1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Waybills lissafin kudi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 368
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Waybills lissafin kudi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Waybills lissafin kudi - Hoton shirin

Don yin rijistar takardun kuɗi daidai, kuna buƙatar amfani da software na ƙididdigar lissafi, wanda aka kirkira musamman don sarrafa kansa ofis a cikin kamfanin da ke ba da sabis a fagen kayan aiki. Ofungiyar ƙwararrun kwararru waɗanda ke tsunduma cikin ƙirƙira da aiwatar da software ta atomatik ta kasuwanci a cikin samarwa sun ƙirƙiri samfuri na musamman, USU Software, wanda ke ba ku damar rage girman farashin kuɗi a cikin ƙungiyar kayan aiki.

A halin da ake ciki lokacin da ya zama dole a adana rikodin farko na ƙididdigar hanyoyi, ƙungiyar masu ci gaba na ingantattun hanyoyin magance keɓancewar kai tsaye na kasuwanci sun yi sauri zuwa ceto. Uta'idodinmu suna yin aikinsu daidai kuma zasu taimaka muku hanzarta jimre da manyan bayanai masu shigowa da masu fita. Zaɓi bango don ƙirar filin aiki lokacin da kuka fara farawa kunshin software don ƙididdigar hanyoyin lissafin kuɗi. Lokacin da kuka fara aikace-aikacen, akwai fata fiye da hamsin da zaku zaɓa.

Bayan fara software don lissafin farko na hanyoyin biyan kuɗi da zaɓin keɓancewa, mai ba da sabis ya ci gaba da zaɓin abubuwan daidaitawa da saita buƙatun filin aiki don cimma matsakaicin matakin jin daɗi yayin aiki a cikin software. Don samun takaddar kamfani iri ɗaya na takardun aiki, zaku iya ƙirƙirar samfuran da ke ƙunshe da bango tare da tambarin kamfanin. Baya ga asalin kasuwancin, mun bayar da dama ta musamman don tsara taken da ƙafafun takaddun da aka ƙirƙira ta amfani da bayanan ƙungiyar da kuma cikakkun bayanan ta. Abokan ciniki koyaushe zasu iya nemo ku da sauri bisa ga bayanan da ke cikin takaddun kuma sake sake tuntuɓarku don samun sabis na kayan aiki ta amfani da lambobin da aka nuna a ƙasan takaddar.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Babban tsarin lissafin kudi na asusun USU Software sanye take da ingantaccen menu tare da gumakan umarni bayyanannu. Mai amfani da sauri zai fahimci zaɓuɓɓukan da ke akwai kuma yayi amfani da su a cikin shirin. Baya ga manyan kuma alamun fahimta na umarni, mai yiwuwa ne a ba da damar kayan aiki waɗanda ke ba mai ba da sabis damar karanta bayani game da manufar takamaiman umarni da kuma koyon yadda ake amfani da keɓaɓɓiyar a cikin ɗan gajeren lokaci.

Hadadden mai amfani don ƙididdigar farko na hanyoyin biyan kuɗi yana aiki tare da na'urar adana bayanai na zamani. Ana ajiye kowane gungu na bayanai a cikin jaka mai irin wannan suna, wanda ya kunshi duk irin wadannan bayanan. Lokacin neman bayanai, injin bincike, wanda aka haɗa cikin shirin kayan aiki da sauri yana kewaya don ganin inda, menene, da yadda ake bincika da nemo bayanan da ake buƙata. Bayanin abokin ciniki yana cikin babban fayil ɗin suna ɗaya, wanda kuma ana amfani da shi a kan umarni, aikace-aikace, rasit ɗin biyan kuɗi, da sauransu.

Manhajan komputa don amfani da tsarin lissafin kudi daga USU Software na iya aiwatar da sanarwa game da kowane rukuni na masu amfani, yayin da ma'aikata zasuyi rawar farawa ne kawai da mai sa ido. Abin da kawai za ku yi shi ne zaɓin masu sauraren manufa, yin rikodin saƙonnin sauti da ake buƙata mai ɗauke da bayanan da ake buƙata kuma an gama. Baya ga kiran masu amfani kai tsaye, haka nan za ku iya amfani da aikin aika saƙo na saƙonni zuwa adiresoshin imel ko asusun a cikin shahararrun manzannin nan take. Kayan rajista na waybills yana ba da dama ga yawancin masu sauraro a farashi kaɗan. Ayyukan manajan kawai don zaɓar ƙungiyar masu karɓar maƙasudin, zaɓi abun ciki na sanarwar kuma fara shi. Amfani da aikace-aikacen mu na lissafin kudi ya ta'allaka ne da ingantaccen tantance masu sauraren masu karba, wanda ke da sauƙin zaɓi ta amfani da maganin software don bin tikitin tafiya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aikace-aikacen hanyoyin talla suna da tsari mai kyau, inda kowane ɗayan aiki yake a matsayin toshe na ƙididdigar tsarin bayanansa. Akwai samfurin 'Rahotanni' wanda ya ƙunshi bayani game da halin da ake ciki yanzu a cikin masana'antar. Yana nuna bayanan ƙididdiga game da ayyukan da ke faruwa a wani lokaci cikin lokaci ko baya. Dukkanin bayanan da ke cikin tsarin lissafin kudi na farkon rajistar hanyoyin bincikowa ana yin nazarin su ne ta hanyar fasahar kere kere, kuma ana gabatar da zato game da ci gaban abubuwan da ke faruwa. Theaukacin yana ba da damar zaɓin kulawa mai yiwuwa zaɓuɓɓuka don ci gaban al'amuran har ma da hanyoyin ƙarin ayyuka. Kuna iya zaɓar mafi dacewa daga zaɓuɓɓukan da aka gabatar ko yanke shawara ku dangane da bayanin da aka bayar. Akwai matakai daban-daban, kowannensu yana da alhakin takamaiman ayyuka.

