1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da bugawa a gidan bugawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 345
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da bugawa a gidan bugawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Gudanar da bugawa a gidan bugawa - Hoton shirin

Don tsara madaidaiciyar sarrafawa da sarrafa bugawa a cikin gidan bugawa, gidan bugawa yana buƙatar sanin dabaru da yawa, ba tare da hakan ba zai yiwu a cimma matakin sabis da ake buƙata da kuma daidaita ƙididdigar haɗin gwiwa. Bayan duk wannan, sau da yawa yakan faru har ma masu kasuwancin suna da cikakkiyar masaniyar wane ɓangare na kuɗin ke kutsawa cikin abin da ba a sani ba, saboda zaɓin kasuwancin da aka zaɓa ba daidai ba. Don haka, ko ba jima ko ba jima, 'yan kasuwa sun yanke shawarar cewa ya kamata a gudanar da tsarin gidan buga takardu ta amfani da fasahar komputa ta zamani da shirye-shirye na musamman. Ta hanyar samun cikakken bayani game da hanyoyin da ke gudana a cikin kamfanin a halin yanzu zai yiwu don cimma burin da aka sa gaba da bunkasa kasuwancin. Yanzu akan Intanet, akwai tsarin sarrafa kai da yawa don buga gidan buga bugawa, babban abu shine zaɓi wanda baya buƙatar canza ƙirar aikin da aka saba, daidaitawa zuwa maganin dambe. Bugu da ƙari, akwai wani zaɓi, lokacin da software ɗin kanta ta dace da nuances na aikin da ake aiwatarwa, ya zama inganta kowane kayan aikin gidan buga kayan aiki.

Muna so mu ba ku ɗayan waɗannan aikace-aikacen software masu sassauƙa - tsarin USU Software, wanda zai iya sarrafa wata ƙungiya a cikin mafi karancin lokacin. Tsarin ba kawai yana ma'amala da sarrafawa da sarrafa bugawa ba amma kuma yana taimakawa daidaitawa da daidaita ayyukan ma'aikata yayin aiwatar da umarni. Amfani da daidaiton software zai ba kamfanin damar samun sakamakon da aka tsara yayin tabbatar da babban matakin inganci da yawan aiki na kowane aiki. Abubuwan da aka tsara a cikin shirin suna da niyyar haɓaka matakai yayin rage sama. Tsarin yana samar da nau'ikan lissafin kudi daban-daban, adana litattafai, rumbunan adana kayayyaki, samarwa, ma'aikata, da sauran masana'antu, dukkansu kuma za'a sanya musu ido. Ci gaban yana da ayyuka masu fa'ida da ke iya samar da kowane irin aiki da kai a cikin gidan buga takardu masu girma dabam-dabam, yayin da nisan abu ba shi da wata matsala, tunda ana iya aiwatar da aiwatar daga nesa. Ana iya amfani da shirye-shiryen ba kawai ta hanyar buga takardu ba amma ga masu bugawa, kamfen talla, da sauran kasuwancin da ke buƙatar kawo oda don sarrafa gidan buga takardu.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Yayin haɓaka Software na USU, ƙwararru suna gano buƙatun kamfanin da takamaiman aikin kasuwanci, don haka sakamakon ƙarshe zai iya biyan duk buƙatun. Ana aiwatar da tsarin aiwatarwa da wuri-wuri kuma baya buƙatar katse aikin da aka saba. Ta hanyar aikace-aikacen, ma'aikata za su iya tsara aikin kayan aikin bugawa don cimma wani nauyi koda, la'akari da yawan aiki, da fasahohin fasaha na injinan buga takardu. Tsara tsadar gidan buga takardu yana taimakawa kiyaye su ta hanya madaidaiciya, ba tare da shimfida kowane labari daga sashen ba. Babban fili na bayanai yana taimakawa kafa tsarin bugawa a cikin kamfanin. Hakanan mun sami damar gamsar da buƙatun daga abokan ciniki don tabbatar da tsaro na takardu da siffofin cikin gida ta ƙirƙirar hanyoyi daban-daban don wannan. Masu amfani za su iya yin aiki kawai tare da waɗancan bayanan da suka danganci nauyin aikinsu, maɓallin asusun ne ke tsara haƙƙin samun dama tare da babban rawar. Ka tabbata cewa babu wanda zai sami damar samun bayanan sirri.

Dangane da aiwatar da cikakken iko akan masana'antar gidan buga takardu, ana yin tanadi don tsara al'amuran kuɗi da tattalin arziki. A sakamakon haka, shirin yana taimakawa sake fasali da inganta hanyoyin da ke tattare da sarrafa kamfanin, don bibiyar kasuwancin gidan buga takardu, hidimar da aka bayar, da kwararar daftarin aiki masu zuwa. Ci gabanmu ya kuma tabbatar da kasancewa kayan aiki mai tasiri a cikin rabon kayan da albarkatun fasaha, masu amfani zasu iya saka takarda, fim, fenti, da sauran abubuwa a cikin takamaiman tsari, tare da ƙudurin atomatik na farashi da lokacin shiri. Abu mafi mahimmanci shine rashin wahalar amfani da aikace-aikacen, yayin da yake fuskantar ayyukan da aka ba shi, aiwatar da bayanan da ke shigowa da sauri, da kuma samar da cikakken taƙaitaccen binciken samfuran akan lokaci. Ba za a iya nuna takaddun da aka gama ba kawai a kan allon amma har ma an aika zuwa ɗab'i ko fitarwa zuwa aikace-aikacen ɓangare na uku. Babban aikin software yana ba da izini a wani lokaci yin lissafi bisa tsari, zana takardu daban-daban, shirya rahotanni, ba tare da rasa saurin ayyukan da ake aiwatarwa ba. Gudanar da bugawa da sauran masu amfani waɗanda ke da haƙƙin yin hakan zasu iya bin diddigin motsin umarni, wanda ke da mahimmanci ga manyan kundin. Ta hanyar rahotanni da yawa, ya zama yana da sauƙi don kimanta tasirin gidan bugu na wani lokaci, ya isa ya zaɓi ƙa'idodin, sigogi, da sharuɗɗan da ake buƙata. Tattaunawa game da aikin ma'aikata yana taimakawa tare da gudanar da buga takardu, rarraba kaya, da kimanta yawan aikin su.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

