1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Rijistar odar kan layi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 306
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Rijistar odar kan layi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Rijistar odar kan layi - Hoton shirin

Rijistar oda ta kan layi yana buɗe babbar dama don kasuwancin zamani. Duk wani kamfani na zamani yayi ƙoƙari don ƙirƙirar shafin yanar gizon kansa, inda yake sanya bayanai game da ayyuka, kayayyakin da aka siyar kuma ya ba da damar yin rajista ta kan layi. A cikin zamani na aiki na yau da kullun, ya fi dacewa ga mai siye na yau da kullun ya yi siye ta kan layi, wani lokacin babu wadataccen lokaci don zuwa babbar kasuwa ko shago don yin sayayya masu mahimmanci, a gida, da yamma, akan gado , yana da sauqi. Rijistar odar kan layi don kamfani shine ikon karɓar sayan kaya ko aikace-aikacen sabis ba dare ba rana. Yaya ake yin rijistar oda akan layi? Abokin ciniki ya shiga gidan yanar gizon kamfanin, bayan da ya zaɓi samfurin da ake so, ya danna maɓallin wurin biya, lokacin haɗawa tare da shiri na musamman, ana tura bayanai zuwa babban tsarin kamfanin, inda ake ganin ragowar kayan a ɗakunan ajiya. Don gaskiyar rajista ta zo ba tare da gazawa ba, yana da mahimmanci a zaɓi ƙwararren ƙwararren masani wanda zai ba da damar saurin biyan kuɗi a cikin ɗakunan ajiya da watsa wannan bayanan zuwa sararin samaniyar Intanet akan layi. Irin wannan shirin shine tsarin USU Software, wani dandamali na zamani wanda za'a iya daidaita shi da bukatun abokin harka. Ta hanyar shirin, kuna iya gina tsarin aiwatar da rajistar oda, gami da kan layi. Ta yaya algorithms na kayan aiki ke aiki a cikin sassan umarni? Ana aika duk aikace-aikacen zuwa rijistar oda, kuma bayanan da ake buƙata suna nuna can. Platformarfin dandamali yana ba ku damar rakiyar gaskiyar sayan daga rajistar aikace-aikacen har zuwa ƙarshen ma'amala. Bayanai a cikin tsarin an adana su cikin ƙididdiga masu yawa, waɗanda daga baya za a iya yin nazarin su. Za'a iya shirya bayanan cikin sauƙi, daidaita su zuwa wasu matatun. Rijistar kan layi ta cikin shirin Software na USU za a iya aiwatarwa lokacin da aka haɗa ta da Intanet, ana iya shigar da bayanan da suka dace zuwa gidan yanar gizonku don sarrafa matsayin oda. Daidaita kayan cikin shagunan ajiya ko rassa, farashi, samfura, da sauran halaye masu mahimmanci ga aikin siyarwa suma sun nuna. Ta hanyar USU Software, zaku iya amfani da kayan aikin aiki na kwanan nan - bot na telegram, don haka kwastomomin ku da kansu zasu bar buƙatun ko karɓar bayani akan odar su. Sauran siffofin shirin: yi aiki tare da rumbun adana bayanai na abokan karawa, wanda zaka shigar da adadin bayanai mara yawa, rarraba nauyi tsakanin ma'aikata, aiwatar da ayyuka da kayayyaki, ayyukan adana kaya, sarrafa ragowar, samarda kai tsaye ta wasu nau'ikan, aika sakon SMS , nazarin hanyoyin tallata talla, amfani da kuɗaɗe da kashewa, sarrafa tsada, ƙididdiga da ƙari. USU Software bai cika da ayyukan da ba dole ba, zaku iya zaɓar waɗancan ayyukan da suke da mahimmanci ga kamfanin ku. A lokaci guda, ma'aikatanka basu buƙatar ɗaukar kwasa-kwasan musamman, ya isa kawai fara aiki, ƙirar fahimta da sauƙin ayyuka cikin sauri mallake ƙa'idodin kayan aikin. A kan rukunin yanar gizonmu, zaku sami ƙarin ƙarin bayani da yawa, shawarwari masu amfani, bidiyo ta kan layi, bita kan layi, da sauran bayanai. USU Software system - aiki da kai na zamani, mai daidaitaccen abokin ciniki, don yin aiki akan layi.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Ta hanyar USU Software, zaku iya samar da rijistar oda akan layi. Tare da taimakon shirin, yana da sauƙi don kula da tushen abokin ciniki, ba da tallafi da hulɗa ta hanyar imel, SMS, saƙonnin murya, wasiƙa ta hanyar manzannin kai tsaye.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Aikace-aikacen yana ba da damar nazarin ikon siyan abokan cinikin ku. A cikin aikace-aikacen, yana da sauƙi don rarraba ƙungiyoyin samfur ta hanyar riba, wadatar wadata, ƙarancin riba, da sauran halaye. Shirin yana lissafin albashin mai siyarwa, yana kimanta ingancin aikin su, da kuma lura da ayyukan halartar wuraren aiki. A cikin kayan aikin, zaku iya ƙirƙirar bayanai daga mahimman bayanai na bayanai daban-daban. Godiya ga tsarin, kuna iya aiwatar da aikin sayarwa, yin rikodin gaskiyar sayarwa, a cikin tsarin da doka ta tsara. Tsarin yana ba da damar gudanar da kashe kuɗi da sarrafa tsabar kuɗi. Shirin yana hulɗa daidai da Intanet. Ana iya daidaita rajistar aikace-aikacen kan layi ta hanyar bot na telegram. Lokacin aiki tare da masu kaya, zaku iya sarrafa lokacin wajibai. USU Software an rarrabe ta da saurin saurin sarrafa buƙatun shigowa. Aikace-aikacen aikace-aikace a cikin dandamali ya bambanta da launuka daban-daban, kowannensu yana nuna wasu ci gaba na aikace-aikacen da aka karɓa. A shirye muke mu bayar da wasu hanyoyin magance kasuwancinku. Akwai lokacin gwaji kyauta. Akwai rahoto daban-daban don ayyukan nazari. Tsarin na iya nuna rahotannin taƙaitawa zuwa kowane yanki na aiki, ga ayyukan kowane ɗayan ma'aikaci. Ana iya sarrafa tsarin a cikin harsuna da yawa. Mai amfani da yawa yana ba da izinin shigar da adadin masu amfani marasa iyaka a cikin aikin aiki. USU Software an rarrabe shi da inganci, na zamani, sauki, da saurin aiki. Matsayi mafi rauni a cikin ƙira shine hanya don odar rajistar abubuwan ɓacewa daga masu samar dasu akan layi. Manajan rumbunan yana yin waɗannan ayyukan lokaci-lokaci, yayin da wasu adadin abubuwan da suka ɓace suke tarawa. Ba shi yiwuwa a aiwatar da waɗannan ayyukan cikin sauri a ƙarƙashin yanayin da ake ciki, tunda babu ingantacciyar hanyar samar da umarni ga masu samar da kayayyaki tare da wani ɗan tazara, misali, kowace rana. A USU Software, manyan damar kan layi suna buɗe muku tare da ci gaba koyaushe a nan gaba.

  • order

Rijistar odar kan layi