Maganinmu na kwamfuta don bin diddigin hanyoyin biyan kuɗi yana da ita a sashin lissafin kuɗi wanda ake kira 'Kundin adireshi', wanda ke da alhakin shigar da bayanan farko zuwa cikin tsarin tsarin. Accountingididdigar hanyoyin biyan kuɗi sanye take da wani ɓangaren lissafin da ke da alhakin sarrafa umarni, wanda ake kira 'Aikace-aikace'. Wannan kundin yana dauke da duk tikiti masu shigowa na lokutan da suka dace. Rukunin software yana sanye da ingantaccen injin bincike wanda zai iya bincika, koda kuwa afaretan kawai yana da wani bayanin da yake akwai. Kuna iya shigar da wani yanki na bayanai a cikin filin bincike kamar lambar oda, sunan mai aikawa ko mai karba, wurin tashi da isowa, lambar, halaye na kaya, yawanta da girmanta, farashin kunshin , kuma software zata sami tsararriyar da ake so da sauri.

Hadadden lissafin zamani wanda aka tsara don bin hanyar biyan kuɗi na iya bincika kayan ta ranar karɓar ko aiwatar da buƙatar. Yana taimaka muku wajen ƙididdige ainihin rabon masu amfani waɗanda suka shafi kamfaninku da waɗanda suka tsaya kuma suka karɓi sabis ɗin. Don haka, ana auna ingancin aikin maaikata kuma yana yiwuwa a fahimci wanene daga cikin ma'aikata ke amfanar kamfanin kayan aiki da kuma wanda kawai ke 'kan albashi'.

  • order

Waybills lissafin kudi

Accountingididdigar daidaitawa na hanyoyin biyan kuɗi na iya taimaka muku don adana kayan aiki yadda ya kamata. Duk wani sarari kyauta a cikin rumbunan ajiyar za'a yi la'akari akan lokaci kuma ayi amfani dashi don tabbatar da tsarin aikin da ya dace. Kuna iya fahimta da sauri inda zai yiwu a sanya kayan da aka karɓa kuma kar ɓata lokaci akan dogon bincike. Accountingididdigar shirin biyan kuɗi daga USU Software yana da sauƙin amfani da kuma ingantaccen mataimaki yayin aiwatar da aiki da kai tsakanin kayan aiki. Ana iya cika takardun izinin biya daidai kuma a ainihin lokacin, ana kawo kaya ko fasinjoji akan lokaci da kuma daidai inda zasu tafi. Abokan ciniki zasu gamsu kuma su bayar da shawarar kamfanin ku ga wasu.

Aikace-aikacen da ke rikodin hanyoyin biyan kuɗi an sanye su da mai ƙidayar lokaci wanda ke rikodin lokacin masu aiki, waɗanda ke yin ayyuka. A farkon ƙaddamar da mai amfani, ana miƙa ku don zaɓar salon da ya fi dacewa na ƙirar yanki na aiki. Bayan ƙaddamarwar farko na aikace-aikacen lissafin kuɗi da zaɓi na daidaitawa, duk canje-canje an adana su cikin asusun. Zaɓin saituna ya zama dole ne kawai a farkon farkon software, to, duk zaɓuɓɓukan zaɓaɓɓu suna bayyana ta atomatik, lokacin ba da izini a cikin tsarin ta amfani da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Amfani na farko na rukunin lissafin mu yana faruwa ne tare da sa hannun ƙwararrun mu, waɗanda ke taimakawa shigar da tsarin akan kwamfutar mutum da taimaka wajan saita kayan mu.

Ta hanyar zaɓar ingantattun mafita don aikin sarrafa kai daga kamfaninmu, kuna samun samfuran inganci akan farashi mafi kyau. Manufar ƙungiyar haɗin komputa ta haɗin kai ita ce aiki tare da abokan ciniki bisa tushen fa'idar juna. Ba ma cin gajiyar harkar kasuwanci don daidaita ayyukan ofis. Akasin haka, manufarmu ita ce haɓaka kasuwanci da haɓaka riba ta ɓangarorin biyu yayin rage rahusa ta hanyar haɓaka ƙimar ma'aikata a cikin kamfanin. Kira lambobin tuntuɓar da aka jera akan rukunin yanar gizon mu na Intanet, umarni hanyoyin magance komputa mai amfani kuma isa ga sabon tsayi tare da kamfanin mu, tare da USU Software.