1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aikace-aikacen software don jigilar kaya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 364
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aikace-aikacen software don jigilar kaya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aikace-aikacen software don jigilar kaya - Hoton shirin

Aikace-aikacen software don jigilar kaya daga ƙungiyar USU Software aikace-aikace ne na musamman wanda aka kirkira shi musamman tare da irin wannan ayyukan sarrafa kayan. Kamfanoni masu amfani da kayan aiki da ke jigilar nau'ikan jigilar kayayyaki daban-daban kwanan nan sun sami mahimmancin buƙata ta atomatik aiwatar da ayyukansu, tun da suna aiki tare da adadi mai yawa game da kaya, hanyoyi, sufuri, da sauransu, waɗanda aka yi amfani da su a cikin kayan aiki, suna ɗaukar abubuwa da yawa lokaci. Wajibi ne a yi la'akari da yawa da halaye na kayan jigilar, amma har da takamaiman jigilar su, adana su, da sauransu. Yin nazarin duk wannan da hannu yana da matsala sosai kuma yana ɗaukar lokaci mai yawa, saboda haka kamfanoni masu cin nasara da yawa suna amfani da wasu nau'ikan aikace-aikacen software don daidaita aikin gudanarwa wanda ke tafiya tare da jigilar kayayyaki.

A zamanin yau, kasuwar aikace-aikacen software ta cika da tayi daban-daban, zaku iya samun zaɓuɓɓuka da yawa don daidaitattun shirye-shiryen komputa waɗanda aka tsara don sarrafa kai da sarrafa jigilar kayayyaki. Koyaya, irin waɗannan aikace-aikacen software galibi basa la'akari da takamaiman takamaiman nau'in jigilar kayayyaki, kuma aiki da kai tare da amfani dasu kawai bashi da tasirin da ake buƙata kuma ake buƙata: waɗannan aikace-aikacen software ba zasu iya yin duk hanyoyin da suka dace ba don tsara ayyukan dabaru cikin nasara da yadda yakamata ayi amfani dashi don gudanar da kamfanonin jigilar kaya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sabili da haka, idan kuna son haɓaka aikin kasuwancin ku da gaske, ya kamata ku kula, ba ga ƙa'idar software na yau da kullun da ke sarrafa lissafi ko gudanar da kamfani ba, amma ga shirin da ya ƙware a harkar jigilar kaya, shirin da aka tsara musamman don kamfanin ku , kamar shirin da ƙungiyar USU Software ta haɓaka.

Ba mu sayar da aikace-aikacen software iri ɗaya ga kowa da kowa, amma dai inganta su don takamaiman bukatun ku da bukatun ku na kasuwancin ku. Sabili da haka, aikace-aikacen software don jigilar kaya daga ƙungiyarmu zai bambanta da ƙwarewa daga takwarorinsu waɗanda za a iya samu akan Intanet.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ci gaban mu cikakken shiri ne wanda yake tsarawa da daidaita tsarin jigilar kaya a kan wani sabon matakin. Tare da taimakon aikace-aikacen software ɗinmu, zaku iya aiki tare da rumbunan adana bayanai akan masu kawowa, yin rikodin duk ayyukan tare da ɗora kaya, tare da shigarwar waɗannan bayanan a cikin rahotanni da nazari. Bugu da kari, yakamata ku sami damar iya sarrafa kudaden da kuma kudin shiga na kamfanin ku, godiya ga aikin kai tsaye na dukkan lissafin. Godiya ga aiki da kai na lissafi, zaka iya tantance waɗanne kwatancen jigilar kayayyaki suka fi fa'ida, kuma waɗanne ne basu da riba kwata-kwata.

USU Software ingantaccen kayan aikin aikace-aikacen software ne don sabuntawa da inganta ingantaccen tsari na tsara jigilar kaya a masana'antar ku! Idan kun yanke shawara don nemo aikace-aikacen kayan aiki kyauta, zakuyi mamaki ƙwarai, tunda ba zai sami koda rabin ayyuka da sifofin da USU Software ke bayarwa ba. Kuma tabbas ba za a iya daidaita shi da takamaiman aikin kasuwancin jigilar kayayyaki ba. Don haka, idan kun tsunduma cikin jigilar kayayyaki, to aikace-aikacenmu na iya zama hanya ta musamman don sabuntawa da haɓaka duk matakan da suka shafi jigilar kayayyaki da kaya. Bari muyi la'akari da wasu fa'idodin da shirin mu ke samarwa ga masu amfani da shi.



Yi odar aikace-aikacen software don jigilar kayayyaki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aikace-aikacen software don jigilar kaya

Ana iya amfani da wannan aikace-aikacen software don jigilar kayayyaki ta ma'aikata daban-daban na kasuwancinku, kamar masu gudanarwa, direbobi, manajoji, da dai sauransu. Aikace-aikacen zai bincika zaɓuɓɓuka masu yiwuwa don hanyoyi don jigilar kaya da zaɓi mafi kyau. Tsarin yana kula da yanayin fasaha na sufuri kuma yana sarrafa shi ta atomatik. Wannan shirin zai kafa tsarin kimanta direba, wanda zai shafi shafar kudadensu. Aikace-aikacen zai kawo cikakkiyar aikin kai tsaye cikin aikin tsarin a fagen rarrabuwa da takaddun kayan jigilar kaya. Gudanar da jigilar jigilar kayayyaki ta amfani da shirinmu za a gudanar da shi a duk matakai na kamfanin kayan aiki - daga ƙaddamar da aikace-aikacen jigilar kayayyaki zuwa isowarsa shagon. Aikace-aikacen yana tsara tsarin don kimanta ingancin isar da kaya da kuma kimantawa da kowane tafiya da wannan tsarin.

A cikin yanayin atomatik, za a gudanar da sa ido kan hanyoyin da ake ɗaukar jigilar kayayyaki. Shirye-shiryen yana samar da tsari guda ɗaya wanda ke tattarawa da kuma cika dukkan bayanan ciki da na waje. Kadan aka bata lokacin karbar, tantancewa, sauke kaya, da lodin kaya lokacin amfani da shirin mu. Aikace-aikacen yana ƙirƙirar ɗakunan bayanai daban-daban, kuma yana sabunta su koyaushe. USU Software an sanye ta da ingantaccen tsarin bincike da kuma taƙaitaccen mahaɗa, wanda ke sauƙaƙa aikinsu. Aikace-aikacenmu zai kafa ayyuka marasa yankewa a fagen rajistar kayan da aka shigo dasu. Shirye-shiryen namu zai lura da lokacin biyan kudin kaya. Aiki tare da USU Software kuma, musamman, yin amfani da tsari na musamman wanda aka tsara tare da isar da kaya a matsayin fifiko, yana ba da gudummawa ga ƙirƙirar hoto mai kyau na kamfaninku na kayan aiki da haɓaka ƙimar da yake da shi tsakanin abokan ciniki da abokan tarayya. Duk matakan aiki sun zama masu jituwa da santsi. Jigilar kayayyaki tare da aikace-aikacenmu dole ne ya zama mai inganci kuma mafi riba fiye da da.