1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin don katunan kulob
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 624
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin don katunan kulob

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin don katunan kulob - Hoton shirin

Cibiyoyin wasanni galibi suna amfani da katunan kulob. Amma ba kowane shiri bane yake basu damar amfani da wannan damar da kuma adana bayanan katunan kulob. Wani shiri na musamman zai taimaka don magance matsalar. Katin kulob, rajista, biyan kuɗi, rahoto, aika wasiƙa - wannan kawai jerin yanki ne na duk abin da za'a iya sarrafa kansa tare da tsarin USU-Soft. Tare da shirin kuna amfani da damar musamman don jan hankalin sabbin kwastomomi da sarrafa ayyukan kasuwanci kai tsaye. Idan ƙungiyar ku sau da yawa suna amfani da tsarin katin kulob, kuna ci gaba ko fara amfani da tsarin a cikin software ɗin mu.

Hanyar amfani da tsarin USU-Soft don katunan kulob yana da sauƙin amfani. Kuna iya cike bayanan abokan ciniki, shirya, yin rikodin biyan kuɗi, ragi, ko amfani da katunan klub, wanda a ciki kuke haskaka kwastomominku na yau da kullun, kuma ku ba su, misali, ragi, tare da gudanar da cikakken iko. Kuna iya tantance duk wannan a cikin tsarin lissafin kuɗi don katunan kulob. Yana taimaka muku aiki cikin sauƙi ba kawai tare da kowane abokin ciniki ba, har ma don saka idanu kan biyan kuɗi da motsin kuɗi a cikin kamfanin ku. Aikin kai na katunan kulab ɗin shine babban mataimaki wajen tafiyar da kasuwancin ku. Manhajar ta zama mataimaki ba kawai ga mai gudanarwa ba, har ma ga akawu, masanin kasuwanci, ko darekta. Anan zaku iya sarrafa matakai, ƙirƙirar kowane jadawalin, saka idanu kan aikin tallan, wanda zai ba ku damar rarraba kuɗi don tallan da ya dace. Amfani da wannan software na katin kulob, zakuyi amfani da tsarin aikin ku ta atomatik!

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-16

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kullum muna mai da hankali ga abin da fasahar zamani za ta iya yi lokaci guda. Misali, menene sabon samfurin waya zai iya yi? Menene sabon microwave zai iya yi? Aiki nawa yake dashi? Tsarin USU-Soft don katunan kulob ɗin ba banda bane. Sau da yawa ana tambayarmu menene musamman game da software ɗinmu. Amsarmu mai sauƙi ce kuma a taƙaice: wadatar ayyuka. Kodayake muna da bidiyo mai tsayi wanda ke bayanin abubuwan shirin, ba haka bane. Zai ɗauki awanni da yawa don yin rikodin duk ayyukan da za ku iya yi tare da software don katunan kulob! Yawancin rahotanni, waɗanda aka kirkira bisa buƙatarku, suna nuna duk wata magudi da kuka yi a cikin shirin. Duk wannan yana taimaka muku don ganin cikakken hoto na yadda kasuwancinku ke bunkasa. Shin kuna son sanin abin da ke gudana a cikin cibiyar ku? Wani rahoto na musamman ya nuna shi. Shin kana son sanin menene kayan da suka rage a rumbunka? Shirye-shiryenmu zai gaya muku. Shin kana son sanin ko waɗanne kwastomomi ne suka fi alkhairi kuma suke buƙatar ƙarin kulawa? Babu matsala. Kar a manta wanda ya biya duka kuma wanene ya kamata ya biya? Shirin yana tunatar da ku ta hanyar samar da rahoto na musamman. A shirye yake ya cika duk wani abu da kake so!

Kari kan haka, yawancin ‘yan kasuwa suna korafin cewa don samun ci gaba a harkar kasuwanci, ya zama dole a girka na musamman ko wasu har sau uku (wani lokacin ma fiye da haka) don bin wannan ko wancan aikin da ake yi a dakin motsa jikinku. Babu shakka wannan bashi da wahala. Wannan shine dalilin da ya sa muka yi ƙoƙari don ƙirƙirar shirin don katunan kulob wanda zai iya maye gurbin tsarin lissafin kuɗi da yawa lokaci guda! Ayyukanta suna da kyau sosai. Ba kwa buƙatar shigar da shirye-shirye da yawa marasa buƙata, kawai shigar da shirinmu don katunan ƙungiya kuma har abada ku manta da ƙananan tsarin rashin jin daɗi na baya, wanda ke da ƙarancin aiki da rashin ƙarfi. Muna rayuwa ne a cikin karni na 21, don haka kuna buƙatar sa ido akan sabbin kayayyaki kuma zaɓi kawai sabbin fasahohin da suka ci gaba idan kuna son kasancewa a kasuwa kuma ku kayar da duk masu fafatawa. Wannan shine ainihin shirin don katunan kulob ɗin da muke bayarwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Sabuwar rana, sabon kwararar bayanai, sabon juzu'in aiki na yau da kullun, wanda akullum ana samun kurakurai wanda ke haifar da raguwar riba da raguwar ƙimar kamfanin ku. Idan kun gaji da shi, to kuna buƙatar ɗaukar matakan yanke hukunci. Kuna buƙatar wuce yankinku na ta'aziyya ku inganta kasuwancinku sosai cewa matsalolin da aka ambata a sama zasu zama kamar ƙarni na ƙarshe. Fasaha ba ta tsaya cak ba. Da yawa sun riga sun girka shirye-shirye kamar wanda muke bayarwa. Wataƙila su ne masu fafatawa kai tsaye! Don haka kar a rasa wani minti kuma girka shirinmu na katunan kulob. Idan kanaso adadin kwastomomi su karu kawai, kuna bukatar girka shirin mu. Muna ba da nazari da yawa don nuna inda kasuwancin ku ba shi da inganci da kuma abin da za ku iya yi don gyara shi. Kuna iya sarrafa ma'aikatan ku, ku tsara shirye-shiryen aiki ga kowane mai horarwa la'akari da yawan aikin dakunan dakunan da bukatun abokan ciniki. Idan kuna cikin shakka, ziyarci gidan yanar gizonmu, wanda ya ƙunshi duk bayanan da suka dace.

Zamanin tsarin sarrafa kansa yana gudana yau. Entreprenearin entreprenean kasuwa suna juya zuwa shirin lissafin kuɗi da sarrafa kansa daga USU-Soft. Yana da mahimmanci a sami damar samar da wani dandamali wanda zai iya zama mai amfani a kowane irin kamfanoni. Shirin shine abin da kuka nema don tabbatar da ci gaba da kwanciyar hankali. Yayin aiki a cikin aikace-aikacen, ba ku ma damu da saitunan ba, saboda an riga an daidaita komai kuma an kammala shi don ku yi aiki. Ya fito karara kamar rana - za a ba maaikatanku damar ƙaddamar da shirin. Ana buƙatar wannan don tabbatar da cewa an shigar da bayanai akai-akai kuma daidai, tare da daidaita jadawalin cikin mahallin sabbin bayanai da sauye-sauyen alƙawurra.



Sanya shirin don katunan kulob din

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin don katunan kulob

Kasuwanci yana da mahimmanci idan kuna son kasancewa mai zaman kansa kuma yana da mahimmanci a kula da kamfanin ku koyaushe. Wannan yana da wuya ba tare da aikace-aikacen da ya dace ba. USU-Soft na iya zama abin da kuke buƙata!