1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tallan wasan kwaikwayon talla
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 112
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tallan wasan kwaikwayon talla

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tallan wasan kwaikwayon talla - Hoton shirin

Statisticsididdigar aiwatar da tallan ita ce babbar kayan aiki don haɓaka kasuwanci a kowane fanni na aiki. Ididdiga wani yanki ne na aikin sarrafa kansa wanda ke bayyana batutuwan tattarawa, aunawa, sa ido, da kuma nazarin alamomin ƙididdigar jama'a. Competitiveara gasa na kowane kamfani tare da hanyoyin zamani koyaushe yana buƙatar babban kashe kuɗi da aiki, gami da tsara ingantaccen tsari da talla ba fasawa. Don samun sakamako mai inganci, sake biyan kuɗi kuma ku kashe ƙananan ƙoƙari, kuna buƙatar tsarin lissafinmu, wanda zai ba ku damar sarrafa duk aikin ƙirƙira da gudanar da kamfen talla, tare da adana ƙididdigar aikin PR ɗinku kamfanin, wanda ke taka muhimmiyar rawa a cikin tsarin ribar talla. Aiki mai sauƙin aiki da ƙarfi yana sa a sami sauƙin kafa iko akan gudanar da kowane nau'in tallata jama'a, ta yadda za a ci gaba da bin kamfanin watsa labarai da tattara bayanai daga duk hanyoyin samun bayanai, waɗanda suka haɗa da ƙididdigar ayyukan tallace-tallace na waje.

Godiya ga iya aiki tare da rumbun adana kwastomomi, kun sami cikakken hoto game da wane nau'in talla ne ya fi kyau a yi amfani da shi: tallace-tallace a waje, shafukan Intanet, kayan gidan waya, ko wani abu dabam. Shirye-shiryenmu yana ba ku damar aiwatar da ayyuka yadda yakamata don jan hankalin masu amfani, haɓaka faɗakarwa, gudanar da tallace-tallace, haɓaka haɓaka ci gaba, don haka tabbatar da haɓakar kamfanin da gasarsa. Kayan aiki na musamman don adana ƙididdiga yana tattarawa da yin nazarin nau'o'in ƙwarewa da bayanan aiwatarwa, wanda ke sauƙaƙawa da haɓaka aikin sashen tallan.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Masu sauraron masu amfani suna ci gaba da haɓaka, wanda ke haifar da haɓaka yawan adadin wallafe-wallafe, dandamali na rarraba su, tallan waje, ƙaruwar kayan aiki da hanyoyin samun riba. Saurin canza kayan aikin PR da adadi mai yawa ba ya ba da izinin ma'amala da waɗannan ƙididdigar kawai ta hannu, sabili da haka, ƙididdiga masu tasiri a cikin abubuwan yau da kullun na kasuwa za a iya ba da su ta hanyar tsarin lissafi daidai. Yawancin 'yan kasuwa, ganin buƙatar kamfen ɗin talla mai inganci, sai suka koma ga hukumomi, wanda babu shakka yana haifar da saka hannun jari na yau da kullun, amma galibi ba sa ba da damar sa ido kan aikin gaba ɗaya, tunda da wuya ya sami cikakken haske.

Wannan hanyar talla babu shakka ta gaza da damar da shirinmu ke bayarwa. Kasancewa da tsarinmu na lissafin kididdiga game da aikin tallan waje a hannunka, bawai kawai zaka kara saurin fadada kamfanin ka bane, amma kuma a fili zaka ga aikinsa, ka ceci kanka daga saka jari mara amfani sannan ka samar da kwastomomi, kuma kuma da sauri inganta wayar da kan jama'a ta hanyar haɓakawa akan waɗanda kuke buƙata.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Baya ga adana ƙididdiga, yana da amfani kuma a riƙa shirya tushen kwastomomi ɗaya kai tsaye, don haka kawar da buƙatar yin hakan da hannu ko amfani da wasu hanyoyi. Hakanan tsarin yana adana duk takaddun kowane abokin ciniki, wanda ya dace sosai da manyan kamfanoni tare da yawan masu siye. Bugu da kari, shirin yana adana dukkan nau'ikan takardu da rahotanni, duka game da masu amfani da ma'aikatan kamfanin, kebance damar shiga kowane irin bayanai. Capabilitiesarfin tsarin lissafin kuɗi ba'a iyakance shi da misalan da aka bayar ba, kuma ayyukan shirin suna da girma ƙwarai, wanda ke ba da damar yin amfani da shi ba kawai don aikin tallan kai tsaye ba da haɓaka ƙimar tattara bayanai akan fa'idodin wallafe-wallafe akan Intanet, kayan bugawa ko talla a waje, amma kuma a wasu wuraren kasuwanci. Bari mu bincika ayyukan da ke sa USU Software ya zama mai sauƙi da amfani ga kowane manajan da ɗan kasuwa.

Da farko dai, shirin yana kirkirar bayanan abokin ciniki, yana samar da sauki, mai saukin ganewa, yana da karfi, inganci, da sassauci, yana samar da rahoto kan kididdigar ingancin ci gaba, gudanar da aikin gudanar da ayyukan sashen talla, da sauri zai iya tantancewa fa'ida ko asarar tashoshin PR. Yana aiki tare da kowane nau'i na gabatarwa daga shafuka akan Intanet da kafofin watsa labaru zuwa talla na waje da kayan aiki, adana duk buƙatun daga kowane mai siye da duk takaddun da suka shafi shi a cikin bayanan, yana samar da kowane nau'i da bayanan da ake buƙata, yana ƙaruwa da ganuwa na kungiya, tana taimakawa wajen samuwar zabi na zabi. Ya shirya talla kuma ya taimaka wajen ayyana maƙasudin talla, yana ba ku damar ayyana masu sauraron ku, saukaka aikin don jan hankalin masu sauraro, samar da bayanai game da kwastomomi: wanda ya dawo, dalilin da ya sa suka tafi, abin da suke sha'awa, wane farashin yake da kyau a gare su , da dai sauransu Duk waɗannan siffofin suna taimakawa da sauri don bi diddigin tasirin kowane ɗayan ƙungiyoyin da aka yi niyya zuwa ɗaya ko wani nau'in haɓaka. Yana bayar da ikon ƙididdige hanyoyin gabatarwa marasa inganci kuma a watsar dasu.



Yi odar ƙididdigar aikin talla

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tallan wasan kwaikwayon talla

Bayan nazarin bayanan, zaku iya fahimtar a waɗanne matakai na abokan cinikin tallace-tallace suka ɓace, ba ku damar bin diddigin aikin ma'aikata na ayyuka daban-daban, saye da samfuran abokan ciniki ta atomatik. Creatirƙira tsarin lissafin tallace-tallace na atomatik na kowane irin rikitarwa, yana amfani da fasahohin zamani na zamani don sarrafa kai da kuma ƙididdigar ƙwarewar talla, yana da bambancin damar mai amfani ga wasu kayayyaki, yana ba da hanya mai sauri da ingantacciyar hanya don samun bayanai masu amfani akan ci gaba, tsarin kasuwanci da tallace-tallace a cikin tsarin gani mai kyau. Hakanan kayan aiki na talla na samarda wasu dama dayawa don inganta da kuma tattara alkaluma game da kasuwancinku!