1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Zazzage bayanan lantarki don umarni na aikin lissafi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 472
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Zazzage bayanan lantarki don umarni na aikin lissafi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Zazzage bayanan lantarki don umarni na aikin lissafi - Hoton shirin

Zazzage bayanan umarnin aiki - mutane, ƙungiyoyi masu aiki tare da kayan lantarki, ne ke aika wannan buƙatar, ko shirya wannan aikin. Takaddun umarni na aiki takarda ce da ke nuna rajistar ayyukan umarni, lambar umarni na umarni, wurin kasuwanci, ƙungiyar tsaro ta lantarki, bayanan membobin ƙungiyar, ma'aikacin da ke ba da umarni, abin da bayanin yake , lokaci, farawa da ƙarshen ranar sabis. Lissafin lissafin umarni ana ƙidaya kuma an hatimce tare da hatimin kamfanin. Kayan aiki suna yin wasu ayyukan ayyukan aiki, waɗanda aka yi rubuce rubuce a cikin sifofin da aka kafa. Lokacin inganci na daftarin aiki wata ɗaya ne daga ranar rajista a cikin shafi don kammala aikin bin umarni na ƙarshe ko umarni da aka yi rajista a cikin log. Ma'aikatan da ke bakin aiki ke ajiye daftarin. Yadda za a zazzage siffar lissafin lantarki? Matakan suna samarda abubuwan da suka zazzage daga Intanet, suka cika, kuma suka yi amfani da su. Yaya ake adana log ɗin a cikin sha'anin? Kadan da ƙasa sau da yawa a cikin takarda kuma galibi a cikin tsarin lissafin lantarki. A yau, ana amfani da fom ɗin lissafin takarda ƙasa da ƙasa saboda rashin dacewar da ke tattare da dogon lokacin cikawa, lokutan adanawa, lalacewa yayin amfani, kurakurai a cikin tsarin aiwatar da lissafin kuɗi, da sauran haɗari. Hakanan ana adana takardu a cikin sigar lantarki, misali, suna zazzagewa cikin tsari na Excel. A wannan halin, matsaloli ma suna faruwa, shigar da bayanan lissafi da hannu, ƙirƙirar bayanan lissafin kanta, haɗarin rasa log ɗin saboda gazawar tsarin lissafin kwamfuta, da dai sauransu. Maganin na iya kasancewa don amfani da samfurin atomatik daga tsarin lissafin Software na USU kamfanin Aikace-aikacen yawan lissafi yana ba da damar aiwatar da ba kawai lissafin sarrafa lissafi ba har ma da lissafin sauran mahimman hanyoyin gudanar da lissafi na kamfaninku. Tare da taimakon aikace-aikacen, zaku iya zazzagewa, tattarawa, adanawa da sarrafa bayanai, tare da gudanar da bincike mai zurfi kan ayyuka dangane da fa'idar ayyukan. Tare da samfurin sarrafawa da yawa, ana cika zannuwan da ake buƙata ta atomatik. Shirye-shiryen masu wayo da kansu suna lissafin ƙa'idodi, suna sanar da ku bukatar buƙatu, kuma suna kula da duk matakan aikin. A cikin USU Software, ana samar da rahoto kai tsaye a cikin shirin. An haɓaka dandalin bayanai daban-daban gwargwadon kowane abokin ciniki, la'akari da buƙatu da fifiko. Sabili da haka, tare da taimakon aikace-aikacen, yana yiwuwa a sami haɓaka dukkan ayyukan aiki. A cikin shirin, kuna iya sauƙaƙe lura da kayan aiki da wuraren adana kaya, gudanar da ma'aikata da ayyukan lissafi, warware matsalolin ƙungiyoyi da sha'anin mulki, bincika ayyukan kwadago dangane da fa'ida da tsada, kuma kuyi aiki tare tare da masu siye da kaya. Hanyar tana da manyan iyawa, cikin tsari, zamu iya yin la'akari da kowane haɗuwa tare da shirin, gidan yanar gizo, kayan aiki, sabbin abubuwan ci gaba. Zaka iya sauke sigar fitina ta kyauta akan layi. Kuna iya samun ƙarin bayani daga bidiyon da ke kan rukunin yanar gizon mu game da ayyukan da ke cikin Rumbun bayanan USU Software. Shin yakamata zazzage log na umarnin aiki? A'a, ba lallai ba ne, saboda duk siffofin an ɗora su a cikin tsarin bayanai. Tare da USU Software, kasuwancinku zai inganta, aiwatar dashi cikin sauri da inganci.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-23

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software tsarin dandamali ne na zamani don samuwar mujallu daban-daban, maganganu, siffofi, sifofi iri ɗaya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

A cikin shirin, zaku iya sanya alama kan kowane aiki na aikin, kuma ku sanya su ƙarƙashin iko da sa ido kan sakamakon. Takaddun da ake da su don lissafin aiki a kan umarni suna nuna bayanai a ainihin lokacin. Dangane da bayanan, zaku iya ƙirƙirar rahotonnin da suka dace. An shirya dandamali da ingantaccen bincike a cikin kowane rukuni na bayanan bayanan bayanan. Akwai wadatattun siffofin rahoto: idan ya cancanta, zaku iya kirkirar samfuranku kuma kuyi amfani dasu a cikin aikinku. Shirin yana iyakance damar yin amfani da fayilolin tsarin, yana hana samun damar shiga tsarin tsarin sirri. A cikin dandalin, kuna karɓar shirin da ake buƙata da tunatarwa game da kowane abu ko ayyuka. Tsarin yana aiki a cikin hanyar sadarwar gida da ta Intanet. Tsarin yana adana duk ayyukan da aka gudanar da aiki a cikin tarihi, don haka yana samar da ingantaccen bincike. An shirya dandamali da ikon yin ajiyar bayanai. Sauran fasalulluka na bayanan bayanai: ayyukan kudi da tsabar kudi, lissafin bayanan ma'aikata, dubawa, bincike, adanawa, sarrafa bayanai da aka turo, mu'amala da kayan aiki ta kowace hanya, mu'amala da Intanet, kimanta inganci, talla, rubutu, da sauransu. .



Yi odar bayanan lantarki da zazzage don umarnin aikin lissafi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Zazzage bayanan lantarki don umarni na aikin lissafi

Lokacin shigar da tsarin, ma'aikatanmu suna ba da tallafi don samfurin. Ba mu cajin kuɗin biyan kuɗi na dindindin. Shirye-shiryen yana da tsinkayen fahimta tare da ayyuka masu sauƙi da saituna. Ba kwa buƙatar ɗaukar kwasa-kwasan musamman don saukarwa da aiki tare da Infobase. Kuna iya aiki tare da rumbun adana bayanai a cikin kowane yare da ya dace muku. Manhajar ta haɗu da ingancin ayyukan da aka bayar tare da ƙarancin farashi, yana ba da damar aiwatar da ayyukan. Daga USU Software, zaku iya zazzage aikin umarnin yin rajistar lantarki kai tsaye daga bayanan bayanan kanta. Sauran fannonin lantarki da hadadden takaddun suma ana samun su. Zaka iya sauke sigar gwaji kyauta daga gidan yanar gizon mu. USU Software na zamani ne, na aiki, ɗan gajeren shiri. Umarni da rajistar lantarki yana da mahimmanci a rayuwar kowace ƙungiya tare da haɗin lissafin umarni. Ingantaccen umarni 'iko a cikin yanayin yanzu ba zai yiwu ba tare da amfani da fasahar zamani. Dama zabi zaɓin rajistar lantarki shine farkon farkon kuma ma'anar kowane yanki na sarrafa kansa.