1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ikon MFIs
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 507
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ikon MFIs

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ikon MFIs - Hoton shirin

Aruwar buƙatun mabukaci yana kawo karuwa a cikin tayin iri daban-daban, ba kawai don sabis na kayan ƙasa ba har ma da kuɗin sayan su. Kungiyoyi daban-daban da suke shirye su bada rancen wani adadi, wadannan kamfanoni ana kiransu MFIs (wanda ke nufin ‘Microfinance Institutions’), kuma suna kara samun tagomashi a kowace rana. Irin wannan sabis ɗin ba sabon abu bane a cikin asalin sa, bankuna da yawa suna bayar da lamuni, amma sharuɗɗan su da yanayin la'akarirsu ba koyaushe suke dacewa da abokan ciniki ba, don haka a kowace shekara akan sami ƙarin ƙananan kamfanoni da ke ba da rancen kuɗi. Amma, tunda tsunduma cikin irin waɗannan ayyukan yana haifar da haɗarin rashin dawowa, wannan masana'antar tana buƙatar ingantaccen zamani da sarrafawa. Bayan duk wannan, sau da yawa yakan faru ne cewa abokan ciniki ba za su iya dawo da kuɗi akan lokaci ba, suna keta dokokin MFIs, kuma yana da wahala ga MFIs su iya sarrafawa da kuma gano kwastomomi kamar haka, sabili da haka, makomar kamfanin a nan gaba da amincin abokan ciniki. waɗanda suke shirye don amfani da sabis na ƙungiyar sun dogara da ƙimar sabis, tsarin ƙungiyar da sarrafawarta. Yakamata a kula da MFIs ta yadda kowane lokaci mutum zai iya ganin kuzari, yanayin kuɗi, da ayyukan kuɗi a kowane mataki. Madadin haka, zaku iya ci gaba da amfani da ilimin ma'aikata, da fatan ɗaukar nauyinsu, amma a ƙarshe, zai gaza kuma zai haifar da asara mai yawa ta kuɗi.

Muna ba da shawarar ku ci gaba da kasancewa tare da zamani, kamar yadda yawancin entreprenean kasuwar da suka yi nasara suke yi, ku juya zuwa fasahar komputa, wanda zai jagoranci kamfanin zuwa sarrafa kansa a cikin mafi karancin lokaci. Akwai shirye-shirye da yawa akan Intanet, kawai kuna buƙatar zaɓi zaɓi mafi kyau duka daga nau'ikan. Aikace-aikace na kyauta suna da iyakantaccen aiki, kuma mafi ƙwarewar masu ƙwarewa ba masu araha bane ga kowa. Kamfaninmu ya fahimci dukkan bukatun sarrafa MFIs sabili da haka mun sami damar haɓaka Software na USU, la'akari da buƙatun yanzu da tsarin tsarin mulki, gami da nuances na sarrafa abubuwa daban-daban, fahimtar fasalin hanyoyin aiwatar da bayar da lamuni. Masana ƙwararru masu ƙwarewa ne suka haɓaka shirin sarrafa MFIs, ta amfani da mafi kyawun, fasahar zamani. Wannan hanyar ta atomatik tana ba mu damar samar da mafi kyawun ingantaccen bayani don kasuwancinku. Ma'aikata za su iya cika aikinsu da sauri ta hanyar miƙa abubuwan yau da kullun ga Software na USU. Mafi mahimmanci, yana da sauƙin sarrafa shi, godiya ga kyakkyawan tunani da sauƙin dubawa. Aikace-aikacen na iya aiki a cikin gida ta ƙirƙirar hanyar sadarwa tsakanin ƙungiyar ko yin amfani da Intanet. Idan ya cancanta, zaka iya ƙirƙirar sigar wayar hannu don ƙarin kuɗi. Sakamakon aiwatar da shirin, motsi na ma'aikata zai karu, lokacin kirkirar aikace-aikace zai ragu, kuma farashin duk ayyukan zai ragu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ta hanyar dandamali na USU Software, abokan ciniki zasu sami damar karɓar amsa da sauri don yiwuwar amincewa. Cika tambayoyin da kwangila zai kasance na atomatik, masu amfani kawai za su zaɓi matsayin da ake buƙata daga menu mai latsawa ko shigar da bayanan sabon mai nema ta ƙara shi zuwa rumbun adana bayanan. Sarrafar da bayanai a cikin sifofin dijital, adana bayanai akan taimakon kuɗi don kafa cikakken iko akan ayyukan MFIs. Ayyuka a cikin USU Software an gabatar dasu ta yadda mai gudanarwa koyaushe zai iya sanin al'amuran yau da kullun, tallace-tallace, rancen matsala. Za'a gano jerin sunayen kwangilolin da suka wuce lokacin aiki ta launi, wanda ke bawa manajan damar gano masu neman matsala cikin sauri. Godiya ga ƙirƙirar ikon sarrafawa da kirkirar rahoton gudanarwa, gudanarwa zata iya ƙirƙirar ƙarin dabarun haɓaka MFIs. ‘Angaren ‘Rahoton’ an tsara shi ta yadda duk abubuwan da suka shafi ayyukan kamfanin suka kasance cikakke, suna ba ku damar tsara lokutan aiki na ma’aikata, kuna neman sabbin hanyoyin tsara ingantaccen aiki.

