1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kula da kuɗi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 224
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Kula da kuɗi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Kula da kuɗi - Hoton shirin

Masana'antu na kowane fanni na aiki suna fuskantar buƙatar jawo hankalin ɓangarorin kuɗi na ɓangare na uku, abin da ake kira ƙididdiga, don samun nasarar aiwatar da ayyuka, riba, da haɓaka kasuwanci. Daga cikin hanyoyin haɓaka kuɗi, samun kuɗi daga bankuna ko cibiyoyin bayar da bashi yana zama sananne sosai. Wannan hanyar tana ba da izini a cikin mafi karancin lokaci don magance matsalar rashin kuɗi, yayin ayyukan samarwa, don shirya tushen inganta alamun da alamun riba. Amma a ɓangaren masu kasuwanci don bayar da ƙididdiga, ƙarar bukatar ayyukan su na buƙatar mai da hankali sosai kan sa ido kan kowane mataki na aikin da bin duk hanyoyin da suka dace. Ya kasance ne daga ƙwarewa da tunani mai kyau na aikin ƙungiyoyin bashi, ilimi a fagen adadin yanzu da halin da ake ciki a cikin al'amuran gaba ɗaya wanda ya dogara da yadda za a yanke shawarwarin gudanarwa daidai, riba, da sauran abubuwan da yawa. Tabbatacce kuma ingantaccen kula da lamuni zai ba da gudummawa ga zaɓin mai zuwa na ingantattun hanyoyin haɓaka matakai a cikin ɓangaren samar da kasuwancin.

Gudanar da lamuni na bashi cikakke ne na ayyukan da ake amfani dasu a cikin ƙungiyoyin bashi don bayar da sabis akan lokaci. Wannan hanyar ta shafi ingantaccen tsarin kasuwancin kasuwanci wanda zai taimaka kariya daga yaudara da keta doka. Don ci gaba da kasuwanci da ikon tabbatar da samar da riba mai gudana ta hanyar samun kudi, sa ido akai na harkar bashi ya zama dole. Daga lokacin da abokin harka ya karbi kwangilar bashi da kudade, cibiyar bada bashi ta fara sarrafa matsayin da kuma dawo da kudaden da aka bayar. Cigaba da sarrafa ayyukan bashi wani tsari ne mai rikitarwa wanda ke buƙatar ilimi da yawa, cancanta, wanda, idan aka bashi babban sikelin da ƙaruwar kwararar kwastomomi, ya zama batun matsala. Wannan shine dalilin da ya sa aka ware lokaci mai yawa da kuɗi don ƙungiyar sarrafa kayan sarrafa kuɗin da aka bayar. Makomar kamfanin ta gaba ya dogara da ingancin binciken kaɗaita da ƙididdigar ƙimar haɗari. Hakanan dole ne manajoji su nemo kaso mafi kyau na mafi kyawun abokin ciniki, wanda shima ba koyaushe yake tafiya daidai ba. Kuma idan akwai matsaloli da yawa, to wataƙila akwai wasu hanyoyi na sarrafa ikon ƙididdiga, mafi ƙarancin tsada da inganci? Kwararrun manajoji ne kawai ke yin irin wannan tambayar, kuma tunda kuna karanta wannan labarin, kun kasance ɗaya daga cikinsu, wanda ke nufin cewa bayanan da zasu biyo baya zasu kasance da amfani sosai.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Wararrun ƙwararrun ƙwararrunmu, ƙwararru a fannin su, sun ƙaddamar da shirin ku wanda zai iya sarrafa kai tsaye kowane mataki na aiwatar da yarjejeniyar bashi, shirya takardu, bincika halin da ake ciki yanzu da kuma samar da shi ta hanyar rahoto daban-daban. Ana kiran wannan shirin mai dacewa USU Software, kuma yana iya kawo kasuwancinku zuwa sabon matakin sarrafawa. Software ɗin yana ƙunshe da iyakar abubuwan da ake buƙata don rajista da lissafin kuɗin da aka bayar, kirga jadawalin biyan kuɗi, ana iya zaɓar hanyar biyan kuɗi daban a kowane yanayi. Tarihin ma'amala da abokan ciniki an adana shi a cikin rumbun adana bayanai, wanda a nan gaba zai taimaka don nazarin shi da sauri da kuma bayar da ƙididdiga ga masu nema kawai. Tsarinmu yana lissafin ainihin riba idan aka kwatanta da adadin da aka tsara. Duk tsarin kula da bashi yana wucewa ta atomatik, wanda ya haɗa da bin diddigin matsayinsa, wanda za'a iya yiwa alama kamar 'buɗe', 'an biya', da 'ƙari'. Takaddun da ake buƙata a cikin aikin za a ƙirƙira su gwargwadon ƙa'idodin da aka yarda da su, gwargwadon samfuran da aka gabatar, kuma za ku iya buga shi kai tsaye daga Software na USU, saboda wannan, ƙananan keystrokes ɗin sun isa.

