1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ingididdigar kwangila na takwarorinsu
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 145
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Ingididdigar kwangila na takwarorinsu

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Ingididdigar kwangila na takwarorinsu - Hoton shirin

Za a gudanar da lissafin kwangila na abokan haɗin gwiwa tare da jerin lambobin serial a cikin tsarin zamani na USU Software system. Don lissafin kuɗi a ƙarƙashin kwangila da takwarorinsu na yanzu, aiwatarwar multifunctionality na tushen USU Software tushe ya fara taimakawa rayayye warware ayyukan da aka sanya. Game da lissafin kuɗi, duk kwangila tare da abokan haɗin gwiwa na iya buƙatar ƙarin fasali waɗanda manyan ma'aikatanmu na fasaha za su iya ƙarawa zuwa shirin tsarin USU Software. An kirkirar da manufofin farashin musamman don abokan ciniki marasa riba waɗanda suke buƙatar siyan software don gudanar da aikin su. Ayyukan tushe suna da sauki kuma kai tsaye a cikin menu, wanda zaku iya nazarin shi da ƙwarewar ku da hankalin ku. Tushen demo na yanzu, wanda shine samfurin kyauta don horon gwaji, yana taimakawa sosai don sarrafa ayyukan. Amfani da tushen wayar hannu yana taimaka wa abokan aiki waɗanda ke ƙasashen waje don ci gaba da aiwatar da ayyukan ci gaba tare da karɓar sabbin bayanai kan lokaci. Kuna iya aiwatar da lissafi da sarrafa kwangila tare da abokan aiki a cikin shirin USU Software tsarin haɓaka ta manyan abokan aikin mu. Don sarrafa kwangila tare da takwarorinsu, sarrafa kansa na tafiyar matakai daidai ne, wanda ke samar da kwangila ta atomatik, don rage ƙira da kuskure. Game da kula da kwangila tare da takwarorinsu, muna iya cewa manyan masana namu sun kasance masu sa'a sosai, waɗanda aka rage aikinsu ta amfani da rumbun adana bayanan USU Software. Da farko dai, tsakanin ƙungiyoyin shari'a guda biyu lissafin farashin yarjejeniyar tare da cikakken jerin sabis da duk farashin aiwatar da aka sanya hannu, wanda kuma aka kirkira a cikin tsarin tsarin USU Software. Da kyau, bayan takaddar farko da aka sanyawa hannu, tambayar ta taso game da kammala kwangila tare da gabatarwar dukkanin nuances na wajibai na kwangila, tare da bayyananniyar alama ta ɓangaren kuɗi na takardar. Kuna iya ganin cewa ya fi dacewa don samar da kwangila a cikin software, tunda ana iya amfani da samfuran yanzu waɗanda ke cikin kowane kwangilar daidaito, ba tare da la'akari da babban nau'in aikin can kwangila ko a yankin na biyu ba. A cikin tsarin USU Software tsarin lokacin kirkirar kwangila, ya sanya lambar serial, saita kwanan wata, yin rijistar ƙungiyoyin shari'a waɗanda suka zama manyan actingan takara masu aiki don kammala yarjejeniya. Na gaba, akwai wadataccen cika dukkan samfuran kwangilar da ke akwai, sannan aiki a cikin sigar fitarwa zuwa firintar cikin kofi biyu. Kuna iya adana cikakkun yarjejeniyoyi tare da tsarin sarrafawa da aka ƙirƙira a cikin rumbun adana kayan aikin USU na adadin lokaci mara iyaka ko tare da ƙarewar waɗannan kwantiragin na yanzu. Kuna da ɗan lokaci kaɗan da kuka ɓata don ƙirƙirar kwangila tunda yanzu ma'aikatan sashin doka suna buƙatar cikakken iko da cika kwangila kai tsaye. Baya ga kwangila, dandamali na iya samar da ƙarin yarjejeniyoyi kamar yadda ake buƙata, waɗanda ana iya buƙata don kwangila tare da ƙarin ayyuka, ayyuka, da siyar da kayan aiki. Tare da siye da shigarwa na tsarin lissafin Software na USU, kuna iya adana bayanan kwangilar kwangila tare da buga takardu ta atomatik a cikin riɓi biyu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-14

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A cikin shirin lissafin kudi, sannu a hankali, yayin aiwatar da aiki, ku kafa tushenku na asali tare da takwarorinsu. Asusun da ake biya da karɓa ana ƙirƙira su ne akai-akai don lokuta a cikin ayyukan sulhun sasantawa. Kuna iya aiwatar da lissafi da sarrafa kwangila na abokan aiki a cikin aikace-aikacen tare da tsarin haɓaka, idan ya cancanta. Lissafin yanzu da tsarin tsabar kudi na gudanar da aiki a matsayin ikon shugabannin kamfanin. A cikin shirin, kuna iya yin rikodin kwangilar takwarorinsu tare da ƙirƙirar ƙarin aikace-aikace. Don sanya hannu kan sababbin kwangila a nan gaba, kuna buƙatar gudanar da rahoto na musamman kan ribar da ake samu na abokan ciniki. Aika saƙonni na iya taimaka ƙwarai don sanar da kwastomomi game da sanya hannu kan kwangila da ƙididdigar da ake buƙata da kula da ƙwararru.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Mai bugun ta atomatik na musamman yana taimakawa don sanar da abokan ciniki game da ƙididdigar kwangilar abokan aiki. Tushen gwajin da aka haɓaka don karatu yana taimaka muku aiki a cikin samuwar kwangila tare da takwarorinsu yayin batun samun babban shirin. Aikace-aikacen wayoyin hannu da ake da su suna taimakawa wajen adana bayanan kwangila na abokan haɗin gwiwa kamar yadda ya dace da yadda ya kamata a nesa. Kuna iya hanzarta hanzarta aiwatar da takaddun rubutu tare da shigar da rubutun a cikin injin binciken tare da samun saurin bincike don matsayi tare da tsarin sarrafawa. Masu amfani suna fara canja wurin albarkatun kuɗi a tashoshi na musamman na birni tare da wuri mai kyau a yankin. Kuna iya canja wurin gabaɗaya masu jigilar kaya na kamfanin zuwa jadawalin motsi ga abokan cinikin da aka kirkira a cikin shirin don ayyukan lissafin da ake buƙata. Kuna iya inganta ƙwarewar ku a cikin aiki tare da ƙarin ayyukan sarrafawa don ƙirƙirar bayanai. Yin aikin dole a cikin rumbun adana bayanai yana saurin sarrafawa da wannan aikin, tare da sanya shi mafi daidaito da aiki cikin sauri. Akwai matsala tare da rajista da lissafin abokan ciniki, da haɓaka aiki tare da su. Maganin wannan matsalar ita ce ƙirƙirar takamaiman tsarin lissafin kuɗi wanda zai iya aiwatar da ayyukan da aka ɗora mata.



Yi odar lissafin kwangila na takwarorinsu

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Ingididdigar kwangila na takwarorinsu