1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin bayanai na atomatik na kamfanin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 191
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin bayanai na atomatik na kamfanin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin bayanai na atomatik na kamfanin - Hoton shirin

Masu manyan kamfanoni, waɗanda rassa da yawa suka wakilta, rarrabuwa, galibi nesa da juna, suna fuskantar matsalar tattara bayanai masu dacewa, shirya rahotanni, da sa ido kan ma'aikata, tsarin ba da bayanai na atomatik na kamfanoni ya zo don taimakawa a cikin waɗannan al'amuran. , zama hanyar haɗi. Irin waɗannan shirye-shiryen sun yarda da zurfin nazarin abubuwan da ke gudana, bayan an inganta su a cikin sarari guda ɗaya, wanda ke ba da gudummawa ga zartar da shawarwarin gudanarwa masu ƙwarewa, kiyaye tsari a cikin kwararar daftarin lantarki, da kuma lura da duk sassan ayyukan a farashi mai rahusa. Gabatar da sabbin fasahohin komputa na taimakawa wajen haɓaka ingantaccen tsarin dabarun ƙungiya, rarraba albarkatu don haɓaka kuɗaɗen shiga sakamakon hakan, da biyan buƙatun cikin gida. Godiya ga algorithms na atomatik, ana tafiyar da ayyukan kasuwanci, daidaituwa tsakanin ma'aikata da ɓangarorin kamfanoni ana kafa su, tare da sa ido akai akai na bin ƙa'idodin cikin gida.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-10

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shakka babu cewa sarrafa kansa na iya sauƙaƙawa da haɓaka matakan aiki, taimakawa kasuwancin, amma wannan zai yiwu ne kawai idan aka zaɓi tsarin daidai. Ba kowane tsarin bane yake biyan bukatun kamfanin gabaɗaya, don haka muke ba da shawarar amfani da ci gaban bayanan mutum, ta amfani da tsarin Software na USU a matsayin tushe. Capabilitiesarfin wannan tsarin ba shi da iyaka kuma yana ba ku damar ƙirƙirar daidaitaccen abin da abokin ciniki yake buƙata, gwargwadon abubuwan da aka bayyana da ayyukan kasuwancin gaggawa. Ga masana'antun kamfanoni, ana tunanin ƙirƙirar yankin aiki tare, lokacin da duk ayyukan bayanai da sadarwar ma'aikata ke gudana yadda ya kamata, tare da ƙarancin albarkatu. Creationirƙirar tsarin atomatik na mutum da aiwatarwa ta ƙwararru sun taimaka muku don fara cin gajiyar algorithms mai sarrafa kansa kusan nan da nan. Amma, ana gudanar da horo na farko na ma'aikata, wanda ke ɗaukar ɗan lokaci kaɗan kuma yana buƙatar ƙarancin ƙwarewar kwamfuta.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Addamar da tsarin bayanai na atomatik na USU Software yana haifar da yanayi mai kyau bisa ga kowane mai amfani yayin aiwatar da ayyukansu yayin bayar da iyakokin samun bayanai da ayyuka. Manajan kansa da kansa yake tantance ɗayan da ke ƙasa da zai ɗora amanar amfani da bayanan sirri, faɗaɗa iko kamar yadda ya cancanta. Takaddun shaida, motsi na kuɗi, duk haɓakar aikin rassan kamfanoni ana nuna su a cikin ɗakunan bayanai na yau da kullun, wanda ke ba da damar amfani da bayanan da suka dace kawai a cikin aiki, kimanta su, yin nazari, da kuma nuna su ta hanyar rahoto. Haɗawa cikin tsarin ƙarin kayan aiki, waya, gidan yanar gizo, faɗaɗa damar tsarin, waɗannan zaɓuɓɓukan an yi oda. Sauƙaƙewar haɗin keɓancewa yana ba da damar canza tsarin ciki kamar yadda ake buƙata, ƙara sabbin kayan buƙatun, waɗanda ba kowane ci gaba ke iya bayarwa ba. Daidaitawa zuwa nuances na aikin, sikelinsa, da masana'antu, yana ba da damar tsarin har ma da alamun ƙananan abubuwa, waɗanda tare ke haifar da haɓaka cikin alamun da ake buƙata.



Yi odar tsarin bayanai na atomatik na kamfani

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin bayanai na atomatik na kamfanin

Bunkasar tsarin yana ba da damar bawa kowane abokin ciniki ingantaccen bayani dangane da ayyukan da aka ba su. Tsarin algorithms na atomatik yana ƙayyade tsarin ayyukan ma'aikata lokacin aiwatar da ayyukan aiki, kuma wasu masu amfani zasu iya daidaita su da kansu. Sauƙin amfani da tsarin bayanai shine saboda tunanin tsarin menu, inda ƙananan kayayyaki guda uku ke aiki tare yayin aiwatar da ayyuka.

Haɗa dukkanin rassan ƙungiyar a cikin hanyar sadarwar kamfani yana sauƙaƙa gudanarwa da faɗaɗa damar faɗaɗa ayyukan. Ana tabbatar da kariyar bayanan mallakar ta bambance-bambancen haƙƙin mai amfani, wanda aka tsara gwargwadon matsayin su. Hanya ta atomatik don gudanar da matakai yana sauƙaƙa tsarawa da bin doka da oda, cike fom ɗin hukuma. Tare da taimakon ci gaba, ya dace don saka idanu da sake cika abu, albarkatun ƙasa, albarkatun fasaha, guje wa ɓacin lokaci.

A kusan kowace irin harka, sabon sayen kwastomomi shine tushen ci gaba. Amma mafi mahimmanci ga nasarar kamfanin shine warware wannan matsalar kamar yadda ya kamata. Lokacin kimanta alaƙar tsakanin farashin kamfanoni da amsar abokin ciniki (farashin mai siye, mai yiwuwa don sabon ciniki), yana da sauƙi a lura cewa suna da yawa, wanda ke nufin cewa fa'idar ba ta da yawa. Tsarin ya rage farashin da ba shi da amfani saboda sa ido kan tafiyar kudi, samuwar bashi, da kashe kudaden kasafin kudi. Hanyoyin tsaro na bayanai basa barin tasirin waje, yunƙurin mamaye tushen abokin ciniki, ko wasu takardu. Don shigar da tsarin, dole ne ku bi hanyar ganowa ta shigar da shiga, kalmar sirri da aka samu yayin rajista a cikin bayanan. Sigogin rahoto suna ƙaddara dangane da ainihin ɗawainiyar, zaku iya zaɓar yawan shirye shiryen sa. Masananmu suna shirye don ƙirƙirar ci gaban juyawa, suna ba da keɓaɓɓun zaɓuɓɓuka don takamaiman buƙatun abokin ciniki. Ana bayar da sigar ƙasashen duniya na tsarin sarrafa kansa ga abokan cinikin ƙasashen waje, yana fassara menu, siffofin ciki, da samfura. Tsarin tsarin amintaccen abokin tarayya ne don cimma burin ku, sauƙaƙa yawancin ayyukan. Sashin dimokuradiyya yana ba da damar nazarin ainihin aiki da haɗin kai kafin sayen lasisi.