A ƙarƙashin ikon shirin USU Software, mahimman matsayin kasuwanci, entreprenean kasuwa suna da sabon bayani kuma suna yin bincike lokacin da ake buƙata. Za'a iya kula da samar da gidan bugawa da bugawa ba tare da barin ofishinku ko daga ko'ina cikin duniya ba tun da haɗi zuwa daidaiton software na iya zama na gida da na nesa, wanda ya dace sosai don tafiye-tafiyen kasuwanci akai-akai. Har ila yau sarrafa kan sito yana ƙarƙashin ikon algorithms na software, wanda ke guje wa matsaloli tare da rashi ko ƙari na dukiyar kayan aiki, wanda ke haifar da daskarewa da kadarorin. Koda tsarin aikin kaya ya zama na atomatik, wanda ke nufin cewa ba lallai bane ku dakatar da aikin kamfanin don sake lissafin kowane abu. Tsarin yana kwatanta ainihin farashin tare da bayanan da aka tsara kuma ya nuna su a cikin rahoton. A lokaci guda, sarrafawa yana shafar matsayin kawai na shagon amma sassan da sassan gidan buga takardu, akan ci gaba da sa ido kan ayyukan da ake samarwa. Dangane da aiwatarwa da tsarin daidaitawa, kwararrun masarrafar Software ta USU, da kuma gajeren kwasa-kwasan horo ga masu amfani. Wannan zai baka damar canzawa zuwa sabon tsari a cikin 'yan kwanaki. Idan yayin aiki kuna buƙatar faɗaɗa ayyuka ko haɗawa tare da ƙarin kayan aiki, to ƙwararrunmu za su iya aiwatar da wannan kan buƙata. Mun faɗi kawai game da wani ɓangare na fa'idodin ci gabanmu, gabatarwa da bidiyo da ke kan shafin suna gaya muku game da sauran abubuwan tsarin.

Tsarin gudanarwa na software yana da sauƙi mai sauƙi wanda mai amfani baya buƙatar fara aiki a ciki.

  • order

Gudanar da bugawa a gidan bugawa

Don kauce wa kurakurai a cikin gudanarwa, shirin yana daidaita algorithms wanda ke bin duk ƙa'idodi da ƙa'idodin da ke cikin ƙungiyar bugawa. Aikin sarrafa kai na ayyukan gudanar da lissafi yana ba da damar baje kolin bayanai a kan lokaci da kuma daidai a kan asusun, samar da rahoton da ya kamata. Ya zama mafi sauƙi ga manajan tallace-tallace don sarrafa umarni, lissafin farashin kowane abu, sannan sa ido kan yanayin shiri da karɓar biyan kuɗi. Don ƙarin ingantaccen tsarin bugawa, tsarin yana tallafawa yanayin samun damar nesa, a kowane lokaci zaku iya bincika ayyukan yau da kullun a cikin ƙungiyar. Ofungiyar ƙwararru ta ƙaddamar da shigarwa, daidaitawar software da ba da bayanai da goyan bayan fasaha a nan gaba. Canja wurin aiki zuwa dandamali na atomatik yana nufin sanya abubuwa cikin tsari lokacin da kowane takardu ya zana ta abubuwan da ake buƙata yayin rage ayyukan ma'aikata. Tabbatar da farashin odar don samfuran da aka buga ana aiwatar da su ne bisa tsarinsu na ciki da jerin farashi, yayin da zaku iya la'akari da rukunin abokin harka. Aikace-aikacen ya zama cibiya ɗaya don sarrafa dukkan bayanai, haɗa sassan da sassan masana'antar gidan buga takardu. Aiki na sarrafawa akan rumbun yana taimaka muku koyaushe ku san da hannun jari don kayan kamfanin, don siyan sabon tsari akan lokaci. Godiya ga sabon tsarin sarrafa kayan bugawa, gidan buga takardu ya kai wani sabon matakin inganta ayyukan samarwa. Kasancewar rahoton binciken ma'aikata ya kasance, zai zama sauƙin gudanarwa masu bugawa don kimanta tasirin su da haɓaka tsarin gudanarwa mai motsawa. Shirin yana kula da yanayin kayan aikin gidan buga takardu, samar da jadawalin aikin gyara da kulawa, yana sanar da masu amfani dashi akan lokaci na farkon wannan lokacin. Har ila yau gudanar da buga kuɗi yana cikin yanayin aikin atomatik, aikace-aikacen yana kula da shigowar kuɗaɗe masu zuwa da masu zuwa, sannan bincike da rahoto.

Duk ma'aikata za su karɓi sunan mai amfani daban da kalmar sirri don shiga cikin asusun su, a ciki, zaku iya zaɓar zane na gani kuma saita tsari mai kyau na shafuka.

Hakanan akwai sigar demo na dandamali, wanda zai ba ku damar nazarin aikin tun kafin sayan lasisi, ana iya zazzage shi daga gidan yanar gizon hukuma na kamfanin USU Software.