1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa kan aiwatar da jigilar kayayyaki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 792
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa kan aiwatar da jigilar kayayyaki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa kan aiwatar da jigilar kayayyaki - Hoton shirin

Yin jigilar kayayyaki shine babban burin jigilar kayan aiki. Kowace jigilar kayayyaki tana da rikitarwa saboda rikitacciyar ma'amalar hanyoyin fasaha, kuɗi, da tattalin arziki. Kowace jigilar kaya wani ɓangare ne na sabis na jigilar kaya, wanda aka tsara bisa ga yadda ya dace da ƙididdigar da kulawar da ta dace.

Kulawa kan aiwatar da jigilar kayayyaki a cikin kayan safarar dole ne ya kasance mai hankali kuma mai aibi a aikace. Rashin cikakken iko akan aikin sufuri yana haifar da rashin iya aiki na kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kulawa kan aiwatar da ayyukan sufuri yana da wasu matsaloli. Babban matsalar sarrafawa shine nau'in aikin yanar gizo, wanda baya bada cikakken iko akan aiwatar da ayyuka. Matsala ta biyu mafi mahimmanci ita ce rashin kyakkyawan tsari na aiki, rashin ma'amala tsakanin ma'aikata, waɗanda ayyukan aikinsu ke kusa. A lokaci guda, yana da mahimmanci a manta game da lokacin kiyayewa da aiwatar da ayyukan ƙididdiga, waɗanda suke da mahimmanci a cikin samar da rahotanni da biyan haraji. Hakanan, kowane jigilar kayayyaki yana da takaddun da ke biye, waɗanda aka san rajistar su azaman aikin yau da kullun. Bugu da ƙari, gazawa a cikin kulawar direbobi kamar rashin amfani da jigilar kayayyaki don amfanin kai ko amfani da lokacin aiki yana da tasirin gaske game da ayyukan sufuri, rage saurin zartarwar bayarwa, jinkirta lokaci, ɓata ingancin sabis, ingancin ayyuka, saboda haka, mummunan tasiri a kan sunan masana'antar.

Abin farin ciki, a wannan zamani, gasa tana bayyana ƙa'idodinta, tana tura ƙarin ƙungiyoyi don amfani da fasahohin zamani a cikin aikinsu. Inganta aiki yana ba ku damar kafa da daidaita duk ayyukan da ake da su a cikin kamfanin ta yadda zartarwar su ta zama, da farko, atomatik, kuma na biyu, da tasirin gaske. Don dalilan ingantawa, ana amfani da tsarin sarrafa kai na musamman. Tsarin sarrafawa kan aiwatar da jigilar kaya yana tabbatar da gudanarwar aiwatar da ayyukan safarar ba tare da yankewa ba, yana ba da duk ayyukan da ake buƙata don wannan. Irin wannan tsarin yana da kyakkyawan sakamako akan matakin inganci, yawan aiki, da fa'idodin kuɗi na ƙungiyar.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin sarrafa kansa ya bambanta. Bambancinsu ya samo asali ne saboda wasu ka'idoji waɗanda masu haɓaka kayan aikin software ke gabatarwa. Kamar yadda duk wasu kasuwannin fasahar kera bayanai masu saurin bunkasa keyi, yana samar da adadi mai yawa na tsarin a cikin nau'ikan iri-iri. Buƙatar ta samar da wadata. Sabili da haka, kamfanoni suna ƙirƙirar da sababbin sabbin dabaru don haɓaka aikinsu. Zaɓin shirin da ya dace ba abu ne mai sauƙi ba. Don yin zaɓin da ya dace, ya zama dole a kula da samfuran samfuran software, sharuɗɗan aiwatarwa, da sharuɗɗan sabis ɗin da kamfanin ya bayar. Duk wani shiri na atomatik dole ne ya cika dukkan buƙatunku da buƙatunku, in ba haka ba, tasirin aikace-aikacensa ba zai zama mara amfani ba.

USU Software samfur ne na sarrafa kai ga kowane kamfani, wanda ke da duk zaɓuɓɓukan da ake buƙata a cikin kayan aikin sa don inganta ayyukan sosai. Aiwatar da Software na USU ya fara ne da ma'anar tsari da halayen kamfanin, gami da buƙatu da fata. Shirye-shiryen yana da fasali mai amfani - sassauƙa, wanda ke tsaye don ikon daidaitawa ga tsarin aiki.



Yi odar sarrafawa kan aiwatar da jigilar kayayyaki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa kan aiwatar da jigilar kayayyaki

Wani fa'idar ita ce keɓancewa da sauƙin aiki. Specialwararrunmu ƙwararru suna yin mafi kyau don samar da ƙirar ƙirar mai inganci tare da ƙira mai kyau da sauƙi. Babban menu yana da tsari sosai, don haka ba za a sami matsaloli tare da fahimtar yadda ake amfani da shi ba.

Kamar yadda duk muka sani, abubuwan hawa suna buƙatar babban daidaito da nauyi. Saboda haka, masu aikawa su kasance masu lura da ayyukansu don samar da hukuncin da ya dace. A wannan halin, wannan shirin zai zama babban mataimaki saboda yana sauƙaƙa ayyukan yau da kullun. Ya ƙunshi ayyuka da yawa gami da ƙirƙirar takaddun hukuma, waɗanda ke da mahimmanci yayin da suke gabatar da ɓangaren shari'a na kamfanin. Kowane tsarin lissafi yana da alaƙa da nau'ikan takardu kuma sanin yadda ake cika su kyakkyawar ƙwarewa ce. Aikace-aikacenmu na iya ƙirƙirar duk takaddun, waɗanda ake buƙata ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Don haka, yana adana lokaci da ƙoƙari na ma'aikata kuma yana amfanar kamfanin.

Yawancin abokan ciniki suna damuwa game da aminci da yanayin kayan. Don babban lokaci, ba shi yiwuwa a sarrafa kuma a ga wurin jigilar kayayyaki a cikin yanayi na ainihi. A zamanin yau, tare da taimakon fasahar zamani, shirye-shirye kamar su software ɗinmu na iya magance wannan matsalar. Zai yiwu a gano wuri da yanayin kayan kawai ta hanyar shigar da kayan aikinmu.

Tare da taimakon Software na USU, zaka iya sarrafa saurin aiwatarwa cikin sauri da sauri, inganta aikin ɓangaren kuɗaɗen kuɗaɗen kamfanin, kammala kowane tsari da jigilar kayayyaki daidai, kula da tsari akan lokaci don kayan aiki da wadatar motocin abin hawa, sarrafa motsi na kaya, gudanar da hanya, inganta tsarin gudanarwa, tsara aikin ma'aikatan kwadago daidai, da kula da aikin ma'aikata da direbobi. A wasu kalmomin, USU Software shine garantin ku na nasarar safara!