1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin sarrafa kaya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 48
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin sarrafa kaya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin sarrafa kaya - Hoton shirin

Kyakkyawan tsarin kula da kayan aiki wanda ke aiki daidai yana tabbatar da cewa masu samarda sabis na kayan aiki cikin sauri da inganci suna ɗaukar matsayi mai mahimmanci a kasuwanni. Thewararrun ƙungiyar ƙirar don ƙirƙirar ingantattun hanyoyin magance software a fannin fasahar sadarwa (tsarin USU-Soft na kayan sarrafa kaya) sun haɓaka irin wannan software. Tsarin sarrafa kayanmu na karba kayan aiki ne na kayan aiki wanda zai taimaka muku cikin sauri da ingantaccen aiki tare da ayyukan da ke fuskantar ƙungiya a cikin yanayin aiki da yawa. Yayin aiwatar da tsarin mu, ana yin rabe-raben aiki tsakanin ma'aikatan kamfanin don tabbatar da ingantaccen aiki. Kowane ma'aikaci yana da izini don aiwatarwa da duba kawai adadin bayanan da aka ba shi ko ita izini daga mai gudanarwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ana rarraba ayyukan cikin tsarin sarrafa kaya ta amfani da izini ta hanyar shigar da kalmar wucewa da sunan mai amfani ta kowane mai aiki. Lokacin shigar da asusu na sirri, mai amfani yana samun damar yin amfani da tarin bayanan da ake buƙata kuma yana iya duba saitin bayanan da aka ba shi izinin aiki ko ita. Baya ga rarraba ayyuka tsakanin ma'aikata, tsarinmu na kula da kaya yana ba ku rabon aiki tsakanin kwamfutar mutum da mutum. Bugu da ƙari, tsarinmu yana aiwatar da ayyuka masu rikitarwa na yau da kullun, kuma mutum yana aiwatar da iko na ƙarshe da shigarwar bayanai na farko cikin tsarin. Tsarin kula da kaya na USU-Soft yana ba da ƙaruwa ga yawan aiki da haɓakawa a cikin ingancin sabis ɗin da aka bayar, wanda hakan zai shafi halin kwastomomi game da kamfanin ku. Duk wani baƙo da aka yiwa kyakkyawan aiki tabbas zai gamsu da aikin kuma zai sake zuwa gare ku don irin sabis ɗin. Don haka, ana gina ƙashin bayan kwastomomi na yau da kullun, sannan kuma yawancin kwastomomi suna zuwa tare da abokansu da abokan aikinsu, danginsu da abokansu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin sarrafa kayan aiki da kyau yana taimakawa ma'aikata daga yin ayyuka masu wahala da cin makamashi, yana ba da dama don shiga cikin aikin kirkirar don biyan buƙatun kwastomomi ta hanya mafi kyau, ko gabatar da sabbin hanyoyin sarrafawa da hanyoyin gudanarwa don hanzarta ofis aiki. Zai yiwu ma a rage adadin ma'aikata sosai, tunda tsarin USU-Soft na kayan sarrafa kaya yana tabbatar da cikar yawancin aikin da ya ɗora a wuyan mutane a baya. Manajoji na iya numfasa numfashi na sauƙi, kuma ana iya rage ma'aikata zuwa mafi ƙaranci ba tare da rasa yawan aiki ba. Amfani da kayan sarrafa kaya, zaka iya buga kowane takardu kai tsaye daga tsarin sarrafa kayan aiki. Don haka, an adana lokaci mafi yawa don loda fayiloli zuwa kebul ɗin filashin USB da bugawa ta wani aikace-aikacen. Baya ga aikin bugawa, kayan sarrafa kayanmu suna aiwatar da fayilolin sirri na ma'aikata ta amfani da kayan haɗin haɗi.



Yi odar tsarin sarrafa kaya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin sarrafa kaya

Kuna iya ƙirƙirar asusun ku samar musu da hotunan martaba haɗe. Ana iya ɗaukar hotuna ta amfani da fasalin fitowar kayan masarufi wanda ake kira kyamaran yanar gizo. An ƙirƙiri hoton martaba a cikin danna maɓallan linzamin kwamfuta, wanda ke sake ceton ma'aikata lokaci. Babu buƙatar kawo hoto da aka shirya tare da ku ko gudu zuwa mai zane kusa don ƙirƙirar hotunan hoto. An tsara ingantaccen tsarin sarrafa kayan aiki tare da keɓaɓɓiyar kewayawa; yana bayar da taimako na ilimi ga ma'aikata lokacin cika bayanai a rumbun adana bayanai. Idan bayanin da aka shigar a baya ya shiga, software ta nuna ta atomatik kuma zaka iya zaɓar wanda kake so. Bugu da kari, ci gaban mu yana dauke da injina masu kyau don nemo bayanan dake cikin rumbun adana bayanan. Tsarin yana sarrafawa kuma yana haɗuwa da kaya yayin jigilar kayayyaki, zai iya taimakawa mai aiki don bincika kowane bayani, koda kuwa wani ɓangare na bayanan yana hannun.

Babban ci gaba kuma ingantaccen tsarin sarrafa kaya yana tabbatar da sauƙin sarrafa buƙatun shigowa. Manajoji za su iya ƙara sabbin abokan ciniki cikin sauri zuwa rumbun adana bayanan, wanda ke tabbatar da saurin sabis da kyakkyawan aiki. Idan kuna amfani da tsarin sarrafa kayanmu, yana taimakawa kai tsaye wajen cike sabbin bayanan martaba da asusun. Kyakkyawan tsarin sarrafa kaya yana tabbatar da tarin da kuma adana duk abubuwan da ake buƙata game da umarni. Kowane irin takardu da hotuna ana iya haɗa su zuwa kowane asusu (misali rubutattun takardun takardu, fayilolin rubutu, tebur da sauran nau'ikan bayanai). Tsarin kula da kaya na zamani yana lura da aikin ma'aikata da kuma tattara ƙididdigar dacewa ga kowane ma'aikaci. Baya ga yin rijistar ayyukan da aka aiwatar, ana la'akari da lokacin da aka yi amfani da su wajen aiwatarwa, wanda ke ba da damar tabbatar da babban matakin yawan aiki. Ta amfani da tsarin sarrafa kaya, da sauri zaka iya samun cikakken bayani game da kaya: inda, yaushe da yadda yake motsawa. Aikin samar da hadadden tsarin bayanai ga dukkan rassan kamfanin zai taimake ka ka hanzarta nemo bayanan da suka wajaba kan harkokin sufuri. Tsarin yana taimakawa wajen lissafin mafi daidaitattun farashin ayyukan da aka bayar, wanda ke ba da damar kafa farashi mai ƙayataccen kasuwa a nan gaba. Tsarin yana da ƙarancin buƙatun aiki. Yana za a iya shigar a kan cikakken wani na'urar. Ba lallai bane ku maye gurbin kwamfutocinku. Sanya sigar demo kuma gwada shi kafin siyan.