1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da makarantar rawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 330
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da makarantar rawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanar da makarantar rawa - Hoton shirin

Lokacin da aikin makarantar rawa ke buƙatar ayyukan gudanarwa, ya kamata a zaɓi zaɓi don tallafawa shirin daga kamfani na ƙwarewa wajen ƙirƙirar samfuran bayanai masu dacewa. Irin wannan kamfanin shine tsarin USU Software. Masu shirye-shiryen wannan ƙungiyar suna da ƙwarewa mai yawa game da ƙirƙirar samfuran shirye-shiryen, kuma suna aiki da sauri kuma daidai. Muna aiwatar da ci gaban shiri bisa ga dandamalinmu, wanda ke aiki azaman tushe na duniya wanda ke aiwatar da aikin sarrafa kai na kasuwanci ta kowace hanya. Ba tare da kwarewar kamfanin ba, muna inganta ayyukan kasuwanci yadda ya kamata. Amfani da tsarin daidaitawa yana ba da damar daidaita ayyukan da rage farashin. Abokan ciniki na USU Software koyaushe suna karɓar mafitacin mafita a farashin da ya dace.

Kulawar da ta dace da makarantar rawa sharadi ne bisa ga irin wannan ƙungiyar don samun babbar nasara. Mun ƙirƙiri wannan tsarin na yin amfani da yawa musamman cibiyoyin motsa jiki da kamfanoni waɗanda ke ba da sabis na horo abubuwan horo. Ko dai makarantar rawa ce don koyar da raye-rayen Latin ko kowane irin motsi na zamani, masu amfani masu amfani suna iya magance ayyukan da aka ba su.

Idan kun yanke shawarar sarrafa aikin makarantar rawa, tsarin daga USU Software tabbas kayan aiki ne mai amfani. Kuna iya yin rikodin wuraren da ke akwai daidai. An rarraba duk masu sauraro kyauta don ƙungiyoyin rawa, kuma wurin bazai ɓata ba. Ana rarraba mutane daidai, kuma babu azuzuwan yanayin ƙuntataccen yanayi. Hadadden sarrafawa kan aikin makarantar rawa daga USU Software yana ba da damar biyan ma'aikata masu biyan albashi. Ba lallai bane ku sayi ƙarin lissafin kuɗi na amfani. Tsarin hadadden abu yana da dukkan ayyukan da ake buƙata, don haka zaka iya adana manyan albarkatun kuɗi ta hanyar siyan ƙarin shirin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Makarantar rawa ana sarrafa ta daidai kuma ta dace. Gudanar da aiki a cikin wannan ma'aikata ana iya yin shi ta hanyoyi daban-daban. Bugu da ƙari, ba tare da la'akari da zaɓaɓɓiyar hanyar ba, samfuranmu yana jurewa da ayyukan da ake buƙata. Baya ga ƙididdigar albashi na yau da kullun, yana yiwuwa a lissafa ma'aikatan albashi, wanda aka lasafta su a cikin hanyar biyan kuɗi na kayan aiki. Bayan haka, za a iya amfani da kowace hanyar lissafi, har ma da wadanda suka danganci hanyoyin kirgawa. Duk ma'aikata suna karɓar albashi a lokacin da ya dace kuma suna da ƙwarin gwiwa don aiwatar da ayyukansu.

Lokacin da kake cikin makarantar rawa inda ake koyar da rawa, dole ne a gudanar da hankali a hankali. Ayyukan irin wannan ma'aikata yana haɗuwa da haɗari da wasu matsaloli. A ka'ida, don jimre wa yuwuwar yanayi muna ba da shawarar amfani da sigar samfurin lasisin samfurin daga tsarin Software na USU. Wannan ci gaban mai yawan aiki ya zama mai amintaccen mataimaki kuma mai taimako mai aiki daidai, yana ba ku damar hanzarta aiwatar da dukkan ayyukan da suka dace. Complexungiyar daidaitawa tana da haɗin keɓaɓɓiyar ƙawancen mai amfani wanda ke ba da izinin sauri da ingantaccen aiwatar da ayyukan samarwa. Ingancin ma'aikata ya haɓaka kuma ma'aikata na iya ɗaukar matsayin kasuwa mai ban sha'awa.

Cikakken tsarin gudanarwar aiki na makarantar rawa ta fannoni daban-daban an shirya shi da zabi, bayan an ba da damar wannene, zai yiwu a yi nazarin nasihun fitattu. Alamu na bayyana bayan mai amfani ko afareto ya nusar da siginar mai sarrafa kwamfuta a kan umarnin da ya dace a cikin menu. Da zaran manajan ya saba da aikin aikace-aikacen daidaitawa, zai yiwu a kashe zaɓin alamun kuma a yi aiki kai tsaye.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Aikace-aikacen kayan aiki mai amfani ayyukan gudanarwa na makarantar rawa daga tsarin USU Software yana da sauƙin koya. An gina ka'idodinta na aiki ta yadda ko da gogaggen mai sarrafawa ba zai iya koyan ainihin tsarin umarnin da aka tsara ba. Hakanan, idan kun zaɓi zaɓi game da shirinmu kuma kuka sayi sigar lasisi, za mu taimake ku ku saba da aikin. USU Kwararrun masu goyan bayan fasaha na Software sun zo don taimakon ku. Ma'aikatanmu zasu taimaka muku kammala shigarwa yadda yakamata. Kari kan hakan, suna taimakawa wajen kafa daidaitaccen tsarin kuma suna iya taimakawa wajen shigar da kayan bayanai a cikin rumbun adana bayanan har ma da gudanar da gajeriyar kwas din kwararru na kamfanin.