Don kula da dandamali na software, ana aiwatar da ɓangaren da ake kira 'rahotanni', wanda ke ba ku damar samun kowane bayani na lokacin da ake buƙata ta hanyar kwatanta bayanan da juna. Sakamakon ƙarshe ana iya ƙirƙirar duka a cikin hanyar shimfidawa mai ƙididdigewa, kuma, idan ya cancanta, don ƙarin hoto, za a iya canza shi zuwa jadawali ko zane. Wannan hanyar za ta taimaka wajen sarrafa rarar kuɗi don ɓangaren samarwa, gano ƙimar girman kuɗin da za a samu a nan gaba, alaƙar tsakanin matakan riba da tsadar kuɗi. Ba da rahoto zai zama kayan aiki mai sauƙi don saka idanu da tsara saka hannun jari don ci gaban gaba. Duk da fa'idodi masu yawa na USU Software, an tsara tsarin sauƙaƙe, yana da sauƙin fahimtar shi har ma ga mai amfani da ƙwarewar irin waɗannan tsarin. Kowane ma'aikaci zai iya tsara fasalin yanki na aiki da kansa, don wannan akwai jigogi sama da hamsin. Shirin zai kafa ikon sarrafa ƙididdigar a cikin kamfanonin kasuwanci masu zaman kansu da kuma cikin manyan ƙungiyoyi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Miƙa mulki zuwa yanayin sarrafa kansa da gabatarwar fasahohin zamani suna sauƙaƙa aikin ma'aikatan kamfanin ku, yana ƙaruwa da yawan aikace-aikacen da aka sarrafa a daidai wannan lokacin. Manajan kamfanin ku kawai zai buƙaci shigar da bayanai akan kamfanin ko abokin cinikin ku, kuma nan da nan ku karɓi ra'ayi kan rashin daidaituwa. Dukkan bayanan mai nema sun shiga cikin rijistar tunani, kowane matsayi ya ƙunshi iyakar bayanai da takardu, wanda ke sauƙaƙa bincika yanayin. Tare da taimakon Software na USU, ba za a ƙara buƙatar ɓata lokaci kan cika ƙa'idodi na yau da kullun ba, ƙididdigar bincike, da hasashen kuɗi, duk waɗannan matakan za su zama masu aiki da kansu gaba ɗaya!

Bayyanar shirin da saitin ayyuka a cikin USU Software an daidaita su daban-daban, dangane da bukatun kwastomomi da bukatun kasuwancin. Tsarin samarwa a cikin aikace-aikacen yana ba da kariya game da gyara na takardun bashi a lokaci guda.

  • order

Kula da kuɗi

An ƙirƙiri wani keɓaɓɓen bayanin martaba ga kowane abokin ciniki, wanda ya ƙunshi dukkan bayanai, kofe na takardu, wannan zai taimaka muku da sauri don nemo bayanan da kuke buƙatar yanke shawara kan bayar da daraja lokacin da suka sake neman kuɗi. Ga kowane mataki na samuwar takaddun hukuma, software tana kula da kasancewar su, yana hana rashi komai daga jerin da ake buƙata.

Muna ba da damar kafa ikon sarrafa lamuni da fasaha mai inganci, tallafi na bayanai a duk matakan aiki. Aikin dubawa, ana samun sa ne kawai ga sarrafawa, zai taimaka wajen sa ido kan duk gyaran da ma'aikata suka yi. Software na USU yana kula da tsaro na bayanan aiki kuma yana kulle asusun idan akwai rashin aiki na dogon lokaci. Kuna iya haɗawa da tsarin samarwa ba kawai ta hanyar gida ba, cibiyar sadarwar cikin gida amma har da nesa, wanda ke bawa masu kasuwanci damar kiyaye ikon cikin su daga ko'ina cikin duniya.

A cikin asusun kowane mai amfani, manajoji za su iya sanya takunkumi kan samun wasu bayanan da ba a bukata don aiwatar da aikin. Software ɗin yana tallafawa adadin masu amfani da asusun marasa iyaka, don kiyaye saurin aiki iri ɗaya, mun samar da samfurin aiki da yawa. Duk takaddun bashi da rumbunan adana bayanai suna da wariyar ajiya, don haka idan akwai matsalolin kayan aiki, koyaushe kuna iya dawo da duk bayanan. Da yawa rahotanni zasu taimaka muku bincika yanayin lamura a cikin kamfanin da yin hasashe.

Muna ba da shawarar ka zazzage nau'ikan gwaji na USU Software daga gidan yanar gizon mu, sannan idan ka yanke shawarar siyan cikakken shirin za ka iya tuntuɓar kwararrunmu tare da takardun shaidarka da aka bayar akan gidan yanar gizon ka kuma tsara shirinmu na musamman ga kamfaninku!