1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da bashin banki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 502
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da bashin banki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da bashin banki - Hoton shirin

Lokacin gudanar da lamuni na banki, yakamata kuyi amfani da software na musamman daga ƙungiyar ci gaban ƙwararru waɗanda suka haɓaka Software na USU. Wannan aikace-aikacen sarrafa lamunin banki ya dace sosai da gudanar da kasuwancin kungiyoyin kananan kudade. Tsarin sarrafa lamunin banki wanda aka gina tare da taimakon aikace-aikacenmu zai zama kayan aiki mai kyau don cimma babban matakin ribar kamfanin. Kusan zaku iya kawar da amfani marar amfani na takardun takarda, ta amfani da fayilolin dijital zuwa cikakkiyar damar. Idan irin wannan buƙatar ta taso, duk wani nau'i da aka kirkira ko aikace-aikace, da kuma duk wasu takardu, ana iya buga su ta amfani da kayan aikin buga abubuwa. Mun gina cikakkun kayan aikin buga takardu a cikin hadaddun ayyuka. A can za ku iya zaɓar daga abubuwan daidaitawa da aka tsara a kowane saitin da ya dace don buga bayanai. Kari akan haka, zai iya yiwuwa a adana fayiloli a cikin tsarin PDF, wanda ke da mahimmanci ga masana'antar da ke hulɗa da ƙimar aikin aiki.

Idan kuna cikin aikin gudanar da lamuni na banki, ba za ku iya yin watsi da hadaddun tsarinmu da ake kira USU Software ba. Wannan rukunin na atomatik yana ba ku damar biya da lissafin albashin ma'aikata ta hanyoyi da yawa masu inganci da sauri. Bugu da ƙari, mai amfani ba dole ne ya yi lissafi da hannu ba, tun da shirin gudanar da lamuni na banki yana yin ƙididdiga ta atomatik, ta amfani da bayanan da aka riga aka shigar a cikin bayanan. Kuna gina tsarin don gudanar da lamuni na banki, tare da haɗin software ɗinmu na ci gaba. Zaka iya zazzage sigar gwaji kyauta ta software don fahimtar kanka da aiki da saitin umarnin da kake samu bayan siyan lasisi. Don haka, kasancewar ka fahimci kanka tare da dubawa da damar shirin, zaka iya yanke hukunci game da siyan lasisin lasisi. Ka sayi samfurin da aka riga aka gwada shi, kuma tabbas ba za ka iya yin kuskure ba. Yi amfani da tsarin demo ɗinmu na tsarin gudanar da lamunin bankinmu don bincika cikakken tsarin fasalin da aka bayyana akan gidan yanar gizon mu.

Kayan aikin banki na banki sanye take da kyakkyawar hanyar amfani da mai amfani. Ba lallai bane ku fahimci ayyukan aikace-aikacen na dogon lokaci, tunda duk damar da aka samu an haɗa ta sosai ta nau'in da nau'ikan. Dukkanin ayyukan ana shirya su ne cikin tsari mai sauki, wanda ke nufin cewa ba lallai bane ku mallaki hadadden aikin na dogon lokaci. Kula da lamuni na banki tare da tsarin gudanarwarmu na gaba, sannan al'amuran kamfanoni zasu tashi. Idan ya cancanta, mun sanya kayan aikin tare da zaɓi don nuna kayan aikin kayan aiki. Zai yiwu a ba da damar wannan algorithm ɗin, kuma, lokacin da kuka kunna siginan linzamin kwamfuta a kan wani umarni, dandamali zai ba ku shawarwarin faɗakarwa akan mai saka idanu. Zai zama mai yiwuwa ku fahimtar da kanku bayanan da aka bayar kuma kuyi aiki tare da amincewa. Lokacin da manajan ya saba da tsarin fasalin da aka gabatar, zai yiwu a kashe matakan kayan aiki. Ba za su ƙara yin lodi a sararin samaniya ba, wanda ke nufin cewa manajan zai iya yin aiki cikin ƙarin walwala.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Yi amfani da ɗakunan sarrafa ƙananan microfinance, saboda ci gabanmu yana da sauƙin koya. Bugu da kari, muna samar muku da cikakken awanni biyu na cikakken goyon bayan fasaha, gwargwadon sayan sigar lasisin software. Cikakken tallafi ya haɗa da girka software a kan kwamfutar masu amfani, taimako wajen kafa abubuwan daidaitawa na farko, da kuma ɗan gajeren horo na horo ga ma'aikata. Za mu iya ma taimaka muku da sauri shigar da asalin bayanin cikin rumbun adana bayanan don adana lokaci don fara sauri. Zai zama dole nan da nan fara amfani da cikakken aiki da software don gudanar da lamuni na banki, wanda ya dace sosai ga mai amfani.

Complexungiyarmu mai yawan aiki don gudanar da lamuni na banki ana kiyaye ta da cikakkiyar hanyar shiga da tsarin kalmar sirri. Ba tare da amfani da bayanan mutum ba, babu wanda zai iya shiga cikin shirin. Bugu da ƙari, gabatarwar shiga da kalmar wucewa a cikin filayen da aka keɓance yana ba ku damar ƙuntata matakin samun damar na waje ga kayan aikin da suka dace. Kuna iya ba kowane ma'aikaci naku, haƙƙin damar mutum zuwa bayanan kuɗi. Haka kuma, ma'abota sha'anin da babban jami'inta zasu sami cikakkiyar damar samun bayanan kwamfutar da aka adana a cikin rumbun adana bayanan. A lokaci guda, mutum na yau da kullun zai iyakance ga saitin bayanan da suke aiki kai tsaye da su. Don haka, yana kiyaye bayanan sirri daga samun damar ɓangare na uku. Wannan ya dace sosai da shuwagabannin kamfanin tunda su kadai zasu iya samun dukkan muhimman bayanan.

