1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafi a ilimin hakora
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 734
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafi a ilimin hakora

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafi a ilimin hakora - Hoton shirin

Asibitin hakori koyaushe sun shahara sosai. Idan tun da farko an samar da ayyukan likitocin hakora a cikin polyclinics, yanzu akwai yiwuwar samuwar cibiyoyin kula da lafiya masu kunkuntar bayanai, gami da likitan hakori. Yana bayar da ayyuka da yawa daga bincike har zuwa karuwanci. Ingididdiga a cikin likitan hakori yana da abubuwan da ya keɓaɓɓu, kamar yadda nau'in aiki ne na magance mutane da kanta. Anan, muhimmiyar rawa ana yin ta ta hanyar lissafin ajiya, lissafin magunguna, lissafin ma'aikata, lissafin farashin ayyuka, albashin ma'aikata, samar da nau'ikan rahotanni na ciki da sauran hanyoyin. Yawancin kungiyoyin haƙori suna fuskantar larura don gabatar da aiki da kai a cikin tsarin lissafin kuɗi. Yawancin lokaci, ayyukan akanta sun haɗa da cikakken sa ido game da halin da ake ciki, ikon sarrafa lokacin ba kawai aikinsu ba, har ma da sauran ma'aikatan. Domin akanta na likitan hakori yayi ayyukanta kamar yadda ya kamata sosai, aiki da kai na tsarin lissafin yana da mahimmanci. A yau, kasuwar fasahar kere-kere tana ba da software daban-daban na lissafin hakora wanda ke sa aikin mai lissafin hakori ya fi dacewa. Mafi kyawun shirin ilimin lissafin haƙori za'a iya ɗaukar shi da gaskiya a matsayin aikace-aikacen USU-Soft. Yana da fa'idodi da yawa waɗanda suka taimaka mana nasarar cin gasar a kasuwa a ƙasashe da yawa. Shirye-shiryen aikin likitan hakori ya banbanta ta hanyar sauƙin amfani, aminci da kuma gabatar da bayanai. Bugu da kari, ana aiwatar da tallafin fasaha na aikace-aikacen USU-Soft a wani babban matakin kwararru. Kudin aikin ilimin lissafi na ilimin hakora hakika zai faranta maka rai. Bari mu kalli wasu sifofin USU-Soft wanda ake amfani dashi azaman shirin lissafin kudi a likitan hakori.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Gwada sabon kayan aikinmu. Yana ɗayan aikace-aikace mafi haɓaka da haɓaka fasaha akan kasuwa. Adana lokaci da haɓaka kasuwancin ku tare da sauƙin amfani, cikakken fasalin software na kula da haƙori. Gano fasali masu ƙarfi waɗanda aka haɗu a cikin sauƙin aiki da ƙirar mai amfani da ilhama. Yi ƙari tare da can dannawa da ƙananan kuɗi. Aikace-aikacen USU-Soft ya dace da likitoci, saboda suna adana har zuwa 70% na lokacinsu ta hanyar cike bayanan likitoci, diaries da takardar kudi a cikin 'yan mintoci kaɗan kawai tare da software na kula da haƙori. Jadawalin alƙawura koyaushe yana nan kusa, kuma tunatarwa suna barin likita da marasa lafiya su manta da lokacin da aka tsara. Lissafin atomatik na shirin kulawa yana rage lokacin alƙawarin haƙuri. Bayyananniyar rahoto na kammala aikin an tabbatar da godiya ga tsarin lissafin haƙori, har ma da saurin lissafin kyaututtukan da ke da alaƙa da aikin ma'aikata. Haɗuwa tare da kayan aiki masu yawa suna ba ku ƙarin kayan aiki don yin likitan haƙori har ma da inganci. Shirye-shiryen aikin likitan hakori yana tallafawa rijistar tsabar kudi ta yanar gizo da tsarin x-ray.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ayyuka na yau da kullun da ayyukan yau da kullun suna cika ta aikace-aikacen. Idaya yawan lokacin da likitoci da masu karɓar baƙi ke ciyarwa wajen cike bayanan haƙuri, takardar kuɗi, rahotanni, kwangila, tayin kasuwanci, da sauran takardu? Kuma awa nawa aka shafe ana koyawa sabon shiga wadannan hikimomin? Aiki da kai na daidaitaccen tsari na yau da kullun yana bawa ma'aikata lokaci mai mahimmanci don aiki na asali. Ana yin lissafin rikitarwa a cikin sakan. Kuskuren ma'aikaci ɗaya a cikin ƙididdigar rikitarwa ko cika rahotanni marasa daidaituwa na iya hana kamfani babban ɓangare na kudaden shiga. Mai gudanarwa ba ya kuskure kuskure; kuskure ne na mutum. Manhajar ba mutum bace, bata yin kuskure. Don haka yi amfani da wannan damar kuma ka kawar da kurakurai har abada. Yin jadawalin lokacin ma'aikaci shima fasali ne mai matukar amfani na shirin likitan hakora. Yana da mahimmanci a tsara jadawalin kowane ma'aikaci. Alal misali, gina irin wannan sarkar na alƙawarin mai haƙuri don likita ya yi aikin ba tare da gaggawa a kowane alƙawari ba. A yin haka, sarkar ba zata da ramuka a cikin jadawalin kuma ba za a sami ɓata lokacin aiki ba.



Yi odar lissafin lissafi a cikin ilimin hakora

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafi a ilimin hakora

Menene tsarin kula da zirga-zirgar magunguna? An tsara hadadden tsarin lissafin ne don kare masu amfani da shi daga haramtattun magunguna da kuma samarwa ‘yan kasa da kungiyoyi ayyukan da zasu yi saurin duba halaccin magunguna. Bugu da kari, gabatarwar tsarin lissafin hakora na bayar da cikakken bayani game da motsin kunshin, da kuma bayanin da zai sanya ba za a iya ci gaba da zagayawa ba (misali, bayanin cewa an riga an sayar da kunshin ko an janye shi daga zagayawa ga sauran dalilai).

Hikima ce kar a dogara da shirye-shiryen lissafin likitan hakori wadanda ake bayarwa ta yanar gizo kyauta. Manajan mai wayo ya fahimci cewa kyakkyawan kasuwanci yana buƙatar ingantaccen aikace-aikace. Koyaya, babu ma alamar inganci a cikin aikace-aikacen da yake kyauta. Muna ba ku wani abu na musamman kuma mai amfani a cikin aikin likitan hakori. Mun sami ƙwarewa kuma zamu iya tabbatar muku da mafi ingancin shirin shirin ƙididdigar haƙori, har ma da ƙungiyar tallafi na fasaha. Kwararrunmu koyaushe suna cikin farin ciki don taimaka muku a cikin matsalolinku, tare da ba ku wasu sabbin ayyuka na ci gaba ga rukunin ayyukan da kuka riga muka samu na aikace-aikacen USU-Soft Abinda kawai ya raba asibitin ku kuma wannan shirin shine yanke shawara wanda kuke buƙatar yankewa kanku. Mun nuna muku abin da zaku iya cimma tare da tsarin, sauran ya dogara da ku!