1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin gudanarwa don kasuwancin fure
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 181
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin gudanarwa don kasuwancin fure

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin gudanarwa don kasuwancin fure - Hoton shirin

Idan kuna zaɓar irin wannan kasuwancin mai ban sha'awa a matsayin shagon filawa, za a iya kammala ƙarshe guda ɗaya - lallai ku mutum ne mai kirkira. Gudun kasuwancin fure abune mai cin lokaci. Bayan duk wannan, kuna amfani da mafi yawan lokacinku wurin yin shawarwari tare da masu samar da kayayyaki, kuna shuka wani ɓangare na tsire-tsire a cikin greenhouses, kuma akwai kulawa sosai ga furannin da aka sare da kansu don su kasance masu ƙamshi da sabo idan dai zai yiwu. Tare da shirya kwalliya, kuma gabaɗaya, koyaushe kuna da isassun abubuwan da za ku yi. Kuma yana da kyau idan kana da mataimaka waɗanda suka ɗauki wasu ayyuka na yin aikin. Amma ban da shirya kasuwancin fure, akwai kuma ayyukan lissafin kuɗi, kiyaye tushen abokin ciniki, tallace-tallace, lissafi, rahotanni, kuma a ƙarshe tarin ƙa'idodi waɗanda babu mafaka.

A cikin duniyar zamani, al'ada ce ta sanya kasuwancin ku ta atomatik don kiyaye lokaci da ƙoƙari. Kuna iya sarrafa kansa kasuwancin fure ta hanyar girka Software na USU wanda aka tsara don zama mafi kyawun tsarin gudanarwa don kasuwancin fure.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-18

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Mu sanannen kamfani ne mai daraja wanda yake tsaye da ƙafa biyu akan kasuwar duniya don ci gaban tsarin gudanarwa da aiwatarwa. Shirye-shiryenmu na inganta kungiya da tafiyar da kasuwancin furannin. Da farko dai, muna shigo da dukkan bayanai kan sunayen furanni, farashin su, da kuma bayanan masu kaya. Bayan haka, idan sabbin furanni ko tsirrai suka zo, zaka iya shigo da dukkan bayanai akansu cikin tsarin gudanarwa bisa ka'ida daya. Ba kowane tsarin gudanarwa yake da sauƙin tafiya a kasuwancin fure ba, don haka wani lokacin yana da kyau a ƙara hoto na matsayi ta ɗora hotunan da aka shirya ko hotuna, ko zaku iya ɗaukar hoto ta amfani da kyamara.

Tare da tsarin gudanarwar mu, zaku iya aiki biyun a cikin kasuwancin furanni ɗaya kuma a cikin jerin su tare da kyakkyawan tsari don gudanar da furanni. Idan kasuwancin furanninku ya haɓaka yayin tafiyar dashi tare da shirin, zaka iya haɗa sabbin rassa cikin tsarin cikin sauƙi. Yi nazarin manufofin kasuwancinku akan dandamali na software ta amfani da nazarin tallan. Ta wannan hanyar zaku gano wane talla ga sashen fure ke da amfani ga ƙungiyar, kuma wanne ne kawai ke cinye kuɗi kuma ba ya samar da wata riba a kan saka hannun jari. Yi ƙididdigar masu siyarwa, iza su da ɗan guntun lada, adadin abin da zasu iya kimantawa daidai cikin shirin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Gudanar da kasuwancin furanni tare da tsarin gudanarwar mu yana baka damar rajistar dukkan nau'ikan biyan kudi: kudi da wadanda ba na kudi ba, yana gyara kudaden da ake biya na kwastomomi, yana baka damar gano basussukan su, harma da bashin kanka ga masu kaya. Yayin sayarwa, zaku iya jinkirta sayan idan abokin ciniki yana son zaɓar wani bouquet, kuma tuni akwai layi a gare shi. Hakanan, software ɗin zata tsunduma cikin bugu da ƙididdiga na kasafin kuɗi da na yau da kullun, kuma ƙila ma sakin sayayyar ba tare da rasit ba. Wannan software na gudanarwa tana ba da izinin shirya kasuwancin fure kuma zai sanar da kwastomomi game da ragi da haɓakawa daga shagonku. A sabis ɗin ku za su bayyana irin waɗannan kayan aikin sadarwa na zamani da na zamani kamar SMS, imel, da kiran murya. Toolarshen kayan aikin yana aiki gaba ɗaya da kansa, godiya gareshi, shirin na iya kiran abokan ciniki a madadin kamfanin, kuma ya sanar da su, yana magana kamar mutum na ainihi. A lokaci guda, ba a buƙatar rikodin murya na farko ba. Komai yadda rikitarwa a kallon farko tsarin gudanarwa na gudana da tsara kasuwancin fure na iya zama kamar, a zahiri, yana da sauki sosai, kuma mafi mahimmanci software mai amfani. Bari mu bincika wasu siffofin da yake bayarwa.

Asusun sirri na kowane ma'aikaci, wanda aka gano bayanan da matakin samun dama. Mai gudanarwa tsarin yana rarraba nauyi da kowane mai amfani. Adana dukkan nau'ikan bayanai: rumbuna, ma'aikata, kayan masarufi, kwastomomi, kaya, da sauransu. Tsarin tsari da gudanar da kasuwancin furannin don tunatarwa na bayyane zai gaya muku ko wane mukami ne zai kare ko ya bace, sannan kuma zai cika sayan kai tsaye siffofin. Shigo da bayanai da fitarwa. Yi aiki tare da duk tsarin takardu. Kimar kayayyaki, masu sayarwa, da masu siye. Irƙirar katunan tarawa waɗanda ke ba ku damar tara abubuwan kari don sayayya kuma ku biya su gaba ɗaya ko ɓangare. Haɗa tebur na ƙididdiga na musamman, wanda zai haɗa da abubuwan da suka ɓace daga tsarin. Za a iya ƙara mafi ban sha'awa a cikin kewayon da ake ciki. Furannin da ke bushewa da sauri ko ba a kula da su da kyau ba, ko kuma masu saurin lalacewa, ana iya siyar da su cikin lokaci. Tsarin kiyayewa na USU Software zai aiko maka da sanarwa game dasu.



Yi oda tsarin gudanarwa don kasuwancin furannin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin gudanarwa don kasuwancin fure

Tattaunawa game da ribar kamfanin zai taimaka wajen ƙayyade ainihin rarraba ribar, inganta su, da rage matakin farashin. Accountingididdigar ɗakin ajiyar kuɗi na ƙungiyar zai ba da damar daidaita ma'aunin kayayyaki, rarraba su zuwa rassa, a cikin sha'anin kasuwancin furannin hanyar sadarwa. Adana rasit ɗin bugawa, zaɓar nau'ikan su. Binciken kasuwanci na kasuwancin furannin. Nazarin biyan kuɗi don ƙayyade sashin farashi. Ta hanyar yin rikodin bayanai game da masu samarwa, zaku iya ganin waɗanne farashi ne suka fi dacewa ga ƙungiyar, kuma wanene mai ba da mafi kyawun samfuri, wanda ke wakiltar ƙimar ingancin farashi. Don duba manyan ayyukan shirin kasuwancin fure, zaku iya zazzage tsarin demo na tsarin gudanarwar mu wanda za'a iya samu akan gidan yanar gizon mu.