1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aiki da kai daga makarantu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 594
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Aiki da kai daga makarantu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Aiki da kai daga makarantu - Hoton shirin

Aikin kai na cibiyoyin kiwon lafiya tsari ne wanda yake tafiya daidai da zamani. Aiki da kai na cibiyoyin likitanci zai taimaka wajan magance dumbin matsalolin da ke faruwa a cikin sha'anin, tare da taimakawa kara saurin aiki tare da kwastomomi da kuma tabbatar da lafiyar duk bayanan ka. Mun kawo muku hankali wani shiri na musamman don sarrafa kansa na cibiyoyin kiwon lafiya - USU-Soft automation system. Aikace-aikacen yana da alamar amincewa ta duniya, wanda ke nuna ƙimar ta. Daga cikin ayyukan shirin cibiyar kiwon lafiya wanda ke sarrafa babban shine sarrafa kansa. Aikace-aikacen USU-Soft na sarrafa kowane irin ma'aikatar kiwon lafiya ta atomatik, ya kasance karamar asibiti ko kuma babbar cibiyar lafiya. Aiki ta atomatik ta hanyar shirin mu na kula da cibiyoyin kiwon lafiya shine hanyar nasara. Da fari dai, kuna iya yin aiki tare da kwastomomi cikin sauri, tunda shirinmu na sarrafa kai na kula da cibiyoyin kiwon lafiya yana da taga mai kyau wacce za ku iya ganin lokacin wani likita da aikinta. Don haka, kun sanya marasa lafiya daban-daban ga kowane likita. Hakanan, zaku iya sarrafa kansa lissafin farashin kayan aiki don samar da sabis, yayin da duk sabis ɗin likita na iya haɗawa da kuɗin magani, ko akasin haka. Kuna iya sanya shi saboda mai haƙuri ya biya kuɗin magani daban, gwargwadon farashinsa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Har ila yau, a cikin shirinmu na sarrafa kansa na cibiyoyin kiwon lafiya, akwai ingantaccen bayanan abokin ciniki, wanda aka shigar da cikakken bayani a ciki, kuma ana nuna shi lokacin da aka yi kira mai shigowa. Aikace-aikacen yana da ayyuka daban-daban na lissafin kuɗi, wanda ke ba ku damar ganin inda kuɗi ke tafiya, ko wane sabis ne ke da buƙatar gaske kuma yana kawo ƙarin kuɗi. Rahotannin da suke cikin dandamali suna ba ku damar tattara nazari a cikin 'yan daƙiƙa kan alamomi daban-daban, tunda akwai adadi mai yawa na rahoto. Kowane rahoto na nazari na mutum ne kuma ya dogara da daban-daban, ba maimaita algorithms ba. Duk waɗannan kayan aikin nazarin suna taimakawa wajen gano marasa lafiya akai-akai, buƙatar takamaiman sabis, kazalika da yin nazarin aikin kowane likita don ku sami kuɗin kuɗi mafi kyau. Kari akan haka, ingantaccen aikace-aikacen yana da jagororin koyar da kai wanda a ciki kawai ake buƙatar shigar da bayanai kuma tsarin sarrafa kansa na gudanarwar cibiyoyi yana tuno shi sau ɗaya, sannan yayi amfani da wannan bayanin a inda kuke buƙatarsa, yana samar da ingantaccen aiki da kai da ingantawa. aikin ma'aikata. Hakanan, aikace-aikacen zamani na USU-Soft suna da samfura don bincikar lafiya, alamomin da za a iya amfani dasu don cike tarihin likita ko katin majiyyacin ku da sauri. Tare da taimakon aikace-aikacen da aka ci gaba, zaku iya inganta aikin ma'aikatar ku kuma zama jagora tsakanin masu fafatawa!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Mun kasance a cikin kasuwa har zuwa wani lokaci kuma mun sami dama don sanin yawancin masu fafatawa a fagen masu haɓaka shirin. Mun kai ga ƙarshe cewa mafi yawansu basu da wasu siffofi waɗanda ke da mahimmanci ga aikin kowace ƙungiya, musamman ma cibiyar likitanci. Da farko dai, basu da sauki. Muna la'akari da shi ɗayan mahimman sifofi! Yawancin irin waɗannan shirye-shiryen na atomatik suna da rikitarwa kuma yana ɗaukar makonni don fahimtar tsarin sa da ainihin sa. Fiye da hakan, dole ne ma'aikata su yi dogon karatu don su sami damar daga baya su yi aiki cikin shirin sarrafa kai na kula da cibiyoyin kiwon lafiya. Tabbas, kowa yana yin kuskure. Mu, duk da haka, muna son koya daga kuskuren abokan hamayyarmu! Don haka, mun yi aiki tuƙuru don ƙirƙirar sauƙin fahimtar tsarin sarrafa kansa tare da ingantattun fasali da ƙwarewa. Saukin sa ta wata hanya ba zai shafi ingancin sa ba! Akasin haka, kuna koyon aiki a cikin tsarin sarrafa kai da sauri kuma ba ku kashe kuɗi akan horo da aiki ta hanyar kewayawa yana da alama mai sauƙi da sauri ga ɗayan ma'aikatan ku!

  • order

Aiki da kai daga makarantu

Abu na biyu, shirye-shiryen abokan hamayyarmu suna da bangare guda. Wannan yana nufin cewa galibi suna ga lissafin kuɗi kuma hakane. Tsarin aikin kai tsaye na USU-Soft na sarrafa cibiyoyin kiwon lafiya na iya ba da fiye da ikon sarrafa kuɗi kawai. Aikace-aikacen yana nuna sakamakon aikin cibiyar likitanku kuma yana nazarin fannoni da alamomi da yawa, kamar lissafin kuɗi, gudanar da ma'aikata, sa ido kan abokan ciniki, kula da ɗakunan ajiya da ƙari! Akwai ƙarin fa'idar da aka ɓoye a nan: ba kwa buƙatar ƙarin shirye-shirye don girka a kwamfutarka kuma aikace-aikacenmu na iya ɗaukar duk bukatunku da buƙatunku.

Abu na uku, yawancin abokan gwagwarmayarmu suna buƙatar kuɗi na yau da kullun don amfanin tsarin su. Ba mu tambaya wannan! Kuna biya don aikin sarrafa kansa na tsarin kula da likitoci kuma bayan haka kuna amfani dashi muddin kuna buƙata. Koyaya, wani lokacin zaku ji cewa kuna buƙatar shawara, saboda haka yana da kyau ku nemi ƙungiyar masu ba da goyon baya ta fasaha. Kuna biya kawai don waɗannan shawarwari kuma wannan shine. Ko kuna iya jin cewa kuna buƙatar ƙarin ayyuka a cikin aikace-aikacen. Zamu iya shirya wannan ma, koda bayan sayan shirin sarrafa kai na cibiyoyin sarrafawa! Kuna kawai tuntube mu kuma mun yi yarjejeniya! Kamar yadda kuka gani, akwai maki da yawa waɗanda yakamata ayi la'akari dasu lokacin da mutum ya sayi tsarin lissafi na aikin injiniya na cibiyar kiwon lafiya. Mun gabatar da wani shiri na musamman wanda zai iya zama taimakon ku na abin dogaro. Yi zabi!