Tsarin shirin a bude yake don kowane gyare-gyare, kari, saboda haka ana iya daidaita shi da bukatun kamfanin. Bayyanar da zane su ne keɓaɓɓe ta kowane mai amfani, saboda wannan akwai zaɓuɓɓukan zane fiye da hamsin. Amma kafin fara aiki a cikin aikace-aikacen don kula da MFIs, bayanan bayanan bayanai suna cike da duk wadatar bayanai, jerin abokan ciniki, ma'aikata, kwastomomi na yau da kullun, samfura, da ƙari mai yawa Idan kun taɓa aiki a kowane dandamali na software, to ku iya canja wurin bayanai daga gare ta, ta amfani da zaɓin shigo da kaya, wannan aikin zai ɗauki aƙalla fewan mintoci kaɗan yayin ci gaba da bayyanar da fasalin gabaɗaya. Ba da damar samun bayanai da haƙƙin mai amfani zai iyakance, ya dogara da ikon hukuma. Saitunan tsarin sun haɗa da aiwatar da abubuwa daban-daban don kwararar daftarin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

USU Software za ta kafa algorithms don bincika da sarrafa bayanai, ayyuka daban-daban za su iya yin kowane irin aiki da kansu, a zahiri ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Wannan dabarar ta sauƙaƙa aiwatar da ayyukan da ake gudanarwa a kowace rana, tare da haɓaka saurin yin daidai, daidaitattun yanke shawara. Kuma lokacin da aka ƙirƙiri yanki na bayani guda tsakanin sassan kamfanin don ingantaccen sadarwa. Sakamakon sauyawa zuwa tsarin sarrafawa da sarrafa kansa, zaku sami mataimaki mara sauyawa don sarrafa alamun mai kyau da tallafawa haɓakar kasuwanci!

USU Software yana ba ku damar yin lissafi ta hanyar lissafi tare da waɗanda suka karɓi rance, shirya tanadi idan akwai yiwuwar asara. A cikin tsarin sarrafawa don ayyukan MFIs, zaku iya saita jeri na yarda da laifi da sha'awa bisa ga takamaiman nau'in lamuni. Software ɗin yana sarrafa dukkan matakan lissafi da ƙa'idodin kamfanin, tare da ƙaramar saka hannun jari. Duk aikin za'ayi shi gwargwadon karɓaɓɓun ƙa'idodi da ƙa'idodin doka. Interfaceaƙƙarfan tsari mai sassauƙan ra'ayi yana ba da gudummawa ga ingantaccen aiki na ma'aikata, babu buƙatar ɗaukar sabbin ma'aikata. Manajan USU Software zasu iya canza wurin ayyukan yau da kullun na cike tambayoyin da kwangila, tsara ayyukansu, hulɗa tare da abokan ciniki, yin wasiku, aika saƙonni ta SMS, ko imel.



Yi odar sarrafa MFIs

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ikon MFIs

Saboda canja wurin wasu ayyuka, ma'aikatan MFIs za su ɗauki lokaci mai yawa don sadarwa tare da masu nema, maimakon cika takardu marasa iyaka. Aikace-aikacen yana kula da cikakkiyar bayani kan kundin adireshi na abokin ciniki, matakin cika katin, da kasancewar takardun takardu. An keɓance damar yin amfani da bayanai bisa matsayin mai amfani; ana iya canza waɗannan iyakokin ta hanyar gudanar da kansu. Aikin da ya dace na shigo da rumbun adana bayanai daga wasu kafofin yana hanzarta miƙa mulki zuwa ingantaccen tsari. Tunda ƙwararrunmu sun ƙaddamar da tsarin sarrafa MFI daga ɓoye, ba zai mana wahala muyi gyara ba, ƙara ko cire zaɓuɓɓuka, ƙirƙirar wata software ta musamman wacce ta dace da kasuwancin ku. Tsarin zamani, mai sassauƙa da ilhama na dandamali na software ya ƙunshi ayyukan da ake buƙata kawai, ba tare da dole ba, zaɓuɓɓukan jan hankali.

Tsara tsarin sarrafawa yana tsara yanayi mai daidaituwa don musaya da adana bayanai tsakanin sassan ƙungiyar ƙaramar kuɗi. Kayan aikinmu ba zai iyakance adadin bayanan da aka shigar ba, yawan kayayyakin lamuni, zaka iya saita sigogi na takamaiman kamfani. Tsarin na iya aiki a gida da kuma nesa ta hanyar Intanet, wanda ba ya iyakance lokaci da sarari don aiki ba. Wannan ƙananan ƙananan ƙananan damar aikace-aikacenmu ne kawai. Gabatarwar bidiyo da tsarin demo na shirin zasu bayyana ƙarin ayyukan shirin, wanda zai taimake ku zaɓi zaɓi mafi kyau na ayyukan yayin odar wani shiri.