1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin kula da lafiya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 147
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin kula da lafiya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirin kula da lafiya - Hoton shirin

Idan baku yadda za a bi diddigin ayyukan likitanci a likitanci ba kuma kuna yawo cikin Intanet na dogon lokaci, shiga cikin injin bincike kamar tambayoyin 'shirin likita', 'aikace-aikacen sabis na likita', 'shirye-shiryen sabis na likita', ' shirin saukar da ayyukan likitanci ', to zamu iya ba ku mafita kamar yadda muka kirkiro wani shiri na musamman na samar da hanyoyin kiwon lafiya - shirin USU-Soft. Aikace-aikacen shiri ne na musamman na kirga hanyoyin aikin likita, wanda ke inganta ayyukanku na aiki da kuma tabbatar da ingantaccen kulawar likita, wanda hakan yana da tasiri mai kyau ga hoton cibiyar kula da lafiya. Ba da sabis na likita, shirin USU-Soft yana da adadi da yawa waɗanda ke sanya shi mafi kyawun software akan kasuwar likita.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Yana bayar da tallafi da taimako tare da kaya a cikin sito, rajistar sabis na likita, ziyara, har ila yau, yana ba da damar yin bincike, bincike, samar da motar asibiti, biyan kuɗin aikin likita, da sauran damar amfani. Shirin ba zai ɗauki sarari da yawa a kan diski ba kuma ba ya buƙatar albarkatun kwamfuta; duka masu amfani da kwarewa da ci gaba masu amfani zasu iya aiki a cikin shirin. Ana iya shigar da rajistar samar da aikin likita cikin sauki ta amfani da taga ta musamman, wanda a ciki aka shigar da mara lafiyar da ke son yin rajista don samar da aikin likitan, an nuna lokaci, likita, ranar shiga da sauran ka'idoji. Shirin yana hulɗa sosai tare da kayan aiki na ɓangare na uku, zaku iya haɗa siginar lambar lambar, mai rijista na kasafin kuɗi, firintar karɓar kuɗi da sauran mahimman kayan aiki zuwa gare ta waɗanda zasu iya taimakawa wajen samar da sabis na likita cikin sauri. Hakanan zaka iya saita farashin kayan aiki da magunguna don tabbatar da samar da sabis na likitanci, wanda za'ayi la'akari dashi cikin kuɗin sabis ɗin likita, kuma ta wanne ne zaka iya ganin adadin kayan da ake buƙata don siye. Shirin na iya inganta samar da kulawa, nadin marasa lafiya, sannan kuma yana taimakawa wajen inganta samar da magani ga marasa lafiya. Aikace-aikacen na iya sanya aiki da kai tsaye da haɓaka yanayin aiki don ma'aikata da sabis na abokin ciniki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Yadda ake jan hankalin abokan ciniki? Yi amfani da fasahar zamani don haɓaka jujjuya abubuwa! Tsarin USU-Soft yana da aikin sa hannu kan layi don gidan yanar gizonku har ma don aikace-aikacen kafofin watsa labarun ku. Abin duk da za ku yi shine kwafin lambar kuma liƙa shi a cikin rukunin yanar gizonku. Kuma a sa'an nan samun your abokan ciniki! Me yasa kuke da sakamako mara kyau wajen samun sabbin abokan ciniki? Dukan dalilin shine rashin iya aiki tare da ƙin yarda da abokin ciniki. Musamman yanzu idan adawa suka canza, akwai kalmomi da tunani wadanda suke tsoratar da kwastomomi, kamar 'Ba zan iya biya ba', 'ba kudi', 'tsada', 'rikici'. Wannan shine dalilin da ya sa kuna buƙatar shawo kan marasa lafiya cewa kuna da kyawawan kyauta tare da ragi da ƙimar inganci! Me shirin ya baku damar yi? Kuna iya hanzarta saka idanu kan matsayin kamfanin ku a kan layi sannan ku sami bayanai game da kuɗin shiga, aikin kwararru, yawan abokan ciniki, da samun cikakken bayani game da aikin maaikatan ku. Ba tare da barin gidanka ba (ko kasancewa a ɗaya gefen duniya) kana iya ganin ayyukan ma'aikatanka kuma ka sani tabbas kamfaninka yana aiki ko da ba tare da kulawar minti-minti da kasancewa a wurin aikin ka ba. Kuna karɓar duk bayanan a cikin zane-zane, wanda tabbas yana sauƙaƙa tsarin kimanta kamfanin da lissafi.

  • order

Shirin kula da lafiya

Mai nuna aikin yi yana da amfani wajen kirga nazarin sauran alamun kasuwanci masu mahimmanci a cikin shirin. Waɗanne bayanan shigarwa muke buƙatar lissafi? Adadin adadin kuɗin sabis ɗin, kuɗaɗen shiga sabis ɗin, da kuma jimillar awannin da aka ɓata lokacin aiwatarwar. Lokacin amfani da kayan aikin al'ada don lissafin ainihin adadi, yana ɗaukar lokaci mai tsayi (idan lissafin da ake buƙata ana gudanar da shi, saboda yawancin manajoji suna siyan wasu kayan aiki kowane wata ba tare da ƙidaya ainihin adadin kuɗin sabis ɗin ba). Don haka a nan shirin USU-Soft shine kayan aikin da yafi dacewa. Mai gudanarwar ku na iya yin rikodin duk bayanan kan halin kaka, kuɗi da lokacin da aka kashe akan sabis ɗin a cikin shirin ɗaya. Kuna samun cikakkun bayanai kan ribar kowane sabis don lokacin da ake buƙata daga rahoton shirin da aka samar ta atomatik!

Ya zama dole ayi nazarin aikin mai gudanarwar ku, saboda shi ko ita fuskar kamfanin ku ne. Koda koda zaka ɗauki mafi kyawun likitoci, mai gudanarwa bazai iya magana game da ayyukansu ba. A sakamakon haka, tallace-tallace masu tasiri ba za su yi aiki ba. Wani mai gudanarwa yawanci yana adana bayanan a cikin kundin rubutu na daban, wanda manajan sabis ke sarrafawa. Kuma don sauƙaƙewa da kwatanta ƙididdiga, ana shigar da bayanan zuwa ɗayan kundin ajiyar sama sau ɗaya kwata. Koyaya, aiki ne mai tsayi. Ta yaya shirin USU-Soft ya warware wannan matsalar? Da kyau, yayin da shirin ya danganta wannan ko waccan rikodin ga mai gudanarwa kuma yana samar da rahoto kai tsaye kan matsakaicin lissafinsa, kuɗaɗen shiga da ribar da aka bayar na wani lokaci!

Lokacin da lokacin yanke shawara da zaɓi mafi kyawun hanyar gudanar da kasuwancinku, yakamata kuyi la'akari da duk abubuwan da aikace-aikacen da kasuwa ke bayarwa. Mun gabatar muku da aikace-aikacen USU-Soft kuma muna fatan kun zaɓi shi azaman kayan aiki don sarrafa kasuwancinku ta atomatik! Idan kuna da wasu tambayoyi, muna farin cikin amsa su. Tuntuɓi mu kuma za mu ƙara muku bayani, don sanya hoton aikace-aikacenmu cikakke kuma mai fahimta.