Aikace-aikacen aikin gudanarwar makarantar rawa daga ƙungiyar masu shirye-shiryenmu abin dogaro ne da adana bayanan da kuka sanya kan komfuta mai ɗorewa. Don aiwatar da hanyoyin izini a cikin tsarin, yana yiwuwa a guduma a cikin hanyar shiga ta mutum da kalmar sirri da aka ba kowane ma'aikacin kamfanin ku. Amfani da sunan mai amfani da kalmar wucewa, yana yiwuwa a shiga aikace-aikacen kuma duba bayanan da ake buƙata, ana bin matakin samun dama. An rarraba ingantattun lamuran kere-kere na kere-kere akan farashin. Gabaɗaya, tsarin USU Software yana bin ƙa'idodin dimokiradiyya na farashin kayayyakin da aka ƙirƙira. Kullum muna abokantaka da abokan cinikinmu kuma bamu taɓa biyan kuɗin biyan kuɗi ba. Ƙi biyan kuɗi ya ba mu damar aiwatar da aikin ingantawa kan masu siye da sharaɗi masu amfani. Kuna yin biyan kuɗi sau ɗaya kuma kuna amfani da hadaddun da aka siya ba tare da ƙuntatawa ba. Koda lokacin da aka fitar da sabbin kayan amfani na tsarin aiki don aiki, ba za'a bukaci ka siyan su ba. A cikin tsohuwar sigar shirin, gudanar da aiki na makarantar rawa na aiki daidai. Muna ba mai amfani da zaɓi, kuma yana iya yanke hukunci da kansa ko yana buƙatar haɓakawa zuwa sabuwar sigar ƙa'idar.

Shirin don gudanar da makarantar rawa daga USU Software sanye take da mujallar lantarki ta musamman. Jaridar lantarki tana ba da damar sarrafa halartar ma'aikata, da kuma baƙi. Kowane ma'aikacin da zai shiga harabar ofis an yi masa rijista da katin aikinsa. Abokan ciniki suma suna karɓar odar su na katin shiga na musamman, tare da taimakon waɗanda suke yin rijistar isowarsu da tashinsu.



Yi odar gudanar da makarantar rawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da makarantar rawa

Dukkanin ayyuka na atomatik ne, wanda ke nufin babu buƙatar kulawa da manyan ma'aikata don gudanar da aikin hannu. Aikace-aikacen gudanarwa yadda yakamata na makarantar rawa daga kungiyarmu zai baku damar inganta ingantaccen tsarin ma'aikata. Za a iya sanya tambarin a cikin duk wasu takardu da kuka ƙirƙira. Mutane, a hannun waɗanda takaddun da kuka ƙirƙira a hannunsu za su faɗi, za su ga tambarin kuma za a ɗauke su da girmamawa. Matsayin aminci na tushen kwastomomi zai ƙaru, wanda ke nufin cewa yawancin masu siye da masu amfani da kayayyaki za su matsa zuwa rukunin ‘kwastomomi na yau da kullun’. Muna ba da mafita na aikace-aikace na al'ada. Kuna iya sanya aikace-aikace gwargwadon ƙirƙirar sabon samfurin, kuma ƙwararrun masananmu suna aiwatar da aikace-aikacen da aka karɓa da kyau. Duk shirye-shiryen da muka kirkira an aiwatar dasu a matakin da ya dace. Muna aiwatar da ayyuka ta amfani da dandamali mai daidaitawa, wanda ke ba da damar ƙirƙirar hanyoyin warware aikace-aikace iri-iri a kan tsari ɗaya. Kafaffen tushe don aiwatar da aikin ƙira akan ƙirƙirar ƙa'idodi yana ba mu damar aiwatar da wannan aikin cikin sauri da inganci. Aikace-aikacen da ke gudana makarantar gudanarwa na raye-raye an gina shi akan sabon dandamali na ƙarni na biyar. Tsarin dandamalinmu na ƙarni na 5 yana da ƙwarewa sosai kuma yana aiwatarwa koda a ƙarƙashin matsakaicin lodi. Haka kuma, koda hadadden tsari suna aiwatar da bayanai masu shigowa da kuma masu shigowa iri-iri, aikin kwamfutar mutum bai ragu ba. Don samun nasarar shigarwa na gudanar da software don jagorantar ayyukan makarantar rawa, ya isa a sami sabis mai kyau, kodayake tsufa, tsarin tsarin ɗabi'a. Rashin dacewar aikace-aikacen cikin buƙatun tsarin shine saboda kyakkyawan karatu a matakin ayyukan ƙira.

Muna ƙoƙarin ƙirƙirar mafita ta kwamfuta don kowa don rufe ɗaukacin rukunin masu amfani da samar da samfuranmu ga kowane ɓangaren farashin samfuran.