1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da saye da sanya umarni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 772
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da saye da sanya umarni

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da saye da sanya umarni - Hoton shirin

A cikin waɗannan kwanakin ƙarshe, saye da umarni 'sanya sanyawa ana aiwatar da su ta atomatik ta hanyar ƙwararren shiri wanda ke haɗuwa da sabbin fasahohin aiki da kai, aiki, yawan aiki, da jin daɗin aikin yau da kullun. Ka'idodin gudanarwa da tsari suna canzawa cikin ƙanƙanin lokaci. Tsarin da kansa yana bin umarnin sayan, tabbatar da matsayi, aiwatar da bayanai mai shigowa, shirya takaddun tsari, da samar da rahoto. Babu buƙatar ɗaukar ma'aikata da aikin da ba dole ba.

Ayyuka na tsarin USU Software sun haɗa da nazarin takamaiman yanayin yanayin aiki don aiki mai mahimmanci tare da gudanarwa, zaɓi zaɓi na musamman da na yau da kullun waɗanda ke kula da tsarin sayayya, bin duk matakan umarnin sanyawa da aiwatarwa. Yana da mahimmanci a fahimci cewa masu amfani suna kan layi. Gudanarwa ya zama yana aiki, yana da sauƙi don amsawa ga ƙananan matsaloli, saka idanu kan matakin aiki a kan ma'aikata, rikodin aikin maaikata, bincika bayanai akan masu kaya, da dai sauransu Idan akwai matsaloli tare da sanya umarni, to mai amfani shine farkon wanda ya san game da shi, wanda ke sa gudanarwa ta kasance mai sauƙi kamar yadda zai yiwu. Idan ana so, sayayya na iya zama ta atomatik ta atomatik. Leken asiri na dijital yana kula da buƙatun yanzu kuma yana yin jerin da suka dace. Noirƙiraren abu kuma ya shafi sarrafa dangantakar mai kaya. Shirin yana nazarin jerin, zaɓi farashin da ya dace, a hankali yana adana tarihin ma'amaloli don ɗaga bayanai, yarjejeniyoyi, da kwangila a lokacin da ya dace, korar wasu daga cikinsu, ko kuma watsi dasu gaba ɗaya.

Ba asiri bane cewa sarrafa dijital akan umarni (siyan abubuwa) yana ba da kulawa ta musamman ga ƙa'idodin aiki tare da takaddun tsari. Wani zaɓi na sarrafa iko shine cika atomatik. Tuni a matakin sanya kowane umarni, zaku iya amfani da samfurin. An shirya daftarin aiki cikin dakika. Gudanar da takardu galibi yana cin lokacin ma'aikatan da ba dole ba. Yayinda gwani ya cika bayanin farko kan umarni ko sayayya, ya tabbatar da bayanan, yayi ma'amala da sanyawa, ya shirya takaddun da suka dace, shirin yana kai mai amfani zuwa matakin karshe - buga fayil din rubutu.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Babu buƙatar haɓaka ayyukan gudanarwa waɗanda suka shuɗe lokacin da sadaukarwar sadaukarwa ta kusa. Yana lura da sanya kowane aikace-aikacen, yana aiwatar da sayayya akan lokaci, yana shirya rahotanni, da kuma lura da aikin ma'aikata na yau da kullun. Idan ya cancanta, zaku iya canza tsarin ginin dandamali kuma ku sami ƙarin abubuwa: ƙirƙirar botin Telegram don aikawa da yawa, faɗaɗa ayyukan ayyuka na mai tsara abubuwa, haɗa tashar biyan kuɗi, haɗa kai da gidan yanar gizo, da sauransu.

Dandalin yana lura da sanyawa da aiwatar da umarni, ma'amala da takardu, sa ido kan ci gaban aiki, kai tsaye yana shirya rahotanni don ƙayyadaddun sigogi.

Ana aiwatar da Directory kawai. Ba wai kawai ana gabatar da tushen abokin ciniki ba, har ma da jerin masu samarwa, kungiyoyin samfuran, abubuwan ƙira, da dai sauransu.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Tsarin siye yana da cikakken sarrafa kansa. Shirin yana gano bukatun tsarin kuma yana yin jerin umarni. Akwai wani zaɓi don cika takardun don kar ɓata lokaci akan wannan aikin na yau da kullun. Duk wani samfuri da samfuran za'a iya zazzage shi daga asalin waje. Tare da taimakon mai tsarawa, abu ne mai sauƙi don tsara umarni da siye, zaɓi masu zartarwa, zaɓi mai kawo riba mafi fa'ida, tsara alƙawari da kira, shirya takardu akan lokaci.

Gudanarwa ya zama madaidaici kuma mai amfani. Tsarin dandamali yana kawar da rashin hankali daga aikin tsarin. Masu amfani suna tsara sanya bayanai akan umarni a ainihin lokacin. Abu ne mai sauƙin amsawa ga ƙananan matsaloli, yin gyare-gyare, da warware matsalolin ƙungiya. Matsakaiciyar nazarin ta kasance a matakin qarshe. Masu amfani suna da damar yin amfani da zane-zane da yawa, tebur na adadi, da zane-zane, inda aka nuna bayanan kuɗi da samarwa a sarari. Yawancin sassan, rassa, da rarrabuwa na ƙungiyar suna iya amfani da software a lokaci ɗaya. Gudanar da ma'aikata ya haɗa da iko akan jadawalin kowane gwani, bayar da rahoto, ikon shigar da masu amfani da yawa kan aiki ɗaya lokaci ɗaya. Idan ya zama dole don yin sayan wasu abubuwa, to bayani game da wannan ya tafi zuwa fuskar fuska. Ana iya saita sanarwar sanarwa a kan ƙari.

Ta hanyar tsarin inginin aika saƙon SMS, zaku iya tuntuɓar abokan ciniki ko masu kaya.

  • order

Gudanar da saye da sanya umarni

An tsara mai tsara lantarki don daidaita batutuwan sanya umarni, inda yana da sauƙi a yiwa alama alama, tsara jadawalin da tattaunawa, nuna lokacin ƙarshe, da sauransu. Idan ya cancanta, yakamata kuyi nazarin jerin ƙarin abubuwan don haɗawa da Telegram bot, tashar biyan kudi, kuma hada software da shafin. Muna ba da shawarar farawa tare da tsarin demo da kuma sanin ainihin zaɓuɓɓukan samfurin.

Tsarin aiki tare da umarni da masu kawowa a halin yanzu tsaran zamani ne, kowane manajan yana kula da lissafi da sarrafa kansa, ta hanyar amfani da wadancan kayan aikin na atomatik wadanda suka dace dashi. Musamman, a wasu yanayi, ana yin rikodin isarwa da oda ta amfani da kayan aikin da sam bai dace da wannan ba - editan Microsoft Word, wanda, ba shakka, ba ta wata hanyar ba da gudummawa don haɓaka ƙwarewar manajoji. Babu wata madaidaiciyar rumbun adana bayanai a kan umarnin da aka karɓa a cikin sha'anin, kawai a cikin sashen lissafin kuɗi za ku iya samun ƙarin bayanai kaɗan game da masu kaya da kwastomomi, amma wannan bayanin tabbatacce ne kuma babu wata hanyar da za ta iya zama tushen tushen bincike mai ma'ana game da aikin sha'anin daga mahangar gudanarwa. Don haka, yi amfani da ingantattun aikace-aikace don aiki, kamar USU Software management na siye da sanya tsarin umarni.