1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Inganta abubuwan hawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 82
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Inganta abubuwan hawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Inganta abubuwan hawa - Hoton shirin

Kirkirar kowane samfuri ya haɗa da jigilar kayan ƙayyadaddun kayayyaki, kayayyakin da aka gama su, mai da mai, da ɓarnar. Kowane zagaye na samarwa yana ƙunshe da jigilar kayayyaki, sau da yawa akai-akai ba tare da wani kayan aikin ingantawa ba, wanda ke bayyana a cikin girman matakan sufuri. Babban farashin sufuri yana haifar da buƙatar yin jirage da yawa don bukatun ayyukan fasaha. Jigilar kaya ba wai kawai kayan aiki ba ne amma har ma hanya ce ta asali don tsara duk matakan jigilar kayayyaki. Amma yana da kyau mu fahimci cewa ba za a iya cimma shi ba tare da ingantaccen tsarin bayani ba, wanda zai taimaka wajen daidaita duk abubuwan da suka shafi kayan aiki. Don samun babbar nasara da samun fa'idodi na gasa, yana da mahimmanci a yi amfani da fasahar fasahar zamani. Ana iya aiwatar da haɓaka ingantaccen sufuri kawai ta amfani da shirye-shiryen da zasu iya samar da mafi dacewar bayanai, haɓaka gudu da cikakken ɗaukar hoto na kowane tsari, rage farashin kiyaye abin hawa da kayan aiki.

A lokaci guda, saka hannun jari a cikin aikin sarrafa kansa ya kawo fa'idodi kwatankwacinsa. Wajibi ne don kawo kwanan wata da aka karɓa zuwa wasu ƙa'idodin, suna mai da hankali ga abubuwan da ke cikin kowane matakin sufuri. Idan muka fassara ma'anar waɗannan ra'ayoyin zuwa tsarin lantarki, to ana kiran wannan saitin manyan ra'ayoyi da rukunin ƙungiyoyi. Wannan ingantawa ne. Tsarin dijital ne wanda zai iya haɗa kayan abu da gudana. Daga cikin shirye-shirye da yawa waɗanda aka gabatar akan Intanet, Manhajan USU Software ya sha bamban da yawan aiki da sauƙin amfani. Shirin ya ɗauki ingantawa tsarin jigilar kayayyaki, haɓaka ingantacciyar hanyar isar da saƙo, rarraba kaya tsakanin motocin, la'akari da halayensu na fasaha, tsara jigilar kayayyaki, sa ido kan aikin ma'aikata, gano wuraren da ke da kwarin gwiwa na kayan aiki, zana rahotanni, da tunatarwa game da lokacin sabis ɗin sufuri.

USU Software yana taimakawa don inganta hanyoyin, wanda daga baya zai taimaka don rage lokacin samar da sabis da farashin su. Ingantaccen aikin sashen siyarwar yana ba da damar tabbatar da amincin kayan da aka adana, kuma samar da takardu ta atomatik yana sauƙaƙa hanyar wucewar kwastomomi don jigilar kayayyaki da jigilar kwantena. Lokacin haɓaka hanya, ana gano adadin kayayyaki da motocin da za'a kawo, kuma saboda rarrabawa mai yawa, an keɓe lokacin ɓata lokaci, ana amfani da duk abin da yake juyawa zuwa matsakaici, ana ba da ƙarin kuɗi don sauran bukatun kasuwancin. . A lokaci guda, inganta hanyar sufuri yana ba da damar haɓaka haɓakar sassan jigilar kayayyaki, yayin rage adadin motocin da ake amfani da su a cikin ayyukan kamfanin tare da girman tafiye-tafiye iri ɗaya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tare da inganta ingantattun ayyuka masu alaƙa da hanyoyi da aiwatar da umarni akan lokaci, motsin hankali na kayan zai rage farashin adanawa da adana kaya. Bukatar zirga-zirga ta dogara ne akan wannan tunda tunanin kowane jirgi yana taimakawa wajen zana tsare-tsare, buƙatun mota, la'akari da ainihin adadin kayan aiki. Ingantaccen gini ne na hanyar motsi da ƙira wanda ke ba da damar isar da kayayyaki akan lokaci ba tare da tsangwama ba, kuma yana haɓaka ma'amala tare da masu kaya da masu karɓa. Bugu da ƙari, a halin da ake ciki na tattalin arziki, aikin haɓaka sufuri a cikin kamfanin sarrafa kayan aiki ya zama da gaggawa musamman.

