1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ana buƙatar abokin aiki

Ana buƙatar abokin aiki

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Ana neman abokin kasuwanci don kamfanin haɓaka software na USU Software, wanda shine jagoran kasuwar dijital a Kazakhstan, Uzbekistan, Russia, Kyrgyzstan. Lokacin fadada kan iyakoki, ana buƙatar abokin kasuwanci don inganta samfur a cikin China, Jamus, Isra'ila, Turkiyya, Bosniya da Herzegovina, da sauransu. Ana buƙatar abokin haɗin kamfanin na dogon lokaci, a ƙarƙashin kyakkyawan yanayi. Kamfanin Software na USU ya kafa kansa daga mafi kyawun gefe a matsayin mataimakin na atomatik don kasuwanci a kowane fanni na aiki, sabili da haka, ana buƙatar abokin tarayya ba tare da saka hannun jari na albarkatun kuɗi ba, tare da sha'awar haɓakawa da haɓaka sakamako. Da farko dai, abokan harka suna bukatar sanin cewa kamfanin USU ya kasance a kasuwa sama da shekara guda kuma dangane da irin wannan tayi yana da tsarin farashi mai araha, babu kudin biyan kudi, kwamitin kula mai dacewa, saka idanu akai-akai, lissafin kai tsaye, da sabunta bayanai na yau da kullun. ana kiyaye su daga bare akan ɗari bisa ɗari.

Ana buƙatar abokan hulɗa don haɓaka alaƙarmu da kasuwanci a cikin ƙasashe na kusa da nesa da ƙasashen waje, don tabbatar da faɗaɗa kan iyakoki kuma, sakamakon haka, ƙwace yanki don tabbatar da daidaitaccen aiki da inganta albarkatun ƙungiyoyi, tare da ƙaramin saka hannun jari. Kamfaninmu ya ƙware a ci gaban USU Software wanda za a iya amfani da shi a kowane yanki na aiki, yana ba da damar zaɓar matakan da suka dace, kayan aiki, da samfura. Harshen an tsara shi daban-daban, wanda ya dace ga abokan hulɗar mu don yin hulɗa tare da kamfanoni a kowane yanki. Zai zama dacewa ga abokan kasuwancin da ake buƙata su gudanar da kasuwancin su, la'akari da yiwuwar haɗa dukkan sassan da rassa ba kawai a cikin yanki ɗaya ba har ma a cikin ƙasashe daban-daban, sarrafa kowane nesa, koyaushe, da kuma yadda ya kamata, ganin matsayin aikin kowane mai aiki, karɓar rahotanni na ƙididdiga da ƙididdiga, ƙirƙirar zane da ayyukan bin diddigin aiwatar dasu. Hakanan, babu buƙatar ɓata lokaci akan tafiya, ana iya gudanar da taro a cikin tsarin ta hanyar haɗawa ta hanyar sadarwar gida ko ta Intanit zuwa Skype, ko sabis ɗin saƙon saƙon kai tsaye.

Hakanan, manajan yana iya ganin matsayin aiki yayin haɗa na'urori masu aiki zuwa babbar kwamfutar, ƙirƙirar bayanai sun shiga cikin rajistar gwargwadon lokutan aiki. Kuna buƙatar adana bayanan lokutan aiki? Sauƙi. Amfani da mu yayi wannan ta atomatik, tare da lissafi mai zuwa da lissafin albashi. Karatun lokacin aiki na gaske yana ƙarfafa ma'aikata su kasance masu himma, haɓaka ƙira, inganci, da horo, wanda ke shafar matsayi da kuɗin kamfanin. An canza canje-canje na shirin a buƙatar masu amfani. Abokan hulɗa, gwargwadon yanayin da aka zaɓa, na iya tsara aikin ba tare da buƙatar asarar lokaci mai yawa ba, tare da saka hannun jari na ƙaramin ƙoƙari. Kyamarorin CCTV suna bayar da bayanai ta atomatik kan ayyukan ma'aikata da baƙi a ainihin lokacin. Hakanan, aikace-aikacen na iya yin aiki a dunkule tare da na'urori da shirye-shirye daban-daban, misali, tare da lissafin dijital, inganta ƙimar ɗakunan ajiya da lissafi, gudanar da aikin ofis da tsada a matakin mafi girma, kawar da kurakurai, da rage asarar lokaci har zuwa minutesan mintuna. Kula da albarkatun kuɗi, saka hannun jari zai kasance na yau da kullun kuma yana da inganci, la'akari da ƙididdigar juna a cikin tsabar kuɗi da ba ta kuɗi ba, ta amfani da, idan an buƙata, tashoshin biyan kuɗi, walat na lantarki, da sauransu. Yarda da biyan ya samar da nau'ikan daban-daban , saurin canzawa a farashin canji na yanzu.

Muna ba abokanmu, masu rarrabawa damar samun lasisin lasisi, la'akari da goyan bayan fasaha a cikin kowane awa, haka kuma akan sake duba amfanin mai amfani. Kimanin kashi hamsin bisa ɗari a kan kowane tsari a ƙarƙashin yarjejeniyar da aka sanya hannu ya sa ya sami damar samun mai yawa, ba tare da saka hannun jari ba. Ka zaɓi hanyar yaɗa labarai da kanka, yana iya zama bookan littattafai da tallan talla, aikawasiku na saƙonni, da sauransu. Aiki na iya zama duka a ofis da nesa, da kansa tsara jadawalin aiki, haɗawa ta hanyar aikace-aikacen hannu zuwa tsarin, idan kuna buƙatar shiga ko nuna bayanai. Ana cike takardun a hannu ko ta atomatik, canja wurin bayanai daga wannan tushe zuwa wani. Akwai samfura wanda da sauri zaku ƙirƙiri daftarin aiki, rahoto, yarjejeniya, kuma ku cika shi ta amfani da samfurin samfuri. Don ƙaddamar da rahoto game da ayyukan da mai gudanarwa ke buƙata don nazarin aikinku, ya isa shigar da bayanan da suka dace cikin mai tsara aiki. Don kauce wa kuskure, ana buƙatar kiyaye tushen abokin ciniki na yau da kullun game da tsarin kula da alaƙar abokin ciniki, tare da ƙarin bayanan tuntuɓar, tarihin kira da tarurruka, sanya hannu ko yarjejeniyoyin da ke jiransu don sauran dillalanmu ba su da sha'awar hulɗa da kasuwancinku abokan aiki.

Muna yi muku godiya a gaba saboda sha'awar ku, muna fatan samun kyakkyawan haɗin kai a faɗaɗa hanyoyin tallace-tallace a kasuwannin kusa da na nesa ƙasashen waje, ba tare da saka hannun jari daga ɓangarenku ba. Yanzu ana buƙatar abokan kasuwanci a cikin kamfaninmu, don haka da fatan za a aika aikace-aikace zuwa lambobin tuntuɓar da adiresoshin imel daga gidan yanar gizon mu. Don cikakken bayani, sai a tuntuɓi masana USU Software.