1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tebur na jigilar kayayyaki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 61
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Tebur na jigilar kayayyaki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Tebur na jigilar kayayyaki - Hoton shirin

Za'a buƙaci teburin jigilar kayayyaki ta kowane kamfani wanda ke ƙwarewa a cikin harkokin sufuri. Idan kuna buƙatar sarrafa takardun kamfanin ku, kamar teburin kayan da aka ɗora, ƙungiyar ci gaba ta USU Software tana ba ku ingantacciyar software wacce ta dace da ƙa'idodi da ƙa'idodin da suka dace da irin waɗannan samfuran. Tebur na lissafin jigilar kayayyaki daga USU Software an kirkireshi ne bisa tsarin dandamali na zamani, wanda kwararrun kungiyarmu ke gudanarwa a halin yanzu don kirkirar dukkan samfuran da aka tanada don ingantawa a cikin nau'ikan ayyukan kasuwanci.

Amfani da tsarin gudanarwa na teburin kayan da aka jigilar su zai ba ku damar yin watsi da hanyoyin da suka wuce na aikin ofis kuma ku kai kamfanin ga shugaban kasuwa, tura masu fafatawa, da mamaye wuraren kasuwa mara kyau. Kuna iya amfani da tsarin dijital don sarrafa takardu kuma kada ku ɓata lokaci akan buga takardu marasa iyaka kamar teburin jigilar kayayyaki. Ba za ku adana lokaci da takarda kawai ba, amma kuna aiki da takaddun aiki da sauri da sauri. Kari akan haka, zaka iya samun dukkan bayanan da ke cikin kwamfutarka, kamar yadda aka adana ta a cikin bayanan. Bayani game da abin hawa, teburin lissafin kayan da aka ɗora, da ƙari da yawa ana iya samun su a cikin ɗan lokaci kaɗan ta amfani da injin binciken ci gaba na USU Software. An sanye shi da matatun da suka dace da yawa kuma zai taimake ku samun duk wani bayanin da kuke buƙata.

Motsa kaya tare da tebur na bayanan abubuwan jigilar kaya zai zama tsari mai sauƙi da sauƙi. Tebur na lissafi don jigilar kayayyaki daga ƙungiyar USU Software sanye take da ingantaccen keɓaɓɓen mai amfani. Wannan zai adana lokaci kuma zai ba ku damar saurin shirin cikin sauri. Kari akan haka, zaku iya aiwatar da shahararrun umarnin da mai amfani ya yi amfani da su a cikin wasu lambobin dannawa. Ta latsa maɓallin dama, saiti na ayyuka na musamman wanda mai amfani ke yawan amfani da shi za a nuna akan allon. Wannan zai adana lokacin manajan kuma ya basu damar hanzarta sarrafa bayanai masu shigowa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Za'a shigar da kayan jigilar kaya akan lokaci idan kamfanin yayi aiki da kayan aikin jigilar kayan. Kuna iya kula da bayanan lissafi ta hanyar sarrafa kayayyakin da aka jigilar su ta amfani da hanyoyin dijital na zamani. Zai yiwu a yi watsi da ƙwararrun masu ba da lissafi da manajoji tunda yawancin ayyukan za a gudanar da su ne ta hanyar tsarin software na atomatik wanda zai tabbatar da kanta hanyar da ta fi dacewa da tasiri. Bugu da kari, kuna adana albarkatun kudi akan siyan ƙarin abubuwan amfani don gudanar da lissafi.

Ta hanyar sayen ingantacciyar hanyarmu mai rikitarwa, manyan tebur don jigilar kayayyaki, gaba ɗaya, zaku iya ƙi amfani da ƙarin kayan aikin software. USU Software sanye take da wadatattun kayan aikin gani. Suna taimaka maka wajan fahimtar da kanka da bayanan da kake dasu. Bayan haka, waɗanda ke cikin whoan kasuwar da suka mallaki bayanai ainihin shugabanni ne kuma suna aiwatar da ayyukansu tare da sanin bayanan da suka dace. Maƙunsar bayananmu za ta ba ku damar lura da halartar ma'aikata. Manhajar zata yi rijistar zuwan da tashi daga kowane ma'aikaci da kansa kuma adana wannan bayanin don manajan. Manyan manajoji, shuwagabanni, da masu kamfanin zasu iya amfani da teburin jigilar kaya a kowane lokaci da kuma kula da halartar dukkan ma'aikata a cikin masana'antar.

