1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Aiki da kai na wani nisha hadaddun
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 377
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Aiki da kai na wani nisha hadaddun

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Aiki da kai na wani nisha hadaddun - Hoton shirin

Kasuwancin hadaddun nishaɗi sun zama suna da banbanci kowace shekara, ba kawai silima, wuraren shakatawa, ko nune-nune ba, har ma da nishaɗin fasaha, buƙatu, don tsara ko da ɗayan siffofin, zai ɗauki ƙoƙari sosai, kuma har ma mafi wahalar ƙirƙirar cibiya mai aiki da yawa tunda yan kasuwa zasu iya zuwa aikace-aikacen taimako don hadaddun nishaɗi. A cikin manyan biranen, kasuwancin nishaɗi yana ƙara zama mashahuri, kuma samarwa yana bayyana cikin buƙata, wanda ke haɓaka gasa, 'yan kasuwa suna buƙatar kafa ingantaccen aiki da kai na masana'antun nishaɗin hadadden su, in ba haka ba, abokan ciniki zasu zaɓi wani rukunin nishaɗi. Yawancin lokaci, ana aiwatar da waɗannan ayyukan a kan manyan yankuna, waɗanda ba masu sauƙi ba ne don shirya yadda ya kamata, kuma kusan ba shi yiwuwa a yi amfani da kowane yanki ta atomatik kuma kada a rasa kowane irin abu. Wajibi ne a gina ingantaccen aiki tare da abokan ciniki, sa ido akai-akai game da ayyukan ma'aikata, tsarawa da rarraba hanyoyin kuɗi daidai, saka idanu kan wadatar kayan masarufi da yanayin kayan aiki, ƙari ga babu wanda aka soke takardun, haraji, rahoto.

Sau da yawa dole ne ku ɗauki ƙarin ma'aikata, sanya manajoji ga kowane shugabanci ko sashe, amma wannan ba garantin ingancin aiki ba ne, tunda ba a cire batun ɗan adam a matsayin tushen kurakurai, rashin kulawa, da mantuwa. Tare da yawan bayanai da ayyuka, algorithms na software zasu jimre sosai yadda yakamata, wanda zai iya kawo hadaddun nishaɗi zuwa sabon tsayi, yana faɗaɗa tushen abokin harka. A cikin duniyar zamani, yana da matukar wahala ayi ba tare da sarrafa kai ba, tunda ya zama aiki gama gari, babban abu shine zaɓi shirin da zai iya biyan dukkan buƙatun buƙatu yayin kasancewa mai sauƙin amfani. A intanet, zaka sami aikace-aikace da yawa waɗanda sukayi alƙawarin ayyuka marasa iyaka, amma bai kamata su dame su ba, ya fi daidai gudanar da bincike, kwatanta ayyuka, farashi, kuma ba zai cutar da karanta bayanan masu amfani ba.

