1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ikon talla
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 55
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ikon talla

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ikon talla - Hoton shirin

Sarrafa tallace-tallace, da tsarin talla, samarwa, da aiwatar da sanyawa tsari ne na yau da kullun ga kowace hukumar talla. Ofungiyar ƙwararru tana aiki akan ƙirƙirar kayan talla, waɗanda ke ƙoƙari su isar da ma mabukaci ra'ayin kowane oda daga abokin harka. Lokacin ƙirƙirar tallace-tallace, ana amfani da hanyoyi daban-daban don isar da bayani da ra'ayoyi ga masu siye. Kasancewar shahararren mutum a kan tuta, wanda da murmushi yana nuna farin cikin samun samfur, ko amfani da sabis na wannan ƙungiyar, duk wannan ana yin sa ne da launuka masu haske da kowane irin abu. Irin wannan tallan da nufin jan hankalin wani talakawa mai wucewa ta hanyar ko direba a cikin zirga-zirgar ababen hawa. Amma yaya tasirin irin wannan talla yake? Yadda ake koyon inda abokin kasuwancin ku ya sami labarin kayan ku ko kuma ya zaɓi ofishin ku don yin odar sabis? Bai isa ya tambaya kuma ya rubuta a fom ɗin ba yayin magana da abokin harka. Yaya za'a iya ɗaukar adadin bayanai da yawa da aka rubuta akan takarda?

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ya fi dacewa don sarrafa talla a cikin software ta musamman wacce aka keɓance musamman don waɗannan dalilai daga masu haɓaka USU Software. Manhajar tana taimakawa don ƙirƙirar ƙirƙirar ɗakunan bayanai na ma'aikata, abokan ciniki, kayayyaki, da sabis. Aikin sarrafa bayanan mai shigowa yana taimakawa wajen kara saurin aiki da daidaito na hada rahoto, jadawalai, jadawalin da za'a iya kera su, zabi lokacin rahoton talla. Shirye-shiryen yana da haɗin gwiwar aiki da yawa, ya kasu kashi da yawa cikin yankunan aiki. Manyan sassan guda uku suna taimaka wa kowane mai amfani da sauri kewaya. An tsara ingantaccen shiri don sauƙaƙa ayyukan aiki na masu amfani, don haka keɓaɓɓiyar ta kasance mai sauƙi da sauƙi kai tsaye. Babban zaɓi na makircin launi yana faranta masu amfani da zamani tare da bambancin sa. Tsarin yana amfani da masu amfani da yawa, wanda ke nufin cewa mutane da yawa zasu iya aiki a ciki lokaci ɗaya.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana ba da damar shiga tsarin ne kawai bayan ma'aikaci ya shiga hanyar shiga da samun damar shiga kalmar sirri da shugabanninsu suka ba su. Shiga ciki yana ƙayyade damar samun ma'aikaci don yin canje-canje ga tsarin. Wannan hanyar gudanar da ma'aikatar tana baka damar nazarin yawan aikin ma'aikaci, kiyaye kimantawa, kirgawa da kuma fitar da albashi, kari, ladan kari. Ba wai kawai aikin ma'aikaci yana ƙarƙashin iko ba. Kayayyakin kaya, rumbuna, kayan aiki, kayan aiki, kayan wanki, duk wannan koyaushe yana faruwa a ƙarƙashin tsarin. Godiya ga irin wannan sarrafawar ta atomatik, zaku sami damar tsara jadawalin aiki, kiyaye umarni, bincikar hanyar karɓar tallace-tallace game da samfuran kamfanin ko sabis, game da wane tushen tallan da yafi nasara.



Yi odar sarrafa talla

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ikon talla

Manufofin sassauƙa na USU Software suna ba da gudummawa ga kyakkyawan haɗin gwiwa tare da kamfaninmu. Rashin biyan kuɗin biyan kuɗi koyaushe babu shakka ɗayan kyawawan halaye ne na USU Software. Don ku sami cikakkun fahimta game da abin da software kera tallace-tallace na talla, mun samar da tsarin demo, wanda aka bayar kyauta. Domin samun sigar demo na tsarin, ya isa barin buƙata akan gidan yanar gizon mu, kuma manajojin kamfanin mu zasu tuntuɓe ku a cikin mafi kankanin lokacin da zai yiwu. A kan rukunin yanar gizon mu na yau da kullun, zaku iya samun bita da yawa daga abokan cinikinmu waɗanda suka bar ra'ayoyinsu bayan siyan software don sarrafa aikin. Don samun bayanai game da duk ƙarin tambayoyin, zaku iya tuntuɓar lambobin da aka jera a shafin yanar gizon mu.

An tsara keɓaɓɓiyar hanyar amfani da mai amfani don ƙirƙirar yanayi mai sauƙi da kwanciyar hankali na koyawa mai amfani game da ƙwarewar tsarin. Tsarin yana samuwa don aiki ta ma'aikata da yawa lokaci guda. Ana ba da damar yin aiki bayan shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa, wanda ke iyakance damar samun mai amfani ga tsarin. Bari mu ga yadda shirinmu yake da tasiri, da wasu siffofin da yake bayarwa ga masu amfani da shi! Mai kamfanin kawai ke da cikakkiyar dama ga duk bayanai da saituna. Gudanar da aikin ma'aikaci yayin rana, nazarin ayyukan don lokacin rahoton. Sa ido kan aiwatar da ayyukan da aka ba su. Irƙirar tushen abokin ciniki ɗaya don ƙarin tsari da cikakkun bayanai game da kwastomomi da tarihin haɗin kai tare dasu. Tarihin haɗin kai a cikin mahimman bayanai na atomatik ɗaya zai taimaka wajen yin nazari da kimanta shaharar talla. Tattaunawa akan tasirin talla na waje. Lissafin farashin ƙarshe na sabis na odar alamomin waje, da sauransu. Sarrafa kan shirye-shiryen kwangila, siffofin. Ingantaccen aikawa da saƙonnin nan take. Dingara fayiloli, hotuna, takaddun da ke tafe da kowane nau'in tsari. Ofungiyar sadarwa tsakanin sassan aiki. Sa ido kan ƙididdigar umarnin talla.

Sarrafa umarni na talla don kowane abokin ciniki. Cikakkun rahotanni ga kowane tallan da aka sanya. Gudanar da duk kayan kaya a cikin ofis da kuma sito. Sarrafa kasancewar kayan rubutu da ake buƙata, kayan aiki. Inganta ikon sarrafa jadawalin aikin ma'aikaci. Sarrafa kayan aiki na musamman don girka talla na waje. Inganta ayyukan sashen kuɗi. Kula da kuɗi don kowane lokacin rahoton. Telephony akan buƙata, haɗuwa tare da rukunin yanar gizon, amfani da tashar biyan kuɗi. Aikace-aikacen aikace-aikacen hannu don abokan ciniki, da ma'aikata. Babban zaɓi na jigogi daban don ƙirar ƙirar mai amfani. Ana bayar da sigar demo na shirin don nazarin talla kyauta. Ba da shawara, horo, tallafi daga manajojin USU Software yana tabbatar da ci gaba cikin sauri na ƙwarewar software, godiya ga abin da zai yiwu a sanya aikin sarrafa tallan kai tsaye a kan mafi girman matakin.