Teburin jigilar kayayyaki da fasinjojin da aka jigilar za su ba ku damar yiwa ƙungiyoyin 'yan kwangila daban-daban alama da gumaka da launuka. Abokan ciniki da masu fafatawa za a iya sanya su hotuna daban-daban kuma a yi musu alama a taswirar. Bugu da ƙari, mun haɗa hotuna daban-daban da suka dace da zane daban-daban cikin aikin tebur. Kuna iya ganin duk abubuwan da ke gudana da sauri aiwatar da ayyukan sarrafawa na halin da ake ciki yanzu. Teburin sufuri na zamani yana baka damar kawo matakin ganuwa na aiki zuwa sabo sabo, wanda ba a iya riskar shi a baya. Bugu da ƙari, kowane ɗayan ma'aikaci, a cikin asusun sa, ke yin ayyukan keɓancewa da suke so. Ba za su tsoma baki tare da sauran masu amfani da teburin jigilar kayayyaki ba, tunda ana adana irin waɗannan saitunan azaman daidaitawar asusun mutum.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Teburin jigilar kayayyaki da fasinjoji da aka ɗora daga ƙungiyar Software ta USU za su ba ku damar haskaka mafi yawan kwastomomin da ke cikin launi na musamman. Matsayin da aka sanya zai nuna cewa irin wannan abokin cinikin yana buƙatar a yi masa aiki tare da maɗaukakiyar ƙima, kula da sabis ɗin da saurin sa. Za ku sami damar bin diddigin bashin da kwastomominku ke biya, da teburin kayan da aka jigilar za su taimaka. Masu bashi a cikin jerin za a haskaka su cikin wasu launuka, kuma har ma za ku iya zaɓar gumakan da suka dace. Teburin jigilar kayayyaki da lissafin kayan da aka jigilar daga tsarinmu zai ba ku damar aiwatar da sarrafa kaya ta amfani da hanyoyin dijital na zamani. Za'a haska abubuwa masu kaya a cikin ƙari. Kuma ga waɗancan nau'ikan albarkatun da suka ƙare, za a yi amfani da launi ja mai haske. Za a nuna farashin yanzu a cikin samfurin kayan, kuma mai amfani zai iya yanke shawara don sake siyar da waɗannan albarkatun ko ɗora wannan aikin zuwa wani lokaci mai zuwa.

Aikin tebur na fasinjojin da aka ɗora daga Software na USU yana ba da ikon aiki tare da jerin umarni da keɓe mafi mahimmanci daga gare su. Za a haskaka su a cikin takamaiman launi kuma a yi musu alama da gunki na musamman. Aikin tebur na jigilar kayayyaki da fasinjoji zai ba ku zarafin rage girman mummunan tasirin da tasirin kuskuren ɗan adam ya haifar. Ba za ku sake damuwa da ma'aikatan da ke yin hutu a lokacin cin abincin rana ba, da son ɗaukar yara daga makarantun sakandare, ko kuma fita da sigari kullum. Kuna iya rage yawan ma'aikatan ku, kamar yadda teburin kayan jigilar kaya da fasinjoji ke ɗaukar mafi yawan ayyukan yau da kullun. Kari akan haka, zaku iya lura da aikin ma'aikata da lissafin mafi kyawu da mafi munin ma'aikata. Za ku sami tushen shaidar da ke nuna ainihin alamun alamun aiki a cikin kamfanin.

Idan ma'aikata a lokuta daban-daban sun shigar da bayanai game da abokin ciniki ɗaya a cikin rumbun adana bayanai, takaddar don tebur ɗin kayan da aka kawo da jigilar fasinjoji za su gano wannan kuskuren kuma ba ku damar ɗaukar matakan da suka dace. Za'a haɗu da bayanan takardu cikin asusu ɗaya, wanda ke nufin ba za a sami rikici ba. Za ku karɓi jerin jerin farashin a wurinku, kowane ɗayanku za'a iya amfani dashi a kowane yanayi na musamman. Saitin alamun farashin zai ba ka damar ɓata lokaci akan aiki na yau da kullun don ƙirƙirar sabbin jerin farashin. Duk ajiyayyun takardu an adana su a cikin ma'ajiyar bayanan bayanan don jigilar kayayyaki. Zai yuwu a ƙirƙiri samfura iri-iri da kuma saurin tafiyar da ofis. Ya isa yin 'yan gyare-gyare zuwa samfurin da ake da su don amfani da takaddar da aka ƙirƙira a cikin' yan mintuna.

  • order

Tebur na jigilar kayayyaki

Aikin teburin jigilar kayayyaki zai ba kamfanin damar zama shugaban kasuwa. Software na USU yana kula da abokan cinikin sa kuma yana bin ƙa'idodin farashi mai ƙawancen abokan ciniki. Ba mu cajin kuɗin biyan kuɗi kuma shirinmu sau ɗaya ne mai sauƙin saya. Mun sanya kayan aikin software tare da sababbin tsarin don nuna sanarwar akan tebur. Ba za su sake tsoma baki ba, kamar yadda aka yi su a cikin salon fassara. Kari akan haka, yayin nuna sakonnin da suka shafi wani asusu, za'a haɗu dasu kuma zasu ɗauki ƙaramin sararin mai amfani. Kuna da damar sarrafawa da yawa don ƙididdige kashi-kashi kuma har ma kuna iya ƙididdige farashin aikin awoyin ma'aikatan ku. Wannan zai ba ku damar sanya ayyukan tsada a cikin yanki na alhakin ilimin kwamfuta. Matakin daidaito na ayyukan da aka gudanar zai ƙara ƙaruwa sosai bayan gabatar da teburin kayan da aka ɗora cikin aikin kamfanin.

Softwareungiyar Software ta USU tabbatacciya mai haɓakawa kuma tana ba da tabbacin ingancin kayayyakin komputa da aka sayar. Muna ba ku awanni 2 na tallafin fasaha kyauta idan kun sayi lasisin sigar aikace-aikacenmu. Tallafin fasaha na awanni biyu ya hada da girka software a kwamfutocin kamfanin, da kafa teburin kayan da aka kai su domin bukatar kamfani, shigar da kayan bayanai da dabaru cikin wasu kundayen adireshi na musamman, har ma da horar da ma’aikatan kamfanin ka. Kuna iya sayan ƙarin awoyin tallafi na fasaha a kowane lokaci idan buƙatar hakan ta taso. Awanni biyu na goyan bayan fasaha da aka bayar ya isa don asali amfani da aikace-aikacen. Idan ya cancanta, zaku iya kunna tsarin tsarin kayan aikin hadaka.