1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen bayanin likita
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 118
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen bayanin likita

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirye-shiryen bayanin likita - Hoton shirin

Don tabbatar da aikin kai tsaye na ƙungiya, da haɓaka abokan ciniki da riba, ƙungiyar kamfaninmu USU ta yi shirye-shirye da yawa daban-daban. Ana iya amfani da shirin bayanin likitancin USU-Soft don kammala ayyukan ƙungiyoyi daban-daban. Shirin kula da bayanan likita ya tabbatar da cewa kuna da tsayayyen aikin kamfanin ku a cikin tsari guda. Da shi kuke kawo asara zuwa mafi ƙaranci kuma kuke sa ayyukan cikin sauri da aminci. Shirin bayanan likitanci shiri ne mai lasisi. Mun sami nasarar shigar da shirin ba da bayanin likitanci a cikin kamfanoni da yawa kuma duk sun gamsu da aikin wannan shirin ba da bayanin likita. Lokacin da mai amfani ya buɗe shirin bayanin likita, sai ya ga taga wanda ke buƙatar kalmar sirri da shiga, ta haka ne muke tabbatar da kariya ga bayanan. Mai amfani ya shiga sunan mai amfani, kalmar wucewa da rawar, wanda shine garantin don rarraba iko tsakanin ma'aikata, da kuma kayan aiki don bin diddigin aikin. Shirin bayanin likitanci yana ba ku damar tsara jadawalin lokutan ma'aikatan kiwon lafiya. Duk bayanan da ofisoshin ana nuna su ga kowane likita a wani lokaci. Idan akwai gwajin lokaci guda na abokin ciniki, to akwai yankin aiki mai dacewa, inda za'a iya shigar da ƙorafi na farko da bayanai. Bugu da kari, likita yana ganin jerin cututtukan da aka harhada daidai da Rarraba Cututtuka na Duniya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shirin bayanan likitanci yana aiki don tabbatar da cewa kwastomomin da suka zo ƙungiyar ku sun gamsu kuma suna farin ciki da ayyukan. Baya ga wannan, shirin ba da bayanin likita ya tabbatar da cewa an aika wa abokin harka da danginsa sanarwar sakamakon gwajin. Hakanan zaka iya haɗawa da shirin ba da bayanin likita tare da gidan yanar gizon kuma buga duk bayanan da ake buƙata da kuma jadawalin can.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Babban aikin likita shine warkarwa da amfani da iliminsa na musamman da gogewa don dawo da lafiya. Manufar asibitin ita ce ta rage lokacin likitan don ayyukan da ba na likita ba: rubuta rahotanni, adana bayanan likita da sake rubuta tarihin likita. Yin aiki a cikin tsarin kula da asibitin na bayanan likita yana kara yawan aikin likita: shi ko ita na iya ba da ƙarin lokaci ga abokin harka. Masana da yawa suna magana game da abin da fasahar keɓaɓɓu ke taimaka wa likita. Likita mutum ne wanda aka gina aikin cibiyar kiwon lafiya a kusa dashi kuma wanda abu mafi mahimmanci ya dogara dashi - murmurewar mai haƙuri. Tsarin CRM na sarrafa bayanai yana taimaka muku don gudanar da aiki tare da abokan ciniki. Yana bin diddigin duk tarihin hulɗa da su: daga tashar ɗaukar ma'aikata zuwa ribar da aka samu. Yana bayar da rahoto game da bayanan da aka tattara kuma yana ba ku damar yanke shawara mai kyau game da dabarun jan hankalin marasa lafiya zuwa asibitin ku. A cikin asibitocin yau, sarrafa kansa ya zama gama gari: tsara jadawalin kan layi, bayanan likitancin lantarki, da lissafi. A halin yanzu, har yanzu ba a kula da dangantaka da marasa lafiya ba. Tare da shirin bayani na CRM na asibitin kuna adana bayanan marasa lafiya, bin duk matakan huldarsu da cibiyar kula da lafiyar ku, tare da barin alamu da tunatarwa ga masu rajista.



Yi odar shirye-shiryen bayanin likita

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirye-shiryen bayanin likita

Alamun da aka sanya masu launi a cikin shirin bayanin suna taimakawa manajan asibitin don ganowa da bincika takamaiman bayanai akan abubuwan da aka zaɓa. A sauƙaƙe kuna iya gano ɓangaren marasa lafiya waɗanda suka shigo don tallatawa ta musamman kuma ku fahimci yadda tasirin kamfen ɗinku yake da tasiri. Zaka iya saita nau'in alama da launi da kanka. Babban abin shine ka tabbata cewa maaikatan ka sun tuna sanya su a cikin katin haƙuri. Da zarar mai haƙuri ya yi alƙawari, mai karɓar baƙon zai iya yiwa alƙawarin alƙawarin kamar yadda aka tabbatar kuma ya ƙara alama, kamar 'VIP' ko 'ya zo kan gabatarwa'. Mai gudanarwa zai iya yin alama ta dalilin ziyarar tare da alamun 'bayan tiyata', 'alƙawari mai zuwa', da dai sauransu. Doctors na iya zaɓar samfurin yarjejeniya mai dacewa a lokacin alƙawarin. Waɗannan samfuran suna ƙunshe da kowane fanni, jerin ƙasa, kuma a / babu bambance-bambancen, kuma ana iya ƙara alamomi, kamar 'ƙarin gwaje-gwaje', 'binciken shekara biyu' ko 'ragi akan sabis'. Tare da waɗannan alamun, masu gudanarwa suna iya tunatar da marasa lafiya lokacin da suke buƙatar yin gwaje-gwaje, shiga don binciken da za a biyo baya, ko bayar da ragi a kan ƙarin sabis daidai bayan ganawa.

Alamu na iya zama da amfani ga musayar bayanai tsakanin kwararru da ke kula da mai haƙuri ɗaya. Misali, zaku iya yiwa alama a cikin katin abin da ya nuna game da tasirin magudi da yawa. Akwai ayyuka da tunatarwa a cikin shirin bayanin. Tare da waɗannan, ba lallai bane ku tuna wane haƙuri ne ya kamata ku kira tare da sabon tayin dubawa: shirin bayanin da kansa yana tunatar da ku da kuma lokacin da kuke buƙatar ba da sabis na musamman. Koyaya, ana iya amfani da waɗannan ayyukan na atomatik don wasu dalilai: misali, don kiran mara lafiya a cikin couplean kwanaki kaɗan ka tambaye shi ko ita tana son sabis ɗin, don ba da rahoton shirye-shiryen gwaje-gwaje, da sauransu. wani lokaci mara iyaka. An tsara ƙirar aikace-aikacen bisa ga sabon sabon labari na ƙa'idodin yau na ƙirƙirar mafi kyawun yanayin yanayin aiki. Godiya ga aikace-aikacen, masu amfani suna mai da hankali kan cika ayyukansu kuma tsarin shirin ba ya raba su da hankali. Akasin haka, aikace-aikacen har ma suna ba da alamun yadda za a yi aiki don cimma abin da mai amfani yake buƙata.