1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen tunatarwa na taron
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 384
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen tunatarwa na taron

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirye-shiryen tunatarwa na taron - Hoton shirin

Tare da aiki mai nauyi, kwararru galibi suna mantawa da cika umarnin gudanarwa, shirya takardu akan lokaci, yin kira, kuma mafi yawan lokuta wannan yana faruwa, mafi wuya shine kiyaye tsari a cikin kamfanin, sabili da haka manajoji sun fi son amfani da shirye-shirye don tunatarwar abubuwan da suka faru a matsayin kayan aiki don inganta wannan batun. Idan manajan tallace-tallace bai aika da shawarar kasuwanci ba a cikin lokacin da aka yarda, to akwai babban haɗarin rasa abokin ciniki mai riba, kuma idan mai lissafin bai shigar da sabon bayanan haraji ba, wannan na iya haifar da tara, don haka zaku iya kimanta kowane gwani da kuma sakamakon. Mummunan sakamakon da ba'a shirya shi a cikin abubuwan tunatarwa ba za'a iya sauƙaƙa sauƙaƙe ta atomatik ayyukan aiki da ƙirƙirar kalandar lantarki, inda ya dace don tsara ayyukan gaba ɗaya da na sirri da karɓar tunatarwa mai dacewa ga kowannensu.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-15

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Dukansu akwai tsare-tsaren software daban daban waɗanda ke tabbatar da cewa ana karɓar sanarwar a wajan da ake buƙata da waɗanda ke aiwatar da haɗin kai wanda ke haɓaka haɓakar dukkan ma'aikata ta hanyar amfani da ƙarin fasaha. Sa hannun jari a cikin shirye-shirye da yawa don dalilai daban-daban ba yanke shawara ce mai cikakken hankali ba, tunda wannan ba zai ba ku damar ƙarfafa bayanan cikin gida ba, yin nazari da ƙirƙirar rahoto kan sigogin tunatarwa daban-daban. Idan kun fahimci darajar keɓaɓɓiyar aiki da kai, muna ba da shawarar ku bincika iyawar USU Software kafin fara binciken sauran software, da alama ƙirar da muke bayarwa tana wadatar da dukkanin bukatun. Mun fahimci cewa babu wani tsari iri ɗaya a cikin tsarin aiwatarwa, koda a yanki ɗaya na aiki, za a sami nuances ko'ina, sabili da haka mun yi ƙoƙarin ƙirƙirar haɗin keɓaɓɓu inda zaku iya canza aikin bisa buƙatun abokan ciniki. Ci gaban tunatarwar kowane ɗayan mutum ba kawai zai iya tunatar da masu tuni sosai fiye da shirye shiryen da aka shirya ba amma kuma saurin aiwatarwa da daidaitawa yana da girma sosai. Ana iya amintar da shirin tare da sa ido kan aiwatar da ayyukan, abubuwan da suka shafi su, karami da kuma mahimman manufofi, yayin da manajan zai iya sarrafa shirye-shiryen shirye-shiryen tunatarwa ba tare da barin ofishin ba tunda tunatar da ayyukan kowane ma'aikaci.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Shirye-shiryenmu na tunatarwa na taron zai zama tallafi ga duk ƙwararru, saboda da ƙyar za su kusanci shirin ranar aiki, saita ayyukan gaggawa da na dogon lokaci. Ya isa saita ranakun taron, taro, ko takamaiman kwanan wata don kira a cikin taron tunatar da mai shirya don karɓar sanarwa akan allon a gaba, tare da iko mai zuwa, tabbatar da kammalawa. Dandalin yana ɗaukar wani ɓangare na ayyukan yau da kullun, yanayi na tilas kuma ana iya aiwatar dashi ba tare da sa hannun ɗan adam ba, don haka rage yawan aiki a kan ma'aikata, albarkatun da aka 'yantar da su zuwa hulɗa tare da abokan ciniki. Masu mallakar kasuwanci na iya saita sabbin manufofi a cikin kalandar koda yayin da suke ɗaya gefen Duniya, tun da haɗi zuwa daidaitawar ba a kan yankin kawai yake ba, har ma da Intanit, yana mai sauƙin sarrafa kamfanin. Dangane da ayyukan da aka kammala, ma'amaloli da aka kammala, da aikin ordinan ƙasa, ana samar da rahoto tare da takamaiman mitar, wanda ke taimakawa tantance ainihin yanayin al'amuran da yin gyare-gyare ga dabarun da ake ciki.



Yi odar shirye-shiryen tunatarwa na taron

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirye-shiryen tunatarwa na taron

Wani shirin tunatarwa na ci gaba daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU za ta iya bayar da kusan kowane nau'i na aiki da kai, cikewar matakan menu. Sakamakon aiwatar da shirin zai zama inganta ayyukan aiki, karuwar alamun masu samarwa, da matakin amincin yan kwangila. Haɗawa a cikin sarari ɗaya na dukkan rassa da rarrabuwa na kamfanin yana ba da damar amfani da tushen bayanai guda ɗaya. Yanayin mai amfani da yawa ba zai ba da izinin rikici na adana takardu ba ko rage saurin ayyuka ga duk masu amfani. A cikin asusun su, masu yin wasan kwaikwayon za su iya tsara aikin haɗin keɓaɓɓen, gami da ƙirar gani da kuma tsarin shafuka.

Godiya ga mai tsara lantarki, yana da dacewa don yin abin yi, shigar da cikakkun bayanai da karɓar masu tuni kamar yadda aka tsara su a cikin bayanan. Haɗin nesa zuwa shirin yana yiwuwa idan kuna da na'ura tare da lasisin shigarwa da Intanit. Ga kowane taron, an tsara tsari daban, inda aka tsara matakan aiwatarwa tare da kula da shirye shiryen su daga masu yin su. Kasancewa da yarukan menu da yawa don zaɓa daga yana ba ku damar faɗaɗa ikon haɗin kai don karɓar sabis na ƙwararrun ƙwararrun baƙi. Za a kammala rubuce-rubuce a cikin 'yan mintuna, godiya ga amfani da daidaitattun samfura, inda tuni an riga an shigar da bayanai ta wani ɓangare.

Kariya daga tasirin tasirin asusu na mutum ya haɗa da toshe su yayin gyara dogon rashi daga wurin aiki. Kowane mai amfani ya sami damar amfani da bayanan hukuma da ayyuka kawai a cikin taron yana tunatar da tsarin ikon su wanda gudanarwa ta ƙaddara. A cikin tsari, sigar wayar hannu ta sanyi an haɓaka don aiki tare da kwamfutar hannu ko wayo, wanda ya dace sosai idan kuna yawan tafiye-tafiye na kasuwanci, tafiya. Ana rarraba sigar demo na shirin kyauta, wanda za a iya zazzage shi daga gidan yanar gizon Intanet na ƙungiyar ci gaban USU Software. Manufofin sassauƙa masu sauƙin amfani suna farantawa kowane abokin ciniki rai saboda za su iya zaɓar software don kasafin kuɗin da ake da shi.