1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirin lissafi na kulob
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 259
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirin lissafi na kulob

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirin lissafi na kulob - Hoton shirin

Idan ƙungiyar ku na buƙatar shirin lissafin kuɗi na zamani don ƙungiyar, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar Software ta USU. USU Software shine amintaccen mai haɓaka shirye-shiryen lissafi daban-daban. Muna da kamfanoni da yawa da suka inganta cikin asusun mu. Muna da cikakkun kwarewa a cikin aikin sarrafa kai na ofis. Tare da taimakon shirinmu na lissafin kudi, zaku iya samun gagarumar nasara cikin sauri dangane da gasa a kasuwa.

Yi amfani da shirin daidaitawa wanda ke kula da kulab. Tare da taimakon ta, zai yiwu a sanar da masu sauraro game da tayi na musamman a kulob din ku. Bugu da ƙari, an tsara tsarin sanarwar daban ga kowane mai amfani. Wannan na iya zama saƙon SMS ga mutane a ranakun hutu tare da taya murna ko faɗakarwa cewa kuna riƙe ragi ko ci gaba na yanzu. Zai yiwu a tayar da sha'awar kwastomomi da jawo hankalin su don ƙarin haɗin kai. Nuna duk motsi a kan taswirar ta amfani da hadaddunmu. A shirin ƙasa, zai yiwu a yiwa alamun rukunin ƙungiyar da masu fafatawa gasa.

Ana gudanar da kulab ɗin ne ta hanyar shirinmu na daidaitawa. Wannan shirin yana da zaɓuɓɓuka masu amfani da yawa. Za ku iya magance lissafin kuɗi ba tare da wahala ba, wanda ke nufin cewa za ku zama ɗan kasuwa mafi gasa. Auna yawan ma'aunin kwastomomin ku ta hanyar kwatankwacin wannan kididdiga tare da bayanan masu gasa. Don haka, da sauri kuyi nasarar yaƙin don mafi kyawun matsayi da fa'ida akan kasuwa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-06

Yi nasara da kasuwa ta hanyar riƙe madaidaiciyar wuraren sayarwa. Shirye-shiryenmu yana taimaka muku don sarrafa duk ayyukan da ke faruwa a cikin kamfanin. Shigar da shirin ba zai wahalar da mai amfani ba, tunda a cikin wannan al'amari ana ba da taimakon fasahar ta hanyar kwararru na ayyukan lissafin Software na USU Software. Babu ɗaya daga cikin masu fafatawa da ya dace da gidan wasan dare a cikin lissafin kuɗi, kuma gidan wasan dare yana ƙarƙashin kulawar da ta dace. Zai yiwu a sanya kyamarorin CCTV waɗanda ke adana duk rakodi a kan kwamfutar mutum. A kowane lokaci, idan irin wannan buƙatar ta taso, yana yiwuwa a sami kowane bayani, da kayan karatu da kayan bidiyo.

A cikin kasuwancin rikodin kulob din, yana da mahimmanci la'akari da duk bayanan. Bayan duk wannan, ƙila ku sami rikice-rikice tare da abokan ciniki. Sabili da haka, rikodin bidiyo yana da matukar mahimmanci. Shirin zamani daga ƙungiyar ci gaban USU Software yana aiki tare tare da kayan aiki daban daban. Wannan na iya zama kayan kasuwanci, kyamarar bidiyo, da sauransu. Zai yiwu a ma yi aiki tare da kyamaran yanar gizo, wanda ke da amfani sosai. Babban ci gaba yana taimaka muku ƙirƙirar hotunan hoto don asusun abokan ciniki. Kari akan haka, fayilolin ma'aikata na ma'aikatanku a cikin tsari na lantarki kuma an kawata su da hotuna daga kyamaran yanar gizo. Irin waɗannan hotunan an ƙirƙira su a lokaci ɗaya kuma suna aiki azaman ganewa.

Shirin zamani daga ƙungiyar USU Software yana aiki tare da taswirar duniya. Zai yiwu a kashe matakan mutum a kansu don sauran waɗanda ke kan saiti za a iya bincika su daki-daki. Kashe matakan abokin ciniki don bincika dillalai dalla-dalla. Bugu da kari, nazarin ayyukan gasa za a yi shi ba tare da wata illa ba. Wannan ƙididdigar babbar alama ce. Idan wani abu akan katin yana walƙiya, yana nuna jinkiri. Za ku iya ɗaukar matakan da ake buƙata a kan lokaci kuma ku bauta wa abokin ciniki yadda ya kamata. Daidaita zuwa yanayin kasuwa ta hanyar samun bayanan da suka dace daga shirin lissafin kulob din. Tabbas, a yau, kayan aikin bayanai sune mabuɗin kofofin duka kuma suna ba ku damar samun fa'ida a cikin gasar.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Babban shirinmu na lissafin kulab na dare yana samar muku da hanyoyi daban-daban don aiki, wanda ya danganci ainihin halin da kasuwa take. Shirin da kansa zai tattara bayanai da aiwatar da bincikensa. Bugu da ari, zaɓuɓɓuka don ci gaban al'amuran an ƙirƙira su. Tabbas, mai amfani da tsarin lissafin kulob din zai iya zaɓar zaɓin da ake buƙata da kansa ko kuma, bayan yayi nazarin bayanin da aka bayar, ya yanke hukuncinsa. Ba mu iyakance ku ta kowace hanya ba, amma akasin haka, muna ba da dama don motsawar aiki.

Shirin daidaitawa daga ƙungiyar Software na USU sanye take da mai tsara jituwa. Yana gyara kuskuren da masu aiki keyi. Bugu da kari, ana iya umartar mai tsarawa ya tattara da kuma samar da rahoto.

Zai ba ku rahotanni da aka kirkira daidai a wani takamaiman lokaci. Gudanarwar ba ta ma buƙatar zama a cikin kamfanin koyaushe. Koda lokacin da baya, daraktan zai iya yin nazarin rahotannin gudanarwa waɗanda aka ƙirƙira su ta atomatik. Shirye-shiryen zamani daga USU Software na iya adana bayanai dangane da wane tsarin algorithm ne wanda mai gudanarwa ya tsara.



Sanya shirin lissafin kudi na kulob

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirin lissafi na kulob

Kari akan haka, kwastomomin ku zasu sami damar karbar sanarwar cewa an biya bukatun su.

Tunatarwa ta atomatik na ziyarce-ziyarce zai taimaka muku don riƙe amincin abokan cinikinku a matakin da ya dace. Yin aiki da tsarin lissafin kulob na zamani zai taimaka muku wajen haɓaka kuɗin ku. Ba zaku rasa riba ba, wanda zai haifar da kyakkyawan tasiri ga kasafin kuɗin kamfanin. Zai yiwu a guji dakatar da aiki a aiwatar da aikin ofis. Requirementsa'idodin tsarin tsarinmu na shirin ci gaba na ƙididdigar kulab ɗin babban tabbataccen fa'idar shirinmu ne. Ana iya aiwatar da shigarwar aikace-aikacen koda kan kayan aikin komputa masu rauni ne.

Mun inganta aikin musamman don ingantaccen aiki akan kwamfutoci masu rauni. Bayan duk wannan, irin waɗannan matakan zasu taimaka muku wajen adana albarkatun kuɗi. Zazzage tsarin demo na tsarin lissafin kuɗi don ƙungiyar. Ana iya zazzage shi cikin aminci kuma kyauta idan kun koma zuwa ga gidan yanar gizon kamfaninmu. Tare da tsarin lissafin mu na zamani na kulab, zaku iya ɗaukar sa daidai. Kowane ɗayan kwastomomi na yau da kullun na iya samun katin abokin ciniki a wurin su.

Kodayake akwai haɗin Intanet mai rauni a cikin masana'antar ka, wannan ba zai zama matsala ba. Zaka iya zazzage fayiloli zuwa ƙwaƙwalwar ajiyar kwamfuta don amfani dasu lokacin da akwai katsewa a cikin haɗin. Tsarin lissafin kuɗaɗe mai yawa na ƙididdigar kula daga ƙwararrun masu shirye-shiryenmu yana ba da damar nazarin gasa. Za ku iya samun damar cika wuraren fanko da sauri akan taswirar yankin kuma ku sami ƙarin kuɗi a yayin da ake kashe ku. Samu manyan fa'idodi akan abokan adawarka saboda ingantacciyar manufa ta ware wadatar kayan aiki. Idan kuna da umarni da yawa, zai yiwu a yiwa alama a taswirar ba tare da maza ba, amma tare da sifofin geometric don adana sarari. Bugu da ƙari, za ku iya bambanta umarni ta hanyar matsayinsu, fifita bautar mafi mahimman abokan ciniki da fari.