1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shirye don magani
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 492
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shirye don magani

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Shirye-shirye don magani - Hoton shirin

Kasuwa don ba da sabis na kiwon lafiya tana da faɗi ƙwarai kuma ana wakilta ta da nau'ikan sabis daban-daban. Dukansu cibiyoyin kiwon lafiya masu zaman kansu da na jama'a sun kasance kuma zasu kasance mafi mahimmanci kuma ana buƙatar duk mai yiwuwa. Bayan haka, kowane mutum yana rashin lafiya aƙalla sau ɗaya a rayuwarsa. Sabbin cibiyoyin kiwon lafiya na jama'a da na kasuwanci da dakunan shan magani suna buɗe ko'ina, wanda ba zai iya ba amma zai iya shafar yadda aka adana su. Don zama sananne da gasa, don samun babban matsayi a cikin abubuwan da suke da shi da kuma samun amincewar mutane da yawa, har ma da zuwa wani sabon matakin, shugabannin asibitocin (gami da na jihohi) dole ne su sami ingantaccen bayani ba kawai game da nasarorin da aka samu na kimiyya (kuma, ba kawai a cikin magani ba, har ma a wasu fannoni), amma kuma don sanin yanayin al'amuran a cikin cibiyar kanta. Yana da mahimmanci koyaushe koyaushe game da abubuwan da suka faru, don tattarawa da bincika bayanan da aka karɓa don haka nan gaba zaku iya amfani da shi don yanke shawara mai kyau game da gudanarwa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tabbas, idan bayanin bai tabbata ba, to yanke shawara ba za ta kasance mafi inganci ba kuma zai iya haifar da sakamako mara kyau kuma wani lokacin masifa. Sabili da haka, shugaba nagari yawanci yana neman nemo irin waɗannan hanyoyin na tattara bayanai game da aikin cibiyar likitanci (gami da na jiha) don haka ba abin dogaro bane kawai, amma kuma yana da saukin karantawa, yana mai sauƙaƙe aikin binciken sa. Shekaru da dama da suka gabata, cibiyoyin kiwon lafiya (na kasuwanci da na gwamnati) sun fara fuskantar matsalar tsufa na hanyoyin tattarawa da sarrafa bayanan da aka karɓa har zuwa yanzu. Bukatar tsara bayanai ga kowane mara lafiya, da kuma adana babban rahoton bayar da rahoton likita a cikin cibiyoyin jama'a ko na masu zaman kansu ya sanya sabon kalubale ga kula da cibiyoyin kiwon lafiya - don samo hanyar da za ta inganta duk harkokin kasuwanci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Magunguna, a matsayin mai mulkin, ana amfani dasu cikin ayyukanta yawancin nasarorin da ɗan adam ya samu. Musamman, yana amfani da damar da ke ci gaba da haɓaka kasuwancin fasahar IT-fasahar. Wannan jeren yana da amfani ne kawai ga ɓangarorin biyu. Tsarin sarrafa kansa ga ayyukan kamfanoni tare da taimakon shirye-shirye na kula da magunguna ya fara samun karfi a ko'ina. Shirye-shiryen lissafin kudi daban-daban na kula da magani sun zama kayan aikin inganta ayyukan cibiyoyi, wanda ya ba da damar kafa ayyukan kasuwanci a cikin ƙungiyoyi ta hanyar da ta fi dacewa a gare su. Ya faru da cewa wasu cibiyoyin kiwon lafiya, suna son rage farashin, girka shirye-shirye kyauta don asibitocin magani da aka zazzage daga Intanet. Gaskiya ne cewa zaka iya zazzage su kyauta. Koyaya, waɗannan shirye-shiryen kyauta na sarrafa magunguna ba zasu iya zama ingantaccen kayan haɓaka kayan aiki ba saboda dalilai da yawa. Maimakon haka akasin haka. Gaskiyar ita ce cewa babu tallafi na fasaha a cikin shirye-shiryen magani na kyauta. Bugu da ƙari, koyaushe akwai haɗarin rasa duk bayanan da aka shigar wata rana saboda rashin nasarar banal na shirin kwafin kyauta na kula da magani.

  • order

Shirye-shirye don magani

Sun ce mai ɓarnar ya biya sau biyu. Kyakkyawan tsarin lissafin lafiyar lafiya na sarrafa magunguna ba ya kasancewa a cikin yanayi kuma baya fitowa daga ko'ina. Duk ayyukan da aka tsara don tabbatar da fa'idodin saukar da shirye-shiryen lissafin kyauta na sarrafa magunguna sune cuku a cikin mousetrap. Idan kayi ƙoƙari zazzage shirye-shiryen magani kyauta (akan buƙata kamar “shirin kyauta don magani”) daga Intanit kuma girka su a cikin cibiyar likitanku, zaku sami mafi kyawun ingancin sabis. A irin waɗannan halaye, ba a ba da shawarar adana kuɗi da girka shirye-shiryen ba da magani kyauta. Zaɓi shirye-shiryen maganin da ba kawai kawai ya dace da takamaiman ayyukan wasu ƙungiyoyi ba (gami da jiha), amma kuma ƙwararrun masanan ne ke sarrafa su. A halin yanzu, shirye-shiryen lissafin likitanci suna ƙara samun farin jini. Idan da farko asibitocin kasuwanci ne kawai suka gabatar da su, yanzu aikin sarrafa kai ya rufe ainihin cibiyoyin kiwon lafiya, gami da na jihohi. Wannan ba abin mamaki bane, saboda wannan shirin na musamman na aikin sarrafa kai na magunguna yana ba ku damar 'yantar da ma'aikatan cibiyoyin likitanci (na kasuwanci da na gwamnati) daga takaddun aiki na yau da kullun, sannan kuma yana ba shugaban asibitin damar kasancewa koda yaushe yatsansa a bugun jini.

Duk shirye-shiryen data kasance a halin yanzu don magani, suna da mahimman ka'idojin aiki, har yanzu suna da ɗan bambanci da juna, tunda kowane mai haɓaka yana neman rufe iyakar damar don sanya aikin likitoci ya zama mafi dacewa, kuma tsarin lissafin kuɗi na kula da magani ya fi buƙata . Mafi amintacce kuma ingantaccen shirin sarrafa magunguna (don ƙungiyoyin kasuwanci da ƙungiyoyi na gwamnati) shine shirin USU-Soft. Masu amfani da shirin namu masana'antun fannoni ne daban daban, gami da gwamnati da cibiyoyin kasuwanci. Babban banbancin sa da sauran shirye-shiryen likitancin lantarki shine sassaucin sa da kuma damar da za'a bi da bukatun kowane kamfani (ba ruwansa, na jama'a ne ko na masu zaman kansu). Shirin cike yake da abubuwan ban mamaki, don haka yi amfani dashi kuma gano su da kanku!

Amfani da tsarin tabbas zai ba da tsammaninku. Munyi iyakar kokarinmu don tabbatar da cewa anyi amfani da dukkan ayyukan don samar da haɓakar ƙungiyar ku kamar yadda ya kamata.