1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa kan safarar ƙasa da ƙasa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 133
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa kan safarar ƙasa da ƙasa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Sarrafa kan safarar ƙasa da ƙasa - Hoton shirin

Jirgin kasa da kasa ya kasance mafi sauƙin sauƙi kuma mafi yawan lokuta ana amfani da shi na jigilar kayayyaki, wanda ya dogara da keɓaɓɓun ƙa'idodi na haƙƙoƙin mallaka tsakanin ƙasashe masu shiga yanki na kasuwanci ɗaya. Mota, a matsayin kayan aiki don jigilar kayayyaki, ana ƙara amfani da ita kowace shekara a cikin fasinjojin fasinja da siffofin jigilar kayayyaki. Koyaya, sufuri na hanya yana buƙatar sanin duk siffofin da nuances na yin rubutu. Ka'idojin doka na ayyukan safarar ƙasa suna da alaƙa kai tsaye da dokokin ƙasar da aka yi jigilar su. Yana da mahimmanci la'akari da ikon mallakar ƙasa na jihar. A cikin shirya irin waɗannan abubuwan, ƙwarewar samar da ayyuka ta amfani da jigilar kayayyaki, kasancewar haɗin kai, da kyakkyawan haɗin gwiwar ma'aikata na da mahimmanci. Kula da zirga-zirgar ababen hawa babban tsari ne, mai matukar rikitarwa, shirye-shiryensa yana buƙatar yin la'akari da dalilai daban-daban: nesa mai nisa, wucewar kwastomomi, ƙa'idodi da ƙa'idodin ƙa'idodi masu alaƙa da ƙungiyar motsi a wasu ƙasashe.

Baya ga tsayayyen tsari na abubuwan da ake buƙata a cikin aiki tare da takaddun da ke rakiyar, mai ɗaukar jirgin yakan fuskanci aiki mai wuya na daidaita ayyukan ma'aikatan karɓar jam'iyyar. Miƙa mulki zuwa tsarin sarrafa kansa na iya sauƙaƙewa da hanzarta maganin irin waɗannan matsalolin. Tsarin lantarki na gudanar da kasuwanci zai tabbatar da ba kawai saurin gudu ba har ma da ingancin ayyukan aiki, kawar da yiwuwar rashin daidaito, wanda galibi ake cin karo dasu a cikin hanyar jagorar gyara bayanai da samar da takardu. Bayan duk wannan, abokin cinikin da ya ba da amanar ƙaddamar da kayan zuwa wata jiha ko daga ƙasashen waje zuwa kamfani yana son bin diddigin ci gaban wannan motsi, da lokacin izinin kwastan a kowane lokaci, samun inshora idan akwai ƙarfin ƙaruwa, rijistar takardun aiki. Saboda haka, yana da mahimmanci a adana bayanan kowane bangare. Ba kowane kamfani ne ke shirye don samar da bayanai game da matsayin kaya na yanzu ba ko don sanarwa game da ƙetare iyakar jihar ba. Kawai tare da taimakon shirin don kula da zirga-zirgar jiragen ƙasa na ƙasa, inda zaku iya ƙirƙirar makirci mai dacewa kuma ƙirar kayan aiki na iya zama maganin wannan matsalar.

Muna da kwarewa sosai a cikin ci gaba da aiwatar da irin waɗannan dandamali na software, don haka muna so mu ba ku Software na USU mai aiki da yawa. Zai iya bin diddigin sauyin wuraren wucewa, aika bayani ga abokin ciniki game da ci gaban oda, da samar da takardu zuwa sashen lissafin kuɗi don haka za su iya ba da rasit a cikin matakai. Yin lissafin ayyukan isarwa ta amfani da USU Software yana ba da damar saka idanu kan manyan wuraren kasuwancin. Ta hanyar ƙirƙirar hanyar sadarwar bayanai ta yau da kullun, jigilar hanyoyi ya zama tsari, wanda duk ma'aikata zasuyi aiki azaman tsarin haɗin kai ɗaya. Masananmu sun fahimci ƙayyadaddun hanyoyin wucewa ta gidan kwastan, saboda haka, sun sami damar ƙirƙirar algorithms a cikin shirin wanda ke samar da kansa ta atomatik da kuma cika takardun da ake buƙata, wanda ke hana ƙarin farashi da jinkiri a kan iyakar. Godiya ga aikace-aikacen don kula da harkokin sufuri na duniya, zaku sami damar ware wa'adin da aka rasa da kurakurai a cikin samuwar saitin takaddun da ake buƙata.

