dacewa ga sabar mai nisa, yana tabbatar da ingantacciyar ajiya mai ɗorewa na duk takaddun bayanai, rahoto da bayanai.

Fitowar bayanai ta atomatik, samuwa ta injin bincike na mahallin.

Ƙarfin bambance-bambancen haƙƙin mai amfani, don amincin bayanan kariya na duk kayan a cikin tsarin bayanai guda ɗaya, dangane da ayyukan aikin ma'aikatan asibitin hakori.

Ƙirƙirar jadawalin aiki da kuma kula da aiwatar da ayyuka.

Lissafi na sa'o'i da aka yi aiki, tare da biyan kuɗi, yana hidima don inganta inganci, rage lokacin aiki, cika kundin da aka kafa da kuma inganta horo.

Haɗin kai tare da tsarin 1C, haɓaka ingancin aikin, lokacin ƙididdigewa da bayar da rahoto.

Ƙirƙiri ta atomatik na rahoton nazari da ƙididdiga.

Samfuran samfuri da samfurori suna aiki azaman hanya mai sauri don ƙirƙirar takardu da rahotanni.

Za a zaɓi nau'ikan nau'ikan nau'ikan daban-daban don asibitin hakori.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Sarrafa duk hanyoyin samarwa ta hanyar kyamarori na CCTV, karɓar bayanan ainihin-lokaci game da ayyukan yau da kullun.

Kula da bayanan CRM mai haɗin kai don yin rajistar abokan ciniki na asibitin hakori, samar da cikakken bayanin tuntuɓar, tarihin haɗin gwiwa, biyan kuɗi, alƙawura da hotunan da aka samu yayin aikin.

Kyakkyawan tushe na lissafin CRM don adana duk taswira ta hakora da simintin gyare-gyare.

Ana yin saƙon babba ko na sirri ta SMS, MMS ko imel, samar da mahimman bayanai.

Ana karɓar biyan kuɗi a cikin tsabar kuɗi ko nau'in kuɗi, kowane kuɗin duniya, ta amfani da tashoshi na biyan kuɗi, canja wurin kan layi, biyan kuɗi da katunan kari.

Haɗe-haɗe na takardu da rahotanni.

Shigar da bayanai cikin sauri, wanda aka yi yayin shigo da kaya da fitarwa, adana ainihin sigar duk bayanai.

Ana samun bayanin bayanai idan akwai injin bincike na mahallin.

Za a yi duk ayyukan sasantawa ta atomatik ta amfani da ƙayyadaddun ƙididdiga da lissafin farashi.

Yin hulɗa tare da na'urori masu fasaha daban-daban, sauƙaƙawa da haɓaka matakai daban-daban.

Haɗa wayar PBX, don samun bayanai game da mai kira.

Haɓaka ƙira da tambarin da za a nuna akan duk takaddun.



Yi odar cRM don asibitin hakori

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




CRM na asibitin hakori

Binciken haɓakawa na wasu abubuwan da suka faru, sarrafa abubuwan jan hankali na baƙi, nazarin rashin ƙarfi da riƙewa.

Hasashen ayyukan aiki na asibitin hakori.

An shigar da cikakkun bayanai game da abubuwan da aka tsara a cikin mai tsara aikin, inda ma'aikata za su iya ganin bayanai na yau da kullum, shawarwarin gudanarwa, yin duk abin da ya dace da kuma daidai, shigar da bayanai game da matsayin kisa.

Ana iya amfani da aikace-aikacen azaman sigar wayar hannu samuwa ga ma'aikata da abokan ciniki, suna daidaita saitunan da kansu bisa ga ra'ayinsu.

Ta hanyar bincike, zaku iya ganowa da haskaka mafi mashahuri nau'ikan sabis, bincika ingancin aikin ƙwararrun waɗanda ke ɗaga matsayi ko ja da asibitin hakori ƙasa.

Ga duk magunguna, kayan aiki za su kasance don gudanar da ƙididdiga, saita lokacin ƙarshe.

Ƙirar tana amfani da na'urori masu fasaha waɗanda ke inganta lokacin aiki da haɓaka inganci.

Lokacin aiki, ana iya amfani da nau'ikan takardu daban-daban.

Gidan gwaje-gwajen hakori kuma na iya aiki a tsarin bayanan CRM guda ɗaya.

Lokacin rubutawa, ana iya amfani da manual ko rubuta kashe magunguna ta atomatik.

Lokacin daidaita kayan aikin CRM, ana iya amfani da kowane takamaiman harshe.