1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa kansa na anti-cafe
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 988
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa kansa na anti-cafe

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa kansa na anti-cafe - Hoton shirin

Aikace-aikacen atomatik na zamani suna taka muhimmiyar rawa a cikin gudanarwa na samar da abinci yayin da masu amfani suke buƙatar rarraba albarkatu daidai, aiki tare da takaddun tsarin mulki, da tattara sabbin bayanan nazari a duk ɓangarori da sassa na musamman. Aiki mai inganci na anti-cafe yana kawo ayyukan tsarin zuwa matakin daban daban, inda kowane mataki yana ƙarƙashin tsarin tsari. Tare da irin wannan aikin kai tsaye, ya fi sauƙi don adana ɗakunan lissafi, bin diddigin tasirin ziyarar, da daidaita tafiyar kuɗi.

A kan rukunin yanar gizon USU Software, an haɓaka ayyukan ci gaba da yawa masu aiki a lokaci ɗaya don buƙatu da ƙa'idodin masana'antu a ɓangaren samar da abinci. Musamman, zai yiwu kuma a sanya aikin anti-cafe ta atomatik, wanda ke yin la'akari da siffofin abubuwan more rayuwa. Ba a ɗaukar shirin da wahalar koya. Kafin aiki da kai, aikin mafi yawanci yakan taso ne don rage yawan kuɗin yau da kullun, sauƙaƙa ma'aikatan anti-cafe daga aikin da ba dole ba, tabbatar da saurin musayar bayanai ba tare da la'akari da yawan kwamfutoci, sabis, da sassan kamfanin ba.

Ba asiri ba ne cewa aikin anti-cafe, ba kamar ɗakunan shakatawa da gidajen abinci na gargajiya ba, an gina shi ne bisa tsarin biyan lokaci. Wannan baya keɓance yiwuwar aiki tare da ƙimar haya, yin hayar wasannin jirgi, wasan bidiyo. Duk ya dogara da salon kafawar. Shirye-shiryenmu na atomatik yana baku damar daidaita dukkan lambobin haya, bin diddigin lokutan haya, da tsara dawowar wasu abubuwa don kar a bar baƙin ba tare da wasannin da suka fi so da nishaɗi ba. Kowane bangare na ayyukan kamfanin yana ƙarƙashin ikon shirin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-21

Kar ka manta game da rikitarwa na aikin software da nufin haɓaka aminci, adanawa da jawo hankalin baƙi masu anti-cafe. Masu amfani suna da damar yin amfani da kayan aikin atomatik daban-daban, gami da katunan kulob, na mutum da na mutum, maƙil ɗin aika saƙon SMS. Hakanan, a ƙarƙashin reshen tsarin sarrafa kansa, zaku iya shiga cikin shagunan da ayyukan kuɗi, ku tura albashi kai tsaye ga ma'aikata na cikakken lokaci, a wannan yanayin, zaku iya amfani da ƙa'idodi daban-daban na tattara abubuwa, yi rikodin halartar tsarin da samar da rahotanni na nazari. .

Aiki na anti-cafe yana da fa'idodi daban-daban. A cikin wannan jeri, ya kamata a ba da hankali na musamman ga bayanan bayanan kundin adireshi da kundin adireshi, inda anti-cafe ke tattara bayanan da suka dace akan baƙi. Za'a iya amfani da halaye daban-daban don aiki akan talla da haɓaka sabis. Goyon baya ga ayyukan gudanarwa yana haifar da samuwar rahotanni daban-daban, ba tare da hakan ba sashin gudanarwa na anti-cafe suna yin aikinsu kawai a matakin mafi girman aiki. Manuniya masu mahimmanci, harkokin kuɗi, tasirin ziyarar, ƙididdiga, fa'idar abubuwan da suka faru, da kuma manyan kayan kwalliya ana nuna su anan.

Yawancin lokaci, anti-cafes sun fara ba da hankali sosai ga aikin kai tsaye, wanda sauƙin bayyanawa ta hanyar sha'awar kauce wa layuka a wurin biya kuma, sakamakon rashin gamsuwa da baƙi masu hana cafe, don amfani da albarkatu da kyau, don bincika ayyukan tsarin gaba ɗaya. Membobin ma'aikata basa buƙatar ƙarin horo don mallake aikace-aikacen. Kuna iya samun ta hanyar ƙwarewar komputa na yau da kullun. Shirin amintacce ne, ingantacce, yana da ayyuka da yawa da ake buƙata, ba shi da kuskuran tsarin da zai iya shafar aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Manhajar USU ta karɓi mahimman hanyoyin ƙungiyar da gudanar da anti-cafe, suna ma'amala da takaddun tsarin mulki, kai tsaye suna shirya rahotannin gudanarwa masu dacewa.

Aiki na atomatik yana da fa'ida tare da inganci da kuma saurin tallafi na bayanai, inda za'a iya tattara cikakkun bayanai ga kowane baƙo. Ana ba da kasidun dijital iri-iri da littattafan tunani. Gabaɗaya, ayyukan ma'aikatar zasu zama masu fa'ida, ƙwarewa, da hankali dangane da rabon albarkatu. Hakanan shirin ya rufe aiki a kan haɓaka aminci, inda ba za ku iya bincika sakamakon kuɗi na yau da kullun da haɓaka ba, har ma ku yi amfani da katunan kulob, ku shiga cikin aika saƙon SMS.

Aikin sarrafa kai yana tattara bayanai sosai kan tallace-tallace, wanda zai ba ku damar koma zuwa ƙididdiga na wani lokaci a kowane lokaci, nazarin nazari, da gudanar da nazarin kwatancen. Duk nau'ikan sabis na cafe-cafe da aka biya, gami da abinci da abin sha, matsayin haya, ana sarrafa su da hankali ta tsarin. Ayyukan kuɗi da ɗakunan ajiya, ko nau'ikan lissafin kuɗi, an haɗa su a cikin kewayon aikin goyan bayan software, tare da ƙirƙirar rahoton nazari da rajistar kai tsaye na ziyarar.



Yi odar aiki da kai na anti-cafe

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa kansa na anti-cafe

Ba'a haramta amfani da kayan waje ba, gami da tashoshin biyan kuɗi, nunin dijital, sikanan iska, da sauransu. Duk wata na'ura ana iya haɗa ta bugu da .ari.

Babu wani dalili da zai sa a daidaita daidaitaccen ƙira lokacin da zaku iya samun kowane ƙirar da kuke son yin oda.

Tare da aiki da kai, ya fi sauƙi don ƙirƙirar ingantattun hanyoyin aiki don aikin ma'aikata na yau da kullun, lokacin da kowane matakin ke sarrafawa ta hanyar shirin, gami da biyan kuɗi. Idan alamomin anti-cafe na yanzu basu da kyau, akwai fitowar tushen abokin ciniki, to, ƙwarewar software za ta yi ƙoƙarin nuna wannan cikin lokaci. An tattara rahoton bincike da haɗin kai a cikin sakan. Ana gabatar da bayanai a cikin hanyar gani.

Ayyukan ciniki ba shi yiwuwa a yi su a matakin ƙimar aiki ba tare da yaduwar takaddun tsarin mulki ba. Duk takaddun karɓa da samfuran takardun kasuwanci sun yi rajista a cikin rajistar dijital. Shirye-shiryenmu na atomatik yana ba da ƙarin dama don wasu zaɓuɓɓukan kashe kuɗi, kamar canje-canjen ƙirar tsaka-tsalle ko wasu nau'ikan sabbin abubuwa.