1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin ƙauyuka a kan lamuni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 533
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin ƙauyuka a kan lamuni

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin ƙauyuka a kan lamuni - Hoton shirin

Ga masu kasuwanci, koda tare da kasuwanci mai nasara, yana da mahimmanci lokaci-lokaci don amfani da rancen kuɗi don hana jinkiri a cikin tsarin cigaban kasuwancin. Za a iya samun dalilai da yawa don wannan, gami da faɗaɗa samarwa, cika wajibai ga abokan tarayya, sabunta kayan aikin masana'antu. Jan hankalin kuɗi daga waje na iya zama na wani yanayi daban, yana iya zama rance tare da sha'awar bankunan da MFIs, rancen daga takwarorinsu ko masu saka hannun jari masu zaman kansu. Amma dangane da manufa da sharuɗɗan da aka ware musu kuɗin, lissafin kuɗi da tunani a cikin takardun lissafin kowane bashin ya dogara. Tabbas, daga ƙwararru, madaidaiciyar daidaitawa na bashin bashi, ƙarin ayyukan kamfanin ana tsara su, kuma ƙimar ci gabanta ke ƙaddara. Za'a iya gina kasuwancin nasara idan muka kafa cikakken iko akan ayyukan cikin gida da lissafin ƙididdigar rance. Gudanarwar tana ba da hankali sosai ga ƙirƙirar ingantaccen tsari don sarrafa tsarin lissafin kuɗi na ƙididdigar lamuni, yayin da yake da mahimmanci a nuna kuɗin da aka karɓa daga hanyoyi daban-daban ta hanyoyi daban-daban. Wannan bangare ne na tattalin arzikin masana'antun da ke haifar da wasu matsaloli masu alaƙa da shigar da bayanai a cikin babban haɗin kuɗaɗen kamfanin da kadarorinsa.

Kuma idan kafin haka babu wata mafita a warware matsalar lissafi da lissafin kudaden da aka ranta, kuma kowa ya yi fatan kwararru da alhakin ma'aikata, to, fasahohin komputa na zamani a shirye suke su ba da wata hanyar fasaha. Shirye-shiryen na iya yin aiki da kai tsaye cikin tsari kuma, sakamakon haka, samar da ingantaccen, amintaccen bayani game da kula da bashi, samar da gudanar da bayanai game da adadinsu da halin da suke ciki, yin nazarin amfanin aikace-aikacen karɓar rance da sasantawarsu, sabili da haka yanke shawara mai kyau a cikin fannin gudanarwa.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Istswararrunmu sun yi nazarin duk takamaiman wannan batun kuma sun ƙirƙira aikace-aikace na musamman irinsa - USU Software, wanda ba kawai zai karɓi ƙididdigar ƙididdigar rance ba amma kuma zai samar da cikakken takaddun kamfanin. Ana aiwatar da lissafi a cikin kashi na biyu kuma zai zama daidai, kuma sararin bayanan da aka ƙirƙira tsakanin sassan ƙungiyar yana ƙirƙirar yanki ɗaya don sadarwa mai tasiri. A yayin aikinta, USU Software tana shirya rahotanni waɗanda zasu taimaka muku zaɓi mafi kyawun tsari da fa'ida na samun albarkatun ɓangare na uku.

Tsarin yana ba da lissafin kuɗin gaggawa da na wucin gadi akan wajibai bashi daban. Yarjejeniyar software ta lamuni tana la'akari da sharuɗɗan da aka saita a cikin yarjejeniyar rancen, kuma idan an biya farkon, to duk shigarwar lissafin da ke biye suna ƙarƙashin rukunin 'gaggawa'. Idan aka keta takamaiman lokacin, bashi ya taso kuma, bisa ga haka, shirin yana canja wurin tsarin sarrafa kansa ta atomatik zuwa 'jinkiri', tare da sakamakon lissafin azabtarwa. Lokacin tuntuɓar yarjejeniya kan lamuni, kamfanin na iya zaɓar kuɗin da za a ci gaba da biyan kuɗi, amma akwai takamaiman fasali waɗanda ke buƙatar kulawa ta musamman ga bambancin canjin canji. A cikin aikace-aikacenmu, saita algorithms lokacin da aka daidaita lokacin ta atomatik. Bayanin da aka samu lokacin da aka shigar da lissafin kudi kan lamunin banki a cikin shafi don kashe kuɗaɗen yanzu a cikin halin yanzu. Tunda kuɗaɗen da ke tattare da rance suna da alaƙa kai tsaye da kuɗaɗen kamfanin na yanzu, ana haɗa su kai tsaye cikin jimlar kuɗi, ban da rance masu niyya na sayan kayan, hannun jari.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