Hanyar amfani da USU Software tana ba da layi bisa lafazin dalla-dalla na ayyukan kwastan, ɗakunan ajiya na ajiyar ɗan lokaci, wanda ya zama dole ga masu aikin saro da direbobi. Akwai bambanci tsakanin jigilar cikin gida da ta ƙasa dangane da biyan kuɗi, amma software ɗinmu na iya sarrafa wannan. Yayin ƙirƙirar asusu, zaku iya shigar da cikakken adadin bayanai. Zai yiwu kuma a raba farashin ayyuka kafin da bayan ƙetare iyakar. Shirye-shiryen mu ana iya daidaita su da matsayin kowace ƙasa, kuma tunda shigarwar tana faruwa a nesa, nesa ba matsala. Muna aiki tare da ƙasashe da yawa. Haka kuma, fassara menu zuwa wani harshe, da ƙara sabbin kuɗaɗe ba zai zama da wahala ba. Zai zama mafi sauƙin kiyaye ikon isarwar fiye da da saboda tsarin sarrafa kansa yana maye gurbin aikin yau da kullun na cike takardu. Tabbatar da cewa bayan ƙungiyar kula da jigilar kayayyaki ta ƙasa ta hanyar USU Software, ba za a rasa bayanan ba yayin da aka sami bayanan bayanan lokaci zuwa lokaci.

Tsarin yana da sauƙin koya. Koda mai farawa yana jurewa dashi kai tsaye bayan sanyawa. Aiwatar da yanayin mai amfani da yawa da saitunan sassauƙa don samun damar haƙƙoƙi suna taimakawa ayyukan atomatik na kamfanin kera motoci na duniya. A cikin saitunan, an ƙirƙira sikelin jadawalin kuɗin fito don jigilar kayayyaki, gami da ma'amalar kuɗi a cikin kuɗaɗe da yawa, wanda ke taimakawa kafa ingantacciyar hanyar sarrafa kuɗi. Za a tsara takaddun lissafin kuɗi don jigilar kayayyaki, rahotanni, da aikace-aikace tare da cikakkun bayanai da tambarin ƙungiyar. Binciken mahallin yana taimakawa wajen nemo bayanai akan sigogin da aka ayyana. Aiki da kai na kula da harkokin sufuri na duniya tare da USU Software shine mafi kyawun mafita don kasuwancin safarar ku. Shirin zai samar da cikakkun kayan aiki don sarrafa amfanin kai na jigilar kayayyaki, la'akari da tasirin dokokin wata kasa yayin ketare iyaka. Koda mafi yawan tsare-tsaren kayan aiki zasu zama masu sauki.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kamfanin USU na dandamali zai kafa ikon sarrafa zirga-zirgar ababen hawa na kasa da kasa tare da sanar da kwastomomi game da wucewar wasu maki. Creationirƙirar atomatik da gyaran hanyoyin mota lokacin wucewa sassa daban-daban yana yiwuwa.

Kudin safarar ya hada da adadin inshorar kayayyakin da aka jigilar. Kirkirar daftarin da aka tsara la'akari da rarrabuwa zuwa matakai, kafin da bayan kan iyaka.

Zai yiwu a tsara aikin ma'aikata tare da rabe haƙƙoƙin samun dama. Kowane asusun an ba shi izinin shiga da kalmar wucewa daban.

Gudanar da jigilar jigilar kayayyaki ta ƙasa da ƙasa za a sauƙaƙa, kuma ba za a cire abubuwan ɗan adam ba.

Isar da isarwa ga kowane abokin ciniki, rajistar tarihin hulɗa, shirin tattaunawa, kira, da taro.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Bayan yin rijistar aikace-aikace don isar da hanya a cikin aikace-aikacen, ana sa ido kan yadda ake aiwatar da shi.

Tsarin lissafin atomatik don kula da safarar ƙasashen duniya yana da alhakin ƙirƙirar takardu daban-daban, kwangila, rahotanni, da fom ɗin neman aiki.

Nazari, kididdiga, da rahotanni an tsara su ta lokaci ko rukuni, kuma ana buga su kai tsaye daga menu.

Matsayi na kowane buƙatar safarar an haskaka shi cikin launi, wanda ke taimakawa don ƙayyade matakin shiri, aiwatarwa.

Ofungiyar kula da harkokin sufuri na duniya a cikin software na USU ya haɗa da saka idanu kan aiwatar da aikin gyara akan lokaci da maye gurbin kayayyakin gyara. Aikace-aikacen gudanar da abin hawa yana tallafawa aikin shigo da fitarwa na bayanai yayin kiyaye tsarin.

  • order

Sarrafa kan safarar ƙasa da ƙasa

Tsarin lantarki yana kula da aikin duk masu amfani a matakin ɗaya dangane da saurin, kawar da rikici na adana bayanai.

Willungiyar sarrafawa don jigilar ƙasa da ƙasa za a tsara ta, haɗa sassan da ke da alaƙa da wadatar su.

Masananmu ne suka girka shirin daga nesa, ba tare da barin ofishi ba, wanda ke kiyaye lokacin aiki sosai.

Kowane lasisin da aka saya ya haɗa da awanni biyu na horo kyauta ko goyan bayan fasaha.

Tabbatar da cewa jirgin abin hawa da abubuwan da ke ciki za su yi la'akari da su ta hanyar dandamali.

Kuna iya gwada ikon sarrafa safarar duniya ta amfani da USU Software ta zazzage fasalin demo akan gidan yanar gizon mu!