1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin bayanai na gudanar da sufuri
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 686
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin bayanai na gudanar da sufuri

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Tsarin bayanai na gudanar da sufuri - Hoton shirin

Jigilar kayayyaki yanzu sun zama wani ɓangare na rayuwar mutumin zamani. Ba shi yiwuwa a yi tunanin kasancewarmu ba tare da hanyoyin mota ba. Dangane da haka, dangane da asalin ci gaban kamfanonin zirga-zirgar ababen hawa, yawan nauyin aiki a kan ma'aikatan da ke aiki a wannan yankin shima yana ƙaruwa. Masu aikin rajista, masu turawa, masu aike - dukkansu suna sauƙaƙa rayuwarmu ta yau da kullun. Suna gina mafi kyawun hanyoyi, suna lura da mutunci da amincin kayan da muka umarce mu, suna taimakawa wajen zaɓar hanyoyin da suka dace don kawowa da jigilar kayayyaki. Koyaya, saboda yawan aiki, mutum yana saurin gajiya da gajiya, kuma yawan aiki yana fara raguwa da sauri. A irin wannan yanayi, muna buƙatar tsarin bayanai na gudanar da sufuri fiye da kowane lokaci.

Ofaya daga cikin irin waɗannan shirye-shiryen na musamman shine USU Software, wanda za'a gabatar muku a yau. Thewararrun ƙwararru a fannin fasahar komputa sun haɓaka shi. Matsayi mai kyau na inganci da farashi, aiki mara yankewa kuma mai inganci - wannan shine abin da zamu iya baku tabbaci da kwarin gwiwa.

Tsarin bayanai a cikin kula da sufuri suna da fa'idodi da fa'idodi da yawa. Bari muyi la'akari da wasu daga cikin su daki-daki. Irin waɗannan aikace-aikacen, waɗanda ke da alhakin sarrafa kansa aikin, an tsara su ne don rage aiki, ƙara haɓaka da ingancin kasuwancin kanta, da kowane ma'aikaci. Manhajar da kamfaninmu ke bayarwa don amfani da ita yana haɓaka haɓakar ayyukan sufuri da haɓaka ƙimar ayyukan da aka bayar a cikin wani lokaci. yaya? Tsarin bayanai na kula da sufuri, da farko, suna ɗaukar nauyin zaɓi da gina hanyoyin da suka fi dacewa da fa'ida. Suna yin la’akari da duk wata hanya da zata iya shigowa ciki da kuma dabara a wani yanki, gami da duk wasu abubuwan da suke tafe, bisa la’akari da abin da suke taimakawa wajen zabar mafi kyawun abin hawa da kuma fa'ida, da kuma hanyar da yake tafiya kai tsaye. Abu na biyu, tsarin bayanai na kula da sufuri suna lura da matsayi da yanayin duk motocin kamfanin. Suna yin waƙa da sarrafa matsayinsu, da tunatarwa da sauri, misali, buƙatar aiwatar da bincike ko gyara na fasaha. Af, ana adana duk bayanan a cikin mujallar lantarki guda ɗaya kuma ana shigar da su ta atomatik kowane lokaci. Na uku, irin waɗannan software suna taimakawa wajen tantance ribar kasuwanci ta hanyar gano ƙarfi da rauni na ƙungiyar. Kawar da rashin dacewar lokaci kuma girmamawa kan haɓaka fa'idodi ya sa ya yiwu a iya tsallake masu fafatawa a cikin kasuwa kuma ya zama ɗayan kamfanonin da ake buƙata a cikin wani yanki.

A shafinmu na hukuma, zaku iya zazzage sigar demo na USU Software kyauta. Gwada tsarin tsarin kula da sufuri, yi nazarin aikinsa dalla-dalla, kuma zaku gamsu da cewa irin wannan aikace-aikacen shine mafi kyawun kayan aiki don ƙungiyar jigilar kaya. Saboda tsarin, zai zama sauƙin gudanar da kamfani. Bayan haka, aiki tare da irin wannan shirin zai kasance mai daɗi matuƙa. Hakanan, akwai cikakken jerin abubuwan damar USU, wanda kuma muna bada shawara sosai akan karanta ƙasa akan shafin.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Amfani da sabon tsarin bayanin da kamfaninmu ya bayar, kuna rage lokaci da ƙoƙari - na kanku da na ma'aikatanku - kuma kuna haɓaka aikin kamfanin. Gudanarwa yanzu zai zama mafi sauki. Shirin yana sa ido kan ayyukan kowane ma'aikaci da ɗaukacin masana'antar, wanda ke ba da damar ƙididdigewa da bincika tsarin aikin.

Motocin da ke cikin rukunin ƙungiyar za su kasance masu lura da tsarin lokaci-lokaci. Hakanan, tsarin ba da bayanai game da gudanar da sufuri cikin sauri yana sanar da su game da lokacin binciken fasaha ko gyara na gaba. Aikace-aikacen yana taimakawa cikin zaɓaɓɓe da gina mafi kyawun hanyoyin motsi da samar da mafi kyawun motoci don jigilar wani samfurin.

Shirye-shiryen bayanan suna tallafawa wani zaɓi mai ban mamaki kamar 'samun damar nesa', saboda hakan yana yiwuwa a gudanar da ayyukansu na aiki daga kowane ɓangare na ƙasar.

Aikace-aikacen bayanin yana da sauqi da sauƙin amfani. Wani ma'aikacin talaka zai mallaki ka'idojin aikinsa cikin 'yan kwanaki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Manhajan kula da sufuri yayi la’akari da kudaden da za'a kashe na abin hawa kafin tafiya, gami da farashin mai da kuma lokutan rashin tsammani.

'Glider', wanda wani zaɓi ne mai amfani, yana sauƙaƙa sauƙin gudanar da kamfanin. Yana tunatar da ku game da ayyukan da aka tsara kowace rana, ƙara haɓaka.

Software na bayanai suna adana mahimman bayanai a cikin bayanan lantarki guda ɗaya, inda aka tsara shi da kuma yin oda. Babu takaddar da za a rasa.

USU Software yana lura da duk jiragen, yana aika rahotanni akai-akai game da yanayin kaya da jigilar hanya. Kwata-kwata dukkan rahotanni da kimomi an cika su kuma an gabatar dasu cikin tsari madaidaici, wanda ke adana lokaci da ƙoƙari.

  • order

Tsarin bayanai na gudanar da sufuri

Tsarin bayanai na kula da sufuri kuma yana kula da ma'aikata. A cikin watan, ana kimantawa da yin rikodin kowane ƙaramin ma'aikaci, ana tara nau'ikan kyaututtuka daban-daban, bayan haka ana gudanar da ƙaramin bincike, kuma kowa yana karɓar albashin da ya dace.

Wannan fasaha tana da ƙa'idodi na ƙa'idodi na aiki, don haka ana iya girka ta a kowace na'urar komputa.

Shirin ya shafi kulawa da sarrafa kudaden kamfanin. Ana kashe kuɗi yadda ya kamata kuma an yi rikodin su.

Tsarin bayanai na atomatik na kula da sufuri yana kiyaye saitunan sirrinku, don haka bai kamata ku damu da 'malalar' bayanan ba.