1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin ciniki na hukumar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 969
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin ciniki na hukumar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin ciniki na hukumar - Hoton shirin

A cikin kasuwancin zamani a fagen ayyukan kwamiti, tsarin kasuwancin kwamiti yana da mahimmin wuri. Samfurin kasuwanci, wanda aka sani na dogon lokaci, yana tabbatar da ingancinsa kowace shekara. Wannan a bayyane yake musamman a cikin ƙasashen CIS, inda yanayin tattalin arziki ya kasance mara tsayayye sosai, kuma mutanen da ke da matsakaita ko ƙarancin kuɗin shiga suna ƙoƙarin rayuwa ta tattalin arziki. Ga 'yan kasuwa, wannan aljanna ce ta gaske, saboda haɓaka kasuwa tare da ƙirar gudanarwa mai sauƙi shine ainihin abin allah. Kwanan nan, kodayake, wannan ya haifar da gaskiyar cewa yawan shagunan kwamiti sun zama da yawa, kuma gasa a cikin kasuwar ta karu sosai. Don wuraren ciniki na kasuwanci don yin aiki yadda yakamata, 'yan kasuwa sun haɗa da kayan aikin gudanarwa da yawa, mafi mashahuri cikinsu shine tsarin. Shirye-shiryen komputa suna gudanar da ayyuka masu sarkakiya a cikin ɗan lokaci kaɗan, yana ƙaruwa ƙwarai da gaske. Abin kamar hanzari ne na hankali. Mutane ba za su ƙara ɓata lokaci da wadata a kan al'amuran yau da kullun ba. Tsarin kasuwancin kwamiti wanda tsarin USU Software ya kirkira yana baka kayan masarufi masu karfi a cikin kayan ajiyar ka don inganta kasuwancin hukumar ka.

An tsara tsarin kula da kasuwancin kasuwanci a cikin shirinmu bisa tsarin tsari wanda zai ba da damar dacewa da kowane yanayin kasuwancin hukumar. Da farko dai, kun cika kundin adireshi, wanda ya ƙunshi mahimman bayanai game da ƙungiyar. Abu na gaba, tsarin zai fara tsara tubalin bayanan. Cikakken tsarin tsari a kowane yanki yana taimaka muku ba kawai lura da dukkan matakai cikin zurfin zurfafawa ba har ma yana haɓaka ƙimar aiki saboda gaskiyar cewa abubuwan abubuwa suna hulɗa da juna a matakin ƙwarai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Godiya ga cikakken aiki da kai a wasu yankuna, gami da lissafin ma'aikata, kamfanin yana cika cikawa tare da cika shirin sa na kasuwanci. Tsarin tsarawa yana taimaka muku samun ingantattun takamaiman aikin aiki. Akwai babban yiwuwar cewa jim kadan bayan ka fara amfani da tsarin, zaka sami kurakuran gudanarwa a cikin tsarin ka. Tare da kayan aikin da aka ba da shawara, zaku iya cire kuskuren nan da nan. Bayan warware duk matsalolin, akwai girma sabon ɗaki. Kafa babban burin kamfanin da ba zaku iya mafarkin shi ba a baya, kuma kuna da kayan aikin a shirye kuma an shirya shirin, wanda zaku iya fara aiwatar dashi kusan nan take.

Tsarin ciniki na hukumar hada-hadar kudi galibi ana sarrafa shi ne ta kwamfuta, kuma ma'aikata ba lallai bane su shagaltar da su koyaushe kuma su damu da daidaitattun ayyuka saboda tsarin yana yin komai daidai.

A cikin tsarin aikace-aikacen ciniki na USU Software, zaku sami mafi kyawun abin da kasuwar sabis na dijital zata bayar. Auki dama kuma haɓakar ku ta fara haɓaka da sauri. Hakanan akwai keɓaɓɓen halin kirkirar kirkiran sabis na kamfanin, wanda zaku iya yin oda a yanzu. Fara aiki tare da kamfaninmu, kuma haɗin kanmu ya zama mai amfani kamar kowa!

Aikace-aikacen yana gina muku kyakkyawan tsarin gudanarwa, wanda zai iya fitar da damar duka naku da maaikatan ku. Tsarin algorithms na tsarin ya dace da kowane kamfani, ba tare da la'akari da girmansa ba, tsarin yana yin daidai daidai lokacin aiki tare da ɗayan ƙaramin shago da kuma tare da duk hanyar sadarwa. Rangeididdiga masu yawa na daidaitawa waɗanda tsarin USU Software ke bayarwa suna ba da kayan aikin da ake buƙata don kowane lokaci. Kasancewar tsarin mu yafi sauki akan takwarorin sa, cigaban yana faruwa cikin kankanin lokaci. Akwai manyan fayiloli manyan fayiloli guda uku a cikin menu na ainihi: rahotanni, kayayyaki, da littattafan tunani, kowane ɗayansu yana da aikinsa daban. Rahotannin suna adana takardu da takaddun lissafin da suka dace don aiki, ana aiwatar da manyan ayyukan ma'aikata a cikin matakan, kuma littafin bayanan yana aiki ne a matsayin ma'ajiyar bayanai da kuma injiniyar aikin kai tsaye. Lokacin hulɗa tare da samfur, zaku iya cike nomenclature, don haka ma'aikata kada su rikitar da samfuran juna, yana yiwuwa a ƙara hoto a kowane samfurin. Littafin tunani yana daidaita sigogin gudanar da tsabar kudi. Anan an haɗa biyan kuɗi kuma an zaɓi kuɗin. Tare da taimakon binciken da aka gina, mai sayarwa ya samo samfurin da yake buƙata a cikin dakika ɗaya. Matatun bincike suna rarrabe kayayyaki zuwa ranar sayarwa.



Yi oda don tsarin kasuwancin kasuwanci

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin ciniki na hukumar

Tsarin yana sarrafa kansa ayyukan ƙirƙirar takardu, cike rahotanni da tebur, ƙirƙirar sigogi. Duk wannan an halicce shi tare da madaidaicin daidaito da sauri. A cikin littafin tunani, zaku iya buga takardar shaidar yarda. Hanyar ciniki ta musamman tana sa siyarwa zuwa adadi mai yawa na masu siye da sauri. Akwai bulodi huɗu a cikin aikin, inda yawancin bayanai ke cika ta atomatik. Don hana abokin cinikin da ya manta ya sayi ƙarin kaya, ba lallai ba ne su yi bincike a wurin biya sau biyu, an ƙirƙiri zaɓi na siye da aka jinkirta. Manajoji ko mutanen da ke da alhaki na iya ƙirƙirar jerin farashin kowane abokin ciniki, kuma tsarin tara abubuwan kari yana taimakawa haɓaka tallace-tallace ƙwarai da gaske saboda masu siye suna da ƙarin kwarin gwiwa don saya cikin manyan kundin. Abun hulɗa tare da rukunin wakilan kwamiti na atomatik sarrafa su, saboda abin da ingancin aiki ya haɓaka. Don dawo da samfurin cikin sauri, kana buƙatar shafa na'urar sikanin lamba tare da ƙasan rasit ɗin. Adana kuɗi, biyan kuɗi, da tallace-tallace ana adana su a cikin rahoton masu ba da shawara na hulɗa, inda, idan ya cancanta, nan da nan za ku iya danna hanyar haɗin da kuke so. Hakanan tsarin yana taimakawa tare da tsara dabarun, kamar yadda aikin hasashen ya nuna muku ainihin sakamakon wasu matakai na wata rana. Aikace-aikacen tsarin kula da Kwamfuta na USU Software yana kara damar samun nasarar ku kwarai da gaske. Kuna da tabbacin ci gaban da zai iya sanya ku jagora na kasuwa a cikin dogon lokaci!