1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. CRM kyauta ga hukumomi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 972
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

CRM kyauta ga hukumomi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



CRM kyauta ga hukumomi - Hoton shirin

CRM kyauta don hukumomi daga aikin USU bugu ne na gwaji, wanda aka rarraba akan tashar yanar gizon hukuma. Idan mabukaci yana son siyan gine-gine masu lasisi, to ba shi da tsada sosai, kuma abun ciki na aiki yana da ban sha'awa sosai. Zai zama mai sauƙi don yin kowane aikin ofis ta amfani da wannan kayan lantarki. Yana da matakan ci gaba kuma an inganta shi da kyau, godiya ga wanda zai iya sauƙin jimre da ayyuka na kowane rikitarwa. Ana iya ba shi amana da ayyukan malamai, wanda a baya ya haifar da ƙin yarda a tsakanin ma'aikatan kuma bai motsa ƙwararru ba. Wannan ya dace sosai, tun da babban matakin ƙarfafa ma'aikata zai tabbatar da cewa kamfani yana ɗaukar matsayi mafi fa'ida a cikin dogon lokaci. Ma'aikata na Universal Accounting System ba za su iya aiki kyauta ba, duk da haka, sun gudanar da rage farashin, kuma mahimmanci, duk da haka. An cimma wannan buri ne saboda yadda tsarin ci gaban ya zama gama gari.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kuna iya amfani da CRM kyauta don hukumomi ta hanyar zazzage shi azaman fitowar demo. Ana bayar da ita ne kawai akan tashar Yanar Gizo ta Tsarin Ƙididdiga ta Duniya. A kan tushen kyauta, zaku iya bincika Soft up cikakke, ku fahimci yadda ƙwararrun masu zanen kaya suka yi aiki sosai. Bugu da kari, ana kuma nazarin abubuwan da ke aiki kuma mai yuwuwar abokin ciniki na iya yanke shawarar gudanarwa daidai game da shawarar saka hannun jari a cikin siyan wannan samfur. Buga mai lasisi ba shi da tsada, duk da haka, har yanzu ba mu aiki a kan tsari kyauta. Wannan samfurin CRM yana bawa kamfani damar mamaye kasuwa ta hanyar ingantaccen sabis na abokin ciniki. Babu wani daga cikin masu amfani da suka nema da zai bar hannun wofi, saboda za a yi musu hidima ta hanyar da ta dace, suna ba da sabis mai inganci. Ko da layin sadarwar multichannel zai yiwu idan musayar tarho mai sarrafa kansa yana goyan bayan irin wannan aikin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Hukumar za ta ji daɗin samfurin CRM, ta amfani da kowane aikin ofis a cikin samfurin, ba su da kyauta. Tabbas, da farko kuna buƙatar siyan bugu na aikace-aikacen lasisi. Ba shi da tsada sosai, kuma ba a cire duk wani kuɗin biyan kuɗi. Wannan yana nufin cewa mai amfani sau ɗaya kawai ya biya albarkatun kuɗi don CRM ga hukumomi, kuma ƙarin aiki kyauta ne. Ba dole ba ne ku kashe albarkatun kuɗi a cikin mahallin aiki, wanda ke daidaita kasafin kuɗin kamfanin mai mahimmanci. Ana iya sauke CRM kyauta don hukumomi don bincika. Koyaya, idan har yanzu kamfani yana da sha'awar cin kasuwa, to ana ba da sigar lasisi akan mafi kyawun sharuɗɗan. Tare da lasisi, mai amfani kuma yana karɓar taimakon fasaha. Bugu da ƙari, za a ba da cikakken sa'o'i biyu na taimakon fasaha kyauta. Wannan ya dace sosai, tunda ba lallai ne ku kashe ƙarin albarkatun kuɗi ba.



Yi oda CRM kyauta don hukumomi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




CRM kyauta ga hukumomi

Shirin CRM mai matukar tasiri don hulɗa da hukumomi ba shi da kyauta. Koyaya, an rage farashinsa kuma, idan aka kwatanta da samfuran gasa, wannan samfurin saka hannun jari ne na gaske. Ta sauƙaƙa jurewa ayyuka na kowane sarƙaƙiya, ba tare da la’akari da nawa kamfanin ke fuskanta ba. An saita aikace-aikacen bisa ga ƙayyadaddun abubuwan kasuwanci, wanda ke ba mai siye da fa'idar aiki mai faɗi. Sau da yawa, ba lallai ne ku sayi ƙarin nau'ikan software ba, tunda CRM na zamani don hulɗa da hukumomi yana yin kyakkyawan aiki tare da ayyukan. Ba za a samar da wannan samfurin kyauta ba, duk da haka, har yanzu kuna iya jin daɗin abubuwan da ke aiki da shi, saboda an ƙera shi da kyau kuma yana aiki mara aibi har ma da tsoffin kwamfutoci na sirri. Wannan yana nufin cewa bayan siyan lasisi, za a iya yin aiki da CRM don hukumomi kyauta, har ma da tsoffin kwamfutoci na sirri. Bayan haka, sabunta fasahar ba zai zama dole ba.

An tabbatar da rage yawan buƙatun tsarin don CRM ga hukumomi saboda ƙungiyar USU tana aiki da mafi yawan fasahar fasaha, suna da kwarewa, kuma sun sami damar ƙirƙirar dandalin software. Saboda tasirin duk waɗannan abubuwan, tsarin ci gaba ya zama gama gari. Tabbas, ba mu sami damar samar da samfuran namu cikakken kyauta ba, duk da haka, ƙwararrun USU ba su yi ƙoƙarin yin hakan ba tukuna. Amma, mafi kyawun yanayi har yanzu an gudanar da shi don ƙirƙirar masu amfani. A matsayin wani ɓangare na wannan samfurin lantarki, sashen lissafin kuɗi, masu biyan kuɗi da sauran ƙwararru za su sami matakan samun damar bayanai daban-daban. Tabbas, duk cikakkun bayanai za a ba su ne kawai ga gudanarwar kamfanin. Ana yin hakan ne domin a takaita damar leken asirin masana’antu da kuma rage shi a hankali, a rage shi zuwa sifili. Wannan ya dace sosai, tunda duk bayanan da ke cikin tsarin yanzu za a adana su cikin dogaro da inganci.