Idan saitin zaɓuɓɓukan da tsarin kula da lamuni na banki bai wadatar da ku ba, za mu iya karɓar oda don faɗaɗa ƙarfin software ɗin shirin. Kuna iya gaya mana irin damar da kuke son gani a cikin aikin aikace-aikacen, kuma masu shirye-shiryen mu zasu ɗauki matakan da suka dace. Tabbas, duk waɗannan ayyukan ana yin su ne don kuɗi. Ba mu haɗa da ƙarin sabis a cikin farashin kayayyakin da muke siyarwa don rage farashin fasalin asali na aikace-aikacen gudanar da lamunin banki. Ginin don gudanar da lamuni na banki, wanda kwararru na kamfaninmu suka haɓaka, an sanye shi da mujallar lantarki wanda ke rikodin halartar ma'aikatan. Za ku iya sanin tabbas wanene daga cikin ma'aikatan ya makara kuma ya bar wurin aiki a baya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Zai yiwu a tattara ƙididdiga kuma ayi abubuwan da ake buƙata don kwadaitar da ma'aikata yadda yakamata. Microfinance management software yana da matukar kyau ingantawa.

Za'a iya shigar da aikace-aikacen har ma a kan rukunin tsarin mai rauni-kayan aiki. A lokaci guda, aikin ba zai ragu sosai ba, tunda munyi aiki sosai da software ɗinmu kuma baya ɗora manyan buƙatun tsarin. Toari da ƙin siyen sabbin kayan tsarin, zai yiwu a yi amfani da mai saka idanu tare da ƙaramin allo. Wannan zai taimaka adana albarkatun kuɗi don kamfani wanda a halin yanzu baya neman sabunta kayan aikin komputa tare da siyan software. Za ku sami damar rage yawan kuɗaɗen ma'aikata idan kuka sanya aiki cikin tsarinmu na ci gaba da ba da rancen banki. Bayan duk wannan, hadadden ya mamaye yawancin ayyukan yau da kullun kuma ya aiwatar dasu da daidaito na ban mamaki. Daidaitawar kwamfuta a cikin aiwatar da ayyuka yana ba ku cikakken matakin aikin ofis. Kullum muna ƙoƙari muyi la'akari da bukatun abokan cinikinmu. Tabbas, ingantaccen tsarin kula da bashi na banki an ƙirƙire shi cikin daidaituwa tare da abokan ciniki. Kungiyar USU koyaushe tana sauraron ra'ayoyin abokan ciniki. Muna ƙirƙirar ingantattun sifofin software bisa ga ra'ayoyi da shawarwari.

Kuna iya kammala tsarin gudanar da lamuni na banki mai ci gaba tare da taimakon ƙwararrunmu don yin oda. Ya isa sanya aikin fasaha, kuma masu shirye-shiryen zasuyi duk ayyukan da suka dace. An kiyaye software ta hanyar shiga da kalmar wucewa daga shigarwa mara izini. Yi amfani da masarrafar kasuwancin mu na microfinance don kiyaye bayanan ku masu kariya daga sata. Aikace-aikacen don gudanar da lamunin banki na iya aiki tare tare da kyamarorin CCTV. Ya isa shigar da kayan aikin da suka dace, kuma aikace-aikacen zai rikodin kayan bidiyo, adana su akan bayanan kwamfutar. A kowane lokaci zai iya zama sananne da bidiyon da aka ɗauka da fahimtar abin da ke faruwa a yankin da ake sarrafawa. Wannan aikace-aikacen don gudanar da lamuni na banki daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU ta fahimci nau'ikan sikanin. Tare da taimakonta, ba za ku iya siyar da samfuran da ke da alaƙa da sauri kawai ba amma ku bincika katunan samun ma'aikata. Tare da taimakon waɗannan katunan, zai zama mai yiwuwa a lura da halartar ma'aikata ta atomatik.



Yi odar gudanar da lamunin banki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da bashin banki

Amfani da taimakon software na sarrafa lamuni na banki, zaku sami damar inganta tambarin kamfanoni tsakanin ƙungiyar da wajensa. Duk takaddun da aka kirkira za a iya wadatar dasu da alamar kasuwancin da aka sanya a cikin bayanan bayanan da aka samar. Bugu da ƙari kuma, ma'aikatan da ke aiki a kan kwamfutocin kamfanonin zasu sami asalin wuraren aiki sanye take da tambarin ƙungiyar. Rijistar bankuna da aikace-aikace a tsarin kamfanoni guda ɗaya zai haɓaka darajar ku a idanun baƙi. Mutanen da ke riƙe da manyan wasiƙun wasiƙu koyaushe suna da aminci ga irin wannan ƙungiyar. Sabili da haka, yana da fa'ida sosai don amfani da ingantaccen shirinmu. Kuna iya rage yawan kuɗin ku na yanzu, kuɗaɗen aiki idan kun sanya a cikin tsarin mu na zamani don kula da lamunin banki.

Ba za a sake yin asarar abubuwan albarkatun ba tunda duk farashin zai kasance ƙarƙashin tsananin kulawa. Hanyar amfani da mai amfani a cikin tsarin gudanar da bashi daga banki daga ƙungiyar ci gaban USU Software za a iya keɓance shi ta yadda zai ba da iyakar ta'aziyyar mai amfani.