1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kai tsaye Asibiti
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 90
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Kai tsaye Asibiti

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Kai tsaye Asibiti - Hoton shirin

Shirin likita na USU-Soft na aikin sarrafa kansa yana ba ku damar rage adadin aiki, farashin da ba dole ba da kuma wanda ba a tsara shi ba, tare da haɓaka ƙwarewar kasuwancin ta hanyar sau 2-4. Masu haɓaka USU, ƙirƙirar software na sarrafa kansa aikin asibiti, sunyi ƙoƙari su nuna abubuwan da suka faru na yau da kullun, ra'ayoyi da shawarwarin kowane mai gamsarwa a ciki, kuma mafi mahimmanci, don samar da kayan sauƙin amfani da su. Kayan aiki na asibiti kayan aiki ne na asali kuma masu lasisi. Kowane mai amfani yana da damar yin aiki a ƙarƙashin nasa shiga ta musamman, wanda, bi da bi, an kiyaye kalmar sirri. Sabuwar fasahar tsaro bayanai na tabbatar da cikakken tsaro na duk bayanan kamfanin. Hakanan, yana nuna matsayinsa, mai amfani yana da iko na musamman a kansa don ma'aikaci ba zai iya ɗaukar matakan da ba dole ba kuma ya sami damar samun bayanan da ba dole ba (alal misali, rabuwa da hukuma don rajista, mai karɓar kuɗi, likita, akawu da shugaban kamfanin). Babban taga na aikin sarrafa kansa na asibiti yana nuna rikodin haƙuri, jadawalin aikin likitoci, wanda aka ƙaddara la'akari da canjin aikin kowane likita.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kayan aikin likita na aikin injiniya na asibiti yana ba ka damar yin tunani game da yanayi mara dadi tare da rarraba aikin aiki ba daidai ba, batutuwa masu ban sha'awa daban-daban. Ta hanyar yin alƙawarin farko, tunatar da abokan ciniki da likitoci game da alƙawarin, shirin na aikin sarrafa asibiti ba zai rasa wata matsala ba. Yayin amfani da ɗayan harsunan shirye-shirye masu amfani, ƙwararrun masanan USU sun sami damar samar da tsarin sarrafa kansa na asibiti ga kowane rukunin masu amfani. Baya ga duk abubuwan da ke sama, aikin ajiyar asibiti yana aiki da kansa a cikin aikace-aikacen USU-Soft na aikin injiniya na asibiti. Zai yiwu a adana bayanan zuwan da kuma amfani da magunguna da kayan masarufi daban-daban, zana rahotanni da kiyaye alkaluman juyawa. Aiki da kai na ayyukan aiki yana buɗe sabon hangen nesa a cikin yanayin ci gaban ƙungiyar ku ta nan gaba da babban ci gaba a cikin kasuwar gasa. Menene ma'anar aiki da kai? Da kyau, idan kuna da matakai kamar lissafi da nazarin bayanai, to kuyi tunanin yadda yake da wahalar yi ta amfani da ƙwadago, kuzari da lokacin ma'aikatan ku, waɗanda zasu iya yin wani abu mafi mahimmanci fiye da wannan. Kuma ta amfani da tsarin aikin injiniya na asibiti zaka iya shirya tsarin aiki daban daban! Kawai tunanin cewa shirin aikin injiniya na asibiti yayi muku komai, gami da tarawa, nazarin bayanai, rahotanni, kula da gudanarwa da ƙari.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Nan gaba na iya zama daidai nan da yanzu idan kun zaɓi shi ya kasance a nan. Aikin injinan asibitin ku tare da taimakon shirin USU-Soft na kayan aikin asibiti shine mafita madaidaiciya idan kuna fama da rashin daidaito na shigarwa da kuma bincikar bayanai, tare da saurin aiki. Ta yaya tsarin aiki da kai na asibiti zai taimaka muku a cikin wannan? Da farko dai, dukkan bayanai sun shiga cikin shirin na aikin sarrafa kai na asibiti wanda ke bincikar daidaito ta hanyar kwatanta wasu bayanan da suka rigaya cikin tsarin aikin asibiti. Duk sassan suna haɗuwa. Abu na biyu, dukkan ƙididdiga ana aiwatar da su ta hanyar aikace-aikacen, wanda ke kawo haɗarin kuskure zuwa sifili. Game da saurin, a bayyane yake cewa lokacin da aka yi wani abu kai tsaye ba tare da shigar da albarkatun ɗan adam ba, to ana yin shi da sauri kuma tare da mafi inganci idan muka yi magana game da USU-Soft. Don haka, daidaito tsakanin inganci da sauri wani abu ne wanda yake da daraja a kasuwar yau. Muna farin cikin ba ku irin wannan samfurin. Amfani da shirin aikin injiniya na asibiti, tabbas kuna samun ƙarin fa'idodi na aikace-aikacen. Kamar yadda kuka sani, duk kasuwancin daban. Koyaya, kowannensu ya sami wani abu wanda yake da amfani musamman a cikin lamuran kasuwanci. Babu Shakka cewa mun daidaita tsarin aiki da kai na asibiti don bukatun ku. Fiye da hakan - har ma muna iya yin ma'amala da ƙara wani abu keɓaɓɓe ga kunshinku na halayen shirin.

  • order

Kai tsaye Asibiti

Mutane sune jigon kowane asibiti. Mutane suna zuwa neman taimako lokacin da suke cikin buƙata kuma wasu mutane ne ke taimaka musu waɗanda ƙwararru ne a fannin su. Don haka, ya zama dole a tabbatar cewa dukkan majiyyata da ma'aikata suna jin dadi da kuma amincewa da abin da ke faruwa da kuma wane saurin. Aikace-aikacen USU-Soft kayan aiki ne wanda zai iya zana hoto, taswira, na duk abubuwan haɗin asibitocin ku. Tare da shi kuna da tabbacin sanin ko ma'aikatanku suna farin ciki da yanayi da yanayin aiki, ko matakai suna da laushi ko wasu gyare-gyare dole ne a yi kuma ko marasa lafiyarku suna da abin da za su koka ko a'a. Aikace-aikacen mai sarrafa bayanai ne, mai kula da ayyukan ma'aikata da yanayin kayan aiki, da kuma masaniyar rahotannin samarwa da lissafi iri-iri. Aikace-aikacen yana da gefuna da yawa waɗanda zaku iya koya yayin aiwatar da amfanin sa na ainihi. Sigar dimokuradiyya na shirin na aikin sarrafa asibiti kyauta ne kuma ana iya amfani da shi don kara fahimtar shirin aikin asibiti da ka'idojin aikinsa. Kodayake sigar tana da iyaka, zai taimaka maka don ganin hoton gaba ɗaya. Hakanan zaka iya karanta wasu ƙarin bayani akan gidan yanar gizon mu, tare da tuntuɓar kwararrun mu don tattaunawa dalla-dalla ko yanayin kwangilar da ƙarin matakan haɗin kan mu.