1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin tantance abokin ciniki na cibiyar bashi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 854
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin tantance abokin ciniki na cibiyar bashi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin tantance abokin ciniki na cibiyar bashi - Hoton shirin

Ana amfani da shirin tantance abokin cinikayya na cibiyar bada bashi don tantance bayanai, yanayin kudi, da kuma tattara wasu bayanai daban-daban game da abokin harka da ke neman zuwa kamfanin bashi don samun rance ko kuma ba za a iya aiwatar da Tabbatar da Lamuni a cikin wani yanayi na wani adadin rancen ko bashi wanda baya buƙatar gano ƙarin bayanai game da abokin ciniki, ban da bayanan sirri: cikakken suna da bayanin lamba. Shirin tantance abokin cinikin yana bawa cibiyar bashi damar yin shawarar rance gwargwadon bayanan ganowa. Kuma idan tun da farko irin waɗannan shirye-shiryen basu yadu ba, yanzu kowace cibiyar bashi tana da nata shirin. Tabbatarwa yana bayyana ba kawai mafi daidaitaccen bayani game da abokin ciniki ba har ma da kasancewar wajibin bashi na abokin ciniki a cikin sauran ƙungiyoyi.

Dangane da bayanan da aka karɓa, cibiyar ba da rancen ta sanar da abokin ciniki game da shawarar kuɗin kuma ta aiwatar da waɗannan matakan idan an amince da darajar. Irin waɗannan shirye-shiryen suna ba ku damar amintar da aikin cibiyar bashi, yana ba ku damar ba da rance ga sauran abokan ciniki. Shirye-shiryen tantancewa na iya zama cikakken aiki na cikakken software wanda kowane ma'aikata ke iya amfani dashi don dalilai na kasuwancin gaba ɗaya. Amfani da aikace-aikacen atomatik yanke shawara ce mai ma'ana don tallafawa ingantattun ayyuka na kasuwanci, kuma ana iya haɗa aikin tantancewa azaman ɗayan manyan ayyukan da ake buƙata don aikin kamfanin. Ana gudanar da tantancewa a matakin farko na ba da bashi, tattarawa da sarrafa bayanai suna ɗaukar wani ɗan lokaci, kuma shirin na atomatik zai ba da damar aiwatar da ayyukan ganowa cikin hanzari kuma daidai, guje wa kuskure da kuma keɓance tasirin kuskuren ɗan adam, tun da aiwatar da cikakken sarrafa kansa. Don haka, duk tsarin tafiyar da harkokin kuɗi na ma'aikata zai zama p

USU Software shine tsarin sarrafa kansa na zamani tare da yawancin zaɓuɓɓuka a cikin aiki, wanda ke ba ku damar inganta aikin cibiyar. Ana iya amfani da software ɗin a cikin aikin kowane kamfani tunda USU Software bashi da ƙwarewar ƙwararren ƙwarewa ko ƙuntatawa a cikin amfani da shi. Don haka, tsarin yana da kyau don inganta ayyukan ƙungiyoyin bashi daban-daban. Ana haɓaka samfurin software la'akari da buƙatu da fifikon kamfanin, ba tare da mantawa game da takamaiman tsarin aikinsa ba. Duk wasu dalilai yayin ci gaba suna shafar samuwar kayan aikin software, wanda ke ba ku damar haɓaka shirin da ke da tasiri a aikace. Wannan shi ne saboda sassauƙa a cikin tsarin, wanda ke ba ku damar daidaita damar a cikin saitunan. Aiwatarwa da shigarwa na tsarin bazai ɗauki lokaci mai yawa ba, kuma bazai buƙaci dakatar da ayyukan aiki na yanzu ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tare da taimakon shirinmu na gano abokin cinikinmu, zaku iya aiwatar da ayyuka daban-daban, misali, ayyukan kuɗi, haɓaka gudanarwar cibiyar bashi, gano abokan ciniki, adana bayanai, adanawa da sarrafa takardu a cikin tsari na atomatik, yin ƙauyuka, da sauransu. .. Bari mu ga menene kuma wannan tsarin tantance abokin cinikin zai iya yi.

USU Software shine amintaccen mataimakinku a cikin hanyoyin ganowa da cin nasarar nasara!

Ana iya amfani da shirin na atomatik a cikin kowane kamfani; tsarin ba shi da wata ka’ida don iyakance amfani da shi.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kowane ma'aikaci zai iya amfani da shirin namu, ba tare da la'akari da matakin ƙwarewar fasaha ba, tunda USU mai sauƙi ce kuma kai tsaye don amfani. Bugu da kari, kamfanin yana ba da horo, wanda zai saukaka aikin karban ma'aikata zuwa sabon yanayin aiki tare da shirin. Aikace-aikacen gano kwastomomi yayin ba da lamuni, tattarawa, da sarrafa bayanai, maganin matsalar lamuni ta hanyar ma'aikata.

Gudanar da cibiyar bashi ta hada da dukkan matakan sarrafawa kan ayyukan aiki, gami da bin matakan bayar da lamuni. Rijistar lamuni da lamuni, adanawa da watsa bayanai, idan ya cancanta, game da kowane rance. Bibiyan sharuɗɗan bashi, wanda zai taimaka don guje wa lamunin lamuni, yi aiki tare da abokan cinikin matsala. Gano bayanan martaba na mai amfani a cikin shirin ganowa na USU Software ta amfani da tsarin shiga da kalmar sirri.

Gudanarwa yana da haƙƙin taƙaita haƙƙin ma'aikaci don samun damar wasu zaɓuɓɓuka ko kayan bayanai. Duk bayanai da takardu a cikin tsarin suna nan don fitarwa da shigo da su. Za'a iya iyakance damar idan an buƙata.



Yi odar tsarin tantance abokin ciniki na cibiyar bashi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin tantance abokin ciniki na cibiyar bashi

Gudanar da nesa zai zama kyakkyawan mafita don tallafawa sa ido koyaushe da ikon yin aiki daga nesa. Ana buƙatar haɗin Intanet.

Aikin sarrafa kansa na atomatik zai ba ku damar tsara ayyukan tattara bayanai, adanawa, da sarrafa takardu a kowane juzu'i, ba tare da ƙaruwa da ƙwarin gwiwa na ma'aikata da farashin lokaci ba. Aikin rajista zai ba ka damar amfani da bayanan yayin cika takardun. Ikon aika wasiƙun labarai da haɗi zuwa wayar tarho don saurin tasiri mai ma'amala tare da abokan ciniki.

Amfani da shirinmu na atomatik yana ba ku damar haɓaka ayyukan ayyukan bisa ga buƙatu da fifikon kamfaninku saboda sassaucin tsarin. A shafin yanar gizon mu, zaku iya samun ƙarin bayani game da shirin, gami da damar da za a iya saukar da sigar fitina ta software. Professionalungiyarmu ta ƙwararru tana ba da cikakken sabis na abokin ciniki mai inganci, da kuma shawarwari na ƙwararru, faɗaɗa sabis, da kuma bayanai da goyan bayan fasaha don samfurin software.