1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ikon talla na waje
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 910
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ikon talla na waje

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ikon talla na waje - Hoton shirin

Bodiesungiyoyin jihohi suna aiwatar da ikon sarrafa tallan waje, ƙa'idodin sanyawa iri ɗaya ne ga kowa kuma suna buƙatar tsananin biyayyar su. Koyaya, ban da sarrafawa ta waje, hukumomin talla suna yin amfani da iko akan tallan waje don bin abubuwa, matsayin kayayyakin samfuran, da bincika aikin allon talla, allon rubutu, da dai sauransu. Tallace-tallacen waje da ƙaddamar da kamfen talla ta amfani da irin wannan samfurin suna da halaye da dokoki. A lokaci guda, kiyaye ƙa'idodin doka, kada mutum ya manta game da tasirin samfuran talla, kamanni, da ƙimar talla. Dole ne masu tallatawa da abokan ciniki suyi amfani da iko akan tallan waje. Kamfanoni waɗanda ke da tallan tallace-tallace da kuma amfani da tallace-tallace na waje dole ne su kula da matsayin allon talla daidai kuma daidai don guje wa aikin hukumar talla mara adalci. Yin kowane irin iko wani bangare ne na tsarin gudanarwar kamfanin, wanda da kyar yake da ingantacciyar kungiya mai inganci. Ofungiyar sarrafawa ba lamari ne mai sauƙi ba, amma a cikin zamani ana amfani da sababbin fasahohi don magance irin waɗannan matsalolin. Fasahar bayanai da aikace-aikacensu suna ba da damar sarrafa ayyukan kasuwanci ta atomatik ta hanyar aiki, don haka tabbatar da inganta duk ayyukan aiki. Amfani da tsarin atomatik a cikin zamani da kuma yanayin haɓaka gasa koyaushe da kasuwa mai tasowa mai haɓakawa ya zama larura wacce kamfani zai iya aiwatar da ayyukanta tare da cikakkiyar inganci. Lokacin zabar aikace-aikacen atomatik, ya zama dole ayi nazarin duk shawarwari akan kasuwa don sababbin fasahohi, tunda nau'ikan kayan software zasu iya rikitar da tsarin zaɓi. Kowane shiri ya banbanta a wasu dalilai, don aiwatar da ingantaccen iko, ana buƙatar wasu ayyuka waɗanda wannan ko wancan shirin dole ne su samu, in ba haka ba, aikin tsarin ba zai yi tasiri ba.

Tsarin Software na USU shiri ne na atomatik wanda ke ba da ingantaccen tsarin kowane tsarin kasuwanci a cikin kowane kamfani. Ba tare da la'akari da nau'in da masana'antar aiki ba, ana iya amfani da Software na USU a cikin kowane kamfani, gami da kamfanonin talla. Tsarin yana da sassauƙa na musamman a cikin aiki, wanda ke ba da damar daidaitawa da ƙarin zaɓuɓɓuka da saituna a cikin tsarin. Don haka, USU Software yana tabbatar da aiki bisa bukatun ƙungiyar. Yayin ci gaban shirin, dole ne a tabbatar da dalilai kamar buƙatu da fifiko na kamfanin abokin ciniki. Ana aiwatar da shigarwa da shigar da kayan aikin software a cikin ɗan gajeren lokaci, ba tare da buƙatar ƙarin farashi ba kuma ba tare da shafar ayyukan aiki na yanzu ba.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ta hanyar amfani da USU Software, zaku iya aiwatar da matakai iri-iri, iri da kuma cikin mawuyacin aiwatarwar su. Don haka, tsarin yana ba da damar riƙe lissafin kuɗi da gudanar da lissafi, sarrafa kamfanin, yin amfani da iko kan hanyoyin kasuwanci da aiwatar da su, sarrafa tallace-tallace na waje, adana ƙididdiga da gudanar da nazarin ƙididdiga, tsarawa, gudanar da bincike na nazari da dubawa, riƙe takardu, ƙirƙirar bayanai, kuma yafi.

Tsarin USU Software - aikinku yana ƙarƙashin ikon abin dogara!


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kowa na iya amfani da tsarin idan akwai buƙatar ƙwarewar fasaha - a'a, USU Software ba ta ƙuntata masu amfani da kowane ma'auni ba. Hanyar tsarin yana da sauki da haske, ya dace kuma za'a iya fahimta, duk da yawan aiki na USU Software, shiri ne mai matukar haske. Kulawa da lissafin kuɗi ta amfani da shirin suna ba da damar aiwatar da duk ayyukan da ake buƙata akan lokaci.

Lokacin shirya ayyukan gudanarwa na Software na USU, ana aiwatar da duk ayyukan aiki ƙarƙashin sarrafawa koyaushe, gami da sarrafa tallan waje.



Yi odar sarrafa tallan waje

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ikon talla na waje

Organizationungiya da inganta shagunan ajiya suna ba da gudanar da ayyukan ƙididdiga na waje a cikin rumbunan, sarrafa kan ajiya, motsi, da wadatarwa, tabbatar da yanayin da ake buƙata don aminci a wuraren adanawa, gudanar da ƙididdigar ƙididdiga, nazarin aikin shagon, ta amfani da kayan aiki.

A cikin USU Software, yana yiwuwa a bi sahun ma'aunin abu da ƙimar kayayyaki, ƙayyadaddun kayayyakin talla na waje, lokacin da aka sami mafi ƙarancin daidaituwa, shirin yana aika sanarwar ta atomatik. Inganta ayyukan sarrafa kayan aiki, daidaita alakar da mu'amala tsakanin kayan aiki da sauran sassan aiki don ingantaccen maganin ayyukan aiki, aiwatarwa, da bin diddigin safarar kayayyakin talla na waje, da dai sauransu. sarrafawa da aiwatar da takardu ba tare da ɓata lokaci ba. Irƙirar bayanan bayanai tare da bayanai yana ba da damar adanawa, sarrafawa da kuma canja wurin adadin bayanai mara iyaka. Yanayin nesa a cikin gudanarwa yana ba da ikon saka idanu ayyukan ayyukan waje daga nesa, ba tare da la'akari da wuri ta hanyar haɗin Intanet ba. A cikin software, yana yiwuwa a bi diddigin ayyukan ma'aikata ta hanyar yin rikodin ayyukan da aka gudanar a cikin shirin, don haka samar da ikon ci gaba da lura da kurakurai da nazarin aikin ma'aikata ga kowane ma'aikaci. Ga kowane ma'aikaci, ana iya saita iyakokin samun dama, yana iyakance ayyukan ma'aikaci kan amfani da ayyuka ko bayanan tsarin. Amfani da kayan aikin freeware cikakke tabbatacce yana rinjayar ƙaruwar yawancin alamomi, gami da matakin gasa, da riba. Nazarin nazari, tantancewa, tsarawa, yin hasashe, da ayyukan kasafin kudi na taimakawa yadda yakamata a ware lokaci, dama, da kasafin kudi domin kowane kamfen na waje, gami da tallar waje, da kimanta lamuran sha'anin kuma ayi shawarwari masu kyau.

Softwareungiyar Software ta USU ta tabbatar da cewa duk hanyoyin da ake buƙata don samar da sabis na waje da kiyaye kayan aikin freeware ana aiwatar dasu.