USU Software yana da ayyuka masu yawa na sanya kowane irin ma'amala tare da littattafan kuɗi, cike abubuwan da ake buƙata, ayyuka, da sauran takardu, bisa ga ƙa'idodin da aka yarda da su. Saitunan tsarin suna da sassauƙa kuma ana iya canza su don dacewa da buƙatun ƙungiyar. Masu amfani da shirin sun iyakance don samun wasu bayanai, don haka ma'aikata ba za su iya ganin rahoton gudanarwa ko rahoton lissafi ba, sannan kuma, wanda ya mallaki asusu tare da rawar 'babban' yana da damar shiga duk bayanan bayanai, lissafi, da kowane bayani. Bayan haka, tsara madogarar bayanai na bayanai, canza algorithms, da ƙara sabbin samfura da samfura. An ƙirƙiri da aikace-aikacen ne don yin lissafin yarjejeniyoyi kan rancen da aka bayar a bankuna ko kuma ta wata hanya kuma yana da amfani ga ƙungiyoyin da ke amfani da albarkatun aro a cikin ayyukansu, karɓar ba kawai jadawalin biyan kuɗi ba har ma da cikakken iko na duk abubuwan da suka shafi wannan. Tsarin dandalin lantarki yana amfani da bayanai akan adadin rancen, yawan ruwa, sharuddan wata, da kuma biyan bashin lissafi. Sakamakon aikin aikace-aikacen, karɓi lissafin kuɗin da aka yi, ribar da aka tara a halin yanzu na jimillar adadin, ragowar bashin bayan biyan kuɗin baya, da sasantawar lamuni.

Daga cikin fa'idodin shirinmu, muna so a lura da cewa, duk da kasancewar ainihin sigar, tare da kayan aikin da aka shirya da yawa, ya kasance mai sauƙi kuma mai sauƙin daidaitawa ga ƙayyadaddun ƙungiyar. Dogaro da bukatun abokin ciniki, muna daidaita bayyanar, saitin zaɓuɓɓuka kuma muna shirye don yin ƙarin haɗuwa tare da kayan aikin da aka yi amfani da su yayin aikin. An kirkiro da shirin lissafin kudi kan lamuni da aka karbo daga bankuna, MFIs, ko kuma mutane bayan cikakken nazarin yanayin kasuwa na tsarin sarrafa kansa, duk wata riba, da rashin riba. A sakamakon haka, software ɗin ta haɗu da kwarewar wasu samfuran software, wanda ke nufin cewa zaku sami shirye-shiryen aiki, ingantaccen tsari na aikin sarrafa lissafin kasuwanci!

  • order

Lissafin ƙauyuka a kan lamuni

Saitinmu yana da sauƙin dubawa, wanda ya sauƙaƙa wa masu amfani don sauyawa zuwa aiki da kai da kuma sarrafa duk ayyuka. Karɓi kayan aiki mai sauƙi kuma mai dacewa don tabbatar da ƙididdigar rance mai inganci, ƙarni ta atomatik, da kuma cike takaddun lissafi, bin buƙatun ciki. Muna ɗaukar shigarwar aikace-aikacen ta amfani da hanyar nesa ta Intanet, kuma a ƙarshe, kowane mai amfani ana bashi gajeren horo. A gaban wasu rarrabuwa da rassa masu nisa, ba a kafa cibiyar sadarwar gida ba, amma ta hanyar Intanet, yayin da aka aika bayanin zuwa wani tushe na gama gari, wanda manajan ke da damar shiga. Gudanarwar na iya bambance ganuwar wasu bayanai game da ma'aikata, gwargwadon matsayin su da ikon su. Lamunin da aka karɓa ta hanyar asusun banki ko wasu ƙungiyoyi da sasantawa ana sarrafa su gwargwadon duk buƙatun tsarin cikin gida na kamfanin da dokokin ƙasa.

Accountididdigar ƙididdigar ƙididdiga a kan lamuni na banki da bincike na yau da kullun na taimaka wajan ƙayyade kuɗin da ba na hankali ba, tantance gaskiyar dalilin manufar mutum da abubuwa da kuma saɓa wa ɓatattun abubuwa a cikin alamomi na ainihi da shirye-shirye. Ana gabatar da rahotanni na gudanarwa da lissafi a cikin USU Software a cikin nau'uka daban-daban, ana iya daidaita bayyanar su daban-daban. Idan ƙungiyar tana buƙatar samun sabon rance daga banki, idan har ba a biya wanda ya gabata ba, to shirin ya shiga sabon bayanai kuma ya sake lissafin bashin bashi ta atomatik, yana daidaita lissafin kuɗi don sababbin alamomi. Takaddun da aka samar ta hanyar dandamali suna da daidaitaccen tsarin shigarwar lissafi. Idan ya cancanta, ana iya daidaita samfuran ƙarin ko ƙara su.

An shirya yanki na daban don kowane mai amfani, shigarwa wanda zai yiwu sai bayan shigar da kalmar wucewa, shiga, da zaɓi rawar. Settleungiyoyin kan software na lamuni suna lura da amincin sabon bayani, tare da kwatanta shi da bayanan da suka gabata. Ta hanyar kawo takardu na lantarki zuwa tsari guda ɗaya, ya fi sauƙi ga ma'aikata su mallaki tsarin dubawa da kewayawa na shirin. An tsara samfuran takardu tare da tambarin kamfanin kuma ana buƙata ta atomatik, wanda ke taimakawa don kiyaye ruhun haɗin gwiwa. Ayyuka da rajistar zaɓuɓɓukan lissafin ƙauyuka ba su da tsayayyen tsari, kuma fasalin ƙarshe ya dogara da buƙatunku da bukatunku. A kowane lokaci na aiki, zaka iya ƙara sabbin abubuwa!