1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Maƙunsar takarda don gidan rawa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 452
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Maƙunsar takarda don gidan rawa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Maƙunsar takarda don gidan rawa - Hoton shirin

Gidan rawa yana buƙatar kulawa da tsaurarawa da tsaurarawa. Musamman idan makarantar kimiyya tana da rassa da yawa. A cikin yanayin kasuwar zamani da mafi tsananin gasa yayin gudanar da kowane irin kasuwanci, yakamata ku mai da hankali sosai da mai da hankali. Kwanan nan, shirye-shiryen komputa na musamman sun zo don taimakawa wajen magance irin waɗannan matsalolin. Maƙunsar bayanan gidan rawa, wanda muke bayyana muku a ƙasa, zai zama ɗayan manyan mataimaka ga kowane ma'aikacin ku.

Tsarin USU Software sabon ci gaba ne wanda ƙwararrun masanan shirye-shirye suka haɓaka. Yana aiki ƙwarai da gaske kuma cikin sauƙi, kuma sakamakon ayyukansa babu shakka yana farantawa duk masu amfani rai.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Me yasa maƙunsar takarda take da kyau don gidan rawa? Da farko, a cikin maƙunsar bayanai tana tsarawa da tsara duk wadatar da sabbin bayanai da aka samu a cikin cibiyar, wanda hakan yasa yake cigaba da aiki ba tare da matsala ba. Maƙunsar Bayani yana rage yawan aiki a kan ma'aikata, yana ba da ƙarin lokaci da ƙoƙari wanda za a iya ciyar da farin ciki kan tsarawa da aiwatar da wasu ayyukan. Maƙunsar bayanan zauren rawa tana tunawa da bayanan bayan shigarwar farko da ci gaba da aiki tare da bayanan farko. Kuna buƙatar bincika daidaito na cika cikin ainihin bayanin tsarin rubutu. Koyaya, kada ku damu idan kunyi kuskure yayin shigar da bayanai. Ana iya haɓakawa, gyara, ko sauya kowane lokaci tunda software ɗinmu tana tallafawa zaɓi na sa hannun hannu.

Amfani da falle don zauren rawa yana ceton ku da ƙungiyar ku daga takaddun takardu marasa amfani da ɓata lokaci. Duk takaddun bayanai, fayilolin sirri na ƙasa da ƙasa, rajistar baƙi, da asusun banki, bayanan sirri, da rahotanni ana adana su a cikin maƙunsar bayanan dijital, samun damar hakan sirri ne sosai. Babu wani daga waje da zai iya ganowa game da al'amuran kungiyarku ba tare da saninka ba. Bugu da kari, a sauƙaƙe kuna iya hana izinin wasu bayanai na takamaiman rukunin mutane. USU Software sau ɗaya tak duka yana kiyaye ku daga damuwa maras amfani da rashin buƙata game da aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ci gaban maƙunsar bayanan kwamfuta ya zama wani ɓangare na rayuwarmu ta yau da kullun sosai, yana mai da shi girma a lokaci guda. Yarda, wannan haka ne. Na'urori masu sarrafa kansu daban-daban suna ba mu damar sauke ranar aiki, rage aikin da kuma ɗan hutawa. Bai kamata ku hanzarta musun amfaninsu da amfaninsu ba yayin da yake bayyane.

A kan rukunin yanar gizon mu na yau da kullun, zaku iya saukar da sigar demo kyauta ta freeware a yanzu. Adireshin da za a sauke shi ana samun sa kyauta. Za ku sami damar da za ku san yadda aikin yake a cikin daki-daki kuma a hankali, kuyi nazarin ka'idoji da ka'idojin aikinsa, sannan kuma ku bincika shi cikin aiki, ku ba shi wasu ayyuka don kammalawa. Bugu da ƙari, a ƙarshen shafin, akwai ƙaramin jerin ƙarin ayyukan aikace-aikacen, wanda kuma ya cancanci karantawa a hankali. Yana gabatar da wasu kayan aikin freeware.



Yi odar maƙunsar bayanai don gidan rawa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Maƙunsar takarda don gidan rawa

Amfani da maƙunsar bayanan mu yana da sauƙi da sauƙi. Koda ma'aikata na yau da kullun wadanda suke da karamin ilmi a fannin kwamfuta suna iya mallake dokokin aikinta, kuna da tabbacin wannan. Shirin namu yana kula da zauren rawa awanni 24 a rana, kwana 7 a mako. Idan akwai wasu canje-canje, ko da ma wadanda basu da mahimmanci, nan da nan zaka gano hakan. Manhajar ba ta kula da gidan rawa kawai ba har ma da aikin ma'aikata. A cikin watan, ana tantance ingancin aiki da ingancin kowane wanda ke karkashinsa, bayan haka kuma ana biyan kowa albashin da ya cancanta. Manhajar tana tallafawa zaɓi na samun dama daga nesa, godiya ga abin da zaku iya sarrafa gidan rawar daga ko'ina cikin ƙasar a kowane lokaci da ya dace da ku. Ci gaban yana da mamakin tsarin tsarin da ba ka damar girka shi a kan kowace na’ura, muddin tana goyon bayan Windows.

Tsarin kuma yana kula da kayan aikin gidan rawa. Yana da mahimmanci a lissafi akai-akai da kuma lura da dacewar kayan aikin. Wannan shine ainihin abin da USU Software keyi. Ana adana bayanan halartar abokin ciniki a cikin maƙunsar rubutu inda kowane aji ya halarta kuma aka rasa shi. Software na USU yana tallafawa aikin aika saƙon SMS, wanda koyaushe yake sanar da ɗalibai da ma'aikata game da sababbin abubuwa daban-daban, haɓakawa, da ragi. Shirin yana lura da yanayin kuɗi na gidan rawar. Ana yin rikodin duk kashe kuɗi a cikin falle na dijital kuma suna nan don sake dubawa a kowane lokaci. Idan an wuce iyakar farashin, software ɗin zata sanar da gudanarwa kuma tayi tayin canzawa zuwa yanayin tattalin arziki na ɗan lokaci. Aikace-aikacen yana kan lokaci don aiwatarwa, cikawa, da samar da takardu da rahotanni daban-daban.

Af, ana cika takardu a cikin ingantaccen tsari ingantaccen tsari. Yana da matukar dacewa da ceton lokaci. Tare da rahotanni, mai amfani kuma zai iya duba zane ko zane-zane. A bayyane suke suna bayyana yanayi da ci gaban gidan rawar. Ana cika maƙunsar bayanai a atomatik, amma ana iya gyara ko gyara koyaushe. Ka tuna cewa USU Software baya keɓance yiwuwar sa hannu a hannu. USU Software baya cajin mai amfani da kudin biyan wata, sabanin sauran takwarorinsa. Kuna biya sau ɗaya kawai - lokacin da kuka saya da shigar da shi. A nan gaba, zaku iya amfani da shi yadda kuke so. Tsarin yana da taƙaitacce amma a lokaci guda ƙirar keɓaɓɓen tsari, wanda shima yana da mahimmanci. Hakan ba zai dauke hankalin ma'aikaci ba ya kuma taimaka musu su mai da hankali.