Hakanan muna so mu lura da rawar sufuri irin na kwantena. Ana rarrabe su da ɗan arha kaɗan, wanda galibi ke jan hankalin kwastomomi waɗanda suke buƙatar matsar da manyan kundin ko manyan kaya a nesa. Sau da yawa, waɗannan nau'ikan isarwar ana amfani da su ta masana'antun da ba su da sashin jigilar su ko tsarin haɓakawa, ta amfani da sabis na kamfanonin kayan aiki na ɓangare na uku. Sabili da haka, yana da mahimmanci a sami, tsakanin sauran ayyukan da aka bayar, nau'in kwantena na motsi na samfur, yana ba da nau'ikan su, wato na duniya da ƙwararru. Don tabbatar da ingantaccen jigilar jigilar kwantena, yana da mahimmanci a yi la'akari da nauyi, ƙimar kaya, da kuma nisan wurin da za a nufa. Tsarin jigilar kayayyaki da kayan aiki za'a tsara su a matakin da ya dace kawai idan ana amfani da hanyar da ta dace.

USU Software yana taimaka wa masanan kayan kwalliya don tsara ingantaccen jigilar kayan kadarori a kowane nesa, zaɓi mafi kyawun zaɓi: multimodal, ta amfani da firiji, nau'in kwantena, da sauransu. Tsarin da hanyar da aka haɓaka zuwa ƙaramin daki-daki ana nufin rage sharuɗɗan aiwatar da oda, rage farashin kuɗi. Bayan an karɓi aikace-aikacen, dandamali yana samar da takaddun haɗin haɗi, la'akari da takamaiman samfurin, halayen motocin, nisan tafiya, da buƙatun samar da sabis ɗin. Kayan aikinmu na ɗaya daga cikin thatan kaɗan da ke ba da ci gaban mutum. Tsarin tsarin yana da sauƙin isa don dacewa da ƙayyadaddun kamfani, kuma don yin cikakken la'akari da buƙatun abokin ciniki!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin software na USU yana zaɓar zaɓuɓɓukan da suka fi dacewa don aiwatar da oda, don haka rage lokacin aiwatar da su, da haɓaka ingantaccen tsarin sufuri gaba ɗaya.

Inganta ayyukan sufuri ya haɗa da sanya jigilar kayayyaki a cikin ababen hawa, rage lokacin canja wurin su zuwa ga abokin harka. Zai yiwu a sanya kaya a cikin fakiti daban-daban, dangane da buƙatun aminci da kayan samfuran. Samun bayanai na yau da kullun kan halin motsi na kaya yanzu yana ba ku damar daidaita hanzarin hanyar da aka gina don sauya aiki, la'akari da sabbin umarni. Ana ba da bayani ga kowane sigogi da tazarar lokaci, wanda ke da mahimmanci don jagoranci a cikin nazarin abubuwan da ke gudana. Yana taimaka wajan kaiwa sabon matakin samarda bayanai ga kwastomomi gwargwadon buƙatunsu: matakin aiwatarwa, wurin jigilar kaya, lokacin karɓar kaya.

USU Software yana ƙaddamar da matakai masu alaƙa da sadarwa tsakanin duk sassan kamfanin jigilar kayayyaki. Za'a iya yin gyara ta hanyar ƙarawa ko cire maki na mutum waɗanda ba su da mahimmanci. Ingantaccen hanyoyin yana faruwa a cikin shirin, la'akari da canje-canje da aka yi. Dangane da inganta harkokin sufuri, zaka iya daidaita tsarin aikin gaba daya, samar da wata hanyar da ba za a iya yankewa ba, inda kowane sashi zai gabatar da ayyukansa a fili. Shirin yana tallafawa isar da nau'ikan daban-daban, kamar kwantena, multimodal, ta amfani da tirela na musamman ko firiji.



Yi odar inganta abubuwan hawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Inganta abubuwan hawa

Kodayake maaikatan zasuyi aiki a dunkule cikin tsari, kowannensu yana da damar samun dama daban, ya danganta da matsayin. Atomatik na samuwar da cika takardu, wanda aka shigar da samfuransa a cikin 'Bayanin' bayanin kuma ana samun su. Hanyar ƙirƙirar rahotanni yana samuwa ga gudanarwa saboda tana yanke shawarar gudanarwa bisa ga tebur, zane-zane, da jadawalin da aka karɓa.

Hanyar motsi na abubuwa da yawa tana ba ku damar ƙirƙirar adadin jirgi daban a cikin aikace-aikace ɗaya. Idan akwai ingantattun matakai a cikin kamfanin, an gama dandamali na software don takamaiman abin da suke, kan kowane mutum. Inganta safarar kwantena dangane da aikace-aikacen mu shine wata fa'ida. USU Software yana ba da lokacin ma'aikata don yin manyan ayyuka fiye da cika takardu na yau da kullun. Aikin yana daidaita tafiyar matakai na ɓangaren hada-hadar kuɗi na ƙungiyar, yana taimakawa cikin ƙwarewar tsara kasafin kuɗi na gaba.

Anyi tunanin menu na shirin ta yadda zai ɗauki awanni da yawa kawai don sarrafa shi!