Samun fahimtar fa'ida da rashin ingancin software, ya fi sauƙi zaɓi zaɓi mai dacewa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Amma, da wuya ku sami ingantaccen aikace-aikacen da zai dace da 100% don abubuwan da ke tattare da hadaddun kamfanonin nishaɗi a cikin tsarin shirye-shirye; dole ne ku sake tsara ayyukan aikinku, wanda ba koyaushe yake dacewa ko mai yiwuwa ba. Amma akwai zaɓi don ƙirƙirar ta ɗayan daban-daban kuma a farashi mai arha. USU Software ɗinmu an ƙirƙire shi ne ta ƙwararrun kwararru, masu amfani da fasahohin zamani kuma babban fasalin sa yana kan mutane da buƙatun su. Abubuwan aikace-aikacen aikace-aikacen suna canzawa bisa ga buƙatun abokin ciniki, tare da binciken farko game da nuances na sassan gine-gine, aiwatarwa a cikin hadadden nishaɗi. Ofimar aiki da sikelin ta ba shi da mahimmanci ga daidaitawar; an zaɓi mafi kyawun tsari na kayan aikin sarrafa kai ga kowane. Muna aiki tare har ma da cibiyoyin nishaɗi na ƙasashen waje, wanda mai yiwuwa ne saboda tsarin haɗin nesa da ƙirƙirar sigar software ta duniya. Ba za ku sami wata matsala tare da sauyawa zuwa sabon tsari ba, tunda aiwatarwa da daidaitawa sun faɗi a kan ƙwararrun masanan USU. Tunda keɓaɓɓiyar hanyar ba ta da hadadden tsari kuma ba ta da kalmomin da ba dole ba, sarrafa shi ba zai haifar da matsaloli ba, har ma ga waɗanda ba su taɓa samun masaniya da irin waɗannan aikace-aikacen ba. A cikin mutum ko yin amfani da haɗin nesa, za mu bayyana wa masu amfani dalilin modula, waɗanne fa'idodin za su samu sakamakon amfani da wasu ayyuka. Tun da sassa da yawa, ma'aikata na bayanan martaba daban-daban za su yi amfani da shirin a lokaci ɗaya, ana ƙirƙira musu asusun daban, abin da ke ciki ya dogara da ayyukan da aka yi. Shiga ciki gare su zai yiwu ne kawai bayan shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa, wanda ke aiki azaman mai gano mai amfani, yana ba ku damar sarrafa kansa ayyuka da ayyukan da aka yi ta atomatik. Kowane aiki ana nuna shi akan allo na manajan, don haka ba kwa ko barin ofishin zuwa aiki da kai, duk matakan da ake buƙata suna cikin yanayin atomatik.

Jerin aikace-aikacen aikace-aikace na hadadden aiki na nishaɗi yana wakiltar ɓangarori uku ne kawai, suna da alhakin samfuran daban-daban, amma kuma suna warware ayyukan da aka sanya su cikin hulɗar aiki. Don haka, toshe na farko 'Littattafan Tunani' za su zama tushen adanawa da sarrafa kowane irin bayanai, a nan an ƙirƙiri jerin sunayen 'yan kwangila, ma'aikata, da rumbun adana takardu. Don fara aiki da dandamali, dole ne ku canza bayanan da ke ciki, wanda ya fi sauƙi a yi ta amfani da zaɓin shigo da kaya, yayin kiyaye tsari da tsari na ciki. Hakanan, wannan ɓangaren yana aiki ne a matsayin tushen kafa algorithms da dabara, samfura don takardu, kwangila, wannan zai taimaka don aiwatar da ayyukan yau da kullun da sauri da kuma daidai. Da farko, masu haɓakawa zasu taimaka tare da saitunan, sannan masu amfani da wasu haƙƙoƙin iso ga kansu zasu jimre da kansu. Babban sashi a cikin aikace-aikacen zai kasance 'Module', tunda a nan ne ma'aikata za su yi aikinsu, gwargwadon damar samun dama. Wannan shine yadda ake yiwa baƙi rajista anan ta amfani da fom da aka shirya, tare da ikon haɗa hoto na mutum. Hakanan za a aiwatar da sanya hannu kan kwangilar da kuma sarrafa kansa na sharuɗɗan, sharuɗɗan ta amfani da mataimaki na dijital, wanda ya keɓance keta duk wata dokar kwangila.

Lissafin farashin ayyukan nishaɗi zai faru a cikin momentsan lokacin kaɗan, yayin da zaku zaɓi jerin farashin daban don takamaiman rukunin baƙi. Ya fi dacewa don tsara daftarin aiki, rahoto ta amfani da samfura, wanda duk masu amfani zasu yaba dashi. Hakanan ana iya amintar da kunshin software don aika saƙonni, ana iya faruwa daban-daban ko kuma adadi mai yawa, ta amfani da e-mail, SMS, ko wasu nau'ikan saƙonnin kai tsaye. Injin aiki na abokin ciniki ko sa ido na ma'aikata zai zama mafi inganci ta hanyar aikace-aikacen, koyaushe kuna iya yin bincike da tantance ƙimar aikin maaikata, ku ƙarfafa mahimman ma'aikata. Karshe, amma ba karamin mahimmin tubalin shirin ba shine 'Rahotonni', wanda zai zama tushe don kimanta kasuwanci, saboda zai samar da kayan aiki da yawa don nazari, ta amfani da bayanan da suka dace kawai.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

An kafa cibiyar sadarwar gida tsakanin dukkan sassan ƙungiya ɗaya, amma idan kamfanin yana da rassa da yawa, to ana ƙirƙirar yankin bayanai guda ɗaya a cikin aikace-aikacen, yana aiki ta Intanet. Allyari, kuna iya yin oda hadewa tare da kayan sayarwa, kyamarorin sa ido na bidiyo, ko kuma wayar tarho na kamfanin, wanda zai hanzarta canja wuri da sarrafa bayanai. Tare da wadatattun kayan kudi, zamu iya ba da tsarin zaɓuɓɓuka na yau da kullun waɗanda za a iya faɗaɗa su a kan lokaci bayan buƙata ta taso. Software a cikin ɗan gajeren lokaci zai haifar da yanayi don haɓaka gasa, haɓaka amincin baƙi da abokan tarayya, wanda tabbas zai shafi kuɗin shiga, za su haɓaka sosai.

Abubuwan lissafi na software don USU Software zasu taimaka wajen kawo tsari mai kyau duk wata kungiya da ke sha'awar sarrafa abubuwa ta atomatik kuma take ƙoƙarin sabbin manufofi.

Lokacin ƙirƙirar aikin, ana amfani da mafi kyawun fasahar bayanai don su sami cikakken biyan bukatun entreprenean kasuwa da masu amfani. Koda mutum baya amfani da software na ƙwararru a cikin ayyukan aiki, wannan ba zai zama matsala ba, kowa na iya ƙware da dandamali, kuma cikin inan awanni. Muna aiwatar da sanyawar sanyi, hanyoyin da zasu biyo baya don saitawa da daidaitawa ma'aikata, don haka miƙa mulki zuwa aiki da kai zai zama mai sauƙi.



Yi odar aiki da kai na rukunin nishaɗi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Aiki da kai na wani nisha hadaddun

Sigogin tsarin kayan aikin lantarki da ake aiwatar da shirin akansu basa taka rawa ta musamman, mafi mahimmanci shine samin kwmfutoci masu aiki.

Tun da nishaɗin yana aiki tare da bayanai masu yawa, to dole ne a ci gaba da saurin waɗannan ayyukan a wani babban matakin, wanda ci gabanmu zai iya sarrafa shi cikin sauƙi.

Kowane mai amfani zai karɓi wani filin aiki daban wanda ake kira asusu, wanda zaku iya tsarawa yadda kuka ga dama ta hanyar zaɓar kyakkyawan yanayi da tsari na shafuka. Don keɓance tsangwama tare da takaddun sirri na ma'aikata, ana katange asusun su ta atomatik lokacin da suke nesa da kwamfutar na dogon lokaci. Ana samun nasarar sarrafa kai tsaye ta hanyar hada-hadar kudi ta hanyar nishadantarwa ta hanyar daukar nauyin kowane aiki na na karkashinsu, wanda hakan ke nuna a cikin wata takamaiman takaddama ta fuskar aikin sarrafa kai.

Aikace-aikacen yana goyan bayan yanayin mai amfani da yawa lokacin da duk masu amfani suke haɗuwa lokaci guda don kiyaye babban saurin ayyuka. Motsi na kuɗi yana nunawa a cikin takaddar dacewa kuma yana ba ku damar sarrafa kai tsaye halin kaka da riba, ban da farashin mara amfani. Kula da ɗakunan ajiya na dijital akan abokan ciniki wanda ya haɗa da ƙirƙirar ɗakunan ajiya ta hanyar haɗa takardu zuwa katunan abokin ciniki, yana nuna gogewar haɗin kai. Ba kwa da damuwa game da amincin bayanai da takardu tunda, idan lalacewar kayan lantarki, koyaushe kuna iya amfani da kwafin ajiya don dawowa. Ana yin lissafi da lissafin albashin ma'aikata ta hanyar amfani da algorithms na musamman wanda ke nuna halaye masu kyau na aikin da ake aiwatarwa a cikin rukunin nishaɗi.

Muna ba ku don tabbatar da cewa tsarin software ɗinmu yana da tasiri tun ma kafin siyan shi, ta amfani da sigar demo ɗin da zaku iya samu kyauta akan gidan yanar gizon mu.