1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don takaddun jigilar kaya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 20
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don takaddun jigilar kaya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin don takaddun jigilar kaya - Hoton shirin

Wani shiri don tsara takardun jigilar kayayyaki yana daya daga cikin abubuwan daidaitawa wanda USU Software ta bayar, wanda aka kirkira don sarrafa takardun safarar da dole ne su kasance tare da duk wani jigilar kaya da kuma takardun da ke tabbatar da rajistar motocin don jigilar kaya. Dukansu ana iya ɗaukar su azaman takardun jigilar kaya. Shirin don cike takardun jigilar kayayyaki yana ba da gudanar da takardu a cikin yanayin atomatik, wanda shirin ke ba da siffofi na musamman, wanda ake kira windows windows, ta inda ake shigar da farko, bayanan yanzu cikin shirin don ainihin tunanin tsarin samarwa.

Sigogi daban-daban don cike takardun jigilar kayayyaki suna da tsari na musamman, kuma suna yin ayyuka guda biyu - saurin hanzarta cike takardun jigilar kaya da kuma kafa hanyar haɗi tsakanin sababbin ƙimomi da waɗanda suke riga a cikin shirin don cike takardun jigilar kaya. Abubuwan keɓaɓɓen tsari ya ta'allaka ne da ƙwarewar sa don sarrafa takardu ta atomatik - suna ƙunshe da menu na ginannen zaɓi tare da zaɓuɓɓuka waɗanda za a zaɓa daga (dole ne manajan ya zaɓi zaɓin da ya dace daga gare su) ko kuma ya ba da canjin aiki zuwa takamaiman bayanan don zaɓar matsayin da ake so a ciki, sannan kuma a dawo da fom ɗin daftarin aiki. Wannan, tabbas, yana hanzarta kwararar aiki tare da takaddun jigilar kayayyaki, kuma bayanan 'suna da alaƙa' da juna ta hanyar menu da bayanai.

Amsoshin da ke cikin menu waɗanda ke taimakawa tare da tsara aikin daftarin aiki koyaushe sun bambanta kuma sun haɗa da bayani game da babban ‘mai neman’ - wanda ko dai abokin ciniki ne, ko ɓangaren jigilar kayayyaki, ko samfura, gwargwadon abin da ake cikawa. Godiya ga irin wannan aikin, yiwuwar ɓarna a cikin ƙirƙirar takaddar ta ɓata, wanda ke sa ƙungiyar takaddar ta kasance daidai kuma daidai. Bayan cike fom da kuma la'akari da bayanan da aka shigar a ciki, ana samar da takaddun atomatik na jigilar kayayyaki, wanda aka yi amfani da tushen masana'antu da tushen masana'antu, wanda aka gina a cikin shirin don cika takaddun sufuri. Har ila yau, shirin namu yana da aikin bayar da shawarwari na hanya don samar da takardu daidai da ayyukan doka, ka'idojin doka, da bukatun kwastan na kowace kasa da kamfani. Takaddun da aka shirya ta wannan hanyar suna da ƙa'idar da aka amince da su a hukumance, ƙarfinta ta atomatik tana bin ƙa'idodin da aka kafa, babu kurakurai, wanda ke da mahimmanci yayin jigilar kayayyaki ta ƙasashe daban-daban tare da dokokin sufuri daban-daban.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shirin don lissafin takardun jigilar kayayyaki yana ba da ingantaccen sarrafa takaddun dijital lokacin da takaddun da aka ƙirƙira ke ƙarƙashin rikodin atomatik a cikin kundin dijital, kuma shirin ya ƙirƙira don adana bayanai a ciki. A wannan yanayin, shirin yana riƙe da rajista tare da ci gaba da ƙididdigar, sanya kwanan wata a cikin takardu ta tsohuwa, sannan yana ƙirƙirar ɗakunan ajiya masu dacewa da abubuwan da ke cikin takardun, suna lura da dawowarsa bayan sanya hannu, kuma suna lura ko an adana ainihin ko kwafin a cikin shirin. Hakanan shirin rajistar takaddun jigilar na iya gudanar da wani tsari daban da wanda muka ambata a baya lokacin da aka kafa iko kan takaddar rajistar da aka bayar don kowane takamaiman safara tare da alamar lokacin ingancinta, tare da lasisin direba, don sufuri da direba an shirya tsaf don kowane isarwa. Yayin da lokacin ingancinsu ya kusan zuwa ƙarshe, shirin zai sanar da waɗanda ke da alhaki game da yiwuwar sauya takardun jigilar kayayyaki, don a sami isasshen lokacin sabunta rajistar.

An shigar da shirin don jigilar takardu a kan kwamfutocin aikin kamfanin ta ƙungiyar USU Software, wanda suke amfani da haɗin Intanet, kamar kowane aikin nesa. Shirin na iya yin aiki ba tare da haɗin Intanet tare da damar shiga cikin gida ba, amma don aiki na haɗin aiki na bayanai, wanda ya haɗa da dukkan rassa na kamfanin, gami da waɗanda ke nesa da ƙasa, ana buƙatar Intanet. Hanyar sadarwar yau da kullun tana ba da izini don ƙididdigar gaba ɗaya, wanda ke rage kuɗin kamfanin idan ya zo aiki da kai na kamfanin.

Har ila yau, shirin kula da takaddun jigilar kayayyaki yana ba da damar samun damar shiga ta hanyar sanya kowane asusu da kalmomin shiga ga ma'aikatan da suka sami izinin adana bayanan ayyukansu a cikin shirin, wanda ya shafi ayyukan da suka shafi harkar sufuri, wanda hakan zai ba ka damar karbar bayanai da sauri daga dukkan ma'aikata. Shirye-shiryenmu yana da tsarin bin diddigin bayanai masu yawa, wanda ke haifar da nunin ainihin yanayin ayyukan aiki, la'akari da duk nuances da ke faruwa koyaushe. Ana tabbatar da samun damar shirin ta hanyar kewayawa ta hanya mai sauki ta hanya mai yuwuwa godiya ga sauƙin kuma ingantaccen tsarin amfani da mai amfani, wanda kuma ke ba da damar amfani da shi ga mutane da yawa a lokaci guda, sarrafa bayanai daga aikinsu ba tare da sun juye ba. Rarraba bayanai kan shirin a bayyane yake, siffofin dijital suna da mizanai iri ɗaya don gabatarwa da tsara su, wanda ke hanzarta ayyukan masu amfani a cikin shirin kuma yana adana lokacin aikin su.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Bawai kawai USU Software yana da aikin da aka ambata a baya ba, amma kuma yana da wasu siffofi daban-daban waɗanda zasu taimaka muku sosai. Bari mu ga irin fa'idodin da waɗannan fasalulluka zasu iya kawo wa kamfanin.

Shirye-shiryen namu yana da tarin bayanai da yawa don lissafin manyan nau'ikan ayyukan, suma suna da tsari iri ɗaya da ƙa'idar rarraba bayanai. Yankin nomenclature yana dauke da cikakken jerin kayan masarufi wadanda kamfanin ke amfani dasu don aiki da isar da sakonni, kuma kowane jerin suna da nasu lambar tantancewa ta musamman suma. Lambar takaddara da halayen cinikin mutum suna ba ka damar samun samfuri cikin sauri tsakanin dubban sunaye iri ɗaya, wanda ke nuna takamaiman lambobi ɗaya a cikin sauran. Don yin lissafin aiki tare da abokan ciniki, ana kirkirar bayanai a cikin tsarin CRM, inda ake gabatar da bayanai ga kowane abokin ciniki, gami da bayanin tuntuɓar mu, hulɗar da ta gabata da su, shirin aiki, da ƙari mai yawa.

CRM koyaushe tana sa ido kan kwastomomi, yana gano waɗanda ke cikin su waɗanda ke da damar zama na yau da kullun, har ma suna yin jerin irin wannan kwastomomin na manajan kamfanin. CRM tana bawa manajoji damar gina tsare-tsaren aiki, wanda a koyaushe masu gudanarwa ke sa ido kan ayyukansu, kimanta lokaci, ingancin aiki, da ƙari mai yawa.



Yi odar wani shiri don takaddun jigilar kaya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin don takaddun jigilar kaya

Don yin bayanin zirga-zirgar kayayyaki a cikin rumbun, shirin yana bayar da rajistar takaddama ta hanyar takaddun, ana aiwatar da tattara su ta atomatik ta amfani da nomenclature. Takaddun lissafi sun kirkiro bayanan su, inda aka gabatar da nau'ikan su daban daban, don rabuwa, an ba da shawarar sanya matsayi ga kowane nau'in da kuma sanya su kala don raba su ta gani. Don yin lissafin jigilar kayayyaki, shirin ya samar da tarin bayanai na umarni da takardu, inda ake tattara duk buƙatun, ko da kuwa safarar ta yi nasara ko a'a. Duk umarni a cikin tsari yana da ƙa'idodi masu nuna matsayin shiri da launi da aka ba su don manajan ya iya gani da ido matakan matakai na jigilar kayayyaki.

Matsayi a cikin tsarin oda yana canzawa ta atomatik - yayin da ma'aikata ke ƙara bayanan su zuwa rajistan ayyukan, daga nan shirin zai zaɓe su, ya tsara su, kuma ya canza shirye-shiryen duk wata buƙata da aka bayar. Don la'akari da yanayin ƙasa da jigilar ababen hawa, an ƙirƙiri rumbun tattara bayanai, inda aka sanya kowane nau'in jigilar jigilar jigilar kayayyaki tare da cikakkun halayensu. Adadin bayanan jigilar kayayyaki yana dauke da bayanai akan kowane bangare, gami da yawan adadin kayan da aka gabatar, gyare-gyaren da akayi, ingancin takaddun rajista, amfani da mai, da sauransu. tsara duk abin da aka kashe, yawan kayan da ke cikin sito, da ƙari mai yawa.