1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudi na amfani
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 309
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudi na amfani

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin kudi na amfani - Hoton shirin

Accountididdigar kuɗin amfani ba zai iya yin ba tare da software ta atomatik ba, la'akari da ƙimar aiki da yawan masu biyan kuɗi, yankin ayyukan da aka bayar da kuma sarrafa su. Ingididdigar takardar kuɗaɗen amfani a cikin ƙungiyar mai mallakar ƙasa wani ɓangare ne na rayuwar kowane mazaunin, la'akari da tanadin abubuwan amfani na kowane wata. “Me yasa nake buƙatar software na lissafi, tunda akwai ma’aikata?” - kuna iya tambaya. Dalilin shi ne cewa ba koyaushe ake yin sarrafawa da lissafin kuɗi daidai kuma a lokacin amfani da hanyoyin gargajiya na sarrafawa, la'akari da yanayin ɗan adam, ƙimar aiki da sauran nuances masu alaƙa da aikin. Wannan shine dalilin da ya sa yakamata mutum yayi la'akari da madadin don yin aikin yayi aiki kamar agogo. Muna magana ne game da shirye-shiryen lissafin kuɗi na musamman na takaddun amfani, waɗanda ke iya yin tasirin kawai cikakke! Kowace rana, kowane kayan zama (gida, gida, masu zaman kansu ko ma'aikatar gwamnati) suna amfani da kowane irin kayan amfani, waɗanda aka lasafta su bisa ga na'urorin ƙira ko ba tare da su ba, bisa daidaitaccen, jadawalin kuɗin fito. A kowane wata, ma'aikatan ma'aikatun gwamnati zasu yi lissafi, sake lissafi, sarrafawa, lissafi, gyara, rakodi da shirya takardu. Akwai abubuwa da yawa da ma'aikata zasu yi wanda yawanci lamarin yakan faru ne idan suka yi aiki fiye da kima kuma suka ji damuwa. Wannan ba abin yarda bane, saboda ma'aikata yakamata su sami kwanciyar hankali lokacin da suke aiwatar da ayyukansu. In ba haka ba, wannan zai rinjayi ingancin aikinsu kuma zai yi mummunan tasiri ga hanyar da suke sadarwa tare da abokan ciniki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-16

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Sabili da haka, ba a sake shakkar buƙatar tsarin lissafin kansa na lissafin kuɗi ba, saboda mahimmancin, inganci, inganci da ƙayyadaddun lokacin aiki. Ba damuwa ga masu amfani da wane tsarin amfani da lissafin kudi na amfani, babban abin shine don samun ingantaccen sabis. Ga kamfanoni da ma'aikata, mahimmancin amfani da software na ƙididdigar ƙididdiga shine a farkon, saboda tare da taimakon mai amfani, ayyukan aiki sun zama na atomatik kuma ana inganta lokutan aiki, tare da ingantaccen aikin ayyuka. Ofayan mafi kyawun shirye-shiryen lissafin kuɗi na biyan kuɗi a kasuwa shine USU-Soft, wanda ke sa aikin aiki ya zama mafi sauƙi, sauri da kyau. Kudin mai amfani zai faranta maka rai kuma ya tabbata ba zai bugi aljihunka ba, wanda galibi ana gani yayin siyan irin wannan tsarin na bayar da takardar kudi. Software na lissafin kudi na amfani mai amfani yana kawar da kurakurai da rudani ta hanyar kirgawa da rarraba abubuwa ta hanyar hankali, yana samar da ikon hanzarta samun bayanan da suka wajaba wadanda za a iya adana su a cikin sabar tsawon shekaru ba tare da canza halayenta da bayanan da ke ciki ba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kuna iya mantawa game da lokacin biyan kuɗi da rasit, kuɗin da aka ɓace a cikin ƙungiyar masu mallakar kadarori da kurakurai akan masu bin bashi, saboda tsarin lissafin kuɗi na karɓar dukkanin gudanarwa, aiki tare da takardu, fom, adadi da masu biyan kuɗi gaba ɗaya, sarrafawa karatun na'urori masu aunawa da amfani da takamaiman tsari. Duk ana yin su ta inji, suna daidaita dukkan matakai. Software na lissafin kudi na kayan amfani, saboda yawan aiki da aiki a dukkan bangarorin aiki, kuma yana ba masu amfani da lissafin kudin amfani a cikin kungiyoyin masu mallakar kadarori, wadanda ake yinsu cikin sauri da inganci, hadewa da na'urori da shirye-shirye daban-daban, wanda ke bada dama don adana kuɗi kan sayan ƙarin shirye-shiryen lissafin kuɗi.



Yi oda lissafin lissafin abubuwan amfani

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin kudi na amfani

Hakanan, yana yiwuwa a adana lokaci kan kammala nau'ikan siffofin iri ɗaya. Sigogi, rahotanni da takardu an shirya don ƙaddamarwa zuwa bangarori daban-daban na tsarin, gami da kwamitocin haraji. Amfani na duniya yana ba masu shi da keɓaɓɓen keɓaɓɓen saƙo wanda ke da sauƙin koya kuma baya ɗaukar lokaci mai yawa don ƙwarewa. The zane ba tsaye. Zaka iya zaɓar salon da kake so kawai gwada jigogi daban daga jerin. Ana ba da ɗan gajeren bidiyo a nan azaman hanyar haɗi. Duk saitunan sanyi an canza su kuma an daidaita su da kaina ga kowane mai amfani. Yayin rijista, ana ba masu amfani da hanyar shiga da kalmar wucewa, suna ba da wasu haƙƙoƙin amfani, waɗanda ayyukan aiki ke nuna su. Shigar da bayanai ta atomatik yana rage kurakurai ko kuskuren kuskure, gami da shigowa daga nau'ikan fayiloli daban-daban, wanda ke ba da lokacin ma'aikata, tabbatar da daidaito da dacewa. Ikon yin aiki tare da tsari daban-daban yana sauƙaƙa ayyukan kamfanin, wanda galibi ke aiki tare da musayar takaddun bayanai. Shirin lissafin kudi na amfani yana ba ka damar kula da dukkan ayyukan samarwa koyaushe, samar da gudanarwa tare da bayanan da suka wajaba a cikin rahotanni da jadawalin jadawalin, gami da bin hanyoyin hada-hadar kudi a cikin bayanan mutum wadanda suke daidai kan tebur.

Ingididdigar takardar kuɗin amfani a cikin ƙungiyoyin masu mallakar ƙasa ana yin su ne ta hanyar amfani da hanyoyin fasahar zamani waɗanda ke watsa karatu a kan hanyar sadarwar gida ko ta Intanet. Hakanan ana amfani da taro ko aikawa da rasit da sakonni na sirri, tare da samar da ingantaccen karatu, wanda masu amfani zasu iya tabbatar da kansa a shafin, saita samfuran da ake samu da kuma kallo ta hanyar haraji da tsari. Don haka, daidaituwa da daidaito za su kawar da halaye marasa kyau da rashin amincewa, kuma aikin ma'aikata zai zama mai rashin damuwa. Ana iya yin tsarin biyan kuɗi a tsabar kuɗi ko ta hanyar tura kuɗi zuwa asusun ajiyar ku na yanzu na